Languages
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำ ติชม ศูนย์บริการPejerosport เชิญทางนี้ครับ  (อ่าน 51150 ครั้ง)
Leef
Newbie
*

like: 3

ID NO.1174 น้องปา Cocoa

« ตอบ #45 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2012, 12:02:12 pm »

มุ้ยฮวดนครปฐม ซิครับผมเองออกรถมาที่นี้3คันแล้วล่าสุดน้องปาน้ำตาลเซลใจดีสุดๆขอของแถมอะไรไป เซลถามต้องอะไรเพิ่มอีกป่าวผมเองจัดจนจุกไปเลย eieเซลชื่อปารนีย์ถ้าไม่ต้องลองดูครับส่วนเรื่องช่างอธิบายอะไรให้เราเข้าใจง่ายดีครับ

ผมก็ออกศูนย์นี้เหมือนกันครับ เซลล์ก็ดีแต่ของแถมไม่ค่อยได้ไรเลยครับ ฮือๆๆ แต่ไม่เป็นไรได้น้องปาเร็วก็พอ lala Cheesy

jus
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #46 เมื่อ: กันยายน 05, 2012, 03:11:10 pm »

มุ้ยฮวดนครปฐม ซิครับผมเองออกรถมาที่นี้3คันแล้วล่าสุดน้องปาน้ำตาลเซลใจดีสุดๆขอของแถมอะไรไป เซลถามต้องอะไรเพิ่มอีกป่าวผมเองจัดจนจุกไปเลย eieเซลชื่อปารนีย์ถ้าไม่ต้องลองดูครับส่วนเรื่องช่างอธิบายอะไรให้เราเข้าใจง่ายดีครับ

ผมก็ออกศูนย์นี้เหมือนกันครับ เซลล์ก็ดีแต่ของแถมไม่ค่อยได้ไรเลยครับ ฮือๆๆ แต่ไม่เป็นไรได้น้องปาเร็วก็พอ lala Cheesy

เหอๆ ผมก็ออกจากศูนย์นี้ครับ ออกมาได้ 2 เดือนแล้ว เจอเซลล์ของบอกว่า ห่วยที่สุดที่ผมเคยเจอ เจอปัญหาตั้งแต่ตอนจองรถแล้ว และตอนนี้ก็ยังมีปัญหาเรื่องทะเบียนรถอีก เซ็งมาก ๆ ครับ เซ็งเกินที่จะบรรยายได้ ตอนนี้รอทางผู้จัดการว่าจะจัดการปัญหาให้ผมได้หรือไม่ครับ
nata55
Newbie
*

like: 1

« ตอบ #47 เมื่อ: กันยายน 21, 2012, 04:52:18 pm »

Satu ใครเคยเข้าศูนย์วิภาวดีบ้าง.. เป็นงัยบ้างกำลังจะไปจองรถกับศูนย์นี้อะ  สาธุ สาธุ
ratpon
Newbie
*

« ตอบ #48 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2012, 07:13:43 pm »

เอเบิ้ล ตรงข้ามโลตัสนวนครครับ ได้รถเลยของจริงเซลล์โจ้ดูแลดีมากครับ จองที่ชลบุรีไว้ช้ามากเลยจบที่เอเบิ้ลครับ
KOB2009
Newbie
*

like: 1

« ตอบ #49 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2012, 12:37:38 pm »

ของผมพึ่งเอาไปถ่ายน้ำมันเครื่องมาเมื่อวานครับ 30000 โล
แต่เรื่องก็มีอยู่ว่าวันแรกที่เข้าไปวันอังคารที่ 2 ตุลาคม 2555
พนักงานต้อนรับบอกว่า.....วันนี้คิวยาวเลยค่ะเกรงว่าจะไม่ทันนะค่ะ
จะว่างอีกที่ก็วันพฤหัส กับ วันศุกร์ ส่วนวันเสาร์คิวเต็มค่ะ....
โอเคงั้นผมขอเป็นวันศุกร์ 10 โมงเช้าหล่ะกันครับ...
....ได้ค่ะ...แล้วผมก็ถามต่อว่า..ใช้เวลานานมั๊ยครับ
....ไม่นานค่ะประมาณชั่วโมงนึงก็เสร็จค่ะ....
พอมาถึงวันศุกร์ผมก็เอารถเข้าศูนย์ตามนัดเปะ...10 โมงเช้า
สรุปพนักงานรับรถบอกว่ารถเสร็จไม่เกินบ่ายสามโมงนะค่ะ...
เอ้า...ไหนบอกทำชั่วโมงเดียว...เค้าบอกว่าคิวเยอะค่ะ...อืมมมม
...( แล้วอย่างนี้ผมจะจองคิวไว้เพื่ออะไรหว่า... )
พอถึงบ่ายสามมาถามพนักงาน เค้าก็ตอบว่า..รถยังล้างไม่เสร็จค่ะ...อืมมมมม
สรุปคือ เอารถเข้าเช็ค 30000 โลเปลี่ยนถ่ายน้ำมันเครื่อง ไส้กรอง ล้างรถด้วย
รับรถสี่โมงเย็นครับ...( เนี๊ยะนะประมาณชั่วโมง นี่มัน หกชั่วโมงเต็มๆๆ )
ศูนย์แยก PMY ระยองครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 06, 2012, 12:39:52 pm โดย KOB2009 » บันทึกการเข้า
บังซุบรถยก
Newbie
*

like: 2

« ตอบ #50 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2012, 12:20:08 pm »

ไทยเอ็นจิ้น แจ่มเลยครับ

บังซุบ ลาดบัวขาว  2.5 4WD 2012  โซนตะวันออก สุขาภิบาล 3 - มิสทีน NO 2483 lala
Man
Newbie
*

« ตอบ #51 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2012, 08:26:29 pm »

ขอแชร์ประสบการณ์นะครับ ผมนำรถเข้าศูยน์ที่ Mitsu Autocity อยู่ศรีนครินทร์เพื่อเช็คระยะ 10,000 โลวันศุกร์พอไปถึงประมาณ10.00 น.ทางศูยน์บอกรถเสร็จไม่ทันวันนี้ให้ทิ้งรถไว้หรือนำไปเปลี่ยนน้ำมันเครื่องข้างนอกก็ได้แล้วค่อยนำกลับมาเช็คระยะ ผมเลยไปเปลี่ยนที่ ACT ทางช่างACT บอกผมว่าโช๊ครั่ว 4 ตัวเลยซึ่งผมก็ดูอยู่ด้วยก็เห็นน้ำมันมันรั่วจริงๆ เลยตัดสินใจไปเข้าศูยน์วันรุ่งขึ้น ไปแต่เช้าเลยประมาณก่อน 8.00 พร้อมกับบอกให้ดูโช๊คให้ด้วยมันรั่วอยู่ ผมถามว่าจะเสร็จประมาณกี่โมง พนักงานบอกน่าจะตอนเย็นๆ

ผมกลับไปรับรถประมาณ 5.00น. รถยังไม่เสร็จครับมาเสร็จประมาณเกือบ 6.00น. ผมถามว่าโช๊คเป็นไงพนักงานบอกคราบที่เห็นมาจากจารบีที่บริษัทโช๊คทาเอาไว้ผมบอกว่ามันเป็นไปไม่ได้โช๊คเขาไม่ทาจารบีกันหรอกที่เห็นมันเป็นน้ำมันชัดๆ ผมต้องการเคลมโช๊คแต่พนักงานบอกว่าจะลองใช้ผ้าเช็ดดูแล้วให้ไปวิ่งดูก่อนแล้วค่อยเอากลับมาให้ดูใหม่ ผมเสียอารมณ์อย่างมากเลยวันนั้น เช็คระยะ 10,000 โลอย่างเดียวไม่ได้ซ่อมหรือเปลี่ยนอะไรเลยยังใช้เวลาตั้งแต่เช้า-เย็น แล้วยังต้องเอากลับมาให้ดูใหม่จะต้องเสียไปอีกกี่วัน ตอนนี้นะครับผมเหมือนขับเกวียนเลย ห่วยแตกจริงๆไอ้ศูยน์นี้อย่าหลวมตัวเข้าไปกันนะครับ
wmd
Newbie
*

« ตอบ #52 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2012, 11:12:44 am »

อยู่แถว รามอินทรา หลัก4 ดอนเมือง ยังหา 0 ดีๆ ไม่ได้เลย เข้า 0 ทีไรต้องกลับไปแก้ทุกครั้ง วางยาตลอดเลย เซ็ง ไม่รู้จะไป 0 ไหน แล้ว แนะนำทีครับ
MaNowOne
Newbie
*

« ตอบ #53 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2012, 09:33:49 am »

เอารถไปเปลี่ยนถ่ายน้ำมันเครื่องที่ กม.8 สักพัก พนักงานแจ้ง น้อตอ่างน้ำมันเครื่องเกลียวพัง ต้องต๊าบเกลียวใหม่ ก็ให้ทำไป สักพักแจ้ง สายพานTiming ต้องเปลี่ยน ก็เลยให้ทำไป และนัดรับรถอีกที พรุ่งนี้ เมื่อถึงเวลาไปรับ ก็เลยลองขับอยู่ในศูนย์ ปรากฏว่าเครื่องสั่นไปทั้งตัว ก็เลยถามว่าเกิดอะไรขึ้น เด็กรับรถบอกว่า ก่อนเข้ามาที่ศูนย์ก็มีอาการแบบนี้ (แม่เจ้า )ผมมาเปลี่ยนถ่ายน้ำมันเครื่องนะ แล้วผมก็รู้ว่ารถไม่ได้สั่นขนาดนี้ ทำอะไรกับรถผมหรือเปล่า
เด็กรับรถ ก็เลยพาผมไปหาช่าง ช่างบอกไม่ได้ทำอะไร ผมก็เลยถามว่า ขณะเปลี่ยนสายพาน ต้องทำอย่างไร ช่างก็แจงรายละเอียดให้ฟัง ผมถึงกับบางอ้อ เพราะ ดันไปทำยังไงไม่รู้ ทำให้ยางรองแท่นเครื่องฉีกขาด ผมก็เลยแจ้งช่างอย่างสุภาพว่า "ช่วยเปลี่ยนหรือทำใหม่ให้เหมือนเดิม และผมต้องไม่เสียค่าใช้จ่ายด้วย เพราะผมไม่ได้แจ้งซ่อม"ปรากฏว่า ช่างฉุน ไส่อารมณ์ ขี้แตก ขี้แตน กับผม ผมเองก็รู้สึกโมโหตั้งแต่ แรกแล้ว ก็ยิ่งโมโหใหญ่ เพราะทำไมช่างทำผิดแล้วแถมยังด่าลูกค้าอีก ผมไม่อยากคุยด้วย เพราะคนที่ผมต้องคุยคือ ผจก.แผนกซ่อม ที่ปล่อยให้ช่างยืนด่าลูกค้าได้ แบบไม่เกรงใจ และการซ่อมที่ไม่ได้มาตรฐาน (หลายคนคงอยากรู้ว่าช่างคนนี้มีลักษณะอย่างไร:พูดสำเนียงใต้ เป็นหัวหน้าช่าง พูดยี ยวน กวน ประสาทมาก)
wmd
Newbie
*

« ตอบ #54 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2012, 09:18:51 pm »

เข้า 0 ตรวจ 80,000 กิโล โดน ศุนย์ป้นไปแล้วครับ ตอนประเมินราคา บอกว่า 6,800 บาท นั้งรอ ที่ 0 ครึงวัน โทรมาบอกว่า ผ้าเบรคหมด สายพานแอร์ สายพานไดร์ชาทร์ เริ่มเสื่อม จะเปลี่ยนเลยหรือเปล่า มีค่าใช้จ่ายเพิ่ม อีก  สองพันกว่าบาท ก็เลยเปลี่ยน
พอรถเสร็จ 10,800 งง เลย  อ๋าย!!!!!
1. มีการสับล้อโดยไม่ถาม (เพิ่งสับไปเมื่อคราวที่แล้ว) สอบถามแล้วเขาบอกว่า "อ้าวนึกว่ายังไม่สับ ก็เลยสับให้" ใจดีจังเลย ได้ตังค์เพิ่มขึ้น.....
2. เจียรจานเบครให้โดยไม่ถาม
3.รวมแล้วบวกเพิ่มค่า บริการ 1 และ 2 อีก พันกว่าบาท
 แถว สะพานใหม่ ดอนเมือง รามอินทรา หลักสี่ สุดยอยครับพี่น้อง 0 บริการมาตรฐานจริงๆ มาตรฐานเดียวกับหมดเลย 
Rang2523
ไม่มีอะไรยั่งยืน
Newbie
*

ID 3149

« ตอบ #55 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2013, 10:54:23 pm »

ขอแชร์ประสบการณ์นะครับ ผมจองตั้งแต่งาน Motor Expro จะรับรถ เดือนมกรา ผ่านมาเดือนกว่าไม่ติดต่อมาเลยตอนจองก็พูดโครตดี
ผมเลยโทรไปหลังปี่ใหม่เขาศูนย์ขอสายพูจัดการศูนย์แต่ operator บอกประชุมอยู่บอกให้ฝากเรื่องใว้ให้โทรกลับ
เลยบอกว่าจองรถตั้งแต่วันที่ Motor Expro กับเชลชื่อไนร์ ( เบอร์โทร 086-309845x ไทยยานยนต์มิตรซูบางแค ) ณ ตอนนี้ยังไม่ใด้รับการติดต่อใดๆ
ผ่านไปไม่เกิน 10 นาที เชลโทรมาอ้างว่าติดต่อหาร้านติดแก๊สยังไม่ใด้ เคลียเรื่องเงินกะร้านแก๊สไม่ใด้บอกให้ผมสำรองจ่ายไปก่อน
ใด้ไหมเดียวจะทำเรื่องคืนให้ ผมบอกไปว่าถ้าอย่างงั้นคุณไม่ต้องติดมาเดียวผมไปติดเอง
วันถัดมาโทรมาบอกว่าธนารจะเข้ามาจัดไฟแนนท์ พนักงานธนาคารก็โทรมานัดจัดไฟแนนท์ผมถามว่าดอกเบี้ยเท่าไร
เขาบอกว่าถ้า5 ปี 2.55 ถ้าบิกินนิง2.45 ก็เลยบอกว่าวันจันทร์ค่อยนัดวันอีกที
กลับบ้านก็ไปดูไบรายการทีเชลเขียนให้ตอนจอง มัน 2.35 นิ ( ดีที่เก็บเอกสารใว้ทุกอย่าง )เลยโทรไปหาเชลมันบอกก็คุยกันก็ 2.45 นะ
ผมบอก 2.45 ที่ไหนเนี่ยคุณเขียนมาให้ยัง 5 ปี 2.35 บิกินนิง เดียวผมส่งแฟกไปให้ดูมันบอกส่งมาดูหน่อยผมก็ส่งไป
หายไป ครึ่งวันผมจะโทรไปว่าใด้รับแฟกยัง ก็ไม่มีคนรับ ผ่านไปอีกวัน โทรไปตอนเช้าก็ไม่รับ พอตอนเที่ยงก็โทรมาบอกว่า
โอเคคุยกับไฟแนนท์แล้ว2.35 เดีวจะให้ไฟแนนท์ โทรนัดวันพอจัดไฟแนนผ่านไป5วันไฟแนนท์ก็โทรมาถามรายละเอียดเพิ่มเติม
ไม่ทันถึงครึ่งชัวโมงเชลโทรมาบอกว่าผมจะรับรถวันไหน ไฟแนนท์ผ่านแล้ว ผมบอกดูฤกษ์มาวันที่1 กุมภา เชลบอกว่าไม่ใด้หรอก
หนูกักรถไว้นานขนาดนั้นไม่ใด้หรอก นี้หนูก็กักรถใว้ให้พี่มาสองอาทิตย์ละ งั้นหนูปล่อยคันนี้ไปก่อนนะพี่ค่อยเอาคันใหม่ผมบอกว่า
ใด้ทันวันที่ 1 เปล่า เขาบอกว่าบอกไม่ใด้ว่าวันไหนอาจจะเป็นเดือนหน้าหรือมีนาเลย ผมบอกว่าผมจะออกวันที่ 1 ก็คุยกันนิว่าผมจะออกเดือนมกรา
นี้มันแค่วันที่ 1 กุมภาเอง ทำไงละ เชลเลยบอกว่าให้ผมจ่ายค่าดาวก่อนใด้ไหมเดียวหนูจะกักรถไว้ให้ผมผมว่าจะจ่ายก่อนใด้ไงรถยังไม่ออกผมเลยปีดเลยว่าเชลไปว่าคุณนิเรื่องมากนะ ไม่แคร์ลูกค้าเลย  เชลบอกว่าไม่แคร์ไรหนูก็ให้ทุกอย่างแล้วนะใอ้ของแถมก็หนูไปขอพู้จัดการให้ ผมบอกว่าเกี่ยวไรของแถม
ที่บอกว่าขอติดเฟิรม หน้า60% ส่วนอืน80% คุณยังไม่ยอมเลย บอกว่าแพงกว่า เชลเลยนิ่งไปแล้วบอกว่าเดียวคุยกะพู้จัดการก่อนว่ากักรถไว้ใด้ไหมวันที่ 1
ผ่านไป 2 วันก็โทรมาบอกว่า ผมจะรับรถกี่โมงวันที่ 1 ผมว่าเที่ยงๆ แล้วเขาถามาว่า จะรับศูนย์บางแคหรือสุขุมวิท 87 ผมบอกว่าถ้าตอนนี้รถอยูศูนย์บางแคก็จะไปบางแคถ้าอยู่สุขุมวิท87 ก็จะไป สุขุมวิท87 รถจะไม่ต้องเคลื่อนย้าย เชลบอกว่าเดียวหนูเช็ครถให้ ( คิดในใจอ้าวมันไม่รู้เหรอว่ารถที่เราจองอยู่ที่ศูนย์ไหนกันแน่ ) แล้วก็โทรมาบอกว่ารถอยู่สุขุมวิท87ให้มารับ
วันที่1 ก็ไปรับรถขับรถไปถึงขับรถไปจอดในศูนย์เห็นรถ Pajero สีขาวมีไฟมองมุมกะแร็คหลังคา แครีบอย ขับเข้ามาจอดพอดีรอยน้ำล้างยังไม่แห้งเลยดูแล้วน่าจะเป็นรถที่เราจองไว้ก็เดินผ่านเข้าศูนย์ไปนั่งคุยกะเชลบอกนี้เอกสาร แล้วเอาเอกสารจดทะเทียนมาให้เซ็น ผมเลยบอกว่าไปดูรถก่อนดีกว่าเลยไปดูรถไปดูก็น้ำยังไม่แห้งมีคลาบหลายจุด ไปดูเฟิรมมีรอยฟองอากาศ 2 บานเชลบอกเดียวให้ช่างแก้ไง ช่างก็ถือคัดเตอร์มาเอาปลายจิ้มไปแล้วรีดอากาศออกหายไปหนึ่งจุดเพราะอยู่ขอบกระจกอีกบานไม่หายช่างบอกว่าค่อยเข้ามาแก้เพราะไม่เตรียมเฟิรมมา ผมบอกว่ารถยังไม่ออกจากศูนย์จะเอาไปอย่างไร
เลยเดินไปเปิดประตูดูเห็นสีเบาะหนังเป็นสีน้ำตาล เลยหันมาถามเชลว่าผมบอกติดเบาะหนังสีดำไม่ไช่เหรอเชลเงียบไปสักพักบอกว่าหนูก็ติดตามแบบตัวท๊อปนะ(ไปเช็คอีกทีรุ่นท๊อปมันสีดำนิคิดในใจเชลเอารถไครมาให้วะ) ผมก็บอกผมไม่เอาเบาะน้ำตาลผมจะเอาสีดำำ เขาบอกว่าถ้าหนูเปลื่ยนให้ผมเขาต้องจ่ายเกือมสองหมื่นนะช่วยๆกันหน่อยผมบอกว่าจะให้ช่วยอะไรตอนผมขอเบาะดำด้ายแดงคุณยังไม่ยอมเลยนี้ยังมาเปลี่ยนสีไม่บอกผมอีกจะให้ผมช่วยอย่างไรละ งั้นผมว่าผมจะไม่เช็คต่อละผมจะไม่รับรถวันนี้คุณไปแก้มาเขาก็ว่าค่ะคำเดียวแล้วเขาออฟฟิตไป ผมเลยกลับ ผ่านมาอีกวัน เชลโทรมาบอกว่าคุยกะร้านเบอะแล้วหนูต้องจ่ายต่ำๆหมื่นห้าอะเขาบอกถ้าผมไม่ยอมก็มาถอนจอง ผมบอกว่าถ้างั้นผมจะไปถอนจองแล้วผมไปถอนจอง ไปที่ศูณย์เอาไบจองไปแล้วติดต่อเชลอีกคนหนึ่งเขาฝากเรื่องไว้เชลใหม่เอาไบถอนจองมาให้เซ็ณผมถามว่าจะให้ผมเขียนเหตุผลที่ถอนจองไหมเขาบอกไม่เป็นไรคะเดียวหนูจะส่งไปให้คุณไนร์เขียนให้ ผมว่ากี่วันจะใด้เงินคืน เขาบอกว่า 45-60 วันผมว่านานขนาดนั้นเลยหรือทำไมนานจังเขาบอกเงินเข้าบริษัทต้องทำเรื่องขอคืนต้องให้พู้จัดการเซ็ณและดูเหตุผลที่ขอคืน ผมว่าจะให้ผมเขียนเหตุผลที่ถอนจองไหมจะใด้เร็วขึ้นหรือให้ผมคุยกะไครเขาก็เดินไปพาไครมาไม่รู้มาก็พูดเหมื่อนกันว่าต้องเวลาจะเร็วหรือช้าอยู่ที่เชลคุณ ผมเลยกลับมาทำใจรอเชล ซื่อไนร์อยู่ศูนย์ไทยยานยนต์ มิตรซู บางแค นี้ผ่านมา10 วันยังไม่มีการติดต่อมารอต่อไป เซ็งมากกะเชลคนนี้ ผมเตรียมเงินจะจ่ายอยู่แล้วถ้าเคารพลูกค้าหน่อยผมคงเสียเงินไปแล้ว แต่ก้ไปจองใหม่อีกศูนย์ยังรักน้องปาอยู่เชลเทคแคร์ดี จะรับรถวันทีี่่16 กุมภานี้คงไม่เจอปัญหาเดิมหวังใว้สาธุ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 13, 2013, 11:06:27 pm โดย Rang2523 » บันทึกการเข้า

waranyoo
pon306
Jr. Member
**

like: 5

« ตอบ #56 เมื่อ: เมษายน 11, 2013, 07:24:54 pm »

ออกรถี่ศูนย์ พัฒนาการเลย เกษมบัฑิต ของแถมเพียบทั้งรอบในและนอกแถมน้ำมันเต็มถังอีก เซลล์ชื่อ คุณโจ้กับ คุณตั้ม โอเลย ยอดเยี่ยม

DI3388  line ID pon306
black1623
Newbie
*

« ตอบ #57 เมื่อ: เมษายน 21, 2013, 08:17:01 am »

ของผมเข้า 10000 โลที่ วี เค ออโต้ รามคำแหงครับ นัดล่วงหน้า 1 วัน เข้า 10 โมงเสร็จก่อนเที่ยง ( ไม่ได้ล้างรถด้วยเพราะรีบครับ ) โดยรวมบริการดี ครับ เขาจัดคิวตามที่โทรนัดมานะครับ ใครเคยเข้าบ้างครับ
architect_tai
Newbie
*

like: 3

« ตอบ #58 เมื่อ: เมษายน 29, 2013, 02:29:15 pm »

อย่าพลาดไป ศูนย์ พระราม 4 เด็ดขาดครับ บริการแย่มาก

ความทุกข์ที่ทานทน จะหลอมคนให้ทนทาน
Mr.can
Newbie
*

« ตอบ #59 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2013, 03:14:27 am »

ผมเข้าเช็ค 20000 โลแต่ระยะเกินไป 1เดือน พนักงานที่รับรถบอกมีค่าแรงประมาณ 600-800 บาทเพราะระยะเวลาเกินไป แต่พอเสร็จค่าแรง 1100 บาท

ไม่รู้ที่ 0 อื่นคิดหรือเปล่าครับ ผมเข้าที่ 0 มิตซูชลบุรีแถวห้วยกะปริการไม่ค่อยดีเลย ว่าจะลองเปลี่ยนเข้า 0 แถววัดอู่ป่าท่านใดเคยเข้าไม่รู้เป็นยังไงบ้าง
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7   ขึ้นบน
  พิมพ์