Languages
หน้า: [1] 2 3 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: BBB gang ออนทัวร์ ปากช่อง-โคราช  (อ่าน 15899 ครั้ง)
Yo
Newbie
*

like: 19

ไปที่ไหน ก็ชื่อนี้ Yo

« เมื่อ: มิถุนายน 01, 2012, 09:37:23 pm »

ตอนนี้มีผู้ร่วมเดินทางแล้ว 3B
B 1 ป๋านะ
B 2 ป๋าโย
B 3 ป๋ากิตติ
ออกเดินทางวันอาทิตย์ กลับวันจันทร์ จุดหมายแรก ไร่ทองสมบูรณ์ คลับ และเราจะไปพักกันที่
เดอะ บีไฮว์เพลส ปากช่อง ( ของป๋านัน ) ขากลับเราจะแวะทานสเต็ก ที่ฟาร์มโชคชัย

ถ้ามีท่านใดสนใจวันหยุด อาทิตย์-จันทร์ไปด้วยกันยินดีนะครับ

สังคมเลว เพราะคนดีท้อแท้
pakapong
Jr. Member
**

like: 18

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2012, 09:46:33 pm »

B 1 ป๋านะ
B 2 ป๋าโย
ออกเดินทางวันอาทิตย์ กลับวันจันทร์ จุดหมายแรก ไร่ทองสมบูรณ์ คลับ และเราจะไปพักกันที่
เดอะ บีไฮว์เพลส ปากช่อง ( ของป๋านัน ) ขากลับเราจะแวะทานสเต็ก ที่ฟาร์มโชคชัย

ถ้ามีท่านใดสนใจวันหยุด อาทิตย์-จันทร์ไปด้วยกันยินดีนะครับ
อยากไปแต่ไม่มี B  Cheesy Cheesy Cheesy

Black Angel No.181
Hero Member

like: 59

There is a will, there is a way!

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2012, 09:58:45 pm »

B 1 ป๋านะ
B 2 ป๋าโย

อยากไปแต่ไม่มี B  Cheesy Cheesy Cheesy

งั้นยิ่งต้องรีบเลยครับ ช่วงนี้จัด promotion มาปุ๊บแจก B ปั๊บ เข้าแก็งค์ทันที  yes!! yes!! yes!!
พิเศษ ยกเว้นขั้นตอนในการกรอกใบสมัคร
ฟรี  Cheesy Cheesy Cheesy
Pat#102
Newbie
*

like: 4

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2012, 10:04:07 pm »

อยากไปด้วย แต่ต้องเป็นโอกาสหน้าครับ

มีโปรแกรมไปลองช่วงล่างแล้ว เช้าวันอาทิตย์ไปกาญจน์ สำรวจแถวชายแดนด้านบ้านน้ำพุร้อน นอนริมแควน้อย เช้าจันทร์ ตัดเข้าสวนผึ้ง ขึ้นเขากระโจม บ่ายๆ เข้าราชบุรีเที่ยวเมืองโอ่งครับ
Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

like: 107

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2012, 10:05:44 pm »

สักวันต้องมีโอกาสไปกับแก็ง 3B  Cheesy Cheesy Cheesy

มีปาพาไปหามิตร....มิตรภาพดีๆหาได้ที่นี่
www.Pajerosport-thailand.com
pakapong
Jr. Member
**

like: 18

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2012, 10:06:20 pm »

B 1 ป๋านะ
B 2 ป๋าโย

งั้นยิ่งต้องรีบเลยครับ ช่วงนี้จัด promotion มาปุ๊บแจก B ปั๊บ เข้าแก็งค์ทันที  yes!! yes!! yes!!
พิเศษ ยกเว้นขั้นตอนในการกรอกใบสมัคร
ฟรี  Cheesy Cheesy Cheesy
เยี่ยม เยี่ยม มิตติ้งโคราชเวลามีน้อยป๋านันตัดต้องไร่ทองสมบูรณ์ออกนอกรายการ ผมกับป๋านะยังเสียดายไม่หาย

Na ratchada
Hero Member

like: 126

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2012, 10:34:33 pm »

เพราะเหตุนี้แหละป๋าหน่อย  (ปลากะพง)     ผมจึงชวนไปอีกรอบเพราะมีคนรบเร้าทนไม่ไหว 555

งานนี้มาแบบ  แฟมิรี่เดย์นะครับ พกติดรถกันไปด้วย ใครมีพกมาได้เลย  พามาร่วมสนุกกันครับกับกิจกรรมในไร่    ไม่มีพิธีรีตอง  ไม่มีวางแผน  คุยกัน  สนใจที่ไหนก็กด GPS ไปกันครับ

เป้าหมายก็วนๆอยู่แถวปากช่องนั้นแหละครับ   อาจจะมีเก็บภาพอ้อมเขาใหญ่  ด้วยนะ   
Takab
Jr. Member
**

like: 11

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2012, 07:43:51 am »

อยากไปด้วยจังครับ แต่ไม่พร้อมมม
EnGiNeEriNg No.407
Hero Member

like: 13

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2012, 09:08:56 am »

เพราะเหตุนี้แหละป๋าหน่อย  (ปลากะพง)     ผมจึงชวนไปอีกรอบเพราะมีคนรบเร้าทนไม่ไหว 555

งานนี้มาแบบ  แฟมิรี่เดย์นะครับ พกติดรถกันไปด้วย ใครมีพกมาได้เลย  พามาร่วมสนุกกันครับกับกิจกรรมในไร่    ไม่มีพิธีรีตอง  ไม่มีวางแผน  คุยกัน  สนใจที่ไหนก็กด GPS ไปกันครับ

เป้าหมายก็วนๆอยู่แถวปากช่องนั้นแหละครับ   อาจจะมีเก็บภาพอ้อมเขาใหญ่  ด้วยนะ   
ไอ้หยาพรุ่งนี้นี่ อยากไปต้องทำไงอะครับ.... Wink Wink Wink Wink
puengnoi (นัน)
Hero Member

like: 86

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2012, 10:27:05 am »

ไอ้หยาพรุ่งนี้นี่ อยากไปต้องทำไงอะครับ.... Wink Wink Wink Wink
ไม่ยากคับ เคลียวันว่างมาได้เลยครับปากช่องไม่ไกล ต้องขอโทษป๋า ๆครับทริปมิตติ้งคราวที่แล้ว
เวลาไม่พจริง ๆ จำเป็นต้องตัดทองสมบูรณ์ออกเพราะต้องใช้เวลามากพอสมควร (อยากให้ป๋า ๆมากันอีกรอบอ่ะ Cheesy Cheesy)แต่น้องอ้อมไม่แน่ใจจะได้เจอรึป่าว ผมว่าน้องไม่กล้ามาเจอพวกเราหรอกครับ  เพราะมีแต่หนุ่มโสด ๆ ทั้งน้านนนนน)  Wink Wink Wink

IMG]http://i1082.photobucket.com/albums/j379/moyamedia/aaa.jpg[/img]
Hero Member

« ตอบ #10 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2012, 12:00:10 pm »

ไม่ยากคับ เคลียวันว่างมาได้เลยครับปากช่องไม่ไกล ต้องขอโทษป๋า ๆครับทริปมิตติ้งคราวที่แล้ว
เวลาไม่พจริง ๆ จำเป็นต้องตัดทองสมบูรณ์ออกเพราะต้องใช้เวลามากพอสมควร (อยากให้ป๋า ๆมากันอีกรอบอ่ะ Cheesy Cheesy)แต่น้องอ้อมไม่แน่ใจจะได้เจอรึป่าว ผมว่าน้องไม่กล้ามาเจอพวกเราหรอกครับ  เพราะมีแต่หนุ่มโสด ๆ ทั้งน้านนนนน)  Wink Wink Wink
อยากเจอบ้างจัง....
...
Full Member

like: 63

« ตอบ #11 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2012, 12:15:56 pm »

ครั้งนี้ไปไม่ได้ ขอเป็นโอกาสหน้านะครับ  สาธุ

เสียดายมากที่ไม่ได้ไปร่วมทดลองของดี ไม่ได้ร่วมแจมพูดคุยกับป๋านันและรวมทั้งอาจจะมีสมาชิกที่ผมไม่เคยเจอมาด้วย
แถมแวะทานสเต็ก ที่ฟาร์มโชคชัยนี่ของชอบผมเลย  joob
Blacklancer
Founder
Hero Member

like: 56

« ตอบ #12 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2012, 03:40:37 pm »

..............

เดินทางปลอดภัยครับพี่น้อง.............

แพะ ผมพอดี จะไปอาบน้ำทะเล.... อิอิ   Cheesy Cheesy

อาทิตย์นี้ จันทร์นี้ ไป..หัวหิน ....  ไปเล่นหอย...เก็บหอย... กินหอย........ ประมาณนั้น ...

เขาใหญ่ ...... มีนัดอีกรอบ.ก็อยากไป จร้า..........
Hero Member

« ตอบ #13 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2012, 04:56:07 pm »

..............

เดินทางปลอดภัยครับพี่น้อง.............

แพะ ผมพอดี จะไปอาบน้ำทะเล.... อิอิ   Cheesy Cheesy

อาทิตย์นี้ จันทร์นี้ ไป..หัวหิน ....  ไปเล่นหอย...เก็บหอย... กินหอย........ ประมาณนั้น ...

เขาใหญ่ ...... มีนัดอีกรอบ.ก็อยากไป จร้า..........
กินเผื่อด้วยป๋าหอยๆๆๆๆ อยากกิน.... Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy
Yo
Newbie
*

like: 19

ไปที่ไหน ก็ชื่อนี้ Yo

« ตอบ #14 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2012, 10:42:10 pm »

ค่ำคืนนี้กับ BBB gang ที่เหนื่อยล้ากันมาทั้งวัน  เดี๋ยวจะตาม up pic กันมาเรื่อยๆครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 03, 2012, 10:45:46 pm โดย Yo » บันทึกการเข้า

สังคมเลว เพราะคนดีท้อแท้
หน้า: [1] 2 3 4   ขึ้นบน
  พิมพ์