Languages
หน้า: 1 [2] 3 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: BBB gang ออนทัวร์ ปากช่อง-โคราช  (อ่าน 16037 ครั้ง)
thekop07
Hero Member

like: 200

« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2012, 10:43:22 pm »

โคราช รับแขกถี่ยิบ 

เที่ยวให้สนุกนะครับ
Yo
Newbie
*

like: 19

ไปที่ไหน ก็ชื่อนี้ Yo

« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2012, 12:12:19 am »

ยิ่งดึก ยิ่งดี

สังคมเลว เพราะคนดีท้อแท้
Yo
Newbie
*

« ตอบ #17 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2012, 12:22:44 am »

วันนี้ก็มีสาวแวะมาทำความรู้จัก  และได้สัมผัสแมวป่า   ขอบอก  น่ารักมากๆ  อยากรู้ว่าใครถามป๋านะดู   หายกันไปนานเลย

ไม่รู้ว่าไปทดสอบรถหรือไปทำอะไรกัน  สุดยอดจริงๆครับ

Liverpool(ชาติ)
Hero Member

like: 101

You'll Never Walk Alone

« ตอบ #18 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2012, 12:51:22 am »

วันนี้ก็มีสาวแวะมาทำความรู้จัก  และได้สัมผัสแมวป่า   ขอบอก  น่ารักมากๆ  อยากรู้ว่าใครถามป๋านะดู   หายกันไปนานเลย

ไม่รู้ว่าไปทดสอบรถหรือไปทำอะไรกัน  สุดยอดจริงๆครับ

ต้องใช่คนที่ผมคิด..แน่ๆเลยอ่ะ Kiss Kiss Kiss joob joob joob red heart red heart red heart
Yo
Newbie
*

« ตอบ #19 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2012, 01:08:56 am »

เรื่องนี้ต้องถามป๋านะ  เห็นตอนนี้กำลังคุยกันมันเลยครับ

note : กุญแจน้องคนนั้นของป๋าชาติ  ส่งคืนถึงมือป๋านันเรียบร้อยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 04, 2012, 01:10:47 am โดย Yo » บันทึกการเข้า

Hero Member

« ตอบ #20 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2012, 01:12:30 am »

ยิ่งดึก ยิ่งดี

แล้วอันนี้นี่...มันดียังไงเหรอครับป๋าโย
Hero Member

« ตอบ #21 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2012, 01:12:48 am »

เรื่องนี้ต้องถามป๋านะ  เห็นตอนนี้กำลังคุยกันมันเลยครับ

note : กุญแจน้องคนนั้นของป๋าชาติ  ส่งคืนถึงมือป๋านันเรียบร้อยครับ
สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ
ศัตรูของมวลชน
Full Member

like: 8

« ตอบ #22 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2012, 01:57:09 am »

แวะมาแอบดู ขอดูหน่อยนะจ๊ะ
EnGiNeEriNg No.407
Hero Member

like: 13

« ตอบ #23 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2012, 08:09:35 am »

อยากได้แบบป๋านะอะ Huh?
lek.sri No. 0979
Jr. Member
**

like: 11

« ตอบ #24 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2012, 08:39:36 am »

อยากได้แบบป๋านะอะ Huh?
แล้วคนที่ยืนพิงอยู่นั่นล่ะ ......ถึงชีวิตเลยนะ Cheesy Cheesy Cheesy
Na ratchada
Hero Member

like: 126

« ตอบ #25 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2012, 01:08:49 pm »

มีพาไปหัดขับรถต่ออีกนิดหน่อย ครับ

Na ratchada
Hero Member

« ตอบ #26 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2012, 01:55:26 pm »

BBB! Gang on Tour  กับแนวเด็กเลี้ยงแกะ  ........ ฮิ้วววววววว

หยุด 3 วัน    กับบรรยากาศหน้าฝนและได้นัดกันมา test drive ปลายหัวฉีดกันแบบ  แฟมี่ลี่  มิตติ้ง    พากันมาแบบไม่มีพิธีรีตอง  ไม่มีแผนนิ่ง  ไม่มีจอง  สำรองล่วงหน้า
มากันแบบ  มุ่งหน้าหาไปเรื่อย  เหนื่อยก็พัก    ตาม Style ครับ

เราพาเด็กๆมาเลี้ยงแกะกัน  ที่ ชิฟแลนด์  แดนแห่งแกะและมาลองลิ้มรสชาดนมแกะ  อร่อยที่ซู๊ดดดดดด

Na ratchada
Hero Member

« ตอบ #27 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2012, 02:13:06 pm »

หลังจากไปแวะดื่มด่ำกับปลาแม่น้ำที่ลำตะคอง   เราก็ตีรถกลับมาเที่ยว   ไร่ทองสมบูรณ์คลับ  กันอีกนิดหน่อยครับ

ขอต้อนรับสู่ประตู  ทองสมบูรณ์   

กิจกรรมเล็กๆ น้อยๆ  กับลูจจจ     กระเช้า
เครื่องเล่นที่ไม่มีเครื่องยนต์  ปล่อยไหลลงมา   ดันโชคร้ายของผมได้ค้นที่เบรคไม่อยู่    เลี้ยวสบัดมันทุกโค้งเลยอ่ะ
แต่มันส์มากๆ

เด็กๆก็ซ้อมความเสียวกันอีกนิดหน่อย   จัดไป  (ผู้ใหญ่....ดันกลัวความสูง)
**ขอขอบคุณเสื้อปาปักษ์ใต้จากพี่หนุม(ปลาหิมะ) ครับ

ไปปปป  ด้ายยยยย   วู๊วววว

ขากลับนั่งกระเช้าอีก  สนุกมากๆเลยค่ะ Cheesy

มาต่อด้วยของเล่นเปียกๆ  อีกหน่อย  สาดใส่กันมันส์ไปเลย

ล่องแก่ง ก็จัดปายยย

เปียกกันไปตามๆกัน   Cheesy Cheesy Cheesy

แบบเสียวๆ เด็กขอกันหมด haha

เจอรถแมลงปล่อง 3 ล้อ  กับ ATV  อีก  ช๊อบๆ   ด้วยบรรยากาศสวยๆครับ

มาต่อด้วย  การส่งตัวแทยประลองความเร็วกัน
นาจา........บุตรป๋าโย    โชว์ลีล่าก่อน

ยาซีน............บุตรป๋านะ   โชว์ดิฟเข้าโค้ง   ปล่อยมือด้วย.......แจ๋วกว่า

จัสมิน.........บุตรป๋ากิตติ    ยอมที่ไหน   ลองก็ลอง Huh??

จังหวะออกตัวนั้นเอง  สำหรับเด็กผู้หญิง   ร้องเอี๊ยดดดดดด  ออกไปเลยเหลือเชื่อ   เธอทำได้

เมื่อไม่มีการยอมกัน   ก็สนุกกันหญ่ายยยยย   เอ้าาาา     แสรดดดดดด

สนุกสนาน  ตาม Style แฟมีลี่  BBB! gang

งั้นเดี๋ยวพบกันใหม่     
Na ratchada
Hero Member

« ตอบ #28 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2012, 02:32:14 pm »

ขอต้อนรับสู่  โชคชัยฟาร์ม   ตามมาเลยครับ

ขอขอบคุณเสื้อปาปักษ์ใต้สีขาว  จากป๋าทศ ครับ

มาดูสาวเมืองย่าโมกัน  หน้าตาสวยไหม

เธอคนนี้มองหน้าผม  แล้วถามอบากจับนมไหมค่ะ....เล่นเอาผมต้องรีบยกมือ  เลย

เมื่อมีโอกาส   ทั้ง 2มือไม่รอช้า    ล็อก.......รัด.........รีด

ได้รีดเธอนั้นเอง

เดินทางกันต่อเข้าไปในไร่  ของโชคชัยฟาร์ม

มาถึงหมู่บ้าน  คาวบอย    มีการแสดง  คาวบอย

เมื่อมาถึงเมืองคาวบอย  มีหรือที่จะไม่ใช้บริการ   จัดปายยย

ของเล่นในเมืองคาวบอย  มีพอสมควร

มีการแสดงสัตว์แสนรู้ ด้วย

และให้้เรามีโอกาศ เข้าไปเลี้ยงสัตว์กัน

มันข่างเป็นวันของครอบครัว จริงๆ ครับ

เมื่อผ่านสนามประลองแรกมาแล้ว  ครั้งนี้ขอวัดกันอีกครับ   ในทุ่งกว้างกับ ATV 150cc

ตะลุยกันเข้าไป  2KM กว่าๆ

กลับออกมา  เหนือย  หมดแรงไปตามๆกัน  เลยมาแวะชิมเนื้อโค  กันหน่อย

โต๊ะเด็ก  ก็แยกไปส่วนตัวเลบ  1 มุม  จัดการกันเอง

อำาาาาาา

เก็บภาพบางส่วนมาฝากป๋าอ๊อด  ให้น้ำลายไหลเยิ้มเล่นๆ  อิ  อิ

ขอแค่นี้ก่อนครับ   ป๋าโย  ป๋ากิต  มีอะไรเอามาโชว์หน่อยครับ

**ต้องขออภัย  กล้องลืมชาร์ทแบต   ใช้มือถือตลอดเลยไม่ค่อยชัดเท่าไหร่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 05, 2012, 02:49:51 pm โดย Na ratchada » บันทึกการเข้า
Takab
Jr. Member
**

like: 11

« ตอบ #29 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2012, 02:35:01 pm »

มันส์ กันน่าดูเลย ป๋าๆ  like like like
หน้า: 1 [2] 3 4   ขึ้นบน
  พิมพ์