Languages
หน้า: 1 ... 43 44 45 46 47 48 49 50 [51] 52 53 54 55 56 57 58 59 ... 272   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: @...Welcome...Toทริปกระบี่...ลันตา...ลั้นล้าที่ศาลาตันรีสอรท์...22-24เมษ 2554@  (อ่าน 985413 ครั้ง)
Dr. PE No.6
Sr. Member

like: 1

« ตอบ #750 เมื่อ: มีนาคม 03, 2011, 01:45:39 pm »

ทริป...กระบี่...ลันตา...ลั้นล้า...22-24 เมษายน 2554... good

ท่าน Admin...จะขึ้น Cut-Out...หน้าบอร์ดให้นะครับ...หลังจาก งานทริป "ปาปทุม"...ผ่านพ้นไปครับ... lala

ขอบคุณทุกๆท่านครับ... สาธุ
ขอบคุณมากคร้าบ... red heart

อุปสรรค ไม่ใช่ศัตรูของความสำเร็จ
แต่...เป็นส่วนหนึ่งของความสำเร็จ
Love [email protected]
Jr. Member
**

« ตอบ #751 เมื่อ: มีนาคม 03, 2011, 01:45:59 pm »

ลงเรือ นี่ ถ้าใครยังไม่เคยไป   แนะนำว่า สวยมากคับ    ราคา 1000 ต่อหัว ก็ถูกดีคับ  ช่วงนี้ ราคาน้ำมันขึ้นด้วย ไม่แน่ใจว่า ในอนาคต จะมีราคานี้รึป่าว   อยากให้ไปกันเยอะๆ   เด็กๆ ความจริงก็ ลงดำน้ำได้นะคับ
 ลูกฝรั่ง  7-8 ขวบ ก็ลงได้  เพราะมีชูชีพ อยู่แล้ว  ฝึกหายใจ ผ่านท่อ สน็อกเกิลนิดหน่อย ก็เล่นได้    ถ้ากลัวเมาเรือ ผมเตรียมยาไปให้
อยากลงเรืออะเเต่ลูกแค่2ขวบครึ่งเอง
  เออ! แล้วป๋าอ้อไม่เอาเรือไปเองล่ะคับ จะด้ายประหยัดเรือ
 อยากเอาไปคับแต่การเอาเรือออกทะเลไปเกาะอย่างน้อยต้องไปกัน2ลำคับ
เพราะเรือของผมเป็นเเบบ1เครื่อง 20ฟุต คับ อีกอย่างตอนนี้เครื่องเรือไม่ค่อยดีคับ
มีปัญหาตั้งแต่โดนน้ำท่วมหาดใหญ่ เด๋วทริปหน้าให้ได้เครื่องเรือใหม่ก่อนคับ
ไม่พลาดแน่คับผมลากเรือไปเอง good good
  ดีคับ ! มีคนสอนขับเรือแล้ว
                            ใครสนจัยสมัครเร็ว ยอดเยี่ยม
อยากขับด้วยคับป๋าคิม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม
 นี่ถ้าผมด้ายไปน่ะ ต้องอ้อนป๋าอ้อเอาเรือไปหัยด้าย
                       อยากลองขับดูคับ ป๋าตี๋อ้อนป๋าอ้อดิ แกจัยดีน่ะ Cheesy
เด๋วจัดโคโยตี้ไป 1 ชุด เต้นตรงหน้าป๋าอ้อเลยดีไหมคับป๋าคิม.... like like like
   ไม่ดีมังคับ ป๋าอ้อด้ายดูอยู่คนเดียว ท่านอื่นอดดูน่ะป๋าตี้ Wink
ของป๋าอ้อเต้นตรงน่าห้ามจับ....ของพวกเราเต้นบนตักพอจับได้คับป๋าคิม....ป๋าคิมเลือกเอาคับว่าจะเอาแบบไหนดี ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม
 55555555 ไม่กล้าเลือกคับ Wink
or.(อ้อ)No.62
Jr. Member
**

like: 0

« ตอบ #752 เมื่อ: มีนาคม 03, 2011, 01:47:17 pm »

ไม่เป็นไรคับตรงหน้าผมไม่จับ จับข้างหลังก้ได้ เอิ้อกกกกๆ
จับผิดจับถูกระวังให้ดีนะคับป๋าอ้อ...น้องเตือนไว้ก่อน good good good
 ขอบคุณคับที่เป็นห่วง แปปรับโทสับแปป  โหล ดีคับน้องบุ๋มหรอ มีไรหรอ ได้คับ บาย
                                                 ฟิ้วววววววววว

โลกใบนี้เต็มไปด้วยความมหัศจรรย์ ถ้าไม่ออกเดินทางก็ไม่มีวันค้นพบ
Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

like: 107

« ตอบ #753 เมื่อ: มีนาคม 03, 2011, 01:52:50 pm »

ไม่เป็นไรคับตรงหน้าผมไม่จับ จับข้างหลังก้ได้ เอิ้อกกกกๆ
จับผิดจับถูกระวังให้ดีนะคับป๋าอ้อ...น้องเตือนไว้ก่อน good good good
 ขอบคุณคับที่เป็นห่วง แปปรับโทสับแปป  โหล ดีคับน้องบุ๋มหรอ มีไรหรอ ได้คับ บาย
                                                 ฟิ้วววววววววว
ไปดีกว่า พี่น้องkuน่าตีจิงๆๆๆๆฟิ้วววววววววววววว.. สาธุ สาธุ ฮือๆๆ ฮือๆๆ ฮือๆๆ ฮือๆๆ ฮือๆๆ ฮือๆๆ

มีปาพาไปหามิตร....มิตรภาพดีๆหาได้ที่นี่
www.Pajerosport-thailand.com
คนไร้สังกัด
Hero Member

like: 37

« ตอบ #754 เมื่อ: มีนาคม 03, 2011, 01:57:31 pm »

ถึงป๋าๆ เรื่องลงไม่ลงเรือไม่ใช่ปัญหาครับ ถ้าลงผมแค่อยากทราบจำนวนคนล่วงหน้าเท่านั้นเอง จะได้จองเรือให้ครับ(ยี่งมากคนค่าเรือถูกครับ)ทีผมลงด้วยก็เพื่อไปดูแลป๋าๆ ซื่งเราจะแบ่งหน้าที่กันกับป๋าตี้ เพราะรู้อยูแล้วว่ามีสมาชิกที่ไม่ลงแน่นอน ถ้าคนน้อยก็ตัดไปครับ  อยากบริการป๋าๆให้ครบทุกอย่างก็เท่านั้นเองครับ  Cheesy Cheesy Cheesy ว่ากันต่อครับเรื่องกิจกรรมบนบก

เรื่องชาวบ้านกรูไม่ยุ่ง มุ่งแต่แต่งรถ (26/10/2555 11.00)
Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

like: 107

« ตอบ #755 เมื่อ: มีนาคม 03, 2011, 01:58:41 pm »

ถึงป๋าๆ เรื่องลงไม่ลงเรือไม่ใช่ปัญหาครับ ถ้าลงผมแค่อยากทราบจำนวนคนล่วงหน้าเท่านั้นเอง จะได้จองเรือให้ครับ(ยี่งมากคนค่าเรือถูกครับ)ทีผมลงด้วยก็เพื่อไปดูแลป๋าๆ ซื่งเราจะแบ่งหน้าที่กันกับป๋าตี้ เพราะรู้อยูแล้วว่ามีสมาชิกที่ไม่ลงแน่นอน ถ้าคนน้อยก็ตัดไปครับ  อยากบริการป๋าๆให้ครบทุกอย่างก็เท่านั้นเองครับ  Cheesy Cheesy Cheesy ว่ากันต่อครับเรื่องกิจกรรมบนบก

like like like like like like like like yes!! yes!! yes!! yes!!

มีปาพาไปหามิตร....มิตรภาพดีๆหาได้ที่นี่
www.Pajerosport-thailand.com
seaview
Newbie
*

like: 2

« ตอบ #756 เมื่อ: มีนาคม 03, 2011, 02:06:43 pm »

เห็นด้วยคับ   ตามใจต้องการเลย  ไม่ต้อง เกรงใจ       
  เพราะจริงๆ   ทั้ง2 กลุ่ม ห่างกันแค่ แปบเดียว ไม่กี่ ชม ก็กลับมาเจอกัน      ไม่ต้องห่วงกัน
  แต่ถ้าเรามีความชัดเจน  ก็จะได้ ไปคิด โปรแกรมอื่นๆ ต่อไป

ลงเรือนี่   ถ้าเด็กจะลง เรือ คิดเท่ากับผู้ใหญ่ไหม   หรือ ราคาเท่าใด   (ถามเผื่อ สมาชิกที่ ลูกอยากลงเรือ)
หรือใครจะลงเรือ แล้ว ทิ้ง ผบไว้ บนฝั่ง ก็ไม่ว่ากัน ผบ ผม รับ ดูแล  take care อย่างดี
or.(อ้อ)No.62
Jr. Member
**

like: 0

« ตอบ #757 เมื่อ: มีนาคม 03, 2011, 02:12:55 pm »

ไม่ทราบว่าบนเกาะมีบริการเช่าเจ็ตสกีป่าวคับ

โลกใบนี้เต็มไปด้วยความมหัศจรรย์ ถ้าไม่ออกเดินทางก็ไม่มีวันค้นพบ
seaview
Newbie
*

like: 2

« ตอบ #758 เมื่อ: มีนาคม 03, 2011, 02:18:22 pm »

อันนี้ แล้ว แต่ รีสอท คับ ว่ามีไหม  แต่ประเภท ที่เปิดเป็นร้านเฉพาะ เช่า แต่ เจตสกี  ไม่มี
 ส่วนหนึ่งอาจเพราะ  หินเยอะ  

มีแต่ ร้านเช้า มอเตอร์ไซด์  ให้ฝรั่งที่ ไม่มีใบขับขี่ มาหัดขี่กัน      ล้มกันเป็นอาจิน   เจ้าของกิจการ ก็เรียกค่าเสียหาย จนรวยเอา ๆ    
มัก เอามาให้เช่า แต่ สกูเตอร์ เล็ก ๆ      แล้ว บอดี้ ฝรั่งตัวใหญ่   แล้วมัน นั่งซ้อน 2 อีก   ถ้าเรา เจอ ก็ห่างๆ ไว้   สงสารเค้า  
นอกเรื่องไปนิด  u u u
Ying Ying
Jr. Member
**

« ตอบ #759 เมื่อ: มีนาคม 03, 2011, 03:35:45 pm »

เอามาฝากป๋าเอกคับ งานมิ้ตติ้งชาวเรือที่ บ้านสนามบินน้ำของเสธหนั่น Cheesy Cheesy

good สุดยอดคับป๋าอ้อผมว่าเราน่าจะจัด กุญแจทอง หน่อยนะคับทริบนี้ ....   Cheesy

รู้ทันคร้า ไอ้คำว่ากุญแจทองอ่ะ ไม่เห็นโลงศพไม่หลั่งน้ำตาจริง ๆ  batman

คุยกับคนพาลใช้เวลา 1 นาทียังมากไป!! คุยกับกัลยาณมิตรใช้เวลาทั้งชีวิตยังไม่พอ !!!
เอกเอนกประสงค์ No.32
Hero Member

like: 19

« ตอบ #760 เมื่อ: มีนาคม 03, 2011, 03:40:12 pm »

เอามาฝากป๋าเอกคับ งานมิ้ตติ้งชาวเรือที่ บ้านสนามบินน้ำของเสธหนั่น Cheesy Cheesy

good สุดยอดคับป๋าอ้อผมว่าเราน่าจะจัด กุญแจทอง หน่อยนะคับทริบนี้ ....   Cheesy

รู้ทันคร้า ไอ้คำว่ากุญแจทองอ่ะ ไม่เห็นโลงศพไม่หลั่งน้ำตาจริง ๆ  batman

ฮือๆๆ กุญแจทอง....มันเป็นกุญแจที่ตัวก้านเป็นสีทองใช้สำหรับน้องปาคับ คุณผบ.คนสวย  red heart red heart red heart

ปาท่องโก๋(ตัวน.) No.19
Hero Member

like: 5

ดวงตาสีทองของคืนวัน..ฉันซุกซ่อนฝันไว้ใกล้..ใกล้เธอ

« ตอบ #761 เมื่อ: มีนาคม 03, 2011, 03:54:27 pm »

ฮือๆๆ กุญแจทอง....มันเป็นกุญแจที่ตัวก้านเป็นสีทองใช้สำหรับน้องปาคับ คุณผบ.คนสวย  red heart red heart red heart
ระวัง จากกุญแจทองจะเปลี่ยนเป็น กุญแจ..ผ..สระ..อี.. นะคะน้องเอก ....ก๊ากกกกกกกกกกก   batman

เธอมาจากไหน..ฉันมาจากไหน..วันหนึ่งเราเข้ากันได้  สงสัย  สงสัย.......แก๊งค์ อ่ะโต๊ยยย ปักษ์ใต้
Ying Ying
Jr. Member
**

« ตอบ #762 เมื่อ: มีนาคม 03, 2011, 03:55:02 pm »

โก 6 yes!!

คุยกับคนพาลใช้เวลา 1 นาทียังมากไป!! คุยกับกัลยาณมิตรใช้เวลาทั้งชีวิตยังไม่พอ !!!
Hero Member

« ตอบ #763 เมื่อ: มีนาคม 03, 2011, 03:55:49 pm »

ระวัง จากกุญแจทองจะเปลี่ยนเป็น กุญแจ..ผ..สระ..อี.. นะคะน้องเอก ....ก๊ากกกกกกกกกกก   batman

กุญแจ..ผ..สระ..อี ..........................  Satu

Hero Member

« ตอบ #764 เมื่อ: มีนาคม 03, 2011, 03:56:53 pm »

โก 6 yes!!

ไม่เชื่อถามป๋าอ้อดูสิ.... ป๋าอ้อคับ ......  ฮือๆๆ

หน้า: 1 ... 43 44 45 46 47 48 49 50 [51] 52 53 54 55 56 57 58 59 ... 272   ขึ้นบน
  พิมพ์