Languages
หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครซื้อน้องปาเงินสดมั่งครับ  (อ่าน 5069 ครั้ง)
Dragon
Hero Member

like: 113

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2012, 02:12:53 pm »

ใครจะว่ายังไงก็ช่างเขา จะดูถูกเราก็ช่างเขา ผมก็ซื้อเงินสด สบายใจดี  Cheesy
basara
มิตซูบิชิ ปาเจโร่ คำตอบสุดท้ายของ เพื่อนร่วมเดินทางที่ รักคุณ
Newbie
*

like: 12

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2012, 02:23:23 pm »

กระทู้ไหนเหรอครับ... ออกแนวอยากรู้ละเนี่ย...

ปล. ใจร่มๆ ครับ

แถลงการทั้งสามฉบับครับ หน้าเเรก อ่านแล้วปี๊ด ครับผม

..
basara
มิตซูบิชิ ปาเจโร่ คำตอบสุดท้ายของ เพื่อนร่วมเดินทางที่ รักคุณ
Newbie
*

like: 12

« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2012, 02:25:41 pm »

ใครจะว่ายังไงก็ช่างเขา จะดูถูกเราก็ช่างเขา ผมก็ซื้อเงินสด สบายใจดี  Cheesy

ใช่ครับป๋าดิษฐ์ เราเองอยู่กันสงบๆไม่เคยหาเรื่องใคร แต่แหม ตะโกนโหวกเหวกหน้าบ้านเรา ผมเองยอมรับว่าฟิวส์ขาดครับ เมื่อได้อ่าน แต่ตอนนี้เย็นลงบ้างเเล้ว

..
Suriya(PaC)
อั๊ยยยย่ะ..มหานคร
Hero Member

like: 598

มือถือ:๐๙๑-๗๒๙-๖๙๙๖ [สุริยา วิทยาประดิษฐ์]

« ตอบ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2012, 02:27:58 pm »

กระทู้ไหนเหรอครับ... ออกแนวอยากรู้ละเนี่ย...

ปล. ใจร่มๆ ครับ

แถลงการทั้งสามฉบับครับ หน้าเเรก อ่านแล้วปี๊ด ครับผม
ใจเย็นๆครับ เรื่องจบแล้ว ปล่อยให้เป็นหน้าที่ของ วมต. เถอะครับ เดี๋ยวบ้านอื่นๆก็เอาเรื่องนี้ไปพูดมาอีก เราก็ปี๊ดอีก มันจะไม่จบ เราโกรธ แต่ วมต.เหนื่อย
เห็นใจคนเคลียร์ ผมรักทุกคน

พูดคุยกับป๋าซีแบบ Chat Online ได้ที่ pajerosport-lovers.com
http://www.facebook.com/suriya.pajerolovers
เลือกหยิบของฟรีที่ห้องโชว์อ๊อฟ ในหัวข้อ GiftShop ป๋าซี(PaC)
PoR ลำลูกกา
No: 828
Full Member

like: 25

Love Suhr Custom Standard

« ตอบ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2012, 02:30:11 pm »

ใช่ครับป๋าดิษฐ์ เราเองอยู่กันสงบๆไม่เคยหาเรื่องใคร แต่แหม ตะโกนโหวกเหวกหน้าบ้านเรา ผมเองยอมรับว่าฟิวส์ขาดครับ เมื่อได้อ่าน แต่ตอนนี้เย็นลงบ้างเเล้ว

ผมก็เคืองนะ... แรกๆ แต่ต้องเก็บอาการ... อย่าให้ตัวอักษรเป็นนายเรา...

ที่น่าเศร้ากว่านะ... ป๋าอ็อดหายไปเลยตอนนี้... แกเป็นคนเปิดประเด็น...
ผมห่วงความรู้สึกแกนะ...

ลากันที... ศูนย์ห่วยๆ...
Big boy
Founder
Hero Member

like: 19

Pajerosport-thailand No. 002

« ตอบ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2012, 02:41:20 pm »

ผมขออนุญาตล็อคกระทู้นี้ ให้กรรมการพิจารณาก่อนนะครับ

<< คิดดี ทำดี แค่นี้ก็มีความสุขแล้ว >>
Facebook: http://facebook.com/pajerosportthailand.nonthaburi
Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

like: 107

« ตอบ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2012, 02:48:59 pm »

ผมขออนุญาตล็อคกระทู้นี้ ให้กรรมการพิจารณาก่อนนะครับ
ผมเข้าใจ จขกท นะคับ ว่ารู้สึกไม่ดีต่อบุคคลบางท่านที่กล่าวหา
แต่ทุกอย่างได้จบไปแล้วคับ...บ้านนี้มีรัก นะคับ สาธุ

มีปาพาไปหามิตร....มิตรภาพดีๆหาได้ที่นี่
www.Pajerosport-thailand.com
Blacklancer
Founder
Hero Member

like: 56

« ตอบ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2012, 11:41:31 am »

สาธุ ............... ด้วยความหวังดี................. สาธุ

ผมคิดว่า เราจะคุยกันเข้าใจแล้วซะอีกครับ...............

เพื่อนๆ พี่ๆ ป๋าๆ ทั้งหลาย........... เรื่องราวหลาย ๆ เรื่อง
ก็ได้คลาย ผ่อนหนัก เป็นเบา ....... จนแทบลงหลุม ฝังและกลบไปแล้ว...

ก็ยังขุดคุ้ยกันขึ้นมาอีก..........

ผมอยากให้เราอยู่ร่วมกันอย่างสงบสุข...
ชวนกันเที่ยว... ช่วนกันแต่งรถ...... ไปเดินถ่ายรูป ... เล่นกีฬา......จับจ่ายซื้อของ.....

โอ้ย...มี อีกหลายเรื่องครับ...ที่เราน่าจะทำกันได้......

นี้อะไรกันครับ...วันๆ ผมไม่ต้องแสวงหาความสุขแล้วเหรอครับ..
มานั้งเฝ้ากระทู้ ดูการต่อว่ากันและกัน...
ผู้หวังดีก็แจ้งว่า..กระทู้นั้น กระทู้นี้ ช่วยๆ ดูหน่อย เกรงว่าจะเกิดความเข้าใจผิด เดียวเรื่องจะยาว....

มันไม่ใช่หละครับ.... พอเถอะครับ.....

เราเลือกได้นะครับ..ที่จะทำอะไรที่สร้างสรรค
แสวงหาความสุขกันเถอะครับ....   ผมอยากให้หลายๆ ท่านรู้จักปล่อยวาง ทำใจให้สบาย.... นะครับ.......

ครั้งหนึ่งเราเคยคุยกันว่า.... สังคมดีๆ จะเกิดขึ้น หากพวกเราช่วยกันสร้าง..........  ... ซื้อรถได้เพื่อน.....

อย่าลืมครับ...... แต่หากจะไม่ช่วยกัน ก็อย่าซ้ำเติมกันเลยครับ.....
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์