Languages
หน้า: [1] 2 3 4 5 6   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอประเดิมเลยครับ ศูนย์บริการยอดแย่  (อ่าน 35564 ครั้ง)
golf3682
GOLF ครับผม
Jr. Member
**

like: 22

CHONBURI F.C.

« เมื่อ: มกราคม 17, 2012, 03:38:44 pm »

ศูนย์บริการยอดแย่่่่่่่่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ สำหรับผมเลย

"ศูนย์กวงไถ่ เลียบทางด่วน"  แย่มากๆๆ อัปยศที่สุดครับ

เซลล์บริการแย่ ไม่มีการแนะนำ ของบอกให้ไม่ครบ เรื่องแถมลืมไปได้เลย

ผมขอเป็นกรอบป้าย แรลลี่อาร์ท รอมา 3 เดือน พวกบอกน้ำท่วมของไม่มี (แล้วไมเพื่อนผมเพิ่งออกติดมาแล้วซะงั้น)

เข้าไปในศูนย์บริการ ไม่มีใครสนใจลูกค้าครับ นึกว่าไปขอรถมันใช้

เป็นตราบาปจริงๆๆ ที่ออกรถกับศูนย์นี้

เรียนสมาชิก ถ้าคิดจะออกรถ ได้โปรดหลีกเลี่ยงครับ ด้วยความเป็นห่วงชาวปาทุกท่าน

ย้ำอีกครั้ง อัปยศมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

Ake_MiNi
Hero Member

like: 85

ID 0880

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 17, 2012, 03:51:16 pm »

ป๋าประเดิมได้แรงดีครับ haha  ล้อเล่นนะป๋า like like like
golf3682
GOLF ครับผม
Jr. Member
**

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 17, 2012, 03:56:52 pm »

ป๋าประเดิมได้แรงดีครับ haha  ล้อเล่นนะป๋า like like like

จริงๆ นะ  Sad Sad

ป๋าท่านใดมีศูนย์บริการดีๆ แนะนำหน่อยครับ

ไม่อยากไปเช็คระยะกับมันแล้วววววววววววววววววววว

PoR ลำลูกกา
No: 828
Full Member

like: 25

Love Suhr Custom Standard

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 17, 2012, 04:43:23 pm »

ตระกูล กวงไถ่ มีบ่นๆ มาเยอะครับ เท่าที่ทราบมา... ว่ากันว่าเป็นศูนย์รวมเซลล์ที่ถูกให้ออกมาแต่ละที่มารวมตัวกันเลยล่ะครับ...
ประมาณว่า ศูนย์รวมเซลล์เลย... ด้่านไหนไม่กล้าวิจารณ์... ครับผม...

ลากันที... ศูนย์ห่วยๆ...
thekop07
Hero Member

like: 200

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 17, 2012, 04:51:18 pm »

ล่าสุด มีญาติไปจองกับเซลล์ของศูนย์นี้ ที่ไปออกโชว์ที่แฟชั่นไอแลนด์ กลางเดือนธันวาคมปีที่แล้ว
ก่อนจอง โน่นนี่นั่น อย่างดี ศูนย์เราเน้นปาเจโร่นะค่ะ รับรถได้เร็วกว่าศูนย์อื่น บลาๆๆๆๆๆๆ

จนทุกวันนี้ตั้งแต่วันจอง โทรไปเซลล์มันไม่รับสายเลย บระเจ้าจอร์จจจจจจจ  Roll Eyes
Power-ant
Hero Member

like: 33

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 17, 2012, 08:45:28 pm »

เป็นศูนย์ของ เนสกาแฟครับ ไม่ค่อยสนใจลูกค้าอยู่แล้วครับ หลีกได้ก็หลีกเถอะครับ batman แต่ถ้าใครมีคนรู้จัก(ผู้บริหาร) บริการขั้นเทพ
yoyoza NO.352
Full Member

like: 4

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 18, 2012, 01:11:28 am »

Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy

golf3682
GOLF ครับผม
Jr. Member
**

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 18, 2012, 09:38:30 am »

ตระกูล กวงไถ่ มีบ่นๆ มาเยอะครับ เท่าที่ทราบมา... ว่ากันว่าเป็นศูนย์รวมเซลล์ที่ถูกให้ออกมาแต่ละที่มารวมตัวกันเลยล่ะครับ...
ประมาณว่า ศูนย์รวมเซลล์เลย... ด้่านไหนไม่กล้าวิจารณ์... ครับผม...

อันนี้จริง ครับ

เซลล์ของผมมารู้ทีหลังก็ออกมาจากที่อื่ีนจริงๆๆ

เฮ้ออออออออ เซ็ง

PPV No.239
Newbie
*

like: 10

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 20, 2012, 10:30:55 am »

ขอแชร์บ้าง ศูนย์กฤษฎา รามอินทรา กม.8  ผมเข้าไปเปลี่ยนแกนพวงมาลัย ช่างทำงานก็ดีรับได้ ทิ้งรอยเท้าไว้บ้างอันนี้เข้าใจ
 แต่ที่รับไม่ได้ รอฝ่ายรับรถปิด job นานมาก ชั่วโมงครึ่ง  ก็เห็นๆว่าเอกสารของช่างมาแล้ว รอเธอคนเดียว เข้าไปตาม 2 รอบก็บอกว่ารอสักครู่
  หน้าตาเธอไม่ค่อยรับแขกเลย  บูดได้ทั้งวัน (ใครเคยไปที่นี่น่าจะเคยเห็นเธอคนนี้)
Nakavabi
Hero Member

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 20, 2012, 10:33:54 am »

ขอแชร์บ้าง ศูนย์กฤษฎา รามอินทรา กม.8  ผมเข้าไปเปลี่ยนแกนพวงมาลัย ช่างทำงานก็ดีรับได้ ทิ้งรอยเท้าไว้บ้างอันนี้เข้าใจ
 แต่ที่รับไม่ได้ รอฝ่ายรับรถปิด job นานมาก ชั่วโมงครึ่ง  ก็เห็นๆว่าเอกสารของช่างมาแล้ว รอเธอคนเดียว เข้าไปตาม 2 รอบก็บอกว่ารอสักครู่
  หน้าตาเธอไม่ค่อยรับแขกเลย  บูดได้ทั้งวัน (ใครเคยไปที่นี่น่าจะเคยเห็นเธอคนนี้)

like like like

เข้า0นี้มา7ครั้งหน้าเจ๊แกก็เป็นแบบนี้ทั้ง7ครั้งเหมือนกัน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 20, 2012, 10:48:43 am โดย Nakavabi » บันทึกการเข้า
thekop07
Hero Member

« ตอบ #10 เมื่อ: มกราคม 20, 2012, 10:37:05 am »

ขอแชร์บ้าง ศูนย์กฤษฎา รามอินทรา กม.8  ผมเข้าไปเปลี่ยนแกนพวงมาลัย ช่างทำงานก็ดีรับได้ ทิ้งรอยเท้าไว้บ้างอันนี้เข้าใจ
 แต่ที่รับไม่ได้ รอฝ่ายรับรถปิด job นานมาก ชั่วโมงครึ่ง  ก็เห็นๆว่าเอกสารของช่างมาแล้ว รอเธอคนเดียว เข้าไปตาม 2 รอบก็บอกว่ารอสักครู่
  หน้าตาเธอไม่ค่อยรับแขกเลย  บูดได้ทั้งวัน (ใครเคยไปที่นี่น่าจะเคยเห็นเธอคนนี้)

ไปคราวหน้า จัดยากันบูด ไปให้เธอหน่อยครับ  Cheesy
เปเป้ 578
Jr. Member
**

like: 3

« ตอบ #11 เมื่อ: มกราคม 20, 2012, 10:43:44 am »

ช่วงนี้อากาศก็ไม่ร้อนนะ ทำไมมันบูดง่ายจัง สงสัยวัยทอง anger anger

ร่วมเครือนาวี  จักยลปฐพีไพศาล
Suriya(PaC)
อั๊ยยยย่ะ..มหานคร
Hero Member

like: 598

มือถือ:๐๙๑-๗๒๙-๖๙๙๖ [สุริยา วิทยาประดิษฐ์]

« ตอบ #12 เมื่อ: มกราคม 20, 2012, 11:02:00 am »

อ้ายหย๋า..ผมจำเป็นต้องใช้ศูนย์นี้ในเร็วๆนี้ด้วย ขอคำแนะนำในการวางตัวด้วย

พูดคุยกับป๋าซีแบบ Chat Online ได้ที่ pajerosport-lovers.com
http://www.facebook.com/suriya.pajerolovers
เลือกหยิบของฟรีที่ห้องโชว์อ๊อฟ ในหัวข้อ GiftShop ป๋าซี(PaC)
thekop07
Hero Member

« ตอบ #13 เมื่อ: มกราคม 20, 2012, 11:10:29 am »

อ้ายหย๋า..ผมจำเป็นต้องใช้ศูนย์นี้ในเร็วๆนี้ด้วย ขอคำแนะนำในการวางตัวด้วย

ขับเลยไปนิดเลี้ยวซ้ายเข้านวมินทร์ ศูนย์ใหม่อยู่นวมินทร์ 50 ป๋าๆในนี้ไปใช้หลายคนแล้ว บอกมาว่าเซอร์วิสสวดยวด ลองดูครับป๋าซี
ผมว่ารับน้องปามาแล้วก็คงไปใช่ที่นั่นเหมือนกัน  Cheesy
Nakavabi
Hero Member

« ตอบ #14 เมื่อ: มกราคม 20, 2012, 11:22:18 am »

จริงๆแล้ว0นี้ก็ใ้ชได้ในระดับนึง ไม่มีอะไร้สียหายเท่าไรแต่ก็ไม่มีอะไรดีเหมือนกัน(งงมั้ยครับ Cheesy)

สั่งให้เปลี่ยนอะไรทำให้หมด หิ้วนมค.มาเองได้

แต่พนักงานตอนรับไม่ค่อยยิ้มแย้มรับลูกค้าเลย  อีกเรื่องคือผมสั่งไม่ต้องล้างรถทุกครั้งก็ล้างมันทุกครั้ง

พอบอกไม่ต้องล้างก็เอารถเรามาส่งทั้งเปียกๆแบบนั้นแหละ  จากรถสะอาดแท้ๆกลายเป็นเลอะไปซะงั้น อ๋าย!!!!!
หน้า: [1] 2 3 4 5 6   ขึ้นบน
  พิมพ์