Languages
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปาออสซี่ ตะลอนบ้านกรูด (เอารูปมาฝากในหน้า 3)  (อ่าน 27779 ครั้ง)
Nack_Nine
Full Member

like: 65

แจ๊คครับ 2.5GT X08 ID.0842

« ตอบ #60 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2012, 11:48:46 am »

กำลังทะเลาะ เอ้ยยย ปรึกษากับ ผบ. อยู่ว่าเสาร์อาทิตย์นี้จะไปไหนกันดี...  ทนไม่ได้
TAZZ
Sr. Member

like: 51

ปาออสซี่

« ตอบ #61 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2012, 03:54:32 pm »

เห็นบรรยากาศแล้ว สวยงามมาก อยากไป ชายทะเลเงียบสงบไม่ค่อยมีคนมากมายให้ปวดหัว เหมาะกับการสุดดมกลิ่นธรรมชาติมากๆ อยากไป แต่คงไม่ค่อยได้ไปเพราะ ไม่ค่อยมีวันหยุดยาวครับ ไปได้เต็มที่คืนวันเสาร์ เย็นวันอาทิตย์กลับ แค่นั้นอะครับมันก็ไม่หนุกหนานอีก  สงสัยต้องซื้อนาฬิกาอีกเรือนแล้วครับป๋าตาม ผมจะได้มีเวลากะเขาบ้าง haha

ป๋าต้น อยากได้เวลานาฬิกาไม่ต้องซื้อครับ แค่หาเงินให้น้อยลงเวลาก็เหลือเพิ่มขึ้นละ  bad smile bad smile bad smile haha haha haha

สังคมล้มเหลว ไม่ใช่เพราะคนไม่ดีมีมากกว่าคนดี แต่เป็นเพราะคนในสังคมเพิกเฉยต่อความไม่ดี เท่ากับสนับสนุนคนไม่ดี สุดท้ายคนดีก็อยู่ไม่ได้
TAZZ
Sr. Member

ปาออสซี่

« ตอบ #62 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2012, 03:56:28 pm »

โอโห ป๋าน้องตามครับ ทำรีวิวได้ละเอียดมากครับ
ถ้าว่างซัก7วันจะให้ช่วยทำรีวิวสถานที่ท่องเที่ยวของประจวบคีรีขันธ์ตอนล่าง
หมายถึงจากประจวบลงมานะครับ คนยังไม่ค่อยรู้จักมากนัก
รู้จักแต่ประจวบตอนบน(หัวหิน  ปราณบุรี)

ขอบคุณครับป๋ากุ้ง ถ้ามีโอกาสว่างๆ หยุดยาวๆหน่อย ได้ไปเยี่ยมป๋ากุ้งอีกแน่ เด็กๆชอบดำน้ำมากๆครับ รอบนี้รับรองผมไม่พลาก Banana Boat ของป๋าแน่ๆ  haha haha haha bad smile bad smile bad smile

สังคมล้มเหลว ไม่ใช่เพราะคนไม่ดีมีมากกว่าคนดี แต่เป็นเพราะคนในสังคมเพิกเฉยต่อความไม่ดี เท่ากับสนับสนุนคนไม่ดี สุดท้ายคนดีก็อยู่ไม่ได้
TAZZ
Sr. Member

ปาออสซี่

« ตอบ #63 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2012, 03:58:33 pm »

ป๋าตาม สงสัยต้องหาเวลาจัดทริปท่องเที่ยวบ้างแล้วครับ ผมจะได้ติดสอย ห้อยตามไปด้วย555

ป๋าต้น ป๋าจะมาตามผมหรอออออออออ ผมเกรงว่าผมจะตามป๋าไม่ทันมากกว่าอะคร้าาาาาาาาาบ  haha haha

TAZZ
Sr. Member

ปาออสซี่

« ตอบ #64 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2012, 04:00:01 pm »

กำลังทะเลาะ เอ้ยยย ปรึกษากับ ผบ. อยู่ว่าเสาร์อาทิตย์นี้จะไปไหนกันดี...  ทนไม่ได้

บ้านกรูดเป็นตัวเลือกที่ดีครับ ป๋าแจ๊ค น้ำใส ทะเลสวย หาดสงบ แถมมีป๋ากุ้งผู้ใจดีคอยต้อนรับสมาชิกบ้านเราทุกท่านที่แวะเวียนไปเยี่ยมครับ 

TON_2335
Jr. Member
**

like: 5

« ตอบ #65 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2012, 04:01:48 pm »

โอโห ป๋าน้องตามครับ ทำรีวิวได้ละเอียดมากครับ
ถ้าว่างซัก7วันจะให้ช่วยทำรีวิวสถานที่ท่องเที่ยวของประจวบคีรีขันธ์ตอนล่าง
หมายถึงจากประจวบลงมานะครับ คนยังไม่ค่อยรู้จักมากนัก
รู้จักแต่ประจวบตอนบน(หัวหิน  ปราณบุรี)

ขอบคุณครับป๋ากุ้ง ถ้ามีโอกาสว่างๆ หยุดยาวๆหน่อย ได้ไปเยี่ยมป๋ากุ้งอีกแน่ เด็กๆชอบดำน้ำมากๆครับ รอบนี้รับรองผมไม่พลาก Banana Boat ของป๋าแน่ๆ  haha haha haha bad smile bad smile bad smile
ป๋าตาม ไปบ้านกรูดบอกผมด้วย เค้ามีตำนานนะครับ ไปแล้วต้องกลับไปอีก และก็ทำงานทุกวันยังไม่พอใช้เลย 555

ชายคนหนึ่ง ขี่ควาย หมายที่หนึ่ง       ขี่ไปครึ่ง ลืมที่หมาย จะไปไหน
เดินเวียนวน ไร้ปลายทาง ที่จะไป      หมดอาลัย ต้องทนอยู่ คู่กับควาย
TAZZ
Sr. Member

ปาออสซี่

« ตอบ #66 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2012, 04:08:07 pm »

ป๋าตาม ไปบ้านกรูดบอกผมด้วย เค้ามีตำนานนะครับ ไปแล้วต้องกลับไปอีก และก็ทำงานทุกวันยังไม่พอใช้เลย 555

ก็ป๋าเล่นแต่งน้องปาซะจนจะเป็น Transformer อยู่แล้วนิ เดี๋ยวพอไม่มีอะไรให้แต่งเงินก็เหลือเองแหละป๋า  haha haha grimace

TON_2335
Jr. Member
**

like: 5

« ตอบ #67 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2012, 04:31:10 pm »

เดิมๆบ้านๆครับป๋า งดแต่งแล้วครับ ตอนนี้ไปบ้าทีวีแทน555 จนเป็นพักๆครับ

ชายคนหนึ่ง ขี่ควาย หมายที่หนึ่ง       ขี่ไปครึ่ง ลืมที่หมาย จะไปไหน
เดินเวียนวน ไร้ปลายทาง ที่จะไป      หมดอาลัย ต้องทนอยู่ คู่กับควาย
Kung Bankrood(กุ้ง)
Sr. Member

like: 60

หงส์พันธ์แท้

« ตอบ #68 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2012, 06:54:28 pm »

ยินดีต้อนรับสมาชิกทุกท่านครับ หากจะมาเที่ยวบ้านกรูด ที่พักมีหลายเกรด
มีหลายราคาครับ แต่ที่สำคัญมันมีราคาพรรคพวก ราคาเพื่อนมีครับ
P.M.มาครับ รับรองเต็มที่ ถือว่าเราเป็นเพื่อนกันครับ

TAZZ
Sr. Member

ปาออสซี่

« ตอบ #69 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2012, 07:25:06 pm »

ยินดีต้อนรับสมาชิกทุกท่านครับ หากจะมาเที่ยวบ้านกรูด ที่พักมีหลายเกรด
มีหลายราคาครับ แต่ที่สำคัญมันมีราคาพรรคพวก ราคาเพื่อนมีครับ
P.M.มาครับ รับรองเต็มที่ ถือว่าเราเป็นเพื่อนกันครับ

like like like red heart red heart red heart

jib and bim
Hero Member

like: 31

« ตอบ #70 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2012, 09:56:13 pm »

เห็นแล้วอยากเที่ยวขึ้นมาทันทีเลยครับป๋า ยอดเยี่ยม...ดำน้ำถ่ายรูปเหนื่อยจริงๆครับ ยิ่งมีชูชีพด้วยนะ  extreme sexy girl
thekop07
Hero Member

like: 200

« ตอบ #71 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2012, 10:06:41 pm »

ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม

มีโอกาสเมื่อไหร่ ขอก็อปปี้เลยนะครับป๋าตาม...
และขอมอบตัวด้วยนะครับป๋ากุ้ง  สาธุ
Sr. Member

« ตอบ #72 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2012, 08:51:36 am »

ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม

มีโอกาสเมื่อไหร่ ขอก็อปปี้เลยนะครับป๋าตาม...
และขอมอบตัวด้วยนะครับป๋ากุ้ง  สาธุ
ยินดีครับป๋า. คบกับผมกระเป๋าไม่แหกครับ

auddyza
Hero Member

like: 127

« ตอบ #73 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2012, 09:01:01 am »

อยากทำบ้าง แต่ติดตรงที่ดำน้ำแล้วตรูดโผล่ ไม่ยอมจม อิอิ
Sr. Member

« ตอบ #74 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2012, 09:18:08 am »

อยากทำบ้าง แต่ติดตรงที่ดำน้ำแล้วตรูดโผล่ ไม่ยอมจม อิอิ
ก่อนดำน้ำ ให้เข้าศูนย์ถ่วงตรูดก่อนครับ

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7   ขึ้นบน
  พิมพ์