Languages
หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พาน้องปาขาวมาสวัสดีครับ  (อ่าน 14635 ครั้ง)
TAZZ
Sr. Member

like: 51

ปาออสซี่

« เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2011, 11:54:51 pm »

น้องปาขาวคร้าาาบ จะครบเดือนอาทิตย์หน้าแล้ว

ดูแบบมืดๆบ้าง

สังคมล้มเหลว ไม่ใช่เพราะคนไม่ดีมีมากกว่าคนดี แต่เป็นเพราะคนในสังคมเพิกเฉยต่อความไม่ดี เท่ากับสนับสนุนคนไม่ดี สุดท้ายคนดีก็อยู่ไม่ได้
Pajerosport-Thailand No.0011
Founder
Hero Member

like: 67

.......1 Tonn.......

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2011, 07:53:09 am »

ยินดีต้อนรับคร๊าบ...สีขาวสวยครับ.... lala

..."กัมมุนา วตตีโลโก"..."สัตว์โลก ย่อมเป็นไปตามกรรม"...
jacky
Full Member

like: 26

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2011, 09:04:43 am »

ยินดีต้อนรับครับ
Daytime. สวยดีครับโดนมาเท่าไหร่เอ๋ย
I am K&D เจ้าปาดำ 2.5 GT
Sr. Member

like: 6

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2011, 12:55:42 pm »

ยินดีต้อนรับครับ hi

วั น ว า น ยั ง ห ว า น อ ยู่ ใ ช่ มั๊ ย Smiley
TAZZ
Sr. Member

ปาออสซี่

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2011, 08:46:56 pm »

ยินดีต้อนรับครับ
Daytime. สวยดีครับโดนมาเท่าไหร่เอ๋ย

โดนหนักครับ เป็นของ benz รวมค่าติดกดไป 3900 แต่รุ่นนี้ถ้าสนใจต้องดูดีๆครับตอนติด สินค้า defect ค่อนข้างเยอะ ผมเปลี่ยนมา 3 อันแล้ว 2 อันแรกไฟติดไม่ครบ อันที่ 3 แสงออกมาสีเพี้ยน ไม่เหมือนกัน 2 ข้าง อันนี้ดีอยู่พักนึงตอนนี้เวลาวิ่งลุยฝนด้านขวามีฝ้าขึ้นเล็กน้อย ไป claim กับร้านมาแล้วครับ เปลี่ยนฟรี แต่ตอนนี้รอของอยู่ (วันผมติดนี่แกะออกมาลอง 4 กล่อง เล่นซะหมด stock ครับ)

สังคมล้มเหลว ไม่ใช่เพราะคนไม่ดีมีมากกว่าคนดี แต่เป็นเพราะคนในสังคมเพิกเฉยต่อความไม่ดี เท่ากับสนับสนุนคนไม่ดี สุดท้ายคนดีก็อยู่ไม่ได้
TAZZ
Sr. Member

ปาออสซี่

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2011, 08:51:24 pm »

ยินดีต้อนรับคร๊าบ...สีขาวสวยครับ.... lala

สีขาวสวยครับป๋า แต่ดูแลยากจิงจิง ผมเจอปัญหาคราบฝุ่นเขม่าติดที่ฝากระโปรงท้าย เข้าร้านล้างรถทุกวัน คุยกับผู้จัดการร้านหาวิธีอยู่ 2 อาทิตย์ครับกว่าจะเจอ ตอนนี้ไม่เป็นแล้ว  ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ที่นี้ก็มาที่กันชนหน้าครับ ซื้อสีขาวมาแต้มรอยหินจนท้อแล้วคร้าาาาบ  ฮือๆๆ ฮือๆๆ โอ๊ยมึน โอ๊ยมึน

sirapon
Jr. Member
**

like: 4

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2011, 08:53:36 pm »

รถสวยครับ ไม่ทราบไฟวงแหวนทำมาเท่าไรสวยมากๆ ยอดเยี่ยม

อิอิ
BOOM PAJERO SPORT
Newbie
*

like: 1

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2011, 09:01:09 pm »

ยินดีต้อนรับครับ สาธุ สาธุ สาธุ
ที่ครอบกระจกมองข้างแบบเดียวกันเลย

ของผมเป็นของแถมจากศูนย์ครับ ให้ช่างที่ศูนย์ติดให้ครับ เสียค่าเบียร์ให้ช่าง3กระป๋องครับ
TAZZ
Sr. Member

ปาออสซี่

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2011, 09:07:28 pm »

รถสวยครับ ไม่ทราบไฟวงแหวนทำมาเท่าไรสวยมากๆ ยอดเยี่ยม

ถ้าจำไม่ผิดจะประมาณ 3000 ครับป๋า ต้องผ่าไฟหน้าครับ ถ้าให้ดีต้องหาร้านที่มีการรับประกันเรื่องน้ำเข้านะครับจะได้สบายใจหน่อย ผมเคยเอา Civic FD ไปทำแถวเลียบทางด่วน ไม่รับประกัน ปรากฎว่าน้ำเข้า เซ็งครับ แก้ไม่หายด้วย น้องปาก็เลยเปลี่ยนร้านครับ ร้านนี้รับประกันซ่อมฟรีถ้าน้ำรั่วครับ สบายใจดีครับ ผมทำมาประมาณ เกือบเดือนแล้ว ลุยฝนหนักทั้งไประยอง ชลบุรีมาแล้วยังไม่พบปัญหาครับผม  ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม

Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

like: 107

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2011, 09:09:42 pm »

รถสวยดีคับ....ไฟวงแหวนสวยมากมาย good good

มีปาพาไปหามิตร....มิตรภาพดีๆหาได้ที่นี่
www.Pajerosport-thailand.com
TAZZ
Sr. Member

ปาออสซี่

« ตอบ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2011, 09:12:28 pm »

ยินดีต้อนรับครับ สาธุ สาธุ สาธุ
ที่ครอบกระจกมองข้างแบบเดียวกันเลย

ของผมเป็นของแถมจากศูนย์ครับ ให้ช่างที่ศูนย์ติดให้ครับ เสียค่าเบียร์ให้ช่าง3กระป๋องครับ

ของผมก็เป็นของแถมเหมือนกันครับ ตอนแรกตกลงกันเป็นรุ่นที่มีไฟส่องพื้น วันไปเช็ครถเห็นติดมาเป็นรุ่นนี้ สวยดีเหมือนกันก็เลยไม่ได้ขอให้เปลี่ยนใหม่ให้ครับ แต่ถือโอกาสขอของแถมเพิ่ม  Cheesy Cheesy เซลเลยบัตรน้ำมันมา 500 ชดเชยให้ครับ  Cheesy Cheesy

TAZZ
Sr. Member

ปาออสซี่

« ตอบ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2011, 09:13:19 pm »

รถสวยดีคับ....ไฟวงแหวนสวยมากมาย good good

ขอบคุณคร้าาาาบ  สาธุ สาธุ สาธุ

sirapon
Jr. Member
**

like: 4

« ตอบ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2011, 09:18:06 pm »

ชื่อร้านอะไร แนะนำหน่อยครับป๋า สาธุ

อิอิ
BOOM PAJERO SPORT
Newbie
*

like: 1

« ตอบ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2011, 09:20:44 pm »

[ของผมก็เป็นของแถมเหมือนกันครับ ตอนแรกตกลงกันเป็นรุ่นที่มีไฟส่องพื้น วันไปเช็ครถเห็นติดมาเป็นรุ่นนี้ สวยดีเหมือนกันก็เลยไม่ได้ขอให้เปลี่ยนใหม่ให้ครับ แต่ถือโอกาสขอของแถมเพิ่ม  Cheesy Cheesy เซลเลยบัตรน้ำมันมา 500 ชดเชยให้ครับ  Cheesy Cheesy
[/quote]ตอนแรกเป็นรุ่นไฟส่องพื้นครับ บอกจะเอาทรงเบนซ์แต่ตันเอา แบบไฟส่องพื้นมาให้ เลยต้องรอของหลายอาทิตย์อยู่
TAZZ
Sr. Member

ปาออสซี่

« ตอบ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2011, 09:55:06 pm »

ชื่อร้านอะไร แนะนำหน่อยครับป๋า สาธุ

ผมติดที่ SV Auto อยู่พาต้าปิ่นเกล้าครับป๋า ผมจำเบอร์ไม่ได้ แต่ถ้า search เอาใน google น่าจะเจอครับ

หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์