Languages
หน้า: 1 ... 236 237 238 239 240 241 242 243 [244] 245 246 247 248 249 250 251 252 ... 272   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: @...Welcome...Toทริปกระบี่...ลันตา...ลั้นล้าที่ศาลาตันรีสอรท์...22-24เมษ 2554@  (อ่าน 983924 ครั้ง)
Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

like: 107

« ตอบ #3645 เมื่อ: เมษายน 20, 2011, 09:51:48 am »

หลวงปู่ศุข    สุขใจให้หายเศร้า  
                        หลวงพ่อเงิน เงินเข้ากระเป๋าหนา
                        หลวงพ่อสด  สดใสไร้โรคา
                        หลวงปู่ทวด  เหยียบฟ้ามาคุ้มกันภัย
                สุขสันต์วันเกิดคับ พี่สาวที่น่ารักของพวกเราทุกๆๆคน สาธุ

like like like like

มีปาพาไปหามิตร....มิตรภาพดีๆหาได้ที่นี่
www.Pajerosport-thailand.com
ปาท่องโก๋(ตัวน.) No.19
Hero Member

like: 5

ดวงตาสีทองของคืนวัน..ฉันซุกซ่อนฝันไว้ใกล้..ใกล้เธอ

« ตอบ #3646 เมื่อ: เมษายน 20, 2011, 09:52:28 am »

ผมชอบคำนี้โดน

วาดฝันไป...ตามที่ใจปรารถนา...
ถ้าความปรารถนาเราไม่ทำร้ายใคร ก็ทำไปเหอะ...ชิมิ..ชิมิ  น้องเอก

เธอมาจากไหน..ฉันมาจากไหน..วันหนึ่งเราเข้ากันได้  สงสัย  สงสัย.......แก๊งค์ อ่ะโต๊ยยย ปักษ์ใต้
Ying Ying
Jr. Member
**

like: 1

« ตอบ #3647 เมื่อ: เมษายน 20, 2011, 09:53:43 am »

หลวงปู่ศุข    สุขใจให้หายเศร้า  
                        หลวงพ่อเงิน เงินเข้ากระเป๋าหนา
                        หลวงปู่ทวด  เหยียบฟ้ามาคุ้มกันภัย
                สุขสันต์วันเกิดคับ พี่สาวที่น่ารักของพวกเราทุกๆๆคน สาธุ

like like like like

like like like like like like like like

คุยกับคนพาลใช้เวลา 1 นาทียังมากไป!! คุยกับกัลยาณมิตรใช้เวลาทั้งชีวิตยังไม่พอ !!!
Hero Member

ดวงตาสีทองของคืนวัน..ฉันซุกซ่อนฝันไว้ใกล้..ใกล้เธอ

« ตอบ #3648 เมื่อ: เมษายน 20, 2011, 09:54:13 am »

สาธุ เช่นกันนะน้อง อิอิ

เธอมาจากไหน..ฉันมาจากไหน..วันหนึ่งเราเข้ากันได้  สงสัย  สงสัย.......แก๊งค์ อ่ะโต๊ยยย ปักษ์ใต้
Hero Member

« ตอบ #3649 เมื่อ: เมษายน 20, 2011, 10:02:26 am »

ป๋าคิมลันตาว่าไง

Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

« ตอบ #3650 เมื่อ: เมษายน 20, 2011, 10:03:01 am »

ทริปกระบี่ลันตาลั้นล้า...ที่ศาลาตันรีสอร์ทค๊าบบบบ22-24/เมษ./2554

อัพเดต ณ วันที่ 20/4/54

1.ประธานนายหัว นายหัวหนุ่ม....ผู้ใหญ่ 2 เด็ก 3                ห้อง  A 1.
2.นายหัวตี้.....ผู้ใหญ่ 2                                                       ห้อง  P1                                          
3.นายหัวทศ-น้องจุ๊.....ผู้ใหญ่ 2 เด็ก 1                               ห้อง  11.
4.นายหัวอ้อ...ผู้ใหญ่2 เด็ก 1                                              ห้อง  2.
5.นายหัวเยียร์ กับ ขี้ข้า แอ้นท์....ผู้ใหญ่ 3                         ห้อง  B 1.
6.นายหัวเป้-พี่หยา...ผู้ใหญ่ 2 เด็ก 2                                   ห้อง  A 2.
7.นาญสั่งถอย-หน่อยสั่งลุย...ใหญ่ 2 เด็ก 2                        ห้อง  3.
8.นายหัวคม(น้องใหม่).....ใหญ่ 2 เด็ก 2                             ห้อง  6.
9.นายหัวเอก-น้องหญิงคาร์บอม....ใหญ่ 3                          ห้อง  16.
10.นายหัวปาป่น....ใหญ่ 6   เด็ก  4                                     ห้อง  P3-9-10.
11.นายหัวแป้นแปร๊ดแปร๊ดดดด ใหญ่ 4 เด็ก 2                     ห้อง  4-14-15
12.นายหัวนัท...ใหญ่ 2  เด็ก1                                              ห้อง  7.
13.นายหัวพีระ.....ใหญ่ 2 เด็ก 1                                          ห้อง  1.
14.น้องปุ๊ สุราษ...ใหญ่ 2                                                     ห้อง  12.
15.นายหัวเปิ้ล ภูเก็ต... ใหญ่7  เด็ก 4                                 ห้อง  17.+ห้องP4
16.ป๋าลุ้น(แอดมิน)......ผู้ใหญ่ 2   เด็ก 2                             ห้อง B2
17.ป๋าน่าน ระนอง...ใหญ่ 3                                                 ห้อง 8
18.ป๋าอ๋อง ภูเก็ต...ใหญ่  2                                                 ห้อง  เสริม

อัพหน่อยใกล้วันงานแล้วคับ...
ยอดรวมตอนนี้นะคับ.....ผู้ใหญ่ 50 คน     เด็ก  28 คน  รวมทั้งหมด 78 คน

อีก 2 วันเตรียมตัวลั้นล้าแล้วจร้าาาาาา

มีปาพาไปหามิตร....มิตรภาพดีๆหาได้ที่นี่
Paloma
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3651 เมื่อ: เมษายน 20, 2011, 10:16:38 am »

hi  Cheesy  หวัดดีค่ะ น้องใหม่ปักษ์ใต้ แต่ยังมะมีน้องปาใช้ อยู่ในช่วงตัดสินใจ เลยขอมาเป็นน้องๆ ของกลุ่มก่อนนะคะ  ขอให้หนุกหนาน ลันตา คร่าาาาาา   hi

red heart  ยินดีต้อนรับครับ    ไม่มีปาใช้ แต่รักหนุกหนานก็เข้าแกงค์เราได้ครับ      red heart

ตัดสินใจยังงัยก็มาคุยกันบ่อยๆ ได้ครับ   Smiley
ขอบคุงมากกกงัฟฟฟฟฟ  ตอนนี้ยังมะใช้ปา แต่ก็สาวกมิตซูเหมือนกันงัฟฟฟ ใช้ แลนเซอร์คร้าบบบ Huh? Kiss Cool secret_smile

หวัดดีและยินดีตอนรับนะคับ ... ซื้อเลยไม่ต้องคิดมาก... ตอนที่ผมซื้อ  ผมทั่งไม่ได้ลองขับ ทั่งไม่ได้เห็นด้านในตัวรถ ไม่ได้จับด้วยซ้ำ ได้แต่น้องปาผ่านไปผ่านมา

ผมได้เข้ามาเป็นสามชิก Pajerosport  ชอบและรักในน้ำจัยในการตอนรับ โดยเฉพาะป๋าๆพี่บ่าวชาวปักษ์ใต้

ตัดสินจัยสะงัง .........  ผลที่ได้

1. เวลาทำงานน้อยลง ( ตอบแต่กระทู้ )
2. สายตาสั้นลง ( ต้องรีบอ่านเพราะกระทู้ไปเร็วมาก )
3. ปวดหัว ( เพราะต้องคิดว่าจะหาอะไรสร้างสันความบันทึงดี )
4. และอื่นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆอีกมากมาย

สรุป ไม่ต้องซื้อก็ได้มาเทียวกับเราก่อนเลย.....อิอิ

แล้วจะหลงรักใน  แก๊งค์ อ่ะโต๊ยยย ปักษ์ใต้  และ pajerosport-thailand

และอีกอย่างที่ผมอยากจะบอกคับ ต้องขอบคุณพื้นที่ดีๆตอนรับด้วยความอุบอุ่น   pajerosport-thailand  
 red heart

จะบอกล่ะสิว่าตัวเองเข้าเว็ปเป็นสมาชิกก่อนซื้อรถเกือบ 6 เดือน

.... อิอิ  อาจารย์ปุ๊ ก็บอกเค้าหมดเลย..... ฮือๆๆ
แหมมมมม จะบอกว่าตัวปลาบินเองก็แอบเข้ามาเว็ปนี้ซักพักนึงแล้วเหมือนกันค่ะ อิอิ แต่เพิ่งตัดสินใจสมัครเพราะหลงรักความน่ารักของปาปักษ์ใต้ และปาทั่วทั้งประเทษ น่ารัก อบอุ่น ช่วยเหลือเป็นกันเอง ตอนนี้ 90 %  ซื้อแน่นอนแล้วค่ะ  แต่เรื่องเงินๆ ทองๆ ต้องขอเวลารอบคอบอีกนิ๊สสสสสสสสนุง    ขอบคุณป๋าๆๆๆๆ และบรรดา ผบ. ของป๋าๆ (เห็นเค้าเรียกกันน่ารักดีงัฟ) ทุกท่านนะคะ  คงได้เจอกันและร่วมทริปกันค่ะ   สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ red heart red heart red heart red heart
เอกเอนกประสงค์ No.32
Hero Member

like: 19

« ตอบ #3652 เมื่อ: เมษายน 20, 2011, 10:21:45 am »

hi  Cheesy  หวัดดีค่ะ น้องใหม่ปักษ์ใต้ แต่ยังมะมีน้องปาใช้ อยู่ในช่วงตัดสินใจ เลยขอมาเป็นน้องๆ ของกลุ่มก่อนนะคะ  ขอให้หนุกหนาน ลันตา คร่าาาาาา   hi

red heart  ยินดีต้อนรับครับ    ไม่มีปาใช้ แต่รักหนุกหนานก็เข้าแกงค์เราได้ครับ      red heart

ตัดสินใจยังงัยก็มาคุยกันบ่อยๆ ได้ครับ   Smiley
ขอบคุงมากกกงัฟฟฟฟฟ  ตอนนี้ยังมะใช้ปา แต่ก็สาวกมิตซูเหมือนกันงัฟฟฟ ใช้ แลนเซอร์คร้าบบบ Huh? Kiss Cool secret_smile

หวัดดีและยินดีตอนรับนะคับ ... ซื้อเลยไม่ต้องคิดมาก... ตอนที่ผมซื้อ  ผมทั่งไม่ได้ลองขับ ทั่งไม่ได้เห็นด้านในตัวรถ ไม่ได้จับด้วยซ้ำ ได้แต่น้องปาผ่านไปผ่านมา

ผมได้เข้ามาเป็นสามชิก Pajerosport  ชอบและรักในน้ำจัยในการตอนรับ โดยเฉพาะป๋าๆพี่บ่าวชาวปักษ์ใต้

ตัดสินจัยสะงัง .........  ผลที่ได้

1. เวลาทำงานน้อยลง ( ตอบแต่กระทู้ )
2. สายตาสั้นลง ( ต้องรีบอ่านเพราะกระทู้ไปเร็วมาก )
3. ปวดหัว ( เพราะต้องคิดว่าจะหาอะไรสร้างสันความบันทึงดี )

สรุป ไม่ต้องซื้อก็ได้มาเทียวกับเราก่อนเลย.....อิอิ

แล้วจะหลงรักใน  แก๊งค์ อ่ะโต๊ยยย ปักษ์ใต้  และ pajerosport-thailand

และอีกอย่างที่ผมอยากจะบอกคับ ต้องขอบคุณพื้นที่ดีๆตอนรับด้วยความอุบอุ่น   pajerosport-thailand  
 red heart

จะบอกล่ะสิว่าตัวเองเข้าเว็ปเป็นสมาชิกก่อนซื้อรถเกือบ 6 เดือน

.... อิอิ  อาจารย์ปุ๊ ก็บอกเค้าหมดเลย..... ฮือๆๆ
แหมมมมม จะบอกว่าตัวปลาบินเองก็แอบเข้ามาเว็ปนี้ซักพักนึงแล้วเหมือนกันค่ะ อิอิ แต่เพิ่งตัดสินใจสมัครเพราะหลงรักความน่ารักของปาปักษ์ใต้ และปาทั่วทั้งประเทษ น่ารัก อบอุ่น ช่วยเหลือเป็นกันเอง ตอนนี้ 90 %  ซื้อแน่นอนแล้วค่ะ  แต่เรื่องเงินๆ ทองๆ ต้องขอเวลารอบคอบอีกนิ๊สสสสสสสสนุง    ขอบคุณป๋าๆๆๆๆ และบรรดา ผบ. ของป๋าๆ (เห็นเค้าเรียกกันน่ารักดีงัฟ) ทุกท่านนะคะ  คงได้เจอกันและร่วมทริปกันค่ะ   สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ red heart red heart red heart red heart

red heart เราได้สมาชิกเพิ่มอีกหนึ่ง ....  

ผมขอแนะนำตัวคับ เอกปาสุราษ ป๋าเค้าเรียกเอกเอนกประสงค์ .... ยินดีตอนรับอีกครั้งนะคับป๋าปลาบิน

Paloma
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3653 เมื่อ: เมษายน 20, 2011, 10:23:46 am »

hi  Cheesy  หวัดดีค่ะ น้องใหม่ปักษ์ใต้ แต่ยังมะมีน้องปาใช้ อยู่ในช่วงตัดสินใจ เลยขอมาเป็นน้องๆ ของกลุ่มก่อนนะคะ  ขอให้หนุกหนาน ลันตา คร่าาาาาา   hi

red heart  ยินดีต้อนรับครับ    ไม่มีปาใช้ แต่รักหนุกหนานก็เข้าแกงค์เราได้ครับ      red heart

ตัดสินใจยังงัยก็มาคุยกันบ่อยๆ ได้ครับ   Smiley
ขอบคุงมากกกงัฟฟฟฟฟ  ตอนนี้ยังมะใช้ปา แต่ก็สาวกมิตซูเหมือนกันงัฟฟฟ ใช้ แลนเซอร์คร้าบบบ Huh? Kiss Cool secret_smile

red heart

red heart red heart เห็นด้วยคับ ซื้อเลย ของผมตอนซื้อ ซื้อโดยไม่เห็นรถเลยยังไม่รู้รถหน้าตาเป็นไงเพราะตอนนั้นยังไม่เปิดตัว
  นี้ก็ใช้มา2จะ3ปีแล้วยังไม่มีปัญหาอะไรแลย good good
+1 ซื้อเลยค่ะ ของพี่ก็ไม่ได้เลือกเองค่ะ ลูกชายเป็นคนเลือก ตอนนี้ Happy  กันทุกคนจร้า Cheesy
ขอบคุณทุกคนมากค่ะ น่ารักจัง รู้สึกถึงความอบอุ่นเรยยยยย   อ้อ  Cheesy Cheesy ต้องHappy Birthday สำหรับพี่หน่อย (พี่ปาท่องโก๋คู่ใหญ่ ครอบครัวตัวน.) ด้วยนะคะ วันเกิดปีนี้และทุกๆวันจากนี้ไป ขอให้มีจิตใจที่แข็งแรง ร่ำรวยความสุข ไม่เจ็บ ไม่จน นะคะ  ฝากเนื้อฝากตัว น้องคนเล็กอีกซักคนนะคะคุณพี่   สาธุ สาธุ Cheesy red heart joob red heart
Hero Member

« ตอบ #3654 เมื่อ: เมษายน 20, 2011, 10:27:19 am »

ยินดีต้อนรับคุณปลาบิน...และขอบคุณนะคะ เข้ามาบ่อยๆนะคะ ยังไม่ซื้อรถก็ไปเที่ยวด้วยกันได้ค่ะ
ทุกอย่างอยู่ที่ใจ...รถแค่องค์ประกอบ red heart red heart red heart

Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

« ตอบ #3655 เมื่อ: เมษายน 20, 2011, 10:29:01 am »

ยินดีต้อนรับคุณปลาบิน...และขอบคุณนะคะ เข้ามาบ่อยๆนะคะ ยังไม่ซื้อรถก็ไปเที่ยวด้วยกันได้ค่ะ
ทุกอย่างอยู่ที่ใจ...รถแค่องค์ประกอบ red heart red heart red heart
red heart red heart red heart red heart Kiss Kiss Kissโดนจิงๆๆๆๆๆๆ

Paloma
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3656 เมื่อ: เมษายน 20, 2011, 10:31:55 am »

hi  Cheesy  หวัดดีค่ะ น้องใหม่ปักษ์ใต้ แต่ยังมะมีน้องปาใช้ อยู่ในช่วงตัดสินใจ เลยขอมาเป็นน้องๆ ของกลุ่มก่อนนะคะ  ขอให้หนุกหนาน ลันตา คร่าาาาาา   hi

red heart  ยินดีต้อนรับครับ    ไม่มีปาใช้ แต่รักหนุกหนานก็เข้าแกงค์เราได้ครับ      red heart

ตัดสินใจยังงัยก็มาคุยกันบ่อยๆ ได้ครับ   Smiley
ขอบคุงมากกกงัฟฟฟฟฟ  ตอนนี้ยังมะใช้ปา แต่ก็สาวกมิตซูเหมือนกันงัฟฟฟ ใช้ แลนเซอร์คร้าบบบ Huh? Kiss Cool secret_smile

red heart

.... อิอิ  อาจารย์ปุ๊ ก็บอกเค้าหมดเลย..... ฮือๆๆ
แหมมมมม จะบอกว่าตัวปลาบินเองก็แอบเข้ามาเว็ปนี้ซักพักนึงแล้วเหมือนกันค่ะ อิอิ แต่เพิ่งตัดสินใจสมัครเพราะหลงรักความน่ารักของปาปักษ์ใต้ และปาทั่วทั้งประเทษ น่ารัก อบอุ่น ช่วยเหลือเป็นกันเอง ตอนนี้ 90 %  ซื้อแน่นอนแล้วค่ะ  แต่เรื่องเงินๆ ทองๆ ต้องขอเวลารอบคอบอีกนิ๊สสสสสสสสนุง    ขอบคุณป๋าๆๆๆๆ และบรรดา ผบ. ของป๋าๆ (เห็นเค้าเรียกกันน่ารักดีงัฟ) ทุกท่านนะคะ  คงได้เจอกันและร่วมทริปกันค่ะ   สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ red heart red heart red heart red heart

red heart เราได้สมาชิกเพิ่มอีกหนึ่ง ....  

ผมขอแนะนำตัวคับ เอกปาสุราษ ป๋าเค้าเรียกเอกเอนกประสงค์ .... ยินดีตอนรับอีกครั้งนะคับป๋าปลาบิน
ป๋าเอกคะ  ขอบคุณสำหรับการต้อนรับที่น่ารักค่ะ  แต่ปลาบินเป็นป๋าได้ด้วยเหรอคะเนี๊ยะ  อิอิ  ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม u u ขอบคุณอีกคร้้งคร่าาาาา Cheesy Cheesy Cheesy
Ying Ying
Jr. Member
**

like: 1

« ตอบ #3657 เมื่อ: เมษายน 20, 2011, 10:34:30 am »

ป๋าเอกปล่อยไก่ ตัวโต๊โต ฮ๊ากกก ฟิ๊วสสส

ยินดีตอนรับค่ะ คุณปลาบิน น้อง ญิ๋ง ค่ะ ยินดีที่ได้รู้จักเข้ามาคุยกันทุกวันนะค่ะ พี่ ๆ ที่นี่น่ารักทุกคนค่ะ  Kiss  Kiss

คุยกับคนพาลใช้เวลา 1 นาทียังมากไป!! คุยกับกัลยาณมิตรใช้เวลาทั้งชีวิตยังไม่พอ !!!
Paloma
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3658 เมื่อ: เมษายน 20, 2011, 10:37:51 am »

ชอบที่สุดค่ะพี่หน่อยยย งั้นทริปหน้าา จะสมัครด้วยย (ถึงแม้อาจจะยังมะมีรถ) นะคะ  ยอดเยี่ยม  Cheesy joob red heart u u
Hero Member

« ตอบ #3659 เมื่อ: เมษายน 20, 2011, 10:39:54 am »

ป๋าเอกปล่อยไก่ ตัวโต๊โต ฮ๊ากกก ฟิ๊วสสส

ยินดีตอนรับค่ะ คุณปลาบิน น้อง ญิ๋ง ค่ะ ยินดีที่ได้รู้จักเข้ามาคุยกันทุกวันนะค่ะ พี่ ๆ ที่นี่น่ารักทุกคนค่ะ  Kiss  Kiss
ป๋าเอกไปเอาไก่ที่ไหนปล่อย หรือว่าแอบจับตอนไปเขาสก... haha haha

หน้า: 1 ... 236 237 238 239 240 241 242 243 [244] 245 246 247 248 249 250 251 252 ... 272   ขึ้นบน
  พิมพ์