Languages
หน้า: 1 ... 33 34 35 36 37 38 39 40 [41] 42 43 44 45 46 47 48 49   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: !!!!!Pajero Sport Drag Day ครั้งที่ 1เริ่มแล้วจร้าๆๆๆๆ!!!!!  (อ่าน 173480 ครั้ง)
darkisumi
Jr. Member
**

like: 19

ปาเทาดำ No.0606 ไร่ขิง-สามพราน

« ตอบ #600 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 12:55:18 pm »

เสียดายมีเวลาคุยกันน้อยไปหน่อย เหมือนเวลาผ่านไปเร็วมากๆเลยครับป๋าน้อง แต่รูปหลานโฟมยังติดตาผมอยู่เลยเพราะหลานน่ารักมาก..ดีนะไม่เอาไชน่าไปไม่งั้นลูกผมหมองแน่ๆ Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy
ครับป๋าชาติ เวลาผ่านไปเร็วมากๆเลย สงสัยต้องมีมิตติ้งแน่ๆเลย อิอิ  lala
ปล.ผมเห็นรูปน้องไชน่าแล้วครับ น่ารักมากๆเลยครับ 

ใครๆก็เรียกผมว่า "น้อง" เพราะผมชื่อ "น้อง"
MY2012 2WD GT, Suspension : Tein SuperStreet with EDFC
seto16(เอก)
Hero Member

like: 51

Soil Science is my life

« ตอบ #601 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 01:08:11 pm »

ส่วนเงินที่เก็บได้ทั้งหมดเมื่อได้หักกับค่าสมัครเพื่อเข้าแข่งขันแล้ว คงเหลือทั้งหมด 4,500 บาทถ้วน ซึ่งทางทีมงานได้ตกลงที่จะนำเงินทั้งหมดไปทำบุญ โดยแบ่งเป็นที่บ้านบางปะกงจำนวน 1,500 บาท และที่บ้านเด็กตาบอดผู้พิการซ้ำซ้อนอีก 3,000 บาท ขอให้ผลบุญในครั้งนี้จงดลบันดาลให้ทุกท่านจงมีแต่ความสุขความเจริญ และพบเจอแต่สิ่งที่ดีในชีวิตตลอดไป..สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ
good good good
สุุดยอดครับ

ไม่เคยคิดเอาชนะใคร แค่เอาชนะตัวเองก็พอแล้ว...
"อยากให้เกษตรกรไทย ใช้ปุ๋ยและสารเคมีอย่างถูกต้อง ไม่น้อยไปจนผลผลิตเสียหาย หรือมากไปจนผู้บริโภคอันตราย"
ศัตรูของมวลชน
Full Member

like: 8

« ตอบ #602 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 01:16:35 pm »

แวะมาแอบดู ขอดูหน่อยนะจ๊ะ
Spjs
Jr. Member
**

like: 6

« ตอบ #603 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 02:35:41 pm »

ส่วนเงินที่เก็บได้ทั้งหมดเมื่อได้หักกับค่าสมัครเพื่อเข้าแข่งขันแล้ว คงเหลือทั้งหมด 4,500 บาทถ้วน ซึ่งทางทีมงานได้ตกลงที่จะนำเงินทั้งหมดไปทำบุญ โดยแบ่งเป็นที่บ้านบางปะกงจำนวน 1,500 บาท และที่บ้านเด็กตาบอดผู้พิการซ้ำซ้อนอีก 3,000 บาท ขอให้ผลบุญในครั้งนี้จงดลบันดาลให้ทุกท่านจงมีแต่ความสุขความเจริญ และพบเจอแต่สิ่งที่ดีในชีวิตตลอดไป..สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ
good good good
สุุดยอดครับ
ขออนุโมทนาบุญด้วยครับ Satu Satu Satu

Spjs 0094 เอสครับ
sab-racing
ID No.1045
Hero Member

like: 89

« ตอบ #604 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 02:42:24 pm »

อนุโมทนาบุญด้วยครับ  Satu Satu

หวัดดีครับป๋าชาติ เออว่าแต่ป๋าชาติ ยังไม่ได้มอบรางวัลกองเชียร์ดีเด่นให้ผมเลยครับ อิอิ  grimace

ป๋าแสบต้องได้ 2 รางวัครับ  red heart red heart กองเชียร์ดีเด่นกับผู้ให้คำปรึกษากับน้องๆดีเด่นด้วยครับ สาธุ สาธุ สาธุ
อิอิ ไม่ถึงขนาดนั้นหรอกจ้า ป๋าน๊อต อัมพวา เอ้ย ป๋าน๊อต กำแพงเพชร haha ผมความรู้เท่าหางอึ้ง เองครับไม่ถึงกับดีเด่นหรอกครับแต่ถ้าดีเดือดละพอได้จ้า อิอิ Cheesy Cheesy
Liverpool(ชาติ)
Hero Member

like: 101

You'll Never Walk Alone

« ตอบ #605 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 02:44:48 pm »

อนุโมทนาบุญด้วยครับ  Satu Satu

หวัดดีครับป๋าชาติ เออว่าแต่ป๋าชาติ ยังไม่ได้มอบรางวัลกองเชียร์ดีเด่นให้ผมเลยครับ อิอิ  grimace

ป๋าแสบต้องได้ 2 รางวัครับ  red heart red heart กองเชียร์ดีเด่นกับผู้ให้คำปรึกษากับน้องๆดีเด่นด้วยครับ สาธุ สาธุ สาธุ
อิอิ ไม่ถึงขนาดนั้นหรอกจ้า ป๋าน๊อต อัมพวา เอ้ย ป๋าน๊อต กำแพงเพชร haha ผมความรู้เท่าหางอึ้ง เองครับไม่ถึงกับดีเด่นหรอกครับแต่ถ้าดีเดือดละพอได้จ้า อิอิ Cheesy Cheesy
คนรู้จริงแล้วไม่คุยไม่อวดอ้างว่ารู้...นับถือครับป๋าแสบ
sab-racing
ID No.1045
Hero Member

« ตอบ #606 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 02:49:25 pm »

ป่าแสบเป็นขาซุ่มตัวจริงเลยครับป๋าน๊อต ถ้าลงแข่งนี่มีกระจายกันเป็นแถวแน่ๆเลยอ่ะ Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy
อะไรกระจายครับ ป๋าชาติ หรือว่า....!กระจายครับ อิอิเสียวว้อย Cheesy Cheesy
Hero Member

« ตอบ #607 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 02:55:01 pm »

ป่าแสบเป็นขาซุ่มตัวจริงเลยครับป๋าน๊อต ถ้าลงแข่งนี่มีกระจายกันเป็นแถวแน่ๆเลยอ่ะ Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy
อะไรกระจายครับ ป๋าชาติ หรือว่า....!กระจายครับ อิอิเสียวว้อย Cheesy Cheesy

ผมก็กระจายแบบป๋าแสบนั่นล่ะครับ...อิอิ Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Wink Wink Wink Wink Wink
sab-racing
ID No.1045
Hero Member

« ตอบ #608 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 03:02:57 pm »

คนรู้จริงแล้วไม่คุยไม่อวดอ้างว่ารู้...นับถือครับป๋าแสบ
เรื่องอื่นไม่ค่อยเก่งครับ แต่ถ้าเรื่อง ผับๆๆๆๆๆๆๆ ละก็ถึงไหนถึงกันจ้า อิอิ Cheesy
Joe ผู้ชาย*รสส้ม*
PJS.Thai.ID.017
Hero Member

like: 50

ชิ นะ ปัญ ชะ ระ ปะ ริ ตัง มัง รัก ขะ ตุ สัพ พะ ทา

« ตอบ #609 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 03:31:04 pm »

ประธานปาปทุม(ป๋าชาติ) สุดยอดเลยครับ จุ๊ฟๆๆ

ได้สนุกและยังได้บุญกันถ้วนหน้าเลยจร้า red heart red heart red heart like like like

ขอให้ผลบุญในครั้งนี้ ทำให้มีการจัดงานครั้งที่ 2 ด้วยเทอญญญญญ555+

...จะไปเอาอะไรมากมาย..กับผู้ชาย*รสส้ม*...
Hero Member

« ตอบ #610 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 03:45:24 pm »

เรื่องอื่นไม่ค่อยเก่งครับ แต่ถ้าเรื่อง ผับๆๆๆๆๆๆๆ ละก็ถึงไหนถึงกันจ้า อิอิ Cheesy
อย่างนี้ต้องตามไปดูซะล่ะ..คริคริ
Hero Member

« ตอบ #611 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 03:47:22 pm »

ประธานปาปทุม(ป๋าชาติ) สุดยอดเลยครับ จุ๊ฟๆๆ

ได้สนุกและยังได้บุญกันถ้วนหน้าเลยจร้า red heart red heart red heart like like like

ขอให้ผลบุญในครั้งนี้ ทำให้มีการจัดงานครั้งที่ 2 ด้วยเทอญญญญญ555+

รอบหน้าคงต้องเปิดโอกาสให้กับท่านอื่นที่สนใจได้มีโอกาสจัดบ้าง ส่วนผมคงต้องขอตัวเป็นแค่ผู้ร่วมสนุกบ้างดีกว่าครับ Cheesy Cheesy Cheesy สาธุ สาธุ สาธุ
Joe ผู้ชาย*รสส้ม*
PJS.Thai.ID.017
Hero Member

like: 50

ชิ นะ ปัญ ชะ ระ ปะ ริ ตัง มัง รัก ขะ ตุ สัพ พะ ทา

« ตอบ #612 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 03:49:55 pm »

ผมดูเหมือนตัวประหลาดเลย 555
แปลกกว่าชาวบ้าน  Wink
ไม่ประหลาดหรอกครับป๋าบอยครับ
เสื้อมันเป็นเพียงเปลือกนอกครับ

red heart*ใจเราสิครับ *ที่เหมือนกัน* red heart

ป๋าโจ้รสส้มกลับตอนไหนครับ  ยังไม่ได้คุยกับป๋าโจ้เลย   
กลับตอนโอเพ่นจบครับป๋า

พอดีต้องไปงานแต่งงานเพื่อนแก๊งค์ แกงป่าปลา สุ1000 ต่อจร้า red heart

โอกาสหน้าครับป๋า ผมไม่ได้คุยกับป๋าหลายๆท่านด้วยครับ

ถ่ายคลิปอยู่จร้า ตื่นเต่น+มันส์กับรถแรงๆจร้า like

...จะไปเอาอะไรมากมาย..กับผู้ชาย*รสส้ม*...
chanavorn
Jr. Member
**

like: 20

« ตอบ #613 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 04:05:08 pm »

แวะมาแอบดู ขอดูหน่อยนะจ๊ะ

ท่านนี้แอบกลับก่อนได้ไงครับ  lala
chan
Jr. Member
**

like: 12

« ตอบ #614 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 04:05:37 pm »

รอบหน้าคงต้องเปิดโอกาสให้กับท่านอื่นที่สนใจได้มีโอกาสจัดบ้าง ส่วนผมคงต้องขอตัวเป็นแค่ผู้ร่วมสนุกบ้างดีกว่าครับ Cheesy Cheesy Cheesy สาธุ สาธุ สาธุ

ผมว่าป๋าให้ทางสนามเค้าจัดเป็นรุ่น SUV หรือ PPV จะได้เป็นผู้ร่วมสนุกแบบเต็มตัวครับ เพื่อได้ลองกับต่างค่ายบ้าง
เห็นของป๋าหลายๆท่าน แรงๆทั้งนั้นคิดว่าน่าจะสู้ได้  ส่วนผมของไปดูข้างสนามจ้า 

ไปให้สุดแล้ว.......หยุดที่คำว่าพอ.....
หน้า: 1 ... 33 34 35 36 37 38 39 40 [41] 42 43 44 45 46 47 48 49   ขึ้นบน
  พิมพ์