Languages
หน้า: 1 2 3 [4] 5   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 4 เดือนกับน้องปา...เริ่มเบื่อกับศูนย์มิตซูซะแล้ว  (อ่าน 20246 ครั้ง)
nine
Newbie
*

like: 13

« ตอบ #45 เมื่อ: กันยายน 01, 2012, 07:16:16 am »

บอกตามตรงครับ ยังไงก็ยังรักน้องปาคันนี้มากๆ มันให้ความมั่นใจผมมาก่อนหน้านี้ เกือบ 80000 โล

และเวลา 2 ปีกว่า ไม่เคยง้อแง้   บางทริประยะทาง 2000 กว่ากิโล แต่ตอนนี้สงสัยน้องปาอยากพักผ่อนบ้างมั่ง

ผมก็เตรียมรับขวัญน้องปา หลังจากหายดีแล้ว ขอเพียงอย่าพากินข้าวลิงบ่อยก็แล้วกัน นะน้องปา  
Peck-pjs
Jr. Member
**

like: 24

« ตอบ #46 เมื่อ: กันยายน 01, 2012, 07:20:37 am »

striveเป็นกำลังใจให้ ป๋าเป็กซ์ สู้ๆครับ เบื่อ0ทางไต้เดี๋ยวเช็คระยะครั้งต่อไปมาเข้า 0 ตาโย่ง มอเตอร์ก็ได้จ้าบริการประทับใจ อิอิ Cheesy Cheesy good ป๋าเป็กซ์ ถ้าได้ขึ้นมาแถว ภาคกลาง นครปฐม-ราชบุรี-บ้านโป่ง โทรหาป๋าโย่งได้เลยครับเดี๋ยวไปกินข้าวกัน เดี๋ยวให้หมอเป้เลี้ยง haha หมอเป้งงมันเกี่ยวอะไรกับ กรู วะ อิอิ Cheesy Cheesy
ครับป๋าแสบ มีโอกาสแวะเวียนเข้ามาภาคกลางเมื่อไหร่ อยากจะจังหวะเข้าเยี่ยมคารวะ ครอบครัวเรซซิ่งนครปฐมอยู่แล้วครับ  สาธุ

เพราะเราคือ ส่วนหนึ่งของกันและกัน...
srnw7
Full Member

like: 68

Life Is A Journey: ID No. 1166 ปาหนองคาย-ราชบุรี

« ตอบ #47 เมื่อ: กันยายน 01, 2012, 07:26:17 am »

ป๋า PECK ..อย่าพึ่งเบื่อ + อย่าพึ่งท้อให้ลองดูหมอเป้  เรซซิ่งดิเจอแต่ปัญหายังไม่เบื่อ+ไม่ท้อเลย 555++  บ้านนี้ป๋า ๆเราเก่ง ๆกันเยอะเป็นที่พึ่งได้อยู่นะครับอย่าไปแคร์กับศูนย์บริการมากนัก อิ ๆ เป็นกำลังใจให้ครับผม
แหมผมกำลังจะออกมานินทาหมอเป้ซะหน่อย อิอิ  Cheesy Cheesy
อุ๊ยย ๕๕๕ น้าโย่ง ใครบอกว่า หมอเป้ ไม่เบื่อ ไม่ท้อ จ๊ะ หลายครั้งก้อคิดจะเชิญไอ้ปาเจโรสปอร์ต คันนี้ ไปอยู่แถวๆกาญจนาภิเษกตะวันตกแล้ว ขับรถมา 19 ปี หลายคัน หลายรุ่น ไปทั่ว เหนือ อีสาน ใต้ ไม่เคยมีคันไหน ทำให้กังวลเรื่องความร้อน (ตั้งแต่ยังไม่ลงกล่องนู่น) ลงมาแล้วก้ออีกสะบึม ฯลฯ หนักสุด ก้อท่อหม้อน้ำแต่ง หลุดถึง 2 ครั้ง ให้ต้องยืนเพิ้งริมถนนเพชรเกษมถึงสองครั้งสองครา น็อตน้ำมันเกียร์ตรงหม้อน้ำรั่วอีก เหอะ เหอะ จิตเริ่มพิศวาส นิสสัน เทียน่า 2.5 182 แรงม้า เล็งสีน้ำตาล เหมือนเดิม แล้วจะไม่แต่งไรอีก เบื่อ เข็ดแล้วจ้า รถแต่ง และรถยี่ห้อ มิตซูบิชิ รุ่นปาเจโรสปอร์ต ตอนนี้ไม่กล้าวิ่งเกิน 120 กลัวระเบิด เห็นรถเก่ากว่า แซงไป หลายครั้งก้อมันเขี้ยว แต่ อะนะ กดตาม เดี๋ยวมีไร หลุด รั่ว พัง อีก อนาถ
ว่าแต่ ป๋า nine นี่ก้อเจอหนักเหมือนกันเนอะ สู้ๆ ครับ คนอีสาน เหรอ ผมคนหนองคาย จ้า เชื่อไหม แต่ก่อน ผมขับ ราชบุรี-หนองคาย ประจำ ทุก 2-3 เดือน ขับกลางคืนด้วย เดี๋ยวนี้ ไม่ว่าง เสาร อาทิตย เรียนโท แต่ถึงว่าง ก้อชักไม่มั่นใจรถที่ขับอยู่ มันพากินข้าวลิงแถวๆ โคราช-ขอนแก่น จะทำไง คงต้องนั่งเครื่องกลับแทน แล้วให้ที่บ้าน มารับที่อุดร
แต่คุณหมอท่อหลุดออกมาพูดไปก่อนเรียบร้อยเลยอดนินทาเลยเรา อิอิ 555 อุ๊ยคุณพระ!!!!! grimace
เตรียมมานั่งด้วยเป็นเพื่อนเลยนะ ไม่กล้าอัด จะลองอัด กลัวมีไรหลุด รั่ว ระเบิดอีก
ได้เลยครับ หมอเป้ จะอัดเมื่อไหล่ก็โทรมาาาา จะไม่ว่าเลยซักคำาาา คริคริ u เอ้า รถยกพร้อม อู่พร้อม ช่างพร้อม แต่ผมไม่พร้อม กลัวหูชา อุ๊ยคุณพระ อิอิ
พร้อมไม่พร้อมก้อต้องมา อุ๊ย คุณพระ!!! 
sab-racing
ID No.1045
Hero Member

like: 89

« ตอบ #48 เมื่อ: กันยายน 01, 2012, 08:10:00 am »

ป๋า PECK ..อย่าพึ่งเบื่อ + อย่าพึ่งท้อให้ลองดูหมอเป้  เรซซิ่งดิเจอแต่ปัญหายังไม่เบื่อ+ไม่ท้อเลย 555++  บ้านนี้ป๋า ๆเราเก่ง ๆกันเยอะเป็นที่พึ่งได้อยู่นะครับอย่าไปแคร์กับศูนย์บริการมากนัก อิ ๆ เป็นกำลังใจให้ครับผม
แหมผมกำลังจะออกมานินทาหมอเป้ซะหน่อย อิอิ  Cheesy Cheesy
อุ๊ยย ๕๕๕ น้าโย่ง ใครบอกว่า หมอเป้ ไม่เบื่อ ไม่ท้อ จ๊ะ หลายครั้งก้อคิดจะเชิญไอ้ปาเจโรสปอร์ต คันนี้ ไปอยู่แถวๆกาญจนาภิเษกตะวันตกแล้ว ขับรถมา 19 ปี หลายคัน หลายรุ่น ไปทั่ว เหนือ อีสาน ใต้ ไม่เคยมีคันไหน ทำให้กังวลเรื่องความร้อน (ตั้งแต่ยังไม่ลงกล่องนู่น) ลงมาแล้วก้ออีกสะบึม ฯลฯ หนักสุด ก้อท่อหม้อน้ำแต่ง หลุดถึง 2 ครั้ง ให้ต้องยืนเพิ้งริมถนนเพชรเกษมถึงสองครั้งสองครา น็อตน้ำมันเกียร์ตรงหม้อน้ำรั่วอีก เหอะ เหอะ จิตเริ่มพิศวาส นิสสัน เทียน่า 2.5 182 แรงม้า เล็งสีน้ำตาล เหมือนเดิม แล้วจะไม่แต่งไรอีก เบื่อ เข็ดแล้วจ้า รถแต่ง และรถยี่ห้อ มิตซูบิชิ รุ่นปาเจโรสปอร์ต ตอนนี้ไม่กล้าวิ่งเกิน 120 กลัวระเบิด เห็นรถเก่ากว่า แซงไป หลายครั้งก้อมันเขี้ยว แต่ อะนะ กดตาม เดี๋ยวมีไร หลุด รั่ว พัง อีก อนาถ
ว่าแต่ ป๋า nine นี่ก้อเจอหนักเหมือนกันเนอะ สู้ๆ ครับ คนอีสาน เหรอ ผมคนหนองคาย จ้า เชื่อไหม แต่ก่อน ผมขับ ราชบุรี-หนองคาย ประจำ ทุก 2-3 เดือน ขับกลางคืนด้วย เดี๋ยวนี้ ไม่ว่าง เสาร อาทิตย เรียนโท แต่ถึงว่าง ก้อชักไม่มั่นใจรถที่ขับอยู่ มันพากินข้าวลิงแถวๆ โคราช-ขอนแก่น จะทำไง คงต้องนั่งเครื่องกลับแทน แล้วให้ที่บ้าน มารับที่อุดร
แต่คุณหมอท่อหลุดออกมาพูดไปก่อนเรียบร้อยเลยอดนินทาเลยเรา อิอิ 555 อุ๊ยคุณพระ!!!!! grimace
เตรียมมานั่งด้วยเป็นเพื่อนเลยนะ ไม่กล้าอัด จะลองอัด กลัวมีไรหลุด รั่ว ระเบิดอีก
ได้เลยครับ หมอเป้ จะอัดเมื่อไหล่ก็โทรมาาาา จะไม่ว่าเลยซักคำาาา คริคริ u เอ้า รถยกพร้อม อู่พร้อม ช่างพร้อม แต่ผมไม่พร้อม กลัวหูชา อุ๊ยคุณพระ อิอิ
พร้อมไม่พร้อมก้อต้องมา อุ๊ย คุณพระ!!! 
อุ๊ยโดนไฟร์บังคับด้วย  ฮือๆๆ ฮือๆๆ ฮือๆๆ มาเลยครับหมอไปกันหลายๆคนมีอะไรจะได้ช่วยกัน เดี๋ยวเอาไปลองสายกำแพงแสน-พนมทวน เลยดีกว่าครับตรงยาวดีครับ
muzashi_benz
Oo:: น้องปาช็อคโกเล็ต ::oO ID 598. (^_^)"
Newbie
*

like: 3

Oo:: น้องปาช็อคโกเล็ต ::oO

« ตอบ #49 เมื่อ: กันยายน 01, 2012, 08:13:40 am »

เป็นกำลังให้คับผม ป๋าแป๊ก
ปล. ผมก็ใช้ บริการ จ.วินิต อยู่ รับได้นะสำหรับตอนนี้
Kaka
Sr. Member

« ตอบ #50 เมื่อ: กันยายน 01, 2012, 08:20:47 am »

ขอแชร์ครับ. ผมว่า Mitsu น่ะรถดี แต่ศูนย์ไม่พัฒนาเทรนช่างให้มีความสำนึกและมาตรฐานให้สูงขึ้นในด้านบริการ จึงทำให้เกิดปัญหาแบบนี้ ศูนย์ที่บริการดีได้มาตรฐานก็มีไม่มากเท่า .......

No:1438 นายพิชัย อร่ามจันทร์ (เค) 081-3489470 line:p12976694p
วันนี้ขับ PJS SPORT VG 178 HP ขาวมุข 4x4 ปี 2012 เพราะเมื่อก่อนขับ TRITON PLUS 140 HPดำ 4x2 ปี 2009
P@Kaow
ID No.0612
Jr. Member
**

like: 15

« ตอบ #51 เมื่อ: กันยายน 01, 2012, 08:36:05 am »

ผมว่าตอนนี้น่าจะพัฒนาเรื่องบริการแล้วมีการโทรมาสอบถามการเข้ารับบริการตามหลังด้วย
เข้ารับบริการ 10,000 โลที่ศูนย์บริการ VK Moter ที่ถนนรามคำแหง พอรถเข้าประตูศูนย์
ก็ต้อนรับจาก รปภ.ถามจะไปไหนครับ ก็จะชี่ทางให้ "เชิญทางนี้ครับ"
พอรถจอดหน้าห้องบริการก็จะมีเจ้าหน้าที่ออกมาต้อนรับ ขอสมุดประกัน ตรวจรอบคัน
แล้วบอกว่า ขอโทษนะครับ อาจจะมีการปรับเบาะและกระจกด้วยนะครับ และจะถามมีปัญหาการใช้รถหรือเปล่า
จะได้บอกช่างปรับแต่ง บอกมีการล้างรถให้เฉพาะภายนอกเท่านั้น ส่วนภายในดูดฝุ่นให้ จัดลำดับคิวให้
และเชิญให้รอที่ห้องรับรอง ส่วนคันไหนมีปัญหาก็มาเชิญให้ไปดู  ก็ใช้เวลารอประมาณไม่เกินสองชั่วโมง
หรือมากกว่าขึ้นอยู่กับจำนวนรถที่เข้ารับบริการ
  หลังจากนั้นจะมีบริษัทที่มิตซูแต่งตั้งมาสอบถามเกี่ยวกับการเข้ารับบริการว่าเป็นอย่างไร พอใจในการรับ
บริการหรือไม่แล้วจะถามเป็นข้อๆเลยแล้วถามว่าที่ละข้อพร้อมถามว่าจะให้คะแนนข้อนี้เท่าไหร่จากเต็มสิบ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 01, 2012, 08:38:33 am โดย P@Kaow » บันทึกการเข้า

ปาขาว 2.5GT 4WD MY 2012 รามอินทรา กม.8
http://www.pajerosport-thailand.com/forum/index.php?topic=5807.0
คิดลบก่อน แล้วคิดบวกที่หลัง
Suriya(PaC)
อั๊ยยยย่ะ..มหานคร
Hero Member

like: 598

มือถือ:๐๙๑-๗๒๙-๖๙๙๖ [สุริยา วิทยาประดิษฐ์]

« ตอบ #52 เมื่อ: กันยายน 01, 2012, 08:57:35 am »

ผมว่าตอนนี้น่าจะพัฒนาเรื่องบริการแล้วมีการโทรมาสอบถามการเข้ารับบริการตามหลังด้วย
เข้ารับบริการ 10,000 โลที่ศูนย์บริการ VK Moter ที่ถนนรามคำแหง พอรถเข้าประตูศูนย์
ก็ต้อนรับจาก รปภ.ถามจะไปไหนครับ ก็จะชี่ทางให้ "เชิญทางนี้ครับ"
พอรถจอดหน้าห้องบริการก็จะมีเจ้าหน้าที่ออกมาต้อนรับ ขอสมุดประกัน ตรวจรอบคัน
แล้วบอกว่า ขอโทษนะครับ อาจจะมีการปรับเบาะและกระจกด้วยนะครับ และจะถามมีปัญหาการใช้รถหรือเปล่า
จะได้บอกช่างปรับแต่ง บอกมีการล้างรถให้เฉพาะภายนอกเท่านั้น ส่วนภายในดูดฝุ่นให้ จัดลำดับคิวให้
และเชิญให้รอที่ห้องรับรอง ส่วนคันไหนมีปัญหาก็มาเชิญให้ไปดู  ก็ใช้เวลารอประมาณไม่เกินสองชั่วโมง
หรือมากกว่าขึ้นอยู่กับจำนวนรถที่เข้ารับบริการ
  หลังจากนั้นจะมีบริษัทที่มิตซูแต่งตั้งมาสอบถามเกี่ยวกับการเข้ารับบริการว่าเป็นอย่างไร พอใจในการรับ
บริการหรือไม่แล้วจะถามเป็นข้อๆเลยแล้วถามว่าที่ละข้อพร้อมถามว่าจะให้คะแนนข้อนี้เท่าไหร่จากเต็มสิบ

ตามป๋ายุทธเลย
ป๋าเป็กใช้บริการแค่สี่เดือนเอง ผมใช้มาเกือบยี่สิบปีแล้ว เอาอยู่ครับ ของแบบนี้มีเคล็ดลับครับ
เมื่อวานผมเอารถเช็คสองหมื่นโล ได้สนทนาเบื้องต้นแบบนี้
ป๋าซี "น้องครับพี่ขอเข้าไปดูรถอย่างใกล้ชิดได้ไหมครับ"
เจ้าหน้าที่ "ได้ครับพี่"
แล้วก็ขอเข้าห้องน้ำ เจ้าตั้นลูกชายคนที่สองบอกว่าห้องน้ำสะอาดแล้วก็หอมมากๆๆ
พอเดินเข้าห้องรับรองปรากฏว่ากว้างขวางมาก มีฝาผนังกระจกขนาดใหญ่สามารถมองเห็นการทำงานชัดเจน ก็เลยนั่งรอในห้องรับรองเลย
ได้เดินไปคุยกับช่างบ้างนิดหน่อย แต่ช่างโหดมาก........เตะหมาออกจากรถผมไปแล้ว ถ้าไม่พยายามจับผิดแทบไม่ได้ยินเสียงหอนเลย
เสร็จแล้วเจ้าหน้าที่ก็เดินมาเปิดประตูรถให้ แล้วก็บอกให้ผมตรวจเช็คเบาะไฟฟ้าว่าถูกปรับบ้างมั้ย พอผมบอกว่าโอเค เจ้าหน้าที่ก็ยกมือไหว้แล้วปิดประตูให้ด้วย
บริการดีครับ ผมว่าอีกไม่เกินสามวันทางศูนย์ก็ต้องโทรมาสอบถามการบริการเหมือนทุกๆครั้ง ของแบบนี้มันมีเคล็ดลับครับ
พอกลับมาบ้านเห็นว่าลงรายการในใบเสร็จให้ผมไม่ครบ เมื่อโทรไปว่ามีรายการไม่ได้คิดเงิน ปลายสายก็บอกว่าบริการฟรี แต่ศูนย์ที่ผมใช้บริการไม่เป็นศูนย์เทพนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 01, 2012, 10:01:31 am โดย Suriya(PaC) » บันทึกการเข้า

พูดคุยกับป๋าซีแบบ Chat Online ได้ที่ pajerosport-lovers.com
http://www.facebook.com/suriya.pajerolovers
เลือกหยิบของฟรีที่ห้องโชว์อ๊อฟ ในหัวข้อ GiftShop ป๋าซี(PaC)
Kaka
Sr. Member

« ตอบ #53 เมื่อ: กันยายน 01, 2012, 09:05:24 am »

ผมใช้บริการที่ศูนย์ Auto City ที่ศรีนครินทร์ กทม. ครับ ใช้มาตั้งแต่ triton เกือบ 6 ปีแล้วครับ เป็นศูนย์ที่ได้รับรางวัลของ Mitsu
แต่ก็ยังไม่เคยเข้าที่อื่นเลย

No:1438 นายพิชัย อร่ามจันทร์ (เค) 081-3489470 line:p12976694p
วันนี้ขับ PJS SPORT VG 178 HP ขาวมุข 4x4 ปี 2012 เพราะเมื่อก่อนขับ TRITON PLUS 140 HPดำ 4x2 ปี 2009
PPV No.239
Newbie
*

like: 10

« ตอบ #54 เมื่อ: กันยายน 01, 2012, 09:37:42 am »

ป๋าเป็กใช้บริการแค่สี่เดือนเอง ผมใช้มาเกือบยี่สิบปีแล้ว เอาอยู่ครับ ของแบบนี้มีเคล็ดลับครับ
เมื่อวานผมเอารถเช็คสองหมื่นโล ได้สนทนาเบื้องต้นแบบนี้
ป๋าซี "น้องครับพี่ขอเข้าไปดูรถอย่างใกล้ชิดได้ไหมครับ"
แล้วก็ขอเข้าห้องน้ำ เจ้าตั้นลูกชายคนที่สองบอกว่าห้องน้ำสะอาดแล้วก็หอมมากๆๆ
พอเดินเข้าห้องรับรองปรากฏว่ากว้างขวางมาก มีฝาผนังกระจกขนาดใหญ่สามารถมองเห็นการทำงานชัดเจน ก็เลยนั่งรอในห้องรับรองเลย
ได้เดินไปคุยกับช่างบ้างนิดหน่อย แต่ช่างโหดมาก........เตะหมาออกจากรถผมไปแล้ว ถ้าไม่พยายามจับผิดแทบไม่ได้ยินเสียงหอนเลย
เสร็จแล้วเจ้าหน้าที่ก็เดินมาเปิดประตูรถให้ แล้วก็บอกให้ผมตรวจเช็คเบาะไฟฟ้าว่าถูกปรับบ้างมั้ย พอผมบอกว่าโอเค เจ้าหน้าที่ก็ยกมือไหว้แล้วปิดประตูให้ด้วย
บริการดีครับ ผมว่าอีกไม่เกินสามวันทางศูนย์ก็ต้องโทรมาสอบถามการบริการเหมือนทุกๆครั้ง ของแบบนี้มันมีเคล็ดลับครับ
พอกลับมาบ้านเห็นว่าลงรายการในใบเสร็จให้ผมไม่ครบ เมื่อโทรไปว่ามีรายการไม่ได้คิดเงิน ปลายสายก็บอกว่าบริการฟรี แต่ศูนย์ที่ผมใช้บริการไม่เป็นศูนย์เทพนะครับ

ป๋าซี ไปใช้บริการที่ไหนเหรอครับ  ขอพิกัดหน่อย ของผมนั่งฟังเสียงหมามาเกือบ 7 หมื่นโลละ  จะได้ลองเอาออกไปบ้าง
ว่าแต่ช่างเอาออกแบบไหน  เปลี่ยนเฟืองท้ายเลย หรือมีเทคนิคใหม่  ขอบคุณล่วงหน้าครับ
Fuddy
Full Member

like: 55

« ตอบ #55 เมื่อ: กันยายน 01, 2012, 09:54:49 am »

ป๋าซี ไปใช้บริการที่ไหนเหรอครับ  ขอพิกัดหน่อย ของผมนั่งฟังเสียงหมามาเกือบ 7 หมื่นโลละ  จะได้ลองเอาออกไปบ้าง
ว่าแต่ช่างเอาออกแบบไหน  เปลี่ยนเฟืองท้ายเลย หรือมีเทคนิคใหม่  ขอบคุณล่วงหน้าครับ
มาฟังเรื่องหมาด้วยคนครับ
Suriya(PaC)
อั๊ยยยย่ะ..มหานคร
Hero Member

like: 598

มือถือ:๐๙๑-๗๒๙-๖๙๙๖ [สุริยา วิทยาประดิษฐ์]

« ตอบ #56 เมื่อ: กันยายน 01, 2012, 10:00:15 am »

ป๋าซี ไปใช้บริการที่ไหนเหรอครับ  ขอพิกัดหน่อย ของผมนั่งฟังเสียงหมามาเกือบ 7 หมื่นโลละ  จะได้ลองเอาออกไปบ้าง
ว่าแต่ช่างเอาออกแบบไหน  เปลี่ยนเฟืองท้ายเลย หรือมีเทคนิคใหม่  ขอบคุณล่วงหน้าครับ
ผมไปศูนย์  มิตซูกรุงเทพ 2009 จำกัด สาขามีนบุรี ข้าง BIG C บริการดี ผมทำรีวิวสั้นๆที่
http://www.pajerosport-thailand.com/forum/index.php?topic=9355.315
ส่วนเฟืองท้าย แค่เติมน้ำมันเพิ่มครับ เสียงหายเกือบสนิทถ้าไม่จับผิดก็ไม่ได้ยิน
เผอิญผมโชคดีมากกว่า บางคนเติมแล้วก็เหมือนเดิม เคลมตัวใหม่ก็เหมือนเดิม
ของผมแค่เติมน้ำมันก็หายเกือบสนิทเลย
ปล.มิตซูฯมีนบุรีก็มีคนบ่นๆมานะครับ ของผมเค้าบริการดีมาก คือผมมีเคล็ดลับสำหรับงานบริการ  
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 01, 2012, 10:03:31 am โดย Suriya(PaC) » บันทึกการเข้า

พูดคุยกับป๋าซีแบบ Chat Online ได้ที่ pajerosport-lovers.com
http://www.facebook.com/suriya.pajerolovers
เลือกหยิบของฟรีที่ห้องโชว์อ๊อฟ ในหัวข้อ GiftShop ป๋าซี(PaC)
TAYONG
Full Member

like: 57

ปาเจโร่โซนตะวันตก ป๋าโย่ง คอนถมทีม 082-350-23สามห้า

« ตอบ #57 เมื่อ: กันยายน 01, 2012, 06:54:14 pm »

อุ๊ยโดนไฟร์บังคับด้วย  ฮือๆๆ ฮือๆๆ ฮือๆๆ มาเลยครับหมอไปกันหลายๆคนมีอะไรจะได้ช่วยกัน เดี๋ยวเอาไปลองสายกำแพงแสน-พนมทวน เลยดีกว่าครับตรงยาวดีครับ
หมอเป้ + ป๋าแสบเรซซิ่ง มาลองวันอังคารก็แล้วกันเน้อ  มีไรจะได้ช่วยทำให้นะ คริ ๆ คุณพระ 555+++
stock /ต๊อก
Full Member

like: 45

บ้านยุอุดร เฮ็ดงานยุกรุงเทพเด้อคร้าบบบบ

« ตอบ #58 เมื่อ: กันยายน 01, 2012, 08:08:06 pm »

อีนิดครับ รถคันแรกของผมเข้าศูนย์ตลอด หมดระยะประกัน ผมเลิกใช้บริการของสูนย์เลยครับ
(เข้าไปใช้บริการตามเงื่ eieอนไขแค่นั้นเองครับ ไม่คิดมาก )
รอให้หมดระยะประกันเหมือนกันครับป๋าต๊อก ถึงตอนนั้นก็ตัวใคร ตัวมันหล่ะครับ
ป๋าเป็กรู้สึกเหมือนผมหรือเปล่าครับ ถ้าผมขึ้นควบเจ้าปาเมื่อไหร่ มันมีความรู้สึกที่ดีๆหลายอย่างมากเลยนะครับ
ยิ่งขับไป แล้วเจอเพื่อนปาด้วยกัน มันก็ให้ความรู้สึกไปอีกแบบ เวลาขยับไปไม่กี่วิแล้วขับแซงเพื่อนปาคันที่เจอเมื่อกี้
เจ้าปาของเราก็จะให้ความรู้สึกดีๆเปลี่ยนไปอีกแบบ หลายความรู้สึกที่ดีครับ eieยาวไปหน่อยครับ สาธุแบบว่าไหล

Snowi
Newbie
*

like: 6

« ตอบ #59 เมื่อ: กันยายน 01, 2012, 08:16:10 pm »

ศูนย์มิตซูเคยใช้หลายๆศูนย์ จนสุดท้ายเป็นศูนย์ที่เข้าตลอดหลายๆปีไม่เปลี่ยนไปไหนอีก

เมื่อขับรถเข้าพื้นที่ จนทจะมารับรถ สอบถามรายการเพิ่มเติมถ้าเราต้องการให้เช็คนอกเหนือจากรายการเช็คตามระยะปรกติ แจ้งประมาณราคาก่อนทุกครั้ง  ห้องรับรองก็เหมือนหลายๆที่ มีคอมให้เล่น มีWifi ให้ ขนมเครื่องดื่มไม่อั้น

เมื่อช่างพบอาการอื่นๆที่น่าจะซ่อมจะแจ้งและพาเราไปดูที่รถทุกครั้ง
รับประกัน 6เดือนหลังซ่อม เมื่อใช้รถสัก 2-3วันก็จะมีจนท.โทรมาเช็คความเรียบร้อยและความพอใจของการให้บริการทุกครั้ง

ศูนย์นี้อยู่แถวศรีนครินทร์ ขณะที่บ้านผมอยู่รังสิต คนละฟากกรุงเทพฯเลย  เชอะ good
หน้า: 1 2 3 [4] 5   ขึ้นบน
  พิมพ์