Languages
หน้า: 1 ... 31 32 33 34 35 36 37 38 [39] 40 41 42 43 44 45 46 47 ... 49   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: !!!!!Pajero Sport Drag Day ครั้งที่ 1เริ่มแล้วจร้าๆๆๆๆ!!!!!  (อ่าน 172093 ครั้ง)
Spjs
Jr. Member
**

like: 6

« ตอบ #570 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2012, 07:02:18 pm »

มีรูปมาเรื่อยๆนะครับ

Spjs 0094 เอสครับ
Spjs
Jr. Member
**

like: 6

« ตอบ #571 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2012, 08:27:45 pm »

รถป๋าโจ้ก่อนเลย

แล้วก็ป๋าเอ็มไช่ป่าว

Spjs 0094 เอสครับ
jib and bim
Hero Member

like: 31

« ตอบ #572 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2012, 08:44:05 pm »

สาธุ สนุกสนามจริงๆครับงานทั้งเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ทีมงานหลายท่าน เหนื่อยหน่อยนะครับขอบคุณมากๆที่ให้การต้อนรับผมและเพื่อนๆที่มางานอย่างดี
 สิ่งหนึ่งที่คิดไว้ในใจเลย คือขาแรงๆเพียบและไม่ธรรมดาเลยสักคัน
ขอบคุณ น้าวุฒิ เองครับ
นานๆที จะเห็นน้าวุธ ออนไลน์ อิอิ สาธุ
สนุกมากครับ มันส์มาก อิอิ

คนละคนกันจริงๆด้วย 55+
Cry Sad Cry
ผมก็ว่าคนละคนนะป๋าน้อง อิอิ
ลูกน่ารักมากครับป๋า ยอดเยี่ยม

มารอดูผลงานคร๊าบ...

ว่าแต่ใครโชคดีได้จอแดงของผมไปน๊อ...
ผมได้ จอแดง ครับป๋าเอก สาธุ
สอบถามหน่อยครับ จอดแดงนี้ ใส่กับไทรทัน CNG ได้รึเปล่าครับป๋า

งานสนุกราบรื่นครับ มีฝนตกก่อนแข่ง รุ่น 20 วิ แปปเดียว และก็หยุด
ขอบคุณ คนจัดงานและป๋าๆ ทุกๆท่านครับ เป็นกันเองมากๆ คุยสนุกครับ พอดีต้องไปทำโทรศัพท์ ให้คุณแม่เลย อดไปทานข้าวกับป๋าๆเลย ไว้โอกาสหน้าครับ

ของผม ได้ที่ 2 รุ่นDrag ครับ เสียดายที่1จัง อิอิ batman

แรกๆ งง ไฟ เป็นไก่ตาแตกเลยครับ หลังๆพอได้ 

คนนี้ถ้าไม่ได้รางวัล  งานเข้าแน่  ผ.บ.มายืนบัญชาการเองเลย red heart red heart red heart
extreme sexy girl extreme sexy girl extreme sexy girl
มารายงานตัวครับผม เพิ่งถึงกำแพงเพชร. ขอบคุณทีมงานทุกๆท่านนะครับ งานนี้สนุกมากและเจอป๋าทุกท่านที่เป็นกันเองมากๆแม้จะเจอกันครั้งแรก.  red heart red heart

ปล.ซื้อกระยาสารทใส่หลังรถไว้หลายสิบถุงว่าจะเอาไปให้ป๋าๆลองชิมกัน งานสนุกจนลืม สงสัยกินเองแย่เลย
ยังไม่ได้คุยกับป๋าน็อตเลย  โอกาสหน้าว่ากันใหม่ครับ hi hi hi

ครับป๋าจ๊อด. โอกาสหน้าพบกันใหม่ครับ
สวัสดีครับ ป๋าน๊อต อัมพวา...เอ้ยไม่ใช่ๆ ป๋าน๊อตกำแพงเพชร อิอิ

darkisumi
Jr. Member
**

like: 19

ปาเทาดำ No.0606 ไร่ขิง-สามพราน

« ตอบ #573 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2012, 08:54:52 pm »

Cry Sad Cry
555 แสดงว่าผมคิดถูกที่ใช้รูปนั้นเป็นรูปโฟรไฟล์ คริคริ
ขอบคุณครับป๋าจิ๊บ ว่างๆมาเที่ยวแถว วัดไร่ขิง ตลาดดอนหวายนะครับ จะพาไปหม่ำๆของอาหย่อย 

ใครๆก็เรียกผมว่า "น้อง" เพราะผมชื่อ "น้อง"
MY2012 2WD GT, Suspension : Tein SuperStreet with EDFC
navamin
Newbie
*

like: 3

« ตอบ #574 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2012, 09:04:52 pm »

Cry Sad Cry
555 แสดงว่าผมคิดถูกที่ใช้รูปนั้นเป็นรูปโฟรไฟล์ คริคริ
ขอบคุณครับป๋าจิ๊บ ว่างๆมาเที่ยวแถว วัดไร่ขิง ตลาดดอนหวายนะครับ จะพาไปหม่ำๆของอาหย่อย 
ใช่ ทำไมพี่น้องหน้าไม่เหมือนในรูปเลยอะ ตัวจริงหล่อกว่าตั้งเยอะ  Wink Wink Wink

Pajero Sport No.0948
Name = MIN 
085-8393-444 = Whatapp , Line
[email protected]
jib and bim
Hero Member

« ตอบ #575 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2012, 09:07:05 pm »

Cry Sad Cry
ใช่ ทำไมพี่น้องหน้าไม่เหมือนในรูปเลยอะ ตัวจริงหล่อกว่าตั้งเยอะ  Wink Wink Wink

ได้เลยครับป๋าน้อง

ป๋ามิน ป้ายแดงแรง จริง ยอดเยี่ยม
navamin
Newbie
*

« ตอบ #576 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2012, 09:10:49 pm »

Cry Sad Cry

ป๋ามิน ป้ายแดงแรง จริง ยอดเยี่ยม
ป้ายแดงก็ไม่สู้ ไอ้แดง ๆ ที่พี่จิ๊บได้ไปอะค๊าปป  มีแต่คนอยากได้ ลุ้นกันตัวโก่ง  Wink Wink Wink

Name = MIN 
focusjung1 ID.434
Jr. Member
**

like: 30

น๊อต กำแพงเพชร/ อํ๊ยย่ะ 30 ครับผม

« ตอบ #577 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2012, 09:17:59 pm »

จากน๊อตกำแพงเพชร เป็น น๊อตอัมพวาไปซะแล้ว
jib and bim
Hero Member

« ตอบ #578 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2012, 09:21:19 pm »

Cry Sad Cry

ป้ายแดงก็ไม่สู้ ไอ้แดง ๆ ที่พี่จิ๊บได้ไปอะค๊าปป  มีแต่คนอยากได้ ลุ้นกันตัวโก่ง  Wink Wink Wink
ผมก็ลุ้นตัวโก่งเหมือนกันครับ ป๋ามิน Cheesy

จากน๊อตกำแพงเพชร เป็น น๊อตอัมพวาไปซะแล้ว
Cheesy
GINO
Jr. Member
**

like: 13

หนึ่งก้าวที่มั่นคง...แม้จะสั้นแต่มั่นใจ...

« ตอบ #579 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2012, 09:33:54 pm »

รถป๋าโจ้ก่อนเลย

แล้วก็ป๋าเอ็มไช่ป่าว
อยากเห็นรถป๋าโจ้เบิร์นยางจัง   ผมชักหลงเสน่ห์เทพนครแล้วซิ red heart red heart red heart

หนึ่งก้าวที่ยาวไกล...อาจไหวหวั่นและล้มลง...
darkisumi
Jr. Member
**

like: 19

ปาเทาดำ No.0606 ไร่ขิง-สามพราน

« ตอบ #580 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2012, 09:55:28 pm »

อยากเห็นรถป๋าโจ้เบิร์นยางจัง   ผมชักหลงเสน่ห์เทพนครแล้วซิ red heart red heart red heart
แล้วๆๆๆๆ ท่าประธานผู้จัดงานครับ มีท่านมสาชิกติดใจแล้วครับ ผมว่าต้องมีครั้งต่อไปในเร็ววันแล้วครับ คาิคริ
ป๋าจ๊อดคร้าบ ผมก้อติดใจด้วยคนครับ มันส์พะย่ะค่ะจริงๆเลย

ขอบใจจ้า  smile.

.
อีกหน่อยจะกลายเป็นน๊อตเทพนคร คริคริ

ใครๆก็เรียกผมว่า "น้อง" เพราะผมชื่อ "น้อง"
MY2012 2WD GT, Suspension : Tein SuperStreet with EDFC
navamin
Newbie
*

« ตอบ #581 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2012, 11:11:56 pm »

แล้วๆๆๆๆ ท่าประธานผู้จัดงานครับ มีท่านมสาชิกติดใจแล้วครับ ผมว่าต้องมีครั้งต่อไปในเร็ววันแล้วครับ คาิคริ
ป๋าจ๊อดคร้าบ ผมก้อติดใจด้วยคนครับ มันส์พะย่ะค่ะจริงๆเลย

ขอบใจจ้า  smile.

.
อีกหน่อยจะกลายเป็นน๊อตเทพนคร คริคริ
like like like like like like like like

Name = MIN 
Liverpool(ชาติ)
Hero Member

like: 101

You'll Never Walk Alone

« ตอบ #582 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2012, 11:43:09 pm »

สวัสดีเพื่อนสมาชิกทุกท่าน ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณทุกท่านที่มีส่วนร่วมทำให้งานครั้งนี้ผ่านไปด้วยดี ขอบคุณท่าน admin และ mod ทุกท่านที่ได้ให้พวกเราใช้พื้นที่ในบ้านหลังนี้เพื่อจัดงานครั้งนี้ขึ้น ขอบคุณป๋าโจ้รถส้มที่เป็นผู้ริเริ่มให้งานดีดีแบบได้เกิดขึ้นมาจริงๆ ขอบคุณน้าวุฒิโปรสปีด น้าบอมไทรทัน ป๋าเอกยูโทเปีย และเพื่อนสมาชิกไทรทันคลับทุกท่านที่ช่วยประสานและผลักดันให้งานครั้งนี้สำเร็จลุล่วงไปด้วยดี ขอบคุณป๋าเอ๋ ป๋าเอกมินิ ป๋าเอ็ม ป๋าปุ้ย คุณปุย ปอง และสมาชิกแก๊งหมูปิ้งทุกท่านที่ร่วมกันสนับสนุนงานนี้ ขอบคุณพี่จ๊อดที่อุตส่าห์มาไกลจากโคราชถ้าขาดพี่ไปงานคงแข่งไม่ได้เพราะพี่มาเป็นคนสุดท้ายพอดี Cheesy ป๋าน๊อตที่มาจากกำแพงเพชรและมานอนค้างที่อัมพาจนได้ฉายาว่าป๋าน๊อตอัมพา ;)ป๋าน้องที่มาพร้อมครอบครัวโดยเฉพาะน้องโฟม(ถ้าจำชื่อผิดต้องขออภัยด้วยนะครับ)ลูกสาวป๋าน้องน่ารักมาก goodป๋าโจ้เดวิลขาโจ๋รถแรงแม้ก่อนแข่งยางหน้าจะรั่วแต่ก็ไม่เป็นอุปสรรคเพราะกวาดมา 2 รางวัล ตกใจหมดป๋าnavaminหรือน้องมินของพี่ๆที่ไม่น่าเชื่อว่าอายุแค่ 18 แต่กวาดที่ 1 ไปถึง 2 รางวัลจนได้ฉายาจากพี่ๆว่า"มินเด็กนรก"(ถ้าไม่สุภาพต้องขออภัยด้วยแต่ชื่อนี้มาจากความชื่นชมของพี่ๆทุกคนจริงๆนะ)ขอบคุณป๋าเอส ป๋าชาญ ป๋าแสบ ป๋าบอย ป๋าpekky ป๋าจิ๊บ  คุณสุรศักดิ์ คุณอุดม และทุกๆท่านที่ไม่ได้เอ่ยนาม สำหรับงานครั้งนี้ก็ถือว่าผ่านไปด้วยดี มีทั้งมิตรภาพ เสียงหัวเราะ ความสนุก ทักษะความรู้ และอื่นๆอีกมากมาย สุดท้ายนี้ผมหวังว่าทุกท่านจะจดจำงานครั้งนี้เป็นความทรงจำที่ดีบทหนึ่ง และหวังว่าจะมีความทรงจำดีดีบทต่อๆไปเรื่อยๆ...ด้วยความรักและคารพของผมที่มีต่อทุกท่าน.....ขอบคุณครับ สาธุ สาธุ สาธุ
Liverpool(ชาติ)
Hero Member

like: 101

You'll Never Walk Alone

« ตอบ #583 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2012, 11:46:25 pm »

ขออนุญาติสรุปตารางผู้ชนะในแต่ละรุ่นให้ทุกท่านได้รับทราบอีกครั้งหนึ่งนะครับ
Bracket 22 วินาที
1.JoeDevil (No.076)
2.Power-ant
3.GINO

Bracket 20 วินาที
1.navamin
2.คุณสุรศักดิ์  บุญสว่าง
3.focusjung1 ID.434

Drag 3.2
1.pekky
2.jib and bim
3.chanavorn

Drag 2.5
1.Power-ant
2.Nakavabi

Drag 2.5 VG
1.navamin
2.JoeDevil (No.076)
3.GINO

Drag Open
1.คุณสุรศักดิ์  บุญสว่าง
2.คุณอุดม  นาดี
3.Ake_MiNi
chanavorn
Jr. Member
**

like: 20

« ตอบ #584 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2012, 11:52:13 pm »

ไม่นึกว่าน้องปาเราจะมีขาแรงเยอะแบบนี้มาก่อนเลยครับ
เชื่อว่าถ้ามีครั้งต่อไป จะมีผู้สนใจเข้าร่วมงานมากกว่าครั้งนี้แน่นอนครับ
คราวนี้อาจจะต้องเปิดรุ่นเบนซินเข้ามาเพิ่มด้วยแน่ๆเลย อิอิ
ป๋าๆแต่ละท่านไม่ธรรมดากันทั้งนั้นเลย
รอดูความคืบหน้าของงานขึ้นไดโนครั้งที่2ต่อไปครับ  Cheesy

ขอขอบคุณป๋าๆพี่ๆน้องๆทุกท่านครับที่ทำให้งานนี้เกิดขึ้นมาได้
และจบลงด้วยมิตรภาพความสนุกสนานกันทั่วหน้าครับ  red heart red heart
หน้า: 1 ... 31 32 33 34 35 36 37 38 [39] 40 41 42 43 44 45 46 47 ... 49   ขึ้นบน
  พิมพ์