Languages
หน้า: 1 ... 17 18 19 20 21 22 23 24 [25] 26 27 28 29 30 31 32 33 ... 272   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: @...Welcome...Toทริปกระบี่...ลันตา...ลั้นล้าที่ศาลาตันรีสอรท์...22-24เมษ 2554@  (อ่าน 985449 ครั้ง)
Big boy
Founder
Hero Member

like: 19

Pajerosport-thailand No. 002

« ตอบ #360 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2011, 01:26:29 pm »

อยากไปทะเลๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อยากเที่ยวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อยากไปลันตาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อยากเจอปาปักษ์ใต้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ    เมื่อไหร่จะถึง22 เมษา ซักที อยากไปแล้วๆๆๆๆๆๆๆๆ
ใจเย็นนนนนนอยากเจอเหมือนกันนนนนนความสนุกสนานกำลังใกล้มาแย้วววววว
ทนไม่ไหวแล้วต่อเช้าขับรถไปหาข้าวกินที่กระบี่ดีกว่า   Grin Grin Grin

ดีๆ ครับ ขับไปกินข้าวที่กระบี่...  Cool

<< คิดดี ทำดี แค่นี้ก็มีความสุขแล้ว >>
Facebook: http://facebook.com/pajerosportthailand.nonthaburi
คนไร้สังกัด
Hero Member

like: 37

« ตอบ #361 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2011, 01:34:09 pm »

ป๋าตี้ ที่นี่ของญาติ ผบ. เดี๋ยววันที่ 4 ผมจะลงไปดูทีจริง รับรองหน้าหาดสวยไม่มีหิน ใกล้ตลาด หาของกินง่าย
มีเตาปาบีคิวไว้คอยบริการ ติดต่อเรือนำเที่ยวให้พร้อม บรรยากาศส่วนตัว

http://salatanresort.com/
http://www.lantaresort.com/hotels/SalatanResort/index_thai.htm
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 27, 2011, 01:37:44 pm โดย pa-jj No.60 » บันทึกการเข้า

เรื่องชาวบ้านกรูไม่ยุ่ง มุ่งแต่แต่งรถ (26/10/2555 11.00)
ant_แอ้นท์ No.9
Founder
Sr. Member

like: 6

« ตอบ #362 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2011, 01:35:38 pm »

ป๋าตี้ ที่นี่ของญาติ ผบ. เดี๋ยววันที่ 4 ผมจะลงไปดูทีจริง รับรองหน้าหาดสวยไม่มีหิน ใกล้ตลาด หาของกินง่าย
มีเตาปาบีคิวไว้คอยบริการ ติดต่อเรือนำเที่ยวให้พร้อม บรรยากาศส่วนตัว

http://salatanresort.com/
เด๋วผมไปทดลองพักก่อนนะครับว่าoไหม อิอิอิ  Grin

ความถี่ Stand by (ว.แดง) CH 78 (245.9625)
พีระ
Full Member

like: 1

« ตอบ #363 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2011, 01:36:25 pm »

ผู้โชคดีคนนั้นจะเป็นใครน๊ะ...ตื่นเต้ล.. Kiss
1.ป๋าคิม
2.ป๋าธรรม
3.ป๋าพีระ

ขอแถมนิสนุง  1ใน 3 นี้ คนที่ไม่ไปมีคาดโทษสำหรับทริปหน้านะจ๊ะ ...เหมือนไม่ค่อยจะกดดันเลยเนอะ....อะจ๊ากกกกกกกกกกก Kiss
เห็นด้วยคร้าบคุณหน่อย
ป๋าคิม ป๋าธรรม ป๋าพีระ ใครนะใคร.... Wink
สำหรับ 3 คนนี้ เรามีกองกำลังติดอาวุธไว้คอยต้อนรับท่านครับ

มีทั้งรุ่นเล็กรุ่นใหญ่

กำลังจะประชุมลงมติกับคุณลูกๆ  อยากไปครับ

ขอให้ทุกท่าน วาสนา บริวาร ศุภะ เดช รุกขา ลาภะ กดุมภะ มหัทธโณ
http://www.siamtaxaccounting.com
Founder
Sr. Member

« ตอบ #364 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2011, 01:36:54 pm »

อยากไปทะเลๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อยากเที่ยวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อยากไปลันตาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อยากเจอปาปักษ์ใต้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ    เมื่อไหร่จะถึง22 เมษา ซักที อยากไปแล้วๆๆๆๆๆๆๆๆ
ใจเย็นนนนนนอยากเจอเหมือนกันนนนนนความสนุกสนานกำลังใกล้มาแย้วววววว
ทนไม่ไหวแล้วต่อเช้าขับรถไปหาข้าวกินที่กระบี่ดีกว่า   Grin Grin Grin

ดีๆ ครับ ขับไปกินข้าวที่กระบี่...  Cool
ไปด้วยกันนะครับพี่บอย น่าๆๆๆๆๆๆ Kiss

ความถี่ Stand by (ว.แดง) CH 78 (245.9625)
Founder
Sr. Member

« ตอบ #365 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2011, 01:38:27 pm »

ผู้โชคดีคนนั้นจะเป็นใครน๊ะ...ตื่นเต้ล.. Kiss
1.ป๋าคิม
2.ป๋าธรรม
3.ป๋าพีระ

ขอแถมนิสนุง  1ใน 3 นี้ คนที่ไม่ไปมีคาดโทษสำหรับทริปหน้านะจ๊ะ ...เหมือนไม่ค่อยจะกดดันเลยเนอะ....อะจ๊ากกกกกกกกกกก Kiss
ป๋าคิม ป๋าธรรม ป๋าพีระ ใครนะใคร.... Wink
สำหรับ 3 คนนี้ เรามีกองกำลังติดอาวุธไว้คอยต้อนรับท่านครับ

กำลังจะประชุมลงมติกับคุณลูกๆ  อยากไปครับ
มติ ออกมาเป็นเอกฉัน ว่าไปใช้ไหมครับพี่พีระ งั้นลงชื่อเลย  Grin

Big boy
Founder
Hero Member

like: 19

Pajerosport-thailand No. 002

« ตอบ #366 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2011, 01:40:57 pm »

ไปด้วยกันนะครับพี่บอย น่าๆๆๆๆๆๆ Kiss

กำลังเคลียร์คิวงานอยู่คร๊าบบบบบบ แล้วจะแจ้งให้ทราบเร้วๆ นี้ครับน้องแอ้นท์

<< คิดดี ทำดี แค่นี้ก็มีความสุขแล้ว >>
Facebook: http://facebook.com/pajerosportthailand.nonthaburi
Dr. PE No.6
Sr. Member

« ตอบ #367 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2011, 01:43:18 pm »

1.ป๋าคิม
2.ป๋าธรรม
3.ป๋าพีระ

พี่ใหญ่ไม่มาได้ไงครับ เลข 13 พอดี เลขสวยครับป๋า... Grin

อุปสรรค ไม่ใช่ศัตรูของความสำเร็จ
แต่...เป็นส่วนหนึ่งของความสำเร็จ
คนไร้สังกัด
Hero Member

« ตอบ #368 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2011, 01:57:48 pm »

แจกแล้วแถมก็แล้ว ป๋าพีระจะเอาไรอีกบอกมาเลยป๋า กุญแจทองเอามัย เดี๋ยวหาเด็กในสังกัดป๋าเอกให้  Grin Grin Undecided Undecided

เรื่องชาวบ้านกรูไม่ยุ่ง มุ่งแต่แต่งรถ (26/10/2555 11.00)
Founder
Sr. Member

« ตอบ #369 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2011, 02:10:46 pm »

แจกแล้วแถมก็แล้ว ป๋าพีระจะเอาไรอีกบอกมาเลยป๋า กุญแจทองเอามัย เดี๋ยวหาเด็กในสังกัดป๋าเอกให้  Grin Grin Undecided Undecided
พี่บ่าวพี่ระแกเป็นคนรักครอบครับครับพี่บ่าวทศทำอย่างนั้นมันจะดูไม่งาม เอาเป็นว่าผมผมเสียสละตัวเองรับกรรมนี้แทนพี่บ่าวพี่ระก็แล้วกันนะครับ   Grin

Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

like: 107

« ตอบ #370 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2011, 02:19:21 pm »

พี่บ่าวพี่ระแกเป็นคนรักครอบครับครับพี่บ่าวทศทำอย่างนั้นมันจะดูไม่งาม เอาเป็นว่าผมผมเสียสละตัวเองรับกรรมนี้แทนพี่บ่าวพี่ระก็แล้วกันนะครับ   Grin
ยังไงเราเป็นพี่น้องมีสุขด้วยเสพ..มีทุกข์ร่วมกัน Kiss Kiss Kiss Kiss

มีปาพาไปหามิตร....มิตรภาพดีๆหาได้ที่นี่
www.Pajerosport-thailand.com
seaview
Newbie
*

like: 2

« ตอบ #371 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2011, 02:20:57 pm »

ผมลองสอบถามคนรู้จัก ถ้าไปช่วง เมษายน ต้องรีบจอง เพราะ ที่พัก เริ่มมีจองเข้ามาจากชาวต่างชาติ
ถ้ายังไง ถ้าได้กำหนดวันแน่นอน  แนะนำ รีสอท คนรู้จัก  http://www.lantapalmbeachresort.com/www/overview.html
ราคาตามเวปไซด์ แต่ถ้าได้ จำนวนคนแน่นอน อาจต่อรองได้
โดรงแรมอยู่แถวคลองแอะหรือเปล่าคับพี่หมอนัท Grin Grin

ใช่แล้วคับ  แต่ ถ้าเป็น สลาตัน ก็ดีเหมือนกัน คับ  ติดหาดคอกวาง น้ำทะเลไม่ลึก เด็กเล่นได้
ส่วน สปีดโบท   ของผมติดต่อ กับ โอปอล เทลเวล ถ้าสนใจ ได้ราคามิตรภาพแน่นอน เพราะ ผมไปฟรีหลายรอบ แล้ว

คนไร้สังกัด
Hero Member

« ตอบ #372 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2011, 02:26:16 pm »

ผมลองสอบถามคนรู้จัก ถ้าไปช่วง เมษายน ต้องรีบจอง เพราะ ที่พัก เริ่มมีจองเข้ามาจากชาวต่างชาติ
ถ้ายังไง ถ้าได้กำหนดวันแน่นอน  แนะนำ รีสอท คนรู้จัก  http://www.lantapalmbeachresort.com/www/overview.html
ราคาตามเวปไซด์ แต่ถ้าได้ จำนวนคนแน่นอน อาจต่อรองได้
โดรงแรมอยู่แถวคลองแอะหรือเปล่าคับพี่หมอนัท Grin Grin

ใช่แล้วคับ  แต่ ถ้าเป็น สลาตัน ก็ดีเหมือนกัน คับ  ติดหาดคอกวาง น้ำทะเลไม่ลึก เด็กเล่นได้
ส่วน สปีดโบท   ของผมติดต่อ กับ โอปอล เทลเวล ถ้าสนใจ ได้ราคามิตรภาพแน่นอน เพราะ ผมไปฟรีหลายรอบ แล้ว

เริ่มสนุกแล้วครับ ทีพักสลาตัน ผมจะไปดูสถานทีจริงวันที 4 นี้ครับ แล้วจะเอารูปมาให้ดู ส่วนเรื่องเรือฝากหมอนัทนะครับ  Grin

Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

like: 107

« ตอบ #373 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2011, 02:28:14 pm »

เริ่มสนุกแล้วครับ ทีพักสลาตัน ผมจะไปดูสถานทีจริงวันที 4 นี้ครับ แล้วจะเอารูปมาให้ดู ส่วนเรื่องเรือฝากหมอนัทนะครับ  Grin
ผมผ่านแล้วคับป๋าทศ....อยู่ก่อนถึงTwin Bay  Grin Grin Grin

มีปาพาไปหามิตร....มิตรภาพดีๆหาได้ที่นี่
www.Pajerosport-thailand.com
K-Nathawee ID.No.81
Jr. Member
**

เรื่อยๆไปจนแก่

« ตอบ #374 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2011, 02:31:35 pm »

ยังไงเราเป็นพี่น้องมีสุขด้วยเสพ..มีทุกข์ร่วมกัน Kiss Kiss Kiss Kiss
ผมกลัวมีแต่ทุกข์อย่างเดียวน่ะสิคับ ป๋าตี้ ป๋าแอ้นท์ Wink Wink Wink

....คิดดี ทำดี แค่นี้ก็สุขใจ......
หน้า: 1 ... 17 18 19 20 21 22 23 24 [25] 26 27 28 29 30 31 32 33 ... 272   ขึ้นบน
  พิมพ์