Languages
หน้า: 1 2 3 4 5 [6]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ต้นแบบระบบล็อกประตูอัตโนมัติเมื่อผู้ขับขี่เหยียบเบรค  (อ่าน 62870 ครั้ง)
yoda
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #75 เมื่อ: กันยายน 29, 2012, 12:17:48 pm »

รออาจารย์ซี ถ้าขนาดเล็กๆจะดีเพราะหาที่วางง่ายหน่อย น้องปาสายไฟเพียบ สาธุ
จะพยายามตามที่ป๋าต๋องขอมา

เอ๋ๆๆๆๆๆๆ   
อาจารย์ซีนิครับ
ผมทำ project กับอาจารย์ ไม่รู้อาจารย์จำผมได้หรือเปล่า รหัส 39 ชื่อดุลย์พินิจ อะครับ ทำเครื่องวัดคลื่นไฟฟ้าหัวใจผ่าน modem 
พอดีเพิ่งเข้ามาที่ board นี้อะครับ มันลืมติดนาฬิกาในรถมาให้ด้วย 
อาจารย์ซีสบายดีนะครับ
ชื่ออาจจำไม่ได้ แต่เห็นหน้าคงจำได้
เค้าลืมนาฬิกาอะไรครับ ออกรุ่นไหน

สวัสดีครับอาจารย์

รุ่น ปาฯ 4w อะครับ ผมเพิ่งสังเกตุว่ามันไม่มีนาฬิกาในรถมาให้ 

เลยลอง search ใน google ดูแล้วเจอ web นี้ครับ สมัครมาซักระยะแล้วครับ อ่านไปอ่านมา เห็นในรูป อ้าว อาจารย์ซีนี้นา 

เห็นหน้า อาจารย์ซีก็จำไม่ได้อยู่ดี ผมน้ำหนักขึ้นมาเกือบ 20 กิโลครับ 
Joe ผู้ชาย*รสส้ม*
PJS.Thai.ID.017
Hero Member

like: 50

ชิ นะ ปัญ ชะ ระ ปะ ริ ตัง มัง รัก ขะ ตุ สัพ พะ ทา

« ตอบ #76 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2012, 04:48:40 pm »

ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม

...จะไปเอาอะไรมากมาย..กับผู้ชาย*รสส้ม*...
@ เอ เด็กเมืองชล2.4 @ PajeroSport No.2522
Jr. Member
**

like: 44

เด็กเมืองชล E85 TAP ATD E27AIY

« ตอบ #77 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2012, 12:39:07 am »

ดีมากๆครับ ถ้าไปติดกันขโมย 1500 ได้กดเบรคล็อคก็ดีครับ

2.4 LPG BSM K&N Emu Sport กล่ององศาจุดระเบิด
รับติดตั้ง(TAP) ของATDโซนชลบุรี
Dorn.U
Newbie
*

« ตอบ #78 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2012, 08:16:09 am »

like like like like like  ผมขอรอการบ้านจากทั่นอาจารย์ด้วยอีกคนคราบบบ  สาธุ

คิดดี...แค่นี้ก็สุขในหัวใจแล้วววว
adda2009
Newbie
*

« ตอบ #79 เมื่อ: มีนาคม 07, 2016, 01:57:06 pm »

สุดยอดมากครับ
somkiat morin
Newbie
*

like: 1

« ตอบ #80 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2016, 09:27:01 am »

ขอเพิ่ม นิดนึงครับป๋า C  ถ้าเหยียบเบรคแล้วล๊อกได้  ก็น่าจะทำสวิทต่อจากสัญญานไฟเบรคที่นำมาใช้ต่อยอดทำสวิท ล็อคฝั่งคนนั่งได้ด้วยใหมครับ
เวลาเราลงจากรถตอนที่รถยังติดเครื่อง  แต่มีคนนั่งอยู่ในรถเพื่อความปลอดภัยจากมิฉาชีพที่ฉวยโอกาสช่วงนี้   ได้ไม่ได้ขอขอบคุณล่วงหน้า อาจารย์C ครับ

ขออนุญาตออกความเห็นนะครับ หากเราใช้ไฟจากการเหยียบเบรคเวลาเราจอดและดึงเบรคมือก็จะมีไฟมาเลี้ยงระบบตลอดเวลา (ประตูปิด) ลงจากรถไม่ได้
Krit Omega
Newbie
*

« ตอบ #81 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2017, 05:07:28 pm »

suadyod
wudti
Newbie
*

« ตอบ #82 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2017, 10:52:54 pm »

กล่องนี้ครับ ไม่แพง 500 บาท
เหยียบเบรกแล้วประตูล็อคอัตโนมัติ
ดับเครื่องปลดล็อคให้เลย ครับ
ติดตั้งง่ายได้ด้วยตัวเอง
สนใจสอบถามเพิ่มเติมครับ Line id:xxxxx
รับประกันกล่องเสียเปลี่ยนใหม่ครับ

MOD Edit
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 06, 2018, 08:14:35 pm โดย wudti » บันทึกการเข้า
wudti
Newbie
*

« ตอบ #83 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2018, 09:10:20 pm »

เหยียบเบรกแล้วประตูล็อคอัตโนมัติ
สนใจสอบถามเพิ่มเติมครับ Line id:xxxxx
รับประกันกล่องเสียเปลี่ยนใหม่ครับ

MOD Edit
ผมไม่ได้ขายเป็นอาชีพนะครับ แค่ diy ทำเองแล้วใช้ดีจึงอยากแบ่งปันให้กับเพื่อนๆสมาชิกได้ใช้กัน ก็แค่นั้น
ราคาแค่ 500 บาท นั่งทำเป็นชั่วโมงๆกว่าจะได้แต่ละกล่อง ให้กับเพื่อนๆ สมาชิกได้ใช้กัน ทำไมต้องมาบ๊อกกันด้วย  
คุณไม่ต้องการ  ผมไม่ว่าแต่สมาชิกคนอื่นที่เขาต้องการ ผมก็ทำให้ถ้าผมรับมาขายแล้วไม่ดี ..นี่สิสมควรบ๊อก
suPreme
Global Mod
Hero Member
*

like: 46

ปาไทยแลนด์ 2805

« ตอบ #84 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2018, 09:27:39 am »

MOD Edit
ผมไม่ได้ขายเป็นอาชีพนะครับ แค่ diy ทำเองแล้วใช้ดีจึงอยากแบ่งปันให้กับเพื่อนๆสมาชิกได้ใช้กัน ก็แค่นั้น
ราคาแค่ 500 บาท นั่งทำเป็นชั่วโมงๆกว่าจะได้แต่ละกล่อง ให้กับเพื่อนๆ สมาชิกได้ใช้กัน ทำไมต้องมาบ๊อกกันด้วย 
คุณไม่ต้องการ  ผมไม่ว่าแต่สมาชิกคนอื่นที่เขาต้องการ ผมก็ทำให้ถ้าผมรับมาขายแล้วไม่ดี ..นี่สิสมควรบ๊อก

MOD Edit
อย่างที่ผมตอบไปใน inbox ครับ ลงกระทู้ขายของตัวเองได้เลยครับ ไม่ต้องมาอยู่ในห้อง DIY

"พรีม" คือชื่อลูกสาวผมคร๊าบ แต่ตัวเองชื่อว่า "เก๋"
หน้า: 1 2 3 4 5 [6]   ขึ้นบน
  พิมพ์