Languages
หน้า: 1 2 3 [4]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: (( จิตอาสาทำความสะอาดหลังน้ำลด...บ้านป๋าที่โดนน้ำท่วม ))  (อ่าน 18630 ครั้ง)
Jj jero
Founder
Jr. Member

like: 14

ความรู้จำเขามา ปัญญาต้องหาเอง

« ตอบ #45 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2011, 08:30:42 am »

สาธุ

หวัดดีครับ โทษทีครับมะค่อยได้เข้าเวปบ้านปาเลย บ้านผมใกล้ๆป๋าหมู หมู่บ้านผมตอนท่วมหนักๆ ผมอยู่โซนต่ำแต่ก็ไม่เข้าบ้านแค่ท่วมถนนนิดเดียว

ตอนนี้ไม่มีไรแล้วที่บ้าน แต่ที่ร้านผมในบางกรวยใกล้บ้านป๋าโจ้ ยังท่วมอยู่ บ้านป๋าโจ้ยิ่งหนัก ก็ยังไม่รู้ว่าจะลดเมื่อไหร่ ก็ต้องลุยไปดูเกือบทุกวัน ถ้าที่ร้านผม

ในร้านแห้งผมมีไดโว่ 2 ตัวจะเอาไปช่วยครับ และมีผบ.ชอบขัด ถู อยู่ 1 คนด้วย(เมื่อวานไปบ้านเพื่อนแถววัดสวนแก้ว ม.โฮมเพลส เพื่อนแฟนป๋าต็อกกี้ที่จบมาด้วยกันที่ผมเคยพาไปมิตติ้งอะครับ

ก้นั่งเรือเข้าไปช่วยเค้าขัด ถู ในบ้าน ชอบมาก)

ยังไงป๋าต็อกกี้โทรมาได้เลยนะครับ 081-8330697 ถ้าว่างไปแน่นอน 

ขอบคุณครับป๋าแป๊ะ....ถ้าเรือของเวปเรามาก็สามารถ ยืมเรือไปดูร้านได้นะครับ (สู้ๆครับป๋า)

ขอบคุณครับป๋าต็อกกี้ น่าจะไม่ต้องอะครับป๋า เริ่มแห้งแล้วครับ สาธุ

เฮ้อ... Cry บ้านผมยังไม่ลดพอที่จะทำความสะอาดได้เลยครับเป็นบ้านเก่าพื้นที่ต่ำกว่าถนน 

รอๆครับป๋า....เกรงแต่ว่าพอน้ำลงแล้วจะไม่ว่างอ่ะ... 10-16 ธ.ค เริ่มเดินสายอีกแล้ว

ป๋าโจ้แห้งยัง  วันนี้ขับผ่านด้านหน้ามันยังท่วมอยู่ชะมะครับ น้ำดำปี๋เลย เฮ้อ......เซ็งแทน บ้านป๋าโจ้เข้าไปลึกไม๊ครับ แห้งแล้วให้ช่วยไรบอกนา yes!!

ไปหนายครับ ป๋าต็อก good

ยังแห้งไม่หมดเลยครับป๋าคาดว่าวันสองวันนี้น่าจะเห็นหน้าเห็นหลังกันหล่ะครับ. . . Cool

หนุ่มตอนปลาย  ผู้ชายอายุน้อย
Akepapah
ปาน้ำตาล บางบอน ID 0107
Newbie
*

like: 2

« ตอบ #46 เมื่อ: มกราคม 15, 2012, 05:31:52 pm »

wไม่ได้เข้ามานาน ยังมีบ้านป๋าท่านใดอีกหรือป่าวคับ จะได้ไปช่วยกันคับ

เรา รัก น้อง ปา
bbcover5
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #47 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2012, 11:06:10 am »

ใจดีกันทุกคนเลย อ๋าย!!!!!

บริษัททำความสะอาด ครบวงจรด้วยแม่บ้านมืออาชีพ
TokKy (No. 12)
Just Do It!!
Founder
Hero Member

like: 48

« ตอบ #48 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2012, 12:14:25 pm »

ใจดีกันทุกคนเลย อ๋าย!!!!!

55++ข้อความ ใจดีแต่ตัว Emo ป๋าโหดแท้

ปล. โชคดีที่น้ำไม่ท่วมในปีนี้.....เอาอยู่

<<ถ้าจะทำต้องทำให้ดี ถ้าไม่ดีอย่าทำ>>
หน้า: 1 2 3 [4]   ขึ้นบน
  พิมพ์