Languages
หน้า: [1] 2 3 4 5   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศจากทางมิตซูนวมินทร์ (ผู้จัดการศูนย์บริการ )  (อ่าน 30511 ครั้ง)
Weerayut.MW
Newbie
*

like: 0

« เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 03:27:53 pm »

เรียน สมาชิกปาเจโร่สปอร์ตคลับ ทุกท่าน

เนื่องจากมีข้อความอันไม่เหมาะสมที่โพสลงในเว็บไซต์นี้ ซึ่งเป็นข้อความที่ทำให้ ทางมิตซูนวมินทร์ เกิดความเสียชื่อเสียง และทำให้
เสียความรู้สึกที่ไม่ดีกับ  คุณลูกค้าทุกท่าน ในฐานะผม นาย วีระยุทธ จันทร์รัศมี เป็นผู้จัดการศูนย์บริการแห่งนี้ จะขอรับรองว่า จะไม่ให้เกิดเหตุการณ์เช่นนี้อีก
และผมจะ คอยดูแลพนักงานที่อยู่ในการดูแลของผมทุกคน ตั้งใจและพร้อมให้บริการ คุณลูกค้า ทุกท่านให้ดียิ่งขึ้นไปอีก และผมขอโทษทุกท่านแทนพนักงาน
ของผมที่อาจจะทำให้กับคุณลูกค้า ไม่พอใจบ้างแต่ คำขอโทษนี้ มาจากใจจริงของผม และผมจะทำให้ศูนย์นวมินทร์ของผมนี้ จะบริการให้ดียิ่งขึ้นไปครับ

ขอบคุณครับ
                                                                                                                                          วีรยุทธ   จันทร์รัศมี
                                                                                                                                          ผู้จัดการศูนย์บริการ

Liverpool(ชาติ)
Hero Member

like: 101

You'll Never Walk Alone

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 03:36:03 pm »

สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ
thekop07
Hero Member

like: 200

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 03:40:16 pm »

ถ้าบริการดีเอาใจใส่ ถึงแม้จะไม่ได้ดั่งใจทุกอย่าง แต่ถ้าทำถึงที่สุดแล้วก็คงไม่มีใครว่าครับ

ผมว่าทางที่ดีเอาคำติไปปรับปรุงเพื่อให้เกิดประโยชน์กับลูกค้าคนต่อๆไป ดีกว่าจะมารับแต่คำชมอย่างเดียว ด้วยความเคารพ  สาธุ
numaon
Newbie
*

like: 4

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 03:49:41 pm »

ถ้าบริการดีเอาใจใส่ ถึงแม้จะไม่ได้ดั่งใจทุกอย่าง แต่ถ้าทำถึงที่สุดแล้วก็คงไม่มีใครว่าครับ

ผมว่าทางที่ดีเอาคำติไปปรับปรุงเพื่อให้เกิดประโยชน์กับลูกค้าคนต่อๆไป ดีกว่าจะมารับแต่คำชมอย่างเดียว ด้วยความเคารพ  สาธุ
like like red heart
pajerosportman
PaTu (ตู๋)
Hero Member

like: 201

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 03:53:00 pm »

ผมยินดีในสิ่งที่คุณวีระยุทธออกมาแสดงความรับผิดชอบต่อสิ่งที่เกิดขึ้น
คุณมีใจเป็นผู้ให้บริการ

แต่บุคคลที่ไม่ยอมรับตังเองว่าโพสในสิ่งที่ไม่เหมาะสม
มันแสดงเห็นใด้ชัดเจนว่า แมเรื่องเล็กแค่นี้คุณยังไม่กล้ามายอมรับ
เสมือนว่า id ของทาง0 คุณ คนอื่นเอาไปโพสในกระทู้นี้

ถ้าเป็นผู้ชายทำ อย่าให้บอกเลยว่าเปรียบเปรยว่าอะไร
แต่ถ้าเป็นผู้หญิงทำ ไม่อยากจะวิจารณ์ไห้โดนเซ็นเซอร์

ขอฝากถึงผู้ที่ไม่กล้ายอมรับความจริงว่า
ถ้าท่านอยู่องค์กรผม แล้วทำแบบนี้กับลูกค้าผม
คำตอบคือ...
auddyza
Hero Member

like: 127

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 03:57:51 pm »

ผมยินดีในสิ่งที่คุณวีระยุทธออกมาแสดงความรับผิดชอบต่อสิ่งที่เกิดขึ้น

แต่บุคคลที่ไม่ยอมรับตังเองว่าโพสในสิ่งที่ไม่เหมาะสม
มันแสดงเห็นใด้ชัดเจนว่า แมเรื่องเล็กแค่นี้คุณยังไม่กล้ามายอมรับ
เสมือนว่า id ของทาง0 คุณ คนอื่นเอาไปโพสในกระทู้นี้

ถ้าเป็นผู้ชายทำ อย่าให้บอกเลยว่าเปรียบเปรยว่าอะไร
แต่ถ้าเป็นผู้หญิงทำ ไม่อยากจะวิจารณ์ไห้โดนเซ็นเซอร์

ขอฝากถึงผู้ที่ไม่กล้ายอมรับความจริงว่า
ถ้าท่านอยู่องค์กรผม แล้วทำแบบนี้กับลูกค้าผม
คำตอบคือ...
ตัดจู๋เสียบประจาน
thekop07
Hero Member

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 04:02:10 pm »

คำตอบคือ...
ตัดจู๋เสียบประจาน

พนง. หญิง รอดตัวไป 
seto16(เอก)
Hero Member

like: 51

Soil Science is my life

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 04:02:15 pm »

ขอบคุณครับที่ออกมายอมรับ

ยังไงก็ปรับปรุงการสื่่อสารกับลูกค้าให้ดีนะครับ
จะได้ไม่ผิดใจกัน  

ไม่เคยคิดเอาชนะใคร แค่เอาชนะตัวเองก็พอแล้ว...
"อยากให้เกษตรกรไทย ใช้ปุ๋ยและสารเคมีอย่างถูกต้อง ไม่น้อยไปจนผลผลิตเสียหาย หรือมากไปจนผู้บริโภคอันตราย"
Ped
Founder
Jr. Member

like: 27

Pajerosport - Thailand No.005

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 04:04:48 pm »

ขอบคุณมากครับ ผจก. ศูนย์ ที่เข้ามาขอโทษสมาชิก หวังว่าคงไม่เกิดเหตุการณ์เช่นนี้ขึ้นอีก
ความประทับใจของลูกค้า คือการบริการทีดีมีคุณภาพของพนักงานทุกระดับ ของศูนย์บริการ นะครับ
Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

like: 107

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 04:12:51 pm »

ดีใจนะคับที่ผู้จัดการของมาขอโทษนะคับ....บทเรียนครั้งนี้ถือว่าต้องปรับปรุงอย่างมากๆ

มีปาพาไปหามิตร....มิตรภาพดีๆหาได้ที่นี่
www.Pajerosport-thailand.com
GUNT@NERY
Hero Member

like: 306

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 04:26:25 pm »

ช่วยถามคนที่ตอบด้วยนะผู้จัดการที่รัก ว่าผมโกหกตรงใหนบ้าง  และตอบคำถาม 3 ข้อที่ผมถามไว้ได้ไหม น้ำมันราดเครื่อง ทิ้งขวดไว้ในรถน้ำมันหก และทิ้งรอยยาวไม่ต่ำกว่า 4 - 6 ซ.ม. ผมพุดจริงไหม อื่น ๆ ก็พร้อมอธิบาย
ผมเป็นนักกฎหมาย ผมพยายามใช้คำพูดที่ลดความสุ่มเสี่ยงมากที่สุด
เห็นผมเงียบ ๆ งง ๆ ผมไม่ได้โง่นะ (ผมทานข้าว) ผมกำลังสังเกตว่าคุณกำลังทำอะไรกันกับผม  กับรถของผม
และถ้าผมโกรธ ผมเงียบไม่ได้แสดงออกว่าผมโกรธ ต้องให้ผมเกรี้ยวกราดใช่ไหมปัญหาต่าง ๆ ถึงจะจบ

แต่ขอขอบคุณที่ ผจก. ไม่ต่อว่าผมอีกคน  ขอบคุณครับ  สำหรับลุกค้าธรรมดาคนหนึ่ง
อย่าให้เรื่องร้องเรียนอื่น ๆ ไปถึง คณะกรรมาธิการคณะใดคณะหนึ่งไม่ว่าสภาผู้แทนราษฎร หรือวุฒิสภานะ  ผมจะคุ้มครองผู้บริโภคเต็มที่เลย
ส่วนผม ถือว่า ซวยไป

เลิฟ ๆ กันครับ  คนไทยด้วยกัน

ปล. ทุกท่านใช้วิจารณญาณเอาเองนะครับ  ไม่ต้องมาเชื่อผม
ใช้วิจารณญาณพิจารณาอย่างรอบคอบของข้อมูลทุกด้าน การสื่อสารมันผ่านความคิดออกมา อาจถูกปรุงแต่งได้ ลอง + - * / เอานะครับ
เลิฟ ป๋า ๆ และบ้านที่อบอุ่นหลังนี้ครับ

ขอบคุณป๋าตู๋ พี่ชายที่แสนดี พ่อเลี้ยงอู้ดผู้ใหญ่ใจดีเสมอ
ขอบคุณป๋าปุ่น ที่ห่วงใยตลอด ขอบคุณป๋าชาติ ประธานปาประทุม หลานน่ารักมาก ปีใหม่นี้เขยเชียงรายเจอกัน และขอบคุณ MOD ที่น่ารักทุกท่าน  ขอบคุณป๋า ๆ ทุกท่านที่ให้กำลังใจ ขอบคุณจริง ๆ
กระทู้นี้เป็นกระทู้สุดท้ายในเรื่องนี้ของผม  ถ้าไม่กระทบผม ผมจะจบ และกลับไปเม้ามอยต่อ เลิฟ ๆ ทุกท่านครับ
"โปรดใช้วิจารณญาณในการรับชม เด็กควรมีผู้ปกครองแนะนำ"  
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 21, 2012, 05:28:13 pm โดย GUNT@NERY » บันทึกการเข้า
thekop07
Hero Member

« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 04:32:27 pm »

good good good good
 จบๆๆ กลับไปเม้าท์มอย กันครับ  Cheesy
จักษ์ มหาชัย
Pa...0953
Hero Member

like: 104

Jak Mahachai

« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 05:05:01 pm »

ออกมาเสียตั้งนานแล้วก็จบ........ต้องรอให้มีเรื่องก่อนทุกที.......

จักษ์  มหาชัย :Pajerosport-thailand 0953 :...อยู่ไม่ถึงร้อยปี....ใช้ชีวีให้คุ้มค่า....และมีความสุข...:
PaTu (ตู๋)
Hero Member

« ตอบ #13 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 05:24:14 pm »

good good good good
 จบๆๆ กลับไปเม้าท์มอย กันครับ  Cheesy
ทหารรรรรรรรร..................มุ่งหน้ากลับอโยธยา
PaTu (ตู๋)
Hero Member

« ตอบ #14 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 05:26:04 pm »

ออกมาเสียตั้งนานแล้วก็จบ........ต้องรอให้มีเรื่องก่อนทุกที.......
คุณหลวงขอรับ เชิญท่านกลับ อโยธยา พร้อมไอ้เสมาดีกว่าคับ สาธุ
หน้า: [1] 2 3 4 5   ขึ้นบน
  พิมพ์