Languages
หน้า: 1 ... 71 72 73 74 75 76 77 78 [79] 80 81 82 83 84 85 86 87 ... 272   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: @...Welcome...Toทริปกระบี่...ลันตา...ลั้นล้าที่ศาลาตันรีสอรท์...22-24เมษ 2554@  (อ่าน 983938 ครั้ง)
Ying Ying
Jr. Member
**

like: 1

« ตอบ #1170 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 11:27:10 am »

น้องญิ๋งปล่อยมานานหรือยัง ถ้านานแล้วแนะนำให้ไปตรวจร่างกาย จะได้รู้สาเหตุ
ถ้าไปตรวจร่างกายพี่แนะนำให้ตรวจป๋าเอกก่อนผู้ชายจะตรวจง่ายกว่าผู้หญิง

สมัยก่อนพี่ไม่รู้ตรวจกันทั้งคู่ ประกฏว่าสาเหตุมาจากป๋าเค้า หมอก็จัดยาให้กิน ที่สำคัญ ต้องงดเหล้า บุหรี่

จาสองปีแล้วค่ะ พี่หน่อย

คุยกับคนพาลใช้เวลา 1 นาทียังมากไป!! คุยกับกัลยาณมิตรใช้เวลาทั้งชีวิตยังไม่พอ !!!
Ying Ying
Jr. Member
**

« ตอบ #1171 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 11:28:14 am »

หวัดดีค่ะ มาแล้วค๊า เพิ่งจะว่างจากงานก็แวะเข้ามานั่งอ่านอยู่ตั้งนานไปหลายหน้าแล้ว

คิดถึงค๊า ทุกคน  สาธุ
หวัดดีจ้าน้องญิ๋ง คิดถึงมากมาย red heart
บุ๋มฝากความคิดถึงมาให้พี่หน่อยและน้องญิ๋งด้วยค๊าบบบบ...ช่วงนี่โดนงานรุมเร้ามาก.. ฮือๆๆ ฮือๆๆ
แน่ใจนะว่างานรุมเร้า...ไม่ใช่อย่างอื่นรุมเร้า....555 joob

+ 1 คร้า พี่ตี้ วันนั้นที่ทริปขนอม คุยกะพี่บุ๋มเรื่องยาจีน ไม่แน่ใจว่าใครซื้อมากินแล้ว มีลูกอ่ะ ญิ๋งอยากได้อ่ะค่ะพี่
เด๋วจะถามพี่บุ๋มให้น้านนนนน...ช้าๆได้พร้าเล่ม....เชื่อพี่!!!! joob joob joob

555 นู๋เครียดค่ะ สังคมที่นู๋อยู่ตอนนี้ หันซ้าย ขวา หน้า หลัง มีแต่คนท้อง ทั้งนั้น กดดันนน มากกก ตอนนี้ถึงขั้นหลอนแล้วค่ะ ฮือๆๆ
อย่าไปเครียดตามเขาเลย....วันนี้เป็นของเค้า..วันหน้าต้องเป็นของเรา.จิงๆๆน้านนนพี่เชื่ออย่างนี้ good good
หรือว่าป๋าเอกเอากระสุนจิงไปยิงเป้าซ้อมหมด!!!! Undecided Undecided Undecided
อยากคิดมากคับน้องญิง มามันจะมาเด๋วมันก็มาเอง พี่ยังอยากได้ลูกคนที่2เลยแต่แฟนไม่ยอม

นี้ก็กะว่าจะหาเด็กมาทำลูกอยู่               ก๊ากกกกกกกกกกกกกกก Cheesy Cheesy

เอาด้วยดินายหัว

งั้น เอาด้วยดิ  เชอะ

คุยกับคนพาลใช้เวลา 1 นาทียังมากไป!! คุยกับกัลยาณมิตรใช้เวลาทั้งชีวิตยังไม่พอ !!!
เอกเอนกประสงค์ No.32
Hero Member

like: 19

« ตอบ #1172 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 11:28:55 am »

หวัดดีค่ะ มาแล้วค๊า เพิ่งจะว่างจากงานก็แวะเข้ามานั่งอ่านอยู่ตั้งนานไปหลายหน้าแล้ว

คิดถึงค๊า ทุกคน  สาธุ
หวัดดีจ้าน้องญิ๋ง คิดถึงมากมาย red heart
บุ๋มฝากความคิดถึงมาให้พี่หน่อยและน้องญิ๋งด้วยค๊าบบบบ...ช่วงนี่โดนงานรุมเร้ามาก.. ฮือๆๆ ฮือๆๆ
แน่ใจนะว่างานรุมเร้า...ไม่ใช่อย่างอื่นรุมเร้า....555 joob

+ 1 คร้า พี่ตี้ วันนั้นที่ทริปขนอม คุยกะพี่บุ๋มเรื่องยาจีน ไม่แน่ใจว่าใครซื้อมากินแล้ว มีลูกอ่ะ ญิ๋งอยากได้อ่ะค่ะพี่
เด๋วจะถามพี่บุ๋มให้น้านนนนน...ช้าๆได้พร้าเล่ม....เชื่อพี่!!!! joob joob joob

555 นู๋เครียดค่ะ สังคมที่นู๋อยู่ตอนนี้ หันซ้าย ขวา หน้า หลัง มีแต่คนท้อง ทั้งนั้น กดดันนน มากกก ตอนนี้ถึงขั้นหลอนแล้วค่ะ ฮือๆๆ
อย่าไปเครียดตามเขาเลย....วันนี้เป็นของเค้า..วันหน้าต้องเป็นของเรา.จิงๆๆน้านนนพี่เชื่ออย่างนี้ good good
หรือว่าป๋าเอกเอากระสุนจิงไปยิงเป้าซ้อมหมด!!!! Undecided Undecided Undecided
อยากคิดมากคับน้องญิง มามันจะมาเด๋วมันก็มาเอง พี่ยังอยากได้ลูกคนที่2เลยแต่แฟนไม่ยอม

นี้ก็กะว่าจะหาเด็กมาทำลูกอยู่               ก๊ากกกกกกกกกกกกกกก Cheesy Cheesy

เอาด้วยดินายหัว

งั้น เอาด้วยดิ  เชอะ

ล้อเล่น..........อิอิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Ying Ying
Jr. Member
**

« ตอบ #1173 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 11:38:59 am »

ป๋าอ้อ เห็นราคายางรึยังค่ะ วันนี้ ลง ประมาณ 7 บาทกว่าอ่ะ  ฮือๆๆ จากมะวาน

คนไร้สังกัด
Hero Member

like: 37

« ตอบ #1174 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 11:41:18 am »

แผน 2 ครับ ถ้าห้องพักไม่พอยังมีอีกแถวครับ แต่แถวที่ 4 ไม่มี ทีวีกับตู้เย็นครับ ติดแอร์เหมือนกับห้องข้างหน้าครับ  Cheesy
ปล.พี่หน่อยน้องกรีนมีค่าเดินทางมัยครับ หรือพี่หน่อยเอาติดรถมาให้ครับ

เรื่องชาวบ้านกรูไม่ยุ่ง มุ่งแต่แต่งรถ (26/10/2555 11.00)
or.(อ้อ)No.62
Jr. Member
**

like: 0

« ตอบ #1175 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 11:43:18 am »

ป๋าอ้อ เห็นราคายางรึยังค่ะ วันนี้ ลง ประมาณ 7 บาทกว่าอ่ะ  ฮือๆๆ จากมะวาน
เห็นแล้วคับ มันจะลงอย่างนี้ไปเรือยๆคับ เพราะสต็อกยางที่เก็บไว้กำลังทยอยออกสู่ตลาดคับ

โลกใบนี้เต็มไปด้วยความมหัศจรรย์ ถ้าไม่ออกเดินทางก็ไม่มีวันค้นพบ
wanton NO.41
Jr. Member
**

« ตอบ #1176 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 11:43:49 am »

แจ้งค่าน้ำหวานคับ
กรุงไทย คุณรุจิรา 9171201122
red 1ลัง 4345 ค่าส่ง 200
green 13708
ขอบคุณค่ะ

กรีน 13708/12 =1,143.-

รายชื่อคนจองกรีน
1.ป๋าตี้ 2
2.ป๋าทศ2
3.ป๋าแป้น2
4.ป๋าแอนท์2
5.ป๋าชำนาญ2
6.ป๋าเป้ 2

สอบถามค่ะ หากปุ๊จะขอซื้อ RED สักลัง จะได้ของวันไหนค่ะ เพราะญาตจะแต่งงานวันอาทิตย์ที่ 13 นี้แล้ว จะทันมั๊ยค่ะ
Ying Ying
Jr. Member
**

« ตอบ #1177 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 11:44:05 am »

เห็นแล้วคับ มันจะลงอย่างนี้ไปเรือยๆคับ เพราะสต็อกยางที่เก็บไว้กำลังทยอยออกสู่ตลาดคับ

แล้วเมื่อไหร่จะขึ้นค่ะ

wanton NO.41
Jr. Member
**

« ตอบ #1178 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 11:45:07 am »

ลดลงดีแล้วค่ะ เพราะไม่มียางให้ขายแล้ว
Ying Ying
Jr. Member
**

« ตอบ #1179 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 11:48:34 am »

ลดลงดีแล้วค่ะ เพราะไม่มียางให้ขายแล้ว

แต่นู๋ยังมีสิค่ะพี่ปู๊

มนเจย์เจย์
Newbie
*

« ตอบ #1180 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 12:02:21 pm »

สาธุ สาธุ หวัดดีปาปักษ์ใต้ และผบ.ที่น่ารักกกกกกกกกกกกกก  ทุกคนค่ะ  ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม

นำเข้าเสื้อผ้าเด็ก พรีออเดอร์ยกแพ็คราคาส่ง jjkidshop.pantown.com
ซื้อปลีกแวะ ร้านนี้ค่ะ http://www.jjkidshop.com
มนเจย์เจย์
Newbie
*

« ตอบ #1181 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 12:05:16 pm »

น้องญิ๋งปล่อยมานานหรือยัง ถ้านานแล้วแนะนำให้ไปตรวจร่างกาย จะได้รู้สาเหตุ
ถ้าไปตรวจร่างกายพี่แนะนำให้ตรวจป๋าเอกก่อนผู้ชายจะตรวจง่ายกว่าผู้หญิง

สมัยก่อนพี่ไม่รู้ตรวจกันทั้งคู่ ประกฏว่าสาเหตุมาจากป๋าเค้า หมอก็จัดยาให้กิน ที่สำคัญ ต้องงดเหล้า บุหรี่

ของจุ๊ประมาณ 2 ปีค่ะ รอมานานได้ไอ้แสบ คุ้มมากค่ะ อิอิอิ  yes!! yes!! yes!!

นำเข้าเสื้อผ้าเด็ก พรีออเดอร์ยกแพ็คราคาส่ง jjkidshop.pantown.com
ซื้อปลีกแวะ ร้านนี้ค่ะ http://www.jjkidshop.com
มนเจย์เจย์
Newbie
*

« ตอบ #1182 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 12:06:28 pm »

แต่นู๋ยังมีสิค่ะพี่ปู๊

ไม่มียางให้ขายเหมือนกัน แถมราคาลงอีก  ฮือๆๆ ฮือๆๆ

Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

like: 107

« ตอบ #1183 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 12:08:50 pm »

ของจุ๊ประมาณ 2 ปีค่ะ รอมานานได้ไอ้แสบ คุ้มมากค่ะ อิอิอิ  yes!! yes!! yes!!
ของผมจะ 3 ปีแล้ว...แต่ไปตรวจทุกปี... scorn scorn

มีปาพาไปหามิตร....มิตรภาพดีๆหาได้ที่นี่
www.Pajerosport-thailand.com
ปลาหิมะ No.85
Hero Member

like: 9

« ตอบ #1184 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 12:14:54 pm »

สวัสดีครับทุกคน เรื่องลูกผมแนะนำให้ไปหาหมอครับ อย่าอายคนอื่นเรื่องไม่มีลูกแล้วต้องไปหาหมอ บางคนอายกลัวคนอื่นว่า สุดท้ายมาคิดได้ตอนอายุมาก ไปหาหมอก็สายเสียแล้ว ยกตัวอย่างน้องสาวผมมีลูกยากและผ่าตัดมดลูกมาทำให้มีมดลูกข้างเดียว ไปหาหมอคนแรกประมาณ 3 ปี ก็ยังไม่มีลูก ก็เลยเปลี่ยนไปหาหมออีกคน หมอเอาผังพืดในมดลูกออก ปีเดียวเห็นผล ตอนนี้ลูกสองแล้ว รีบไปหาหมอเร็วๆ ได้ลูกเร็ว อย่ารอช้าครับ อยากอุ่มหลานแล้ว u u u

bigheart
ที่นี่มีแต่ความจริงใจ และมิตรภาพที่อบอุ่น
หน้า: 1 ... 71 72 73 74 75 76 77 78 [79] 80 81 82 83 84 85 86 87 ... 272   ขึ้นบน
  พิมพ์