Languages
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 17 ... 21   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: --Happy Family Meeting: กิน เที่ยว แต่ง ตาม style แก๊งค์กระเป๋าแหก (ชมภาพในหน้า15)--  (อ่าน 78364 ครั้ง)
black paje
Sr. Member

like: 35

หจก.วิทูลเฟอร์นิเจอร์

« ตอบ #120 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2012, 09:40:29 pm »

ใกล้บ้านสวดๆแต่น้องปายางไม่มาเร้ยยย  ฮือๆๆ ฮือๆๆ

ไปดูลาดราวก่อนได้ครับ ป๋าๆ BBB GANG เป็นกันเองทุกคน ฟันธง
Pajerosport-Thailand No.0011
Founder
Hero Member

like: 67

.......1 Tonn.......

« ตอบ #121 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2012, 09:47:25 pm »

ใกล้บ้านสวดๆแต่น้องปายางไม่มาเร้ยยย  ฮือๆๆ ฮือๆๆ

ไปดูลาดราวก่อนได้ครับ ป๋าๆ BBB GANG เป็นกันเองทุกคน ฟันธง

..."กัมมุนา วตตีโลโก"..."สัตว์โลก ย่อมเป็นไปตามกรรม"...
Soontorn
Jr. Member
**

like: 53

>>> หนุ่มน้อย ปาเจโร-TH 0713 คืนถิ่น <<<

« ตอบ #122 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2012, 11:12:25 pm »

แวะไปได้ครับแล้วจะรู้ว่าบ้านนี้มีรักมากมาย 

0713 คืนถิ่น
NonReturneR No.412
Newbie
*

like: 2

« ตอบ #123 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 08:07:11 am »

งานนี้สนุกแน่นอนครับเอาไปทั้งบ้านเลย555
ป๋าต้น มาด้วยแน่เปล่าครับ ไม่ได้เจอกันยาวเลย มีเรื่องจะสัมภาษณ์หน่อยคับ  good
ป๋าตามผมต้องเตรียมงบประมาณไปเยอะแค่ไหนครับ รบกวนแจ้งด้วยนะคับ  สาธุ
Na ratchada
Hero Member

like: 126

« ตอบ #124 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 12:25:19 pm »

แวะไปได้ครับแล้วจะรู้ว่าบ้านนี้มีรักมากมาย 

มีให้มากกว่ารักอีกนะ   อิ  อิ

งานนี้สนุกแน่นอนครับเอาไปทั้งบ้านเลย555
ป๋าต้น มาด้วยแน่เปล่าครับ ไม่ได้เจอกันยาวเลย มีเรื่องจะสัมภาษณ์หน่อยคับ  good
ป๋าตามผมต้องเตรียมงบประมาณไปเยอะแค่ไหนครับ รบกวนแจ้งด้วยนะคับ  สาธุ
เอาเป็นว่า ถ้าป๋าพกมาน้อยก็ได้น้อย และอาจพลาดโอกาสใหญ่ นาทีทอง  ที่ไม่อาจมีตั้งค์พอซื้อ haha
Blacklancer
Founder
Hero Member

like: 56

« ตอบ #125 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 01:28:38 pm »

แวะมาดู ..... ผมว่าน่าจะว่าง นะ อิอิ... แต่ คงต้องออกตัวตั้งแต่เช้าแล้วหละ
เดียวไปไม่ทันป๋านะ ...เห่อๆ    Cheesy
Newbie
*

« ตอบ #126 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 01:30:19 pm »

มีให้มากกว่ารักอีกนะ   อิ  อิ

เอาเป็นว่า ถ้าป๋าพกมาน้อยก็ได้น้อย และอาจพลาดโอกาสใหญ่ นาทีทอง  ที่ไม่อาจมีตั้งค์พอซื้อ haha
โหป๋านะคับ พูดแหย่กันงี้ ใจคอจะให้ผมไปกู้มาเตรียมไว้เลยเหรอครับป๋า  
TON_2335
Jr. Member
**

like: 5

« ตอบ #127 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 01:47:53 pm »

ป๋าต้นกับป๋าแสบไปด้วยหรอคับกำลังคิดฮอดอยู่พอดีเลย
ก็ว่าจะไปอยู่เหมือนกันครับ ป๋าต้น แต่เดี๋ยวต้องรอดูใกล้ๆอีกทีครับว่าจะได้ไปป่าว อิอิ คิดฮอดทุกท่านเหมือนกันครับ แต่เสียอย่างเดียวครับ กอดบ่ได้ เด้อ  Cheesy Cheesy grimace
อย่าถึงขั้นกอดเลยครับป๋าแสบ แค่งานมิตต้งทีนครปฐมเค้าก็คิดกันไปใหญ่แล้วครับป๋า  สงสัต้องยเปลี่ยนจากกอดเป็นหอมแก้มกันแล้วครับ 555555

ชายคนหนึ่ง ขี่ควาย หมายที่หนึ่ง       ขี่ไปครึ่ง ลืมที่หมาย จะไปไหน
เดินเวียนวน ไร้ปลายทาง ที่จะไป      หมดอาลัย ต้องทนอยู่ คู่กับควาย
Na ratchada
Hero Member

« ตอบ #128 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 01:49:40 pm »

แวะมาดู ..... ผมว่าน่าจะว่าง นะ อิอิ... แต่ คงต้องออกตัวตั้งแต่เช้าแล้วหละ
เดียวไปไม่ทันป๋านะ ...เห่อๆ    Cheesy

ป๋างานเขาเริ่ม 15.00+ นะ   เดี๋ยวนั่งตบยุงรอ  อิ  อิ

ภาระกิจ ลูกเรียนพิเศษ กันทั้งนั้นเลยครับ  haha

โหป๋านะคับ พูดแหย่กันงี้ ใจคอจะให้ผมไปกู้มาเตรียมไว้เลยเหรอครับป๋า  
มันเป็นเรื่องจริงครับป๋า  มีเซอร์ไพร์   ถ้าป๋ามีเงินในกระเป๋าตอนนั้นหากช้าเพียงนับแบ๊งค์อาจจะไม่ทันก็ได้ครับ  haha

มีทั้งแบ่งเฉลี่ยต้นทุน  แจก  แถม  ยัดเยียดกันเลยและครับ

**ตอนนี้ทราบมาว่า  ของจะมาถึงที่บ้านโป่งแล้ว   และมีสมาชิก 3-4 ท่านเตรียมบุกบ้านโป่งขอชมก่อนเพื่อกลับมาขออนุมัติงบในงานวันเสาร์ครับ

Na ratchada
Hero Member

« ตอบ #129 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 01:54:59 pm »

ป๋าต้นกับป๋าแสบไปด้วยหรอคับกำลังคิดฮอดอยู่พอดีเลย
ก็ว่าจะไปอยู่เหมือนกันครับ ป๋าต้น แต่เดี๋ยวต้องรอดูใกล้ๆอีกทีครับว่าจะได้ไปป่าว อิอิ คิดฮอดทุกท่านเหมือนกันครับ แต่เสียอย่างเดียวครับ กอดบ่ได้ เด้อ  Cheesy Cheesy grimace
อย่าถึงขั้นกอดเลยครับป๋าแสบ แค่งานมิตต้งทีนครปฐมเค้าก็คิดกันไปใหญ่แล้วครับป๋า  สงสัต้องยเปลี่ยนจากกอดเป็นหอมแก้มกันแล้วครับ 555555

เดี๋ยวผมช่วยอัดท้ายรางให้ทั้งคู่พร้อมๆกัน  ดีไม่ดีน้ำก็อาจจะดันได้นะครับ  อิ  อิ

Newbie
*

« ตอบ #130 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 01:59:53 pm »

ป๋างานเขาเริ่ม 15.00+ นะ   เดี๋ยวนั่งตบยุงรอ  อิ  อิ

ภาระกิจ ลูกเรียนพิเศษ กันทั้งนั้นเลยครับ  haha

มันเป็นเรื่องจริงครับป๋า  มีเซอร์ไพร์   ถ้าป๋ามีเงินในกระเป๋าตอนนั้นหากช้าเพียงนับแบ๊งค์อาจจะไม่ทันก็ได้ครับ  haha

มีทั้งแบ่งเฉลี่ยต้นทุน  แจก  แถม  ยัดเยียดกันเลยและครับ

**ตอนนี้ทราบมาว่า  ของจะมาถึงที่บ้านโป่งแล้ว   และมีสมาชิก 3-4 ท่านเตรียมบุกบ้านโป่งขอชมก่อนเพื่อกลับมาขออนุมัติงบในงานวันเสาร์ครับ

มันคืออะไรน้า ถึงขั้นขนาด บ้านโป่งโดนบุกกันเลยทีเดียว  u
TON_2335
Jr. Member
**

like: 5

« ตอบ #131 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 09:50:06 pm »

มันคืออะไรน้า ถึงขั้นขนาด บ้านโป่งโดนบุกกันเลยทีเดียว  u
ความลับครับป๋า เค้าปิดกันให้แซด ว่าแต่งานนี้เงินสดไม่พอรับการ์ดไหมครับ

ชายคนหนึ่ง ขี่ควาย หมายที่หนึ่ง       ขี่ไปครึ่ง ลืมที่หมาย จะไปไหน
เดินเวียนวน ไร้ปลายทาง ที่จะไป      หมดอาลัย ต้องทนอยู่ คู่กับควาย
Na ratchada
Hero Member

« ตอบ #132 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 09:59:23 pm »

ความลับครับป๋า เค้าปิดกันให้แซด ว่าแต่งานนี้เงินสดไม่พอรับการ์ดไหมครับ

รับครับ  ยกเว้น การ์ดแต่งงาน  กับงานบวชครับ  เพราะอันนั้นต้องเติมตังค์อ่ะ 
[~DREAM~]
Pajero Sport No.0777
Jr. Member
**

like: 54

♪ น้องปาไวท์ ♫ อั๊ยยะ 95 ♥

« ตอบ #133 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 10:59:41 pm »

โอ้ววว เสาร์หน้านี้ งานนี้พลาดไม่ได้อย่างยิ่ง ใกล้ด้วยครับ ดีเลย จะรีบเคลียร์งานเลยครับป๋าๆ ถ้าไปช้าคงไม่เป็นไรใช่ไหมครับ  งานนี้พลาดไม่ได้อย่างยิ่ง

พอกระซิบได้ไหมครับว่ามีอะไรให้ทำบ้าง  จะอุ๊บอิบเงิน ผบ. ไว้ก่อน  Cheesy Cheesy

I PAJEROSPORT
THAILAND
Blacklancer
Founder
Hero Member

like: 56

« ตอบ #134 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 09:02:14 am »

เย็น จะ กิน อะไร อะ ........ หิว รอ แล้ว .... Cheesy Cheesy
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 17 ... 21   ขึ้นบน
  พิมพ์