Languages
หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปา เทาดำ หาดใหญ่ (อัพรูปเปลี่ยนโช๊คมาเพิ่มครับ)  (อ่าน 10088 ครั้ง)
seto16(เอก)
Hero Member

like: 51

Soil Science is my life

« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2012, 02:52:07 pm »

ราคาก็ค่อนข้างสูงอยู่ครับ
บังเอิญเจอเจ้าของร้านพอดีครับ เลยลดให้ได้อีก
ป๋าเดินเข้าไปเจอเจ๊ พอดีเหรอ 55+
ผมคนหาดใหญ่เหมือนกัน แต่มาสิงสถิต อยู่กทม.ครับ เลยทำให้รู้ว่า ราคาของแต่งที่หาดใหญ่โหดมากๆๆ
ถึงขนาดขับรถไปกลับ กรุงเทพหาดใหญ่ เพื่อมาแต่ง ยังคุ้มเลยอะครับ

แต่ในหาดใหญ่ร้านท๊อปก็ดูใหญ่ดีครับผม

ป๋าอยู่แถวไหนครับ เผื่อกลับบ้านเผื่อมีโอกาสเจอกันได้ครับผม
ผมอยู่แถวเขต8คร้าบบ ไม่ใกล้ไม่ไกลจากร้านท๊อปเท่าไรนักครับ
Wink Wink Wink  ผมก็พอทราบแนวๆนั้นหละครับ
ตอนนี้ของในรถถ้าสั่งนอกผมสั่ง
ไม่ได้ว่าจะไม่สนับสนุนในพื้นที่นะครับ
แต่ถ้าราคาเป็นธรรมอีกนิด จะดีมากๆครับ oop oop
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 28, 2012, 03:08:46 pm โดย seto16 » บันทึกการเข้า

ไม่เคยคิดเอาชนะใคร แค่เอาชนะตัวเองก็พอแล้ว...
"อยากให้เกษตรกรไทย ใช้ปุ๋ยและสารเคมีอย่างถูกต้อง ไม่น้อยไปจนผลผลิตเสียหาย หรือมากไปจนผู้บริโภคอันตราย"
minilogo
น้า
Newbie
*

like: 2

ขอจัดเต็มกับคันนี้หน่อยเหอะ!!!

« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2012, 03:48:45 pm »

ราคาก็ค่อนข้างสูงอยู่ครับ
บังเอิญเจอเจ้าของร้านพอดีครับ เลยลดให้ได้อีก
ป๋าเดินเข้าไปเจอเจ๊ พอดีเหรอ 55+
ผมคนหาดใหญ่เหมือนกัน แต่มาสิงสถิต อยู่กทม.ครับ เลยทำให้รู้ว่า ราคาของแต่งที่หาดใหญ่โหดมากๆๆ
ถึงขนาดขับรถไปกลับ กรุงเทพหาดใหญ่ เพื่อมาแต่ง ยังคุ้มเลยอะครับ

แต่ในหาดใหญ่ร้านท๊อปก็ดูใหญ่ดีครับผม

ป๋าอยู่แถวไหนครับ เผื่อกลับบ้านเผื่อมีโอกาสเจอกันได้ครับผม
ผมอยู่แถวเขต8คร้าบบ ไม่ใกล้ไม่ไกลจากร้านท๊อปเท่าไรนักครับ
Wink Wink Wink  ผมก็พอทราบแนวๆนั้นหละครับ
ตอนนี้ของในรถถ้าสั่งนอกผมสั่ง
ไม่ได้ว่าจะไม่สนับสนุนในพื้นที่นะครับ
แต่ถ้าราคาเป็นธรรมอีกนิด จะดีมากๆครับ oop oop
เข้าใจเลยครับ
ผมเคยแนบๆไปถาม ครอบดิสก์เบรคเบรมโบ้ หาดใหญ่ขายกันเป็นพัน
กทม 250 บาท

Mitsubishi Tritonero Plus 2012 4ประตู ขาวมุก
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์