Languages
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 13 ... 23   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: *** ขอเชิญร่วมมิตติ้ง D.I.Y., สังสรรค์กินดื่ม, พูดคุย, ทดลองกล่องข้าวน้อย เสาร์ที่ 20 สิงหา 54 ***  (อ่าน 118633 ครั้ง)
nine
Newbie
*

like: 13

« ตอบ #60 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2011, 09:35:06 pm »

สวัสดีครับป๋าอ๊อด เป็นอะไรที่น่าสนใจอย่างมากๆ เลยครับ  ได้ทั้งความรู้จากประสบการณ์จริงๆ ,เทคนิคต่างๆ จากป๋าอ๊อด ป๋านะ มันเป็นอะไรที่หาไม่ได้ง่ายๆ นะครับ

และได้แถมมิตรภาพที่ดีๆ กลับบ้าน จากสมาชิกทุกท่านที่มีให้กัน ในบ้านหลังน้อยๆ หลังนี้ ถ้ามีโอกาสรอบนี้อาจจะได้ร่วมด้วยนะครับ (ถ้ากล่อมแฟนเข้า กทม.ได้..อิ..อิ)  Satu

หรือไม่งั้นก็จัดการ ถ่ายทอดสดกันเลยดีไหมป๋าอ๊อด  Cheesy
zalman@202
Newbie
*

like: 1

« ตอบ #61 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2011, 10:01:27 pm »

อยากไปลองกล่องข้าวน้อยจัง

วันนี้ตอนบ่ายเหมือนเห็นรถเจ้าของบ้านจอดอยู่ที่ วีว้า สาธร หรือเปล่าครับ
Na ratchada
Hero Member

like: 126

« ตอบ #62 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2011, 11:17:39 pm »

ป๋านะ ผมขอ ให้ใครอัด vdo ด้วยได้ไม๊ อิอิ เผื่อเปิดดูได้อีก เรื่องเล่าของป๋ามันส์เหมือนดูหนัง ซีรี่ย์เลย อิอิ

ป๋าอ๊อด เผื่อผมด้วย pepsi อะ

แล้วเอาเหมือนครั้งที่แล้วไม๊ป๋า เอากุญแจผมไปเลย เอารถไปเลย เย็นมารับ haha
 Cheesy

ไว้ใจนะเนี้ย อิอิ  Cheesy

ตำนานมหากาฬภาค 2 นี่ยาวกว่าภาคแรกมากครับป๋าวิน แถมอัดแน่นด้วยเนื้อหา
ช่วงเย็นๆ ค่ำๆ รอให้ป๋านะแกมาก่อน น่าจะเป็นเวลาที่ดีในการเปิดฉายรอบสื่อมวลชนครับ  Cheesy
ป๋าวินครับ รอบนี้ไม่ต้องทิ้งรถไว้  ป๋าสูบบุหรี่ยังไม่ทันหมดตัวก็เสร็จแล้วครับ   รุ่นใหม่เสร็จเร็ว  ทันใจ  อิ  อิ
Na ratchada
Hero Member

like: 126

« ตอบ #63 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2011, 11:21:53 pm »

กำลังว่าจานั่งไปลองกับพี่นะอ่ะ

ได้เสียตังแน่เลยผม

เตรียมมาให้มากกว่า  1 หมื่น  สำหรับน้องนัท    ที่เหลือนั้นอาจจะต้องหยิบยืมเพื่อนฝูง  เพราะอดใจไม่ไหว  และโอกาสแบบนี้  นานทีจะมีให้เห็น 

ดูตัวอย่างป๋าเก๊ก เจ้าบ้านซิครับ     หาซื้อของมาแล้ว   หอบติดท้ายรถมาครึ่งปี    เพิ่งมีโอกาสเพมาะสมก็ครั้งนี้   แกเลยเต็มที่ครับ

***สำหรับเพื่อนสมาชิกที่ใจไม่แข็งพอ   ยืนกุมกระเป๋าตังค์กันให้แน่นๆนะครับ    แหกกันมาหลายคนแล้ว  55555

*** ขอต้อนรับเข้าสู่   สมาชิกแก๊งค์กระเป๋าแหก   ทุกท่านครับ
I am K&D เจ้าปาดำ 2.5 GT
Sr. Member

like: 6

« ตอบ #64 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2011, 12:49:51 am »

ป๋าๆ มีของเล่นกันอีกแระ Cheesy

เห็นป๋าก๊อกเอาตังไปเที่ยวกับพี่หนูดีและแก๊งค์สมใจซะผมอิจฉาเลย แบ่งตังมาใส่ของเล่นพวกนี้บ้างซิครับ อิอิ  Cheesy

จริงๆ ก็อยากอยู่นะครับป๋าอ๊อด แต่ว่าไปเที่ยวเนี่ยสุขทั้งสองคน
แต่ของเล่นสุขแค่คนเดียวอ่ะครับป๋า ทนไม่ได้

วั น ว า น ยั ง ห ว า น อ ยู่ ใ ช่ มั๊ ย Smiley
Taikek ปาทองดำ ID 022
Hero Member

like: 39

เรื่องบางเรื่อง มีคำถาม แต่ไม่ต้องการคำตอบ มีเหตุและไม่ต้องมีผล

« ตอบ #65 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2011, 10:43:05 am »

วันนี้ตอนบ่ายเหมือนเห็นรถเจ้าของบ้านจอดอยู่ที่ วีว้า สาธร หรือเปล่าครับ
ว่าแล้วว่าต้องเป็นคนในคลับแน่ๆ (เห็นจอดอยู่สองคันก่อนหน้า ) ช่ายครับ พา คุณนายแม่ และ ผบ ไปแวะ ก่อนไปทานอาหารเย็นกับพี่ๆผม (ดีนะที่เห็นในสถานที่ปลอดภัย รอดตัวไป อิอิ) Cheesy Cheesy Cheesy

ไม่มีอะไรที่เป็นไปไม่ได้
Hero Member

เรื่องบางเรื่อง มีคำถาม แต่ไม่ต้องการคำตอบ มีเหตุและไม่ต้องมีผล

« ตอบ #66 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2011, 10:46:33 am »

รอบนี้สงสัยต้องออกแบบสติ๊กเกอร์ "แก๊งกระเป๋าแหก " แล้วมั้งครับ ใครออกแบบให้หน่อยจิ อิอิ สาธุ สาธุ

IFRIT
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #67 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2011, 11:15:04 am »

สวัสดีครับป๋าอ็อดสบายดีไหม   hi   ทริปนี้น่าไปจังไม่ไกลเท่าไหร่

สบายดีครับ งานยุ่งบ้างนิดหน่อยครับ
ไม่ได้เจอกันนานมากเลยนะครับป๋านกเขาใหญ่ ว่างๆก็แวะมาเยี่ยมนะครับ  Cheesy

เอางี้ล่ะกัน ผมขอเป็นกาในฝูงหงส์ซักวันได้มั้ยครับ ไม่รู้จะทำตัวอย่างไรเลย ไอ้เราอายุก็ยังน้อย กลัวจะไม่คุ้นเคย อิอิอิ

มาเลยครับป๋าเอก ไม่เหงาแน่นอน แต่ละคนก็ยังอายุ...น้อยเช่นกันครับ น้องปอนด์ iFrit ก็ มาด้วยครับ  Cheesy
อ้าวปอนด์ไปด้วยเหรอ งั้นผมไม่ไปดีกว่า เด๋วเกะกะเค้าทำงาน อิอิอิ ปอนด์มอเตอร์ EGR พี่พังว่ะ มือสองถูก ๆ มีป่ะ

ผมมีแต่ของใหม่ครับผม       งานนี้ผมไปด้วยครับ

วิเคราะห์ปัญหาหัวฉีดคอมมอนเรลด้วยเครื่องมือวิเคราะห์แบบตรงรุ่น
โมดิฟลายหัวฉีดคอมมอนเรล SCV เลินนิ่งปริมาณการฉีด และจำหน่าย
กล่องแต่งสำหรับเครื่องยนต์คอมมอนเรล มีทั่งระบบปลั๊กและตัดต่อใว้
บริการครับ     BY Pond IFRIT 081-797-9728
pucca32
Jr. Member
**

like: 3

« ตอบ #68 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2011, 11:22:54 am »

ผมขอไปด้วยได้ไม๊...ค๊าบบป๋าๆๆๆ(อยากลองข้าวกล่องนะค๊าบบผม..) สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ
utopia
Sr. Member

like: 34

« ตอบ #69 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2011, 11:38:35 am »

สวัสดีครับป๋าอ็อดสบายดีไหม   hi   ทริปนี้น่าไปจังไม่ไกลเท่าไหร่

สบายดีครับ งานยุ่งบ้างนิดหน่อยครับ
ไม่ได้เจอกันนานมากเลยนะครับป๋านกเขาใหญ่ ว่างๆก็แวะมาเยี่ยมนะครับ  Cheesy

เอางี้ล่ะกัน ผมขอเป็นกาในฝูงหงส์ซักวันได้มั้ยครับ ไม่รู้จะทำตัวอย่างไรเลย ไอ้เราอายุก็ยังน้อย กลัวจะไม่คุ้นเคย อิอิอิ

มาเลยครับป๋าเอก ไม่เหงาแน่นอน แต่ละคนก็ยังอายุ...น้อยเช่นกันครับ น้องปอนด์ iFrit ก็ มาด้วยครับ  Cheesy
อ้าวปอนด์ไปด้วยเหรอ งั้นผมไม่ไปดีกว่า เด๋วเกะกะเค้าทำงาน อิอิอิ ปอนด์มอเตอร์ EGR พี่พังว่ะ มือสองถูก ๆ มีป่ะ

ผมมีแต่ของใหม่ครับผม       งานนี้ผมไปด้วยครับ
สู้ราคาไม่ไหว ถูกกว่าเงินเดือนนิดหน่อยเองอ่ะ อิอิอิ
...
Full Member

like: 63

« ตอบ #70 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2011, 11:43:05 am »

สวัสดีครับป๋าอ๊อด เป็นอะไรที่น่าสนใจอย่างมากๆ เลยครับ  ได้ทั้งความรู้จากประสบการณ์จริงๆ ,เทคนิคต่างๆ จากป๋าอ๊อด ป๋านะ มันเป็นอะไรที่หาไม่ได้ง่ายๆ นะครับ

และได้แถมมิตรภาพที่ดีๆ กลับบ้าน จากสมาชิกทุกท่านที่มีให้กัน ในบ้านหลังน้อยๆ หลังนี้ ถ้ามีโอกาสรอบนี้อาจจะได้ร่วมด้วยนะครับ (ถ้ากล่อมแฟนเข้า กทม.ได้..อิ..อิ)  Satu

หรือไม่งั้นก็จัดการ ถ่ายทอดสดกันเลยดีไหมป๋าอ๊อด  Cheesy

ขอบคุณครับป๋านริทร์ เดี๋ยวผมเอากล้องวิดีโอไปถ่ายดีกว่า เก็บเอาไว้ให้ป๋าๆดู  Cheesy

ยินดีเลยครับ ลงชื่อช้าเดี๋ยวสถานที่ไม่อนครับป๋า  Cheesy
...
Full Member

« ตอบ #71 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2011, 11:44:03 am »

ป๋าๆ มีของเล่นกันอีกแระ Cheesy

เห็นป๋าก๊อกเอาตังไปเที่ยวกับพี่หนูดีและแก๊งค์สมใจซะผมอิจฉาเลย แบ่งตังมาใส่ของเล่นพวกนี้บ้างซิครับ อิอิ  Cheesy

จริงๆ ก็อยากอยู่นะครับป๋าอ๊อด แต่ว่าไปเที่ยวเนี่ยสุขทั้งสองคน
แต่ของเล่นสุขแค่คนเดียวอ่ะครับป๋า ทนไม่ได้

ไปภูเก็ต ไปภูเก็ต ไปภูเก็ต อิฉาาาาาาา....  Cry
...
Full Member

« ตอบ #72 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2011, 11:45:43 am »

ผมขอไปด้วยได้ไม๊...ค๊าบบป๋าๆๆๆ(อยากลองข้าวกล่องนะค๊าบบผม..) สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ

มาเลยครับป๋าเอ็ม แล้วจะติดใจกว่าท่อแต่งอีกครับ อิอิ  Cheesy
IFRIT
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #73 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2011, 01:07:12 pm »

สู้ราคาไม่ไหว ถูกกว่าเงินเดือนนิดหน่อยเองอ่ะ อิอิอิ

แหมว่าไปพี่ของผมของแท้ราคาไม่แพงพี่  ราคาหลังไมล์ได้   เดียวผมเช็คให้

วิเคราะห์ปัญหาหัวฉีดคอมมอนเรลด้วยเครื่องมือวิเคราะห์แบบตรงรุ่น
โมดิฟลายหัวฉีดคอมมอนเรล SCV เลินนิ่งปริมาณการฉีด และจำหน่าย
กล่องแต่งสำหรับเครื่องยนต์คอมมอนเรล มีทั่งระบบปลั๊กและตัดต่อใว้
บริการครับ     BY Pond IFRIT 081-797-9728
Hero Member

« ตอบ #74 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2011, 03:07:33 pm »

โต๊ะ drink พร้อม joob joob

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 13 ... 23   ขึ้นบน
  พิมพ์