Languages
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กฤษฏาแจ้งวัฒนะ + รามอินทรา เนี่ยหรอศูนย์บริการ กับ pajero sport mitsuคันแรกของบ้าน  (อ่าน 3841 ครั้ง)
Bonball
Newbie
*

like: 0

« เมื่อ: สิงหาคม 06, 2012, 03:07:59 pm »

ผมรับรถเมื่อวันที่13ก.ค.ขับแล้วรู้สึกพวงมาลัยเอียงทางขวา รถกินซ้ายเลยแจ้งเซลล์ แล้วเอาเข้าศูนย์เช็คมาพนักงานแจ้งว่าเป็นที่มุมล้อไม่ได้องศาแต่เครื่องตั้งศูนย์วัดมุมเสีย ให้ไปที่สาขารามอินทราไว่ให้ ผมติดภาระกิจเลยพึ่งเอาเข้าไปโดยก่อนเข้าโทรแจ้งว่ามาจากแจ้งวัฒนะให้ไปแก้เรื่ิงมุมล้อ ติดต่อผจก.ได้เลยแต่บอกผจก.ไม่อยู่่ให้ผมขับรถเข้าไปเลย พอไปถึงรามอินทราบอกทำพื้นอยู่มาได้3อาทิตย์ไม่สามารถตั้งศูนย์ได้ ใครให้มา พนักงานทำหน้าตาคือถ้าเป็นผู้ชายคงสอยกันไปละบอกก้อดูสิเทพื้นทางแจ้งวัฒนะไม่บอกหรอค่ะ ชื่อกรรณนิการ์ ไม่รู้นามสกุล ผมเลยโทรหาเซลล์บอกมันยังไง ผมจะไปตั้งศูนย์เองแล้วเอาบิลไปเบิกจบมั่ย เซลล์โทรกับมาบอกผจก.ที่แจ้งวัฒนะบอกรอซัก3วันได้มั้ย คุณสติแตกรึป่าวครับผมซื้อรถล้านนึงเสร็จศูนย์รถมีปัญหาให้ผมขับรอกะแค่ประส่านงานกัก็ห่วยตั้งแต่แรก กับ เงินไม่กี่ร้อยยังไม่ยอมจะเสีย พอซักพักเซลล์โทรมาบอกให้เอาเข้าไปที่แจ้งวัฒนะได้เลย น้ำมันนะครับไม่ได้กินน้ำ/หากคดีความนี้ไม่จบ คดีหนักกว่านี้คงจบยากกับที่นี่ ผมintroก่อนนะครับภาคแรก อย่าต้องมีเคสเหมือนอีกยี่ห้อ ที่ผมขอเปลี่ยนรถ จน สุดท้ายกลายเป็นซื้อคืนเลยนะครับมิตซู
Osaoka
Full Member

like: 21

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2012, 09:27:45 pm »

รักษามาตราฐานความ ห่วย ได้ดีจริงๆ 0 มิตซู
รอฟังผลคับ

บางทีสิ่งที่เราได้มาอาจจะไม่ดีที่สุด แต่ถ้ามันดีและเหมาะสมสำหรับเรา นั่นก็คงเพียงพอแล้ว
pmo
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 13, 2012, 06:57:51 pm »

ผมเจอมากับตัวเหมือนกันทีื่รามอินทรา โชคอัพมีน้ำมันรั่ว3 ต้นเลยช่างบอกว่าทำความสะอาดให้แล้ว(แล้วที่มันรั่วอยู่ละ) แล้วหมั่นมาตรวจสอบบ่อยๆเพื่อถ่ายรูปส่งบริิษัท(คงคิดว่าลูกค้าว่างมากหรือไง)  อีกอาการคือเทอร์โบมีน้ำมันเยิ้มออกมา ได้คำตอบเหมือนกันคือ ทำความสะอาดให้แล้ว  แล้วหมั่นมาตรวจสอบบ่อยๆเพื่อถ่ายรูปส่งบริิษัท แล้วจะมีอีกกี่คนที่ต้องเจอกับการกระทำของพวกศูนย์บริการที่ห่วยพวกนี้
Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

like: 107

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 14, 2012, 09:03:06 am »

0นี้สาขาแจ้งวัฒนะผมเคยไปวีนแตกมาแหละ...และโพสด่าที่บ้านเก่า ผู้จัดการ0เข้ามาดูพอดี
เลยขอเบอร์ผมและติดต่อกับมาขอโทษและจะส่งขอกำนัลมาให้ ผมไม่รับบอกไม่ต้องส่งมาหรอกคับ
แค่ปรับปรุงการบริการของคุณให้ดีก็พอแล้ว เชอะ

มีปาพาไปหามิตร....มิตรภาพดีๆหาได้ที่นี่
www.Pajerosport-thailand.com
plaidoi
Newbie
*

like: 2

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 16, 2012, 07:57:35 pm »

เฮ้อ!!!! คงไม่มีใครว่างไปนั่งเข้าศูนย์ได้บ่อยๆหลอกครับ อยากให้เข้าศูนย์บริการเข้าใจว่า ทุกคนมีการมีงานต้องทำน๊ะครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์