Languages
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 15 ... 23   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: *** ขอเชิญร่วมมิตติ้ง D.I.Y., สังสรรค์กินดื่ม, พูดคุย, ทดลองกล่องข้าวน้อย เสาร์ที่ 20 สิงหา 54 ***  (อ่าน 120143 ครั้ง)
...
Full Member

like: 63

« ตอบ #90 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2011, 11:20:18 pm »

อยากได้ๆอ่ะป๋าอ็อด...ต้องทำอย่างไรบอกด้วยนะคับ

แค่คิดเล่นๆไม่คิดว่าจะชอบกัน เดี๋ยวถ้ามีโอกาสทำสติกเกอร์ จะให้หัวหน้าแก๊งค์ป๋านะแกจัดการครับ  Cheesy

หนุกหนาน...ครับป๋าแจ็ค   Cheesy

เท่ห์มากๆ ^_^   วันนี้หนุกหนานเหมือนเคยใช่ไหมครับบบบ  Cheesy Cheesy Cheesy

อ่าว...วันนี้ไปเที่ยวไหนกันมาหรือครับป๋าลุ้น Smiley
nUjAck
Newbie
*

like: 1

« ตอบ #91 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2011, 12:31:14 am »

อยากไปลองก่องข้าวภาค2 เพราะภาคแรกไม่ถึงใจ งานนี้ไม่แหกแน่นอนเพราะตกลงกับ ผบ. แล้ว แต่ไม่รู้ว่าวันั้นจะไปได้มั้ย ขอแอบซุ่มดูข่าวก่อน ใกล้ๆวันจะขอไปด้วยคน

คลีนิกรักษาสัตว์ เจ แอนด์ พี (วังน้ำเขียว) ยินดีให้บริการครับ
Hurricane
ADMIN
Hero Member

like: 97

Pajerosport-thailand No.0001

« ตอบ #92 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2011, 01:02:41 am »

อยากได้ๆอ่ะป๋าอ็อด...ต้องทำอย่างไรบอกด้วยนะคับ

แค่คิดเล่นๆไม่คิดว่าจะชอบกัน เดี๋ยวถ้ามีโอกาสทำสติกเกอร์ จะให้หัวหน้าแก๊งค์ป๋านะแกจัดการครับ  Cheesy

หนุกหนาน...ครับป๋าแจ็ค   Cheesy

เท่ห์มากๆ ^_^   วันนี้หนุกหนานเหมือนเคยใช่ไหมครับบบบ  Cheesy Cheesy Cheesy

อ่าว...วันนี้ไปเที่ยวไหนกันมาหรือครับป๋าลุ้น Smiley

วันนี้ป๋าวินมาเซอร์ไพร์สหาที่นครปฐมครับ

Mr.Pig (No.031)
Hero Member

like: 25

"ใจเดียวกัน ทางเดียวกัน"

« ตอบ #93 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2011, 04:12:22 am »

like like like like like
like like like like like

Smiley "ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน" red heart
ปลาหิมะ No.85
Hero Member

like: 9

« ตอบ #94 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2011, 11:13:58 pm »

แก็งกระเป๋าแหกเริ่มทำงาน  Cheesy Cheesy Cheesy เสียดายจังถ้าอยู่ใกล้ๆไปแน่นอน red heart red heart red heart

คิดถึงตอนนั้นจังครับ 555  Cheesy  Cheesy  Cheesy

เพิ่งจะเห็นในรูปว่ากระเป๋าเริ่มแหกตั้งแต่วันนั้นเลย  Cheesy
คิดถึงวันนั้นเหมือนกัน นั่งตัด RV กับป๋าโจ เชียงใหม่ เจ็บมือหมด  good good good ว่าแต่ป๋าโจหายไปไหน red heart red heart red heart

bigheart
ที่นี่มีแต่ความจริงใจ และมิตรภาพที่อบอุ่น
Sanfever
Jr. Member
**

like: 15

« ตอบ #95 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2011, 11:49:31 pm »

แวะเข้ามา like like like
 Smiley Smiley Smiley

หมื่นทางตันยังมีทางหนึ่ง...ให้ออกเสมอ
Na ratchada
Hero Member

like: 126

« ตอบ #96 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2011, 10:06:38 am »

คิดถึงวันนั้นเหมือนกัน นั่งตัด RV กับป๋าโจ เชียงใหม่ เจ็บมือหมด  good good good ว่าแต่ป๋าโจหายไปไหน red heart red heart red heart

อีกสักรอบไหม พี่หนุ่ม    ชวนป๋าทศมาด้วยนะ    คิดถึงครับ
...
Full Member

« ตอบ #97 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2011, 11:08:02 am »

วันนี้ป๋าวินมาเซอร์ไพร์สหาที่นครปฐมครับ

มาเที่ยวนครปฐมนี่เอง แล้วไมป้ายทะเบียนมันถึงกลับด้านละ  ป๋าวินเล่น PhotoShop อีกแล้วซิ อิอิ  Cheesy
...
Full Member

« ตอบ #98 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2011, 11:13:18 am »

อยากไปลองก่องข้าวภาค2 เพราะภาคแรกไม่ถึงใจ งานนี้ไม่แหกแน่นอนเพราะตกลงกับ ผบ. แล้ว แต่ไม่รู้ว่าวันั้นจะไปได้มั้ย ขอแอบซุ่มดูข่าวก่อน ใกล้ๆวันจะขอไปด้วยคน

ภาคแรกป๋าได้ทำท้ายรางไปหรือป่าวครับ ถ้าไม่ได้ทำ เฉพาะกล่องล้วนๆภาคสองจะไม่ปรู๊ดปร๊่ดเหมือนภาคแรกครับ
แต่ก็มีข้อดีที่ลบข้อด้อยจากภาคแรกได้หลายจุดเลยครับ
ถ้าทำท้ายรางทั้งคู่ ยิ่งเห็นถึงความแตกต่างครับ ความแรงแรงได้เหมือนๆกัน แต่อะไรที่ต่าง มาฟังวันเสาร์ครับป๋า  Cheesy
...
Full Member

« ตอบ #99 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2011, 11:14:51 am »

แวะเข้ามา like like like
 Smiley Smiley Smiley

สวัสดีครับป๋าสัน สบายดีป่าวครับ แวะในกระทู้แล้ว วันเสาร์นี้ก็แวะมาด้วยนะครับ อิอิ   Cheesy Cheesy Cheesy
...
Full Member

« ตอบ #100 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2011, 11:16:31 am »

อีกสักรอบไหม พี่หนุ่ม    ชวนป๋าทศมาด้วยนะ    คิดถึงครับ

ผมว่าเราหาโอกาสลงไปใต้ดีกว่ามะครับ  Cheesy
Na ratchada
Hero Member

like: 126

« ตอบ #101 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2011, 11:31:05 am »

ภาคแรกป๋าได้ทำท้ายรางไปหรือป่าวครับ ถ้าไม่ได้ทำ เฉพาะกล่องล้วนๆภาคสองจะไม่ปรู๊ดปร๊่ดเหมือนภาคแรกครับ
แต่ก็มีข้อดีที่ลบข้อด้อยจากภาคแรกได้หลายจุดเลยครับ
ถ้าทำท้ายรางทั้งคู่ ยิ่งเห็นถึงความแตกต่างครับ ความแรงแรงได้เหมือนๆกัน แต่อะไรที่ต่าง มาฟังวันเสาร์ครับป๋า  Cheesy

อยากรู้ไหมว่า   ระหว่าง  ข้าวกล่องแรก+เป๊บซี่      กับ   ข้าวกล่องใหม่ + น้ำแร่  

อย่างไหนจะเป็นประโยชน์ต่อสุขภาพรถเราบ้าง     ท่านจะได้พบกับการไขคำตอบและความฉงนนั้น  ในวันเสาร์ที่ 20  เวลา 13.00น.  คลอง 4  แน่นอนครับ

จะฟันธง  หรือฟันทิ้ง   มาลองกันดู   เมื่อใส่ในรถท่าน   ขับขี่กันเอง    แล้วกลับมานั่งคุยกัน    

หลังจากฟังกันแล้ว   จะออกไปขับอีกรอบ  เพื่อจับอาการตามที่แนะนำกันไป    แน่นอนท่านต้องแปลกประหลาดใจอย่างมาก

แล้วระหว่าง ความแรงที่จี๊ดจาด    กับ ความสุภาพที่อ่อนโยน  ดุดัน  สง่างาม  น่าเชื่อถือ....................ท่านจะเลือกอะไร

**งบประมาณ 8000 บาท (มีทอน)   เป็นไปได้หรือไม่

**แล้วหากเทียบกับ  สปาเก็ตตี้ราดซอส  รสชาดที่บางท่านอาจจะชอบ      แต่มีอยู่  2-3 จุดที่แตกต่างกัน    ท่านเจ้าของรถต้องพิจารณาตัดสินใจกันเอาเอง

**เรามาแค่นำเสนอ  ในสิ่งที่เห็นว่าดีกว่า   ส่วนรสชาดไหนจะถูกปากถูกใจใคร  ก็เลือกสั่งกันตามเมนูครับ

**อีกเรื่องก็คือ   ทีมงานปรุงแต่งจากภัตรคารมากันเอง   แต่จะมาทั้งเชฟหรือทีมพ่อครัว  หรือปิดภัตรคารมา    ตรงนี้ขอ  อุ๊บ! ไว้ก่อน    อิ   อิ

***เพราะเครื่องหมาย  เครื่องมือ  บางอย่างหากนำออกมาหน้าม่าน   ไม่รู้ว่าจะเกิดอะไรกันขึ้นหรือป่าว    ต้องลองติดตามกันครับ

เชอะ lala ยอดเยี่ยม เหอะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 15, 2011, 11:33:22 am โดย Na ratchada » บันทึกการเข้า
pucca32
Jr. Member
**

like: 3

« ตอบ #102 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2011, 01:34:36 pm »

อยากได้......1..ชุดนะค๊าบบป๋านะ...รบกวนด้วยนะค๊าบบผม....วันที่20...จะไปแต่เช้าเลยค๊าบบผม...อยากรู้ว่าใส่ล้อ22เเล้วจะวิ่งดีกว่าเก่าหรือป่าวๆๆๆนะค๊าบบผม...เดี๋ยวเจอกานนะค๊าบบป๋าอ๊อด.....(ผมเอาเลยนค๊าบบผม...1กล่อง...รบกวนจาดไห้ด้วยนะค๊าบบผม....ราคาพิเศษป่าวคีาบบผม55555+++++++) สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ
zalman@202
Newbie
*

like: 1

« ตอบ #103 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2011, 02:11:07 pm »

เคลียคิวได้แล้ว ขอไปลองกล่องข้าวด้วยน่ะครับ
...
Full Member

« ตอบ #104 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2011, 02:14:06 pm »

อยากได้......1..ชุดนะค๊าบบป๋านะ...รบกวนด้วยนะค๊าบบผม....วันที่20...จะไปแต่เช้าเลยค๊าบบผม...อยากรู้ว่าใส่ล้อ22เเล้วจะวิ่งดีกว่าเก่าหรือป่าวๆๆๆนะค๊าบบผม...เดี๋ยวเจอกานนะค๊าบบป๋าอ๊อด.....(ผมเอาเลยนค๊าบบผม...1กล่อง...รบกวนจาดไห้ด้วยนะค๊าบบผม....ราคาพิเศษป่าวคีาบบผม55555+++++++) สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ

โอกาสดีๆมีมาให้ลอง ลองดูก่อน แล้วค่อยตัดสินใจก็ได้ครับป๋าเอ็ม

เอ้าจัดไป....  yes!!

หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 15 ... 23   ขึ้นบน
  พิมพ์