Languages
หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 17 [18] 19 20 21   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: --Happy Family Meeting: กิน เที่ยว แต่ง ตาม style แก๊งค์กระเป๋าแหก (ชมภาพในหน้า15)--  (อ่าน 77494 ครั้ง)
Blacklancer
Founder
Hero Member

like: 56

« ตอบ #255 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 02:49:03 pm »

ผมขำน้องไรนะ ..Blackberry หรือเปล่านะ ไอ้เรื่อง หลอดเหลืองๆ เนี้ย...ฮามาก...
ไม่รู้จะเอาไปใส่หรือเปล่า อยากรู้จักว่ามันจะหายหอนไม๊  Cheesy Cheesy Cheesy

อ๋อ .... เขาแจกกล่องอะไรกันเหรอ... ดันโอน้อยออก แพ้ซะงั้น อดเลย..
กระเป๋าไม่รั่ว... ต่อ kimju .... ป๋านะ กะพวก ... หิวตาลาย รอยคิวๆไม่ไหว ผมนึกว่าป๋าจบที่ ร้าน buffet
แต่ได้ยินอีกที มาสัด ปูดองซะงั้น  Wink Wink Wink
Na ratchada
Hero Member

like: 126

« ตอบ #256 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 02:57:14 pm »

ผมขำน้องไรนะ ..Blackberry หรือเปล่านะ ไอ้เรื่อง หลอดเหลืองๆ เนี้ย...ฮามาก...
ไม่รู้จะเอาไปใส่หรือเปล่า อยากรู้จักว่ามันจะหายหอนไม๊  Cheesy Cheesy Cheesy

อ๋อ .... เขาแจกกล่องอะไรกันเหรอ... ดันโอน้อยออก แพ้ซะงั้น อดเลย..
กระเป๋าไม่รั่ว... ต่อ kimju .... ป๋านะ กะพวก ... หิวตาลาย รอยคิวๆไม่ไหว ผมนึกว่าป๋าจบที่ ร้าน buffet
แต่ได้ยินอีกที มาสัด ปูดองซะงั้น  Wink Wink Wink
เดินไปตามลายแทงป๋า  โดนเมนูแทงเข้าไป กินไม่ลงเลย haha

ไม่มีบุฟเฟ่  สั่งเป็นจาน  จานละ  299-899   ดูท่าทางคงเอาพวกผมไม่อยู่    เลยไปจบที่ส้มตำดอดรัก   ตามในโปรโมชั่นที่แจก

กินเสร็จแทบรักไม่ลง   ขนาดซื้อ 1 จานฟรี 1 จาน    กินกันแค่โต๊ะผู้ใหญ่   กับโต๊ะเด็ก  โดนไป  4,xxx บาท   55555

นี่ขนาดได้ไม่ครบนะ   แถมมะละกอหมดอีก   

**ร้านส้มตำมีชื่อดัง  แต่มะละกอหมด   เป็นไปได้ 2 อย่าง  ( ขายไม่ออกมานาน  กับ  ไม่คิดว่าจะมีคนมากินเยอะ ) 55555

Yo
Newbie
*

like: 19

ไปที่ไหน ก็ชื่อนี้ Yo

« ตอบ #257 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 03:15:49 pm »

สวัสดิ์ครับสมาชิก Pajero sport thailand  หลังจากนัดพบพูดคุย DiY  แบ่งปัน ท่านอาหาร เมือวันที่ 25/8/55 ก็เอารูปมาให้ดูกัน
เริ่มด้วนการวมตัวของคนขับรถที่ดีที่สุดใน3โลก (โม้นิดๆหน่อยๆ)

เร่เข้ามารวมกันเข้ามา ที่ของจะแจก

การแบ่งป้นเริ่มขึ้นแล้ว

เห็นใส่เสื้อ ส้มดำ เลยให้กล่าวเปิดการแนะนำตัวสะเลย

ไม่ว่าจะมาเดี่ยว  ( วันงานทำไม่ฝนไม่ตกรู้แล้วว่าเพราะอะไร ดูจากป๋าอ๊อด )

หรือจะมาเป็นคู้

วันงานสมาชิกมากันมากมาย อยากให้สมาชิกที่มาในครั้งนี้ไปพบกันในครั้งหน้า และสมาชิกที่ยังไม่เคยไปก็อยากให้ไปในครั้งหน้า  แล้วพบกันใหม่ 

ขอบคุณ www.pajerosport Thailand  ที่ทำให้เราได้มาพบกัน

ขอบคุณของฝากอร่อยมาก

**ลืมเลย ป๋าท่านใดมาฟังเพลงที่รถผม ผมลืมเก็นค่าฟัง แต่ไม่เป็นไรครับครั้งหน้าขอเป็นของฝากละกัน ขอบคุณครับ

สังคมเลว เพราะคนดีท้อแท้
Jj jero
Founder
Jr. Member

like: 14

ความรู้จำเขามา ปัญญาต้องหาเอง

« ตอบ #258 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 03:33:30 pm »

สวัสดิ์ครับสมาชิก Pajero sport thailand  หลังจากนัดพบพูดคุย DiY  แบ่งปัน ท่านอาหาร เมือวันที่ 25/8/55 ก็เอารูปมาให้ดูกัน
เริ่มด้วนการวมตัวของคนขับรถที่ดีที่สุดใน3โลก (โม้นิดๆหน่อยๆ)

เร่เข้ามารวมกันเข้ามา ที่ของจะแจก

การแบ่งป้นเริ่มขึ้นแล้ว

เห็นใส่เสื้อ ส้มดำ เลยให้กล่าวเปิดการแนะนำตัวสะเลย

ไม่ว่าจะมาเดี่ยว  ( วันงานทำไม่ฝนไม่ตกรู้แล้วว่าเพราะอะไร ดูจากป๋าอ๊อด )

หรือจะมาเป็นคู้

วันงานสมาชิกมากันมากมาย อยากให้สมาชิกที่มาในครั้งนี้ไปพบกันในครั้งหน้า และสมาชิกที่ยังไม่เคยไปก็อยากให้ไปในครั้งหน้า  แล้วพบกันใหม่ 

ขอบคุณ www.pajerosport Thailand  ที่ทำให้เราได้มาพบกัน

ขอบคุณของฝากอร่อยมาก

**ลืมเลย ป๋าท่านใดมาฟังเพลงที่รถผม ผมลืมเก็นค่าฟัง แต่ไม่เป็นไรครับครั้งหน้าขอเป็นของฝากละกัน ขอบคุณครับ

อ้าวตายๆ!!!! หลงขึ้นไปฟังสองเพลง   Undecided โดนไปเท่าไหร่เนี่ย   haha  haha

หนุ่มตอนปลาย  ผู้ชายอายุน้อย
Blacklancer
Founder
Hero Member

like: 56

« ตอบ #259 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 03:51:01 pm »

เดินไปตามลายแทงป๋า  โดนเมนูแทงเข้าไป กินไม่ลงเลย haha

ไม่มีบุฟเฟ่  สั่งเป็นจาน  จานละ  299-899   ดูท่าทางคงเอาพวกผมไม่อยู่    เลยไปจบที่ส้มตำดอดรัก   ตามในโปรโมชั่นที่แจก

กินเสร็จแทบรักไม่ลง   ขนาดซื้อ 1 จานฟรี 1 จาน    กินกันแค่โต๊ะผู้ใหญ่   กับโต๊ะเด็ก  โดนไป  4,xxx บาท   55555

นี่ขนาดได้ไม่ครบนะ   แถมมะละกอหมดอีก   

**ร้านส้มตำมีชื่อดัง  แต่มะละกอหมด   เป็นไปได้ 2 อย่าง  ( ขายไม่ออกมานาน  กับ  ไม่คิดว่าจะมีคนมากินเยอะ ) 55555

สมกะเป็นแก๊งส์ กระเป๋าแหก...ตูนบานด้วย    Wink Roll Eyes extreme sexy girl
Black Angel No.181
Hero Member

like: 59

There is a will, there is a way!

« ตอบ #260 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 04:16:07 pm »

อ้าวตายๆ!!!! หลงขึ้นไปฟังสองเพลง   Undecided โดนไปเท่าไหร่เนี่ย   haha  haha

ฟ้องด้วยภาพ......โดนเชียร์แขกท่านนี้.....โอบเอวสักขนาดนั้น.....รอดยาก.....อย่าโทษตัวเองเลยครับ  Wink Wink Wink

Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

like: 107

« ตอบ #261 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 04:19:30 pm »

ฟ้องด้วยภาพ......โดนเชียร์แขกท่านนี้.....โอบเอวสักขนาดนั้น.....รอดยาก.....อย่าโทษตัวเองเลยครับ  Wink Wink Wink

เคยฟังแล้วคันนี้ที่งาน1ปี... like like

มีปาพาไปหามิตร....มิตรภาพดีๆหาได้ที่นี่
www.Pajerosport-thailand.com
kobv5
Jr. Member
**

like: 12

« ตอบ #262 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 04:21:59 pm »

**สวัสดีป๋าแสบ  ขอบคุณที่มาร่วมงานและสนับสนุน   และขอยืมรูปหน่อยนะครับ

ขอขอบคุณ เห็ดสำหรับป๋า _TOM_   10 กว่าชุด   ที่ให้มาผมขออนุญาติแจกเหล่า ผบ. ไปทำกับข้าวนะครับ

ขอขอบคุณป๋าโอ นาเกลือ  มาจากพัทยาสำหรับข้าวหลามสุดหวานอร่อยของหนองมน
ขอขอบคุณป๋าอู๊ด  ที่เสีย " สละ "  1 ลังใหญ่สำหรับกินกันในงาน

และขอขอบคุณป๋าอู๊ดอีกครั้งสำหรับ เทปผ้าลินิน  ถุงใหญ่ สำหรับพันสายไฟในห้องเครื่องเหมือนรถยุโรป  (หายากมาก)  
ผมเลยแจกรอบลงเลยครับ

**ขอขอบคุณป๋าอ๊อด  สำหรับเสื้อ 3 ตัว  ในงาน

**ขอขอบคุณป๋าอ๊อด  สำหรับกล่องหรรษา  3 ชุด   ที่แจกสิทธิ์พิเศษในงาน

**ขอขอบคุณป๋ากิตติ   สำหรับกรองแอร์หลัง  2 ชุด  ที่แจกในงาน

**ขอขอบคุณป๋ากิตติ   สำหรับกรอง K&N พร้อมชุดน้ำยา    ที่มาให้ในงาน

**ขอขอบคุณป๋านะ    สำหรับแป้นพักเท้ารุ่น Cooper limited  2 ชิ้น  ในโลกที่ทำขึ้นมา  haha    1 ชิ้น ที่แจกในงาน

**ขอขอบคุณป๋านะ    สำหรับแป้นนาฬิกาประดับยนต์  1 อัน   ที่แจกในงาน

**ขอขอบคุณป๋าเปิ้ล สติกเกอร์    สำหรับสติกเกอร์ติดที่ล๊อกประตูที่เคยให้ผมมาแจกเพื่อนๆ  วันนี้แจกหมดเกลี้ยงครับ เอามาแจกในงาน (ก่อนหน้านี้ก็แจกไปเยอะเลยครับ)

**ขอขอบคุณป๋าโย    ที่มาแจกฐานกล่องแว่นในงานและแผ่น CD EXTRA

**และขอขอบคุณป๋าวิน  ป๋าโจ้   ที่มาร่วมเป็นพิธีกรเปิดงานและบันทึกภาพสวยๆให้ชมกัน (เพื่อนสมาชิกร่วมให้การสนับสนุนอย่างมาก)

**และสุดท้ายนี้ขอขอบคุณเพื่อนสมาชิก Pajerosport-Thailand  ที่ให้ความสนใจและความร่วมมือในการละเล่นช่วงชิงโอกาสกัน  ให้ความสนุกสนามเป็นกันเองอย่างมากๆครับ
และท่านหนึ่งที่ขับปาเจโร่ผ่านมามาร่วมงานด้วย    โอกาสหน้าหากพวกเราชาวปาเจโร่ทุกกลุ่มจัดกิจกรรมกัน  อยากให้มาร่วมบ่อยๆนะครับ  ถือว่าพักผ่อนแบบครอบครัวกันเอง
ในแบบ  Happy Family day Meeting..........

ขอขอบพระคุณทุกท่านอีกครั้งครับ

ป๋านะ ขอเพิ่มเติม ขอขอบคุณป่๋าวี ที่ช่วยติดกล่องกับคอนโซล เนื่องจากป๋าอ๊อด ต้องรีบทำคันอื่นต่อ  สาธุ สาธุ สาธุ
อ้อ แล้วใครเอาเทป 3m ของป๋าวี ไป ฝากคืนได้ที่ร้านนมโจ ข้างๆ ศาลเจ้าพ่อเสือ ครับ

meeting นี้ ก็เหมื่อนทุกครั้งครับ ได้เพื่่อน ได้มิตรภาพ ได้ความรู้ ได้ของดี ราคาถูกใจ ได้ประโยชน์คุ้มค่า

ป๋าๆ มาใหม่เยอะมากครับ ผมจำชื่อไม่ได้ ถ้าเจอกันยิ้มให้กันด้วยนะครับ ลองตามอ่านผลงาน BBB ไปเรื่อยๆ ผมเชื่อว่าเพื่อนสมช. จะสามารถนำความรู้ไปต่อยอด เติมเต็มความต้องการของตนเองได้ครับ

อ้อ ขอนิดนึง BBB ไม่ใช่แก๊งส์นะครับ BBB คือกลุ่มคนที่ชอบเหมือนๆ กัน และ ช่วยกันทดลอง ทดสอบ อุปกรณ์ต่างๆ ที่เพิ่มเติมมากกว่ามาตรฐานที่บ.รถให้มา
BBB นำเสนอผลดี ผลไม่ดี ข้อควรปรับปรุงแก้ไข เพื่อเป็นข้อมูลให้มวลหมู่ สมช. ได้รับทราบข้อเท็จจริงอีกมิตินึ่ง เพื่อเป็น information อีกด้านหนึ่ง ที่ใช้ในการตัดสินใจ

ผมกันครั้งต่อไปครับ
  ป๋าวี เทป 3 M อยู่ที่ผมนะคร๊าบ  เดี๋ยวไว้เอาไปแลกคืน จั้มบร๊ะ 1 ถ้วย  Cheesy
ผมไม่ได้ทักทาย หรือแนะนำตัว กับสมาชิกใหม่บางท่าน ไม่ว่ากันนะครับ  Smiley  เพราะผมมัวแต่แอบไป เก็บสายกล่อง ที่ป๋าอ็อด ติดให้ อย่างมิดชิดเดี๋ยวจะโดน ผบ.ถามว่าแหกอีกแล้วหรอ  Cheesy     ได้คุยกับสมาชิกใหม่แค่บางท่านเท่านั้น รู้สึกดีใจครับ ที่สมาชิกสนใจ ถามข้อมูลแลกเปลี่ยนการแต่งรถ ของกลุ่มคนที่ชอบเหมือนกัน  เห็นรอยยิ้มทั้ง ผบ. และลูกๆ ที่ท่านสมาชิกพามาก็ Happy แล้วครับ  ยอดเยี่ยม   ครั้งหน้าเจอกันอีกนะครับ
   ขอบคุณ ปาเจโร่สปอร์ต ไทยแลนด์ ครับ  สาธุ  สาธุ  สาธุ
Hero Member

There is a will, there is a way!

« ตอบ #263 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 04:32:10 pm »

เคยฟังแล้วคันนี้ที่งาน1ปี... like like

ป๋าโย up ไปอีกหลาย step ตั้งแต่คราวนั้นแล้วครับป๋า ต้องหาโอกาสมาฟังใหม่แล้วครับ 
Hero Member

« ตอบ #264 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 04:57:38 pm »

Fun Space ของเรา  lala

To Mod. with love  red heart

Thun
Jr. Member
**

like: 25

ID : 0391

« ตอบ #265 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 05:08:32 pm »

[/url]/img]

อันนี้ฉงฉัยกล้องเป็นอะไรเนี่ย
ปล.ลองอัพดู
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 27, 2012, 05:12:00 pm โดย เจมส์ บางกอก » บันทึกการเข้า

แต่งไม่ต้องแรง อย่าให้ใครแซงก็พอ
Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

like: 107

« ตอบ #266 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 05:09:45 pm »

ป๋าโย up ไปอีกหลาย step ตั้งแต่คราวนั้นแล้วครับป๋า ต้องหาโอกาสมาฟังใหม่แล้วครับ 
อย่างนี้ต้องล่อมาขนอมสักหน่อย haha

มีปาพาไปหามิตร....มิตรภาพดีๆหาได้ที่นี่
www.Pajerosport-thailand.com
Thun
Jr. Member
**

like: 25

ID : 0391

« ตอบ #267 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 05:15:21 pm »

ขอลองอัพรูปที่เหลือนะป๋าๆ

แต่งไม่ต้องแรง อย่าให้ใครแซงก็พอ
ปุ่น-ภูเก็ต
Hero Member

like: 236

« ตอบ #268 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 05:16:20 pm »

พ่อเลี้ยง หนวด เฟิ้มมมมมมมมมมมมม เลย  (สงสัย จะมีลูกสาวอีกคน )
Jj jero
Founder
Jr. Member

like: 14

ความรู้จำเขามา ปัญญาต้องหาเอง

« ตอบ #269 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 05:24:10 pm »

ฉงฉัย..ป๋ม.โดนป้ายยาชัวร์ Tongue   haha  Cheesy

หนุ่มตอนปลาย  ผู้ชายอายุน้อย
หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 17 [18] 19 20 21   ขึ้นบน
  พิมพ์