Languages
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 12 ... 23   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: *** ขอเชิญร่วมมิตติ้ง D.I.Y., สังสรรค์กินดื่ม, พูดคุย, ทดลองกล่องข้าวน้อย เสาร์ที่ 20 สิงหา 54 ***  (อ่าน 119181 ครั้ง)
Na ratchada
Hero Member

like: 126

« ตอบ #45 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2011, 11:28:07 pm »

แก็งกระเป๋าแหกเริ่มทำงาน  Cheesy Cheesy Cheesy เสียดายจังถ้าอยู่ใกล้ๆไปแน่นอน red heart red heart red heart

คิดถึงตอนนั้นจังครับ 555  Cheesy  Cheesy  Cheesy

เพิ่งจะเห็นในรูปว่ากระเป๋าเริ่มแหกตั้งแต่วันนั้นเลย  Cheesy

สังเกตุที่กระเป๋ากางเกงข้างขวา ป๋าป๊อบโคล่อนเซ่ ซิ........  สัญลักษณ์แก๊งค์..."กระเป๋าแหก"  ตัวจริง

***วันนี้ได้โทรไปทาบทามป๋าต่าย  อีกคน 1 คัน    มาเติมสีสรรแก๊งค์กระเป๋าแหกกัน   อิ  อิ
Taikek ปาทองดำ ID 022
Hero Member

like: 39

เรื่องบางเรื่อง มีคำถาม แต่ไม่ต้องการคำตอบ มีเหตุและไม่ต้องมีผล

« ตอบ #46 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2011, 12:04:22 am »

อยากไปด้วยแต่ติดงาน ฮือๆๆ ฮือๆๆ ฮือๆๆ

รถป๋าเอสจำได้ว่าแต่งแรงไปเยอะ นี่ถ้าป๋ามากล่องข้าวน้อยผมหงอยแน่เลย  Cheesy

ผบ ผมแอบเห็นแล้วครับ  ทนไม่ได้ ท่านเลยสั่งมาว่าวันนั้น................................โทรไปสั่งน้ำแข็งมาลง 1 ถุงใหญ่   Tongue Tongue Tongue ........ตกใจหมกเลย  ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม

ป๋าเก๊กรองรับไหวป่าวครับ คงไป DIY ไม่กี่คนหรอกครับ
แต่เพราะน้ำแข็ง มิกเซอร์ เครื่องดื่ม นี่แหะผมว่าตัวดึงดูด อย่าลืมเตรียม  Pepsi ให้ผมด้วยนะครับ อิอิ Cheesy
ไหวครับ บ่ มีปัญหา ...................แต่  ทยอย กันมานะ เดียวเพื่อนบ้าน แตกตื่น  Wink Wink Wink เรื่องเป๊ปซี่ ผบ เตรียมให้ ครับ  สาธุ สาธุ

ไม่มีอะไรที่เป็นไปไม่ได้
utopia
Sr. Member

like: 34

« ตอบ #47 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2011, 12:29:10 am »

สวัสดีครับป๋าอ็อดสบายดีไหม   hi   ทริปนี้น่าไปจังไม่ไกลเท่าไหร่

สบายดีครับ งานยุ่งบ้างนิดหน่อยครับ
ไม่ได้เจอกันนานมากเลยนะครับป๋านกเขาใหญ่ ว่างๆก็แวะมาเยี่ยมนะครับ  Cheesy

เอางี้ล่ะกัน ผมขอเป็นกาในฝูงหงส์ซักวันได้มั้ยครับ ไม่รู้จะทำตัวอย่างไรเลย ไอ้เราอายุก็ยังน้อย กลัวจะไม่คุ้นเคย อิอิอิ

มาเลยครับป๋าเอก ไม่เหงาแน่นอน แต่ละคนก็ยังอายุ...น้อยเช่นกันครับ น้องปอนด์ iFrit ก็ มาด้วยครับ  Cheesy
อ้าวปอนด์ไปด้วยเหรอ งั้นผมไม่ไปดีกว่า เด๋วเกะกะเค้าทำงาน อิอิอิ ปอนด์มอเตอร์ EGR พี่พังว่ะ มือสองถูก ๆ มีป่ะ
Liverpool(ชาติ)
Hero Member

like: 101

You'll Never Walk Alone

« ตอบ #48 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2011, 12:34:32 am »

โหกระทู้ไหลโจ๊กๆเลยอ่ะตามดูไม่ทันเลยคับ...วันที่ 20 นี้ท่านใดว่างเรียนเชิญเลยนะคับผมรับประกันได้ว่าสนุกและเป็นกันเองแน่นอน...ท่านจะได้ดูและได้รู้ในทุกเรื่องที่เกี่ยวกับน้องปาโดยผู้ชำนาญการขั้นเทพอย่างแท้จริงเรียกได้ว่าทุกปัญหาจะมีคำตอบในงานนี้คับ...ถ้าพลาด...แล้วคุณจะเสียใจๆๆๆๆๆๆๆ สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ
Na ratchada
Hero Member

like: 126

« ตอบ #49 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2011, 07:30:59 am »

สวัสดีครับป๋าอ็อดสบายดีไหม   hi   ทริปนี้น่าไปจังไม่ไกลเท่าไหร่

สบายดีครับ งานยุ่งบ้างนิดหน่อยครับ
ไม่ได้เจอกันนานมากเลยนะครับป๋านกเขาใหญ่ ว่างๆก็แวะมาเยี่ยมนะครับ  Cheesy

เอางี้ล่ะกัน ผมขอเป็นกาในฝูงหงส์ซักวันได้มั้ยครับ ไม่รู้จะทำตัวอย่างไรเลย ไอ้เราอายุก็ยังน้อย กลัวจะไม่คุ้นเคย อิอิอิ

มาเลยครับป๋าเอก ไม่เหงาแน่นอน แต่ละคนก็ยังอายุ...น้อยเช่นกันครับ น้องปอนด์ iFrit ก็ มาด้วยครับ  Cheesy
อ้าวปอนด์ไปด้วยเหรอ งั้นผมไม่ไปดีกว่า เด๋วเกะกะเค้าทำงาน อิอิอิ ปอนด์มอเตอร์ EGR พี่พังว่ะ มือสองถูก ๆ มีป่ะ
อ้าวป๋าเอก  กำลงอยากเจอตัวเลย  อิ  อิ
donut Saraburi
Hero Member

like: 7

No.0093 PaJeRO ThAILaND

« ตอบ #50 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2011, 07:37:46 am »

กำลังว่าจานั่งไปลองกับพี่นะอ่ะ

ได้เสียตังแน่เลยผม

เรารักครอบครัวปาสระบุรี  0909623435 นัทคับ
Blacklancer
Founder
Hero Member

like: 56

« ตอบ #51 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2011, 08:26:55 am »

ป๋านะ ผมขอ ให้ใครอัด vdo ด้วยได้ไม๊ อิอิ เผื่อเปิดดูได้อีก เรื่องเล่าของป๋ามันส์เหมือนดูหนัง ซีรี่ย์เลย อิอิ

ป๋าอ๊อด เผื่อผมด้วย pepsi อะ

แล้วเอาเหมือนครั้งที่แล้วไม๊ป๋า เอากุญแจผมไปเลย เอารถไปเลย เย็นมารับ haha
 Cheesy

ไว้ใจนะเนี้ย อิอิ  Cheesy
คนไร้สังกัด
Hero Member

like: 37

« ตอบ #52 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2011, 11:50:07 am »

ป๋าอ๊อดมากินสดๆที่กระบี่ดีกว่ามัยครับ แล้วผมตีรถขึ้นไปส่ง  Wink Wink หรือไม่ปลายปีขึ้นไปครับ รำลึกสวนผึ้งยังติดใจจะไปอีกรอบครับ 

โว้ว...ป๋าทศเอาอย่างนั้นเลย เดี๋ยวไว้ปลายตุลาผมลงไปงานแต่งเพื่อนมีโอกาสจะแวะไปให้พาไปชิมครับผม  Smiley
ตามนั้นเลยครับ ยินดีครับผม Cheesy

เรื่องชาวบ้านกรูไม่ยุ่ง มุ่งแต่แต่งรถ (26/10/2555 11.00)
I am K&D เจ้าปาดำ 2.5 GT
Sr. Member

like: 6

« ตอบ #53 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2011, 12:48:05 pm »

ป๋าๆ มีของเล่นกันอีกแระ Cheesy

วั น ว า น ยั ง ห ว า น อ ยู่ ใ ช่ มั๊ ย Smiley
...
Full Member

like: 63

« ตอบ #54 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2011, 04:36:20 pm »

ป๋านะ ผมขอ ให้ใครอัด vdo ด้วยได้ไม๊ อิอิ เผื่อเปิดดูได้อีก เรื่องเล่าของป๋ามันส์เหมือนดูหนัง ซีรี่ย์เลย อิอิ

ป๋าอ๊อด เผื่อผมด้วย pepsi อะ

แล้วเอาเหมือนครั้งที่แล้วไม๊ป๋า เอากุญแจผมไปเลย เอารถไปเลย เย็นมารับ haha
 Cheesy

ไว้ใจนะเนี้ย อิอิ  Cheesy

ตำนานมหากาฬภาค 2 นี่ยาวกว่าภาคแรกมากครับป๋าวิน แถมอัดแน่นด้วยเนื้อหา
ช่วงเย็นๆ ค่ำๆ รอให้ป๋านะแกมาก่อน น่าจะเป็นเวลาที่ดีในการเปิดฉายรอบสื่อมวลชนครับ  Cheesy
...
Full Member

« ตอบ #55 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2011, 04:39:37 pm »

ป๋าอ๊อดมากินสดๆที่กระบี่ดีกว่ามัยครับ แล้วผมตีรถขึ้นไปส่ง  Wink Wink หรือไม่ปลายปีขึ้นไปครับ รำลึกสวนผึ้งยังติดใจจะไปอีกรอบครับ 

โว้ว...ป๋าทศเอาอย่างนั้นเลย เดี๋ยวไว้ปลายตุลาผมลงไปงานแต่งเพื่อนมีโอกาสจะแวะไปให้พาไปชิมครับผม  Smiley
ตามนั้นเลยครับ ยินดีครับผม Cheesy

ได้ข่าวว่าป๋าทศก็สนใจกล่องข้าวน้อยอยู่เหมือนกัน เสียดายจังอยู่ตั้งไกล ไม่งั้นถ้าได้มาฟังเรื่องราวมหากาฬ
ป๋าจะรู้ได้ทันทีว่าป๋าจะเลือกกล่องอะไร  Smiley
...
Full Member

« ตอบ #56 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2011, 04:42:37 pm »

ป๋าๆ มีของเล่นกันอีกแระ Cheesy

เห็นป๋าก๊อกเอาตังไปเที่ยวกับพี่หนูดีและแก๊งค์สมใจซะผมอิจฉาเลย แบ่งตังมาใส่ของเล่นพวกนี้บ้างซิครับ อิอิ  Cheesy
wansasi (ปาฉลามวาฬ)
Newbie
*

like: 2

Love me Love my dog

« ตอบ #57 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2011, 04:52:38 pm »

บ้านป๋าเก๊ก จะรับไหวมั๊ยเนี่ย  good good good
Taikek ปาทองดำ ID 022
Hero Member

like: 39

เรื่องบางเรื่อง มีคำถาม แต่ไม่ต้องการคำตอบ มีเหตุและไม่ต้องมีผล

« ตอบ #58 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2011, 05:07:23 pm »

ใจสู้ครับ น้ำ-น้ำแข็งสั่งให้แล้ว (ผบ จัดให้) ส่วนเรื่อง อย่างอื่น ใครอยากได้อะไร จัดมาได้เลยครับ  เหอะ

ไม่มีอะไรที่เป็นไปไม่ได้
...
Full Member

« ตอบ #59 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2011, 05:14:40 pm »

ผมก็สนใจนะครับ ป๋าอ๊อด ป๋านะ  Cheesy

มาครับป๋าโย มาลองกล่องก็ได้ เครื่องเสียงเยี่ยมทรงพลังแล้ว รถก็ต้องทรงพลังกระฉับกระเฉงตามไปด้วยครับ  Cheesy
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 12 ... 23   ขึ้นบน
  พิมพ์