Languages
หน้า: 1 ... 26 27 28 29 30 31 32 33 [34] 35 36 37 38 39 40 41 42 ... 60   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: GiftShop ป๋าซี(PaC) <<< หยิบสินค้าในร้านได้ฟรี / 1,000 วันอันตราย หน้า 28 >>>  (อ่าน 250068 ครั้ง)
nung@1218
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #495 เมื่อ: กันยายน 30, 2012, 03:06:29 pm »

Satuเดินทางไปและกลับโดยปลอดภัยครับป๋าซี ว่าแต่ว่าป๋าซีจบไทยยะรุ่นไหนครับผมก็จบปวช.ที่ไทยยะเหมือนกันผมรุ่น24ครับป๋าซี
Suriya(PaC)
อั๊ยยยย่ะ..มหานคร
Hero Member

like: 598

มือถือ:๐๙๑-๗๒๙-๖๙๙๖ [สุริยา วิทยาประดิษฐ์]

« ตอบ #496 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2012, 08:20:51 am »

Satuเดินทางไปและกลับโดยปลอดภัยครับป๋าซี ว่าแต่ว่าป๋าซีจบไทยยะรุ่นไหนครับผมก็จบปวช.ที่ไทยยะเหมือนกันผมรุ่น24ครับป๋าซี
ผมไม่ได้นับรุ่น แต่ช่วงที่เรียนปี ๒๕๒๖ - ๒๕๒๘

พูดคุยกับป๋าซีแบบ Chat Online ได้ที่ pajerosport-lovers.com
http://www.facebook.com/suriya.pajerolovers
เลือกหยิบของฟรีที่ห้องโชว์อ๊อฟ ในหัวข้อ GiftShop ป๋าซี(PaC)
Suriya(PaC)
Hero Member

มือถือ:๐๙๑-๗๒๙-๖๙๙๖ [สุริยา วิทยาประดิษฐ์]

« ตอบ #497 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2012, 08:27:55 am »

สวัสดีแฟนคลับทุกท่าน
ผมคิดไปเองว่า ตัวผมเองก็คงมีแฟนคลับอยู่บ้าง จึงอยากบอกกับแฟนคลับว่า
ถ้าวันนึงผมเดินออกไปจากบ้านนี้ ทุกๆท่านไม่ต้องตั้งกระทู้ตามหาและไม่ต้องบังคับให้ใครมาชี้แจงนะครับ กลัววุ่นวาย
เมื่อต้องการคุยกับผม ผมทิ้งเบอร์ไว้ให้แล้วสองเบอร์ หรือติดต่อผ่าน PM(ผมก็เข้ามาอ่าน/ตอบเอง) หรือมาหาที่ทำงานได้เลยสามารถจอดรถได้มากกว่า 100 คัน
แต่คงไม่มีวันนั้นสำหรับผมแน่ๆ ผมจะไปจากบ้านนี้ก็ต่อเมื่อเว็บปิดตัวลงเท่านั้น ต่อให้ไล่ผมไปผมก็จะมาอีกเพราะบ้านนี้อบอุ่น
ป๋าซี
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 02, 2012, 09:06:48 am โดย Suriya(PaC) » บันทึกการเข้า

พูดคุยกับป๋าซีแบบ Chat Online ได้ที่ pajerosport-lovers.com
http://www.facebook.com/suriya.pajerolovers
เลือกหยิบของฟรีที่ห้องโชว์อ๊อฟ ในหัวข้อ GiftShop ป๋าซี(PaC)
pajerosportman
PaTu (ตู๋)
Hero Member

like: 201

« ตอบ #498 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2012, 08:56:51 am »

ผมคิดไปเองว่า ตัวผมเองก็คงมีแฟนคลับอยู่บ้าง จึงอยากบอกกับแฟนคลับว่า
ถ้าวันนึงผมเดินออกไปจากบ้านนี้ ทุกๆท่านไม่ต้องตั้งกระทู้ตามหาและไม่ต้องบังคับให้ใครมาชี้แจงนะครับ กลัววุ่นวาย
เมื่อต้องการคุยกับผม ผมทิ้งเบอร์ไว้ให้แล้วสองเบอร์ หรือติดต่อผ่าน PM(ผมก็เข้ามาอ่าน/ตอบเอง) หรือมาหาที่ทำงานได้เลยสามารถจอดรถได้มากกว่า 1,000 คัน
แต่คงไม่มีวันนั้นสำหรับผมแน่ๆ ผมจะไปจากบ้านนี้ก็ต่อเมื่อเว็บปิดตัวลงเท่านั้น ต่อให้ไล่ผมไปผมก็จะมาอีกเพราะบ้านนี้อบอุ่น
ป๋าซี
ผมขอสนับสนุนแนวคิดของป๋าซีด้วยครับ
 เพราะต้องมีแฟนคลับ กิ๊กคลับ สาวคลับ มาถามหาแน่นอน
แต่ที่เห็นควรที่สุดคือ..ไปหาที่ทำงานป๋าซีเลยดีกั่ว

เพราะทั้งที่บ้าน และที่ทำงานป๋าซีรองรับที่จอดรถใด้มากกั่ว 1000 คัน
ขนาองานอิมแพคเมืองทองธานี ยังมาขอเช่าที่จอดรถที่บ้านเลยว่าง้าน
thekop07
Hero Member

like: 200

« ตอบ #499 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2012, 09:07:23 am »

เมื่อต้องการคุยกับผม ผมทิ้งเบอร์ไว้ให้แล้วสองเบอร์ หรือติดต่อผ่าน PM(ผมก็เข้ามาอ่าน/ตอบเอง) หรือมาหาที่ทำงานได้เลยสามารถจอดรถได้มากกว่า 1,000 คัน
ป๋าซี

อยู่กับป๋าซีด้วยคน ... ครับ
เพราะผมจะขับน้องปาคันนี้ไปอย่างต่ำ 10 ปี ... ยกเว้นว่ารวยแล้วไปซื้อ คาเยนน์ มาขับแทน  Cheesy
Ake_MiNi
Hero Member

like: 85

ID 0880

« ตอบ #500 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2012, 09:29:14 am »

แวะมาทักทายครับป๋าซี
Q-ONLY
Newbie
*

like: 6

« ตอบ #501 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2012, 09:49:21 am »

ได้อ่านเรื่องราวของป๋าซีแล้วทำให้ผม อดคึดสมัยที่เรียนระดับ อาชีวะศึกษาไม่ได้ ผมเรียนสถาบันอาชีวะเอกชนแห่งหนึ่งย่านฝั่งธน ในส่วนตัวผมเองก็คาดไม่ถึงว่าจะมาเรียนทางสายนี้ได้ ด้วยสติปัญญานั้นทำให้ไม่สามารถเรียนต่อ ม.4 ได้ หลังจากได้ใช้ชีวิตในรั้วอาชีวะแห่งนี้ทำให้รู้วิธีเอาตัวรอดได้บ้าง ไม่ได้บ้างโดยอุปนิสัยผมรักสันติ ไม่สู้คน ใครจะตีกันอย่างไรไม่ไปร่วมวงแต่คอยดูห่างๆๆและวันอัปยศก็มาถึงเมือตอนเรียน ปวช2 โดนคู่อริ จี้เอาเสื้อช๊อปไป พอเพื่อนผมทราบข่าวถามจะเอาคืนกันไหมแต่ผมได้ปฎิเสธไปเพราะไม่อยากให้ปัญหามันบานปลายพอเรียน ปวช3 จะขึ้น ปวส1 ก็คึดแต่อยากจะจบไวๆๆเพื่อไปต่อระดับปริญญา มาวันนี้ถ้าลองคึดกันดูถ้าสันนั้นผมได้ไปเอาคืนกับเพื่อนๆๆแน่นอนว่าต้องมีฝ่ายใดฝ่ายนึงต้องสูญเสียเป็นแน่
เรื่องราวของป๋าซีนับว่าเป็น อุทาหรณ์สอนใจได้ดีมากครับ สาธุ

ทำความดีอุปมาปิดทองหลังพระแม้นไม่มีใครเห็นแต่นานวันเข้าทองมันก็ล้นออกมาเอง
Suriya(PaC)
Hero Member

« ตอบ #502 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2012, 10:01:49 am »

ได้อ่านเรื่องราวของป๋าซีแล้วทำให้ผม อดคึดสมัยที่เรียนระดับ อาชีวะศึกษาไม่ได้ ผมเรียนสถาบันอาชีวะเอกชนแห่งหนึ่งย่านฝั่งธน ในส่วนตัวผมเองก็คาดไม่ถึงว่าจะมาเรียนทางสายนี้ได้ ด้วยสติปัญญานั้นทำให้ไม่สามารถเรียนต่อ ม.4 ได้ หลังจากได้ใช้ชีวิตในรั้วอาชีวะแห่งนี้ทำให้รู้วิธีเอาตัวรอดได้บ้าง ไม่ได้บ้างโดยอุปนิสัยผมรักสันติ ไม่สู้คน ใครจะตีกันอย่างไรไม่ไปร่วมวงแต่คอยดูห่างๆๆและวันอัปยศก็มาถึงเมือตอนเรียน ปวช2 โดนคู่อริ จี้เอาเสื้อช๊อปไป พอเพื่อนผมทราบข่าวถามจะเอาคืนกันไหมแต่ผมได้ปฎิเสธไปเพราะไม่อยากให้ปัญหามันบานปลายพอเรียน ปวช3 จะขึ้น ปวส1 ก็คึดแต่อยากจะจบไวๆๆเพื่อไปต่อระดับปริญญา มาวันนี้ถ้าลองคึดกันดูถ้าสันนั้นผมได้ไปเอาคืนกับเพื่อนๆๆแน่นอนว่าต้องมีฝ่ายใดฝ่ายนึงต้องสูญเสียเป็นแน่
เรื่องราวของป๋าซีนับว่าเป็น อุทาหรณ์สอนใจได้ดีมากครับ สาธุ
ช่วงวัยนั้น บวกกับมีพรรคพวกมากซึ่งล้วนมีอาวุธหนักทั้งสิ้น ทำให้ผมเหิมเกริม แต่ผมไม่ได้มีส่วนร่วมในการก่อความวุ่นวาย ได้แต่ยืนดูสถานะการณ์ห่างๆเพราะใจร้อนแล้วมีปืนในมือ เพื่อนๆขอไว้ก่อนถ้าเสียทีค่อยป้องกันตัว

pajerosportman
PaTu (ตู๋)
Hero Member

like: 201

« ตอบ #503 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2012, 11:20:26 am »

ป๋าซี

อยู่กับป๋าซีด้วยคน ... ครับ
เพราะผมจะขับน้องปาคันนี้ไปอย่างต่ำ 10 ปี ... ยกเว้นว่ารวยแล้วไปซื้อ คาเยนน์ มาขับแทน  Cheesy
ผมจะขับรถคันนี้จนกั่ว...ไฟแนน้จะมายึด และจะอยู่ในคลับนี้จนกั่วจะไม่มีใครคบ อะคับป๋าแจ๊ก
Suriya(PaC)
Hero Member

« ตอบ #504 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2012, 12:16:35 pm »

สนใจวอแดง HAMTEC รุ่น IC-200C กำลังส่ง 5W  ราคาไม่เกิน 2,400 บาท อุปกรณ์มาตรฐาน
http://www.optiongt.com/HAMTEC%20IC-200C
ถ้าสนใจยกมือขึ้นภายในวันที่ 5 ต.ค.2555 ผมจะไปเจรจากับคุณอา เพื่อสั่งของเป็นลำดับต่อไป
ปล.ไม่ได้มาขายของนะครับ มาแนะนำสินค้า ผมไม่มีอาชีพหลักด้านนี้ พอดีจะซื้อมาใช้เอง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 02, 2012, 12:18:56 pm โดย Suriya(PaC) » บันทึกการเข้า

P@Kaow
ID No.0612
Jr. Member
**

like: 15

« ตอบ #505 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2012, 08:43:38 pm »

ผมไม่ได้นับรุ่น แต่ช่วงที่เรียนปี ๒๕๒๖ - ๒๕๒๘
ก็ลองนับดูซิ ผมรุ่น 1 ปี 2509 - 2511
ป๋าซีน่าจะเป็นรุ่น 18 นะ

ปาขาว 2.5GT 4WD MY 2012 รามอินทรา กม.8
http://www.pajerosport-thailand.com/forum/index.php?topic=5807.0
คิดลบก่อน แล้วคิดบวกที่หลัง
thekop07
Hero Member

like: 200

« ตอบ #506 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2012, 09:23:07 pm »

สนใจวอแดง HAMTEC รุ่น IC-200C กำลังส่ง 5W  ราคาไม่เกิน 2,400 บาท อุปกรณ์มาตรฐาน
http://www.optiongt.com/HAMTEC%20IC-200C
ถ้าสนใจยกมือขึ้นภายในวันที่ 5 ต.ค.2555 ผมจะไปเจรจากับคุณอา เพื่อสั่งของเป็นลำดับต่อไป
ปล.ไม่ได้มาขายของนะครับ มาแนะนำสินค้า ผมไม่มีอาชีพหลักด้านนี้ พอดีจะซื้อมาใช้เอง

ลงชื่อคนแรกครับ เอาด้วย  Cheesy
rebellion
Jr. Member
**

like: 32

เพื่อนแท้ต้องใช้ใจแลกมา

« ตอบ #507 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2012, 09:27:37 pm »

ป๋าซีต้องอยู่อีกนานครับ เวปนี้จะไม่มีทางปิดแน่นอนเพราะพวกเราช่วยกันสร้างสรรค์สิ่งดีๆครับ โดยเฉพาะอาจารญ์ ซี
 joob

คมแฝก
P@Kaow
ID No.0612
Jr. Member
**

like: 15

« ตอบ #508 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2012, 08:52:13 am »

เมื่อต้องการคุยกับผม ผมทิ้งเบอร์ไว้ให้แล้วสองเบอร์ หรือติดต่อผ่าน PM(ผมก็เข้ามาอ่าน/ตอบเอง) หรือมาหาที่ทำงานได้เลยสามารถจอดรถได้มากกว่า 100 คัน
ป๋าซี
ป๋าซีพูดอย่างกับว่าจะหนีไปอย่างงั้นแหละ

ปาขาว 2.5GT 4WD MY 2012 รามอินทรา กม.8
http://www.pajerosport-thailand.com/forum/index.php?topic=5807.0
คิดลบก่อน แล้วคิดบวกที่หลัง
Suriya(PaC)
Hero Member

« ตอบ #509 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2012, 09:02:35 am »

เรียน สมช ทุกท่าน
ตามที่ สมช ในบ้านเราหลายท่านนิยมใช้วอแดง เพราะมีประโยชน์ในการสื่อสาร การนำทางแบบกลุ่ม เหมาะสำหรับมีตติ้ง ในช่อง 78
ผมได้ติดต่อกับคุณอา ซึ่งจำหน่ายอุปกรณ์และติดตั้งระบบสื่อสาร และจากการสอบถามรายละเอียดจากคุณอาได้แนะนำให้ใช้
วอแดงยี่ห้อ HAMTEC รุ่น IC-200C กำลังส่ง 5W  พร้อมอุปกรณ์มาตรฐาน ดูตัวอย่างประกอบด้านล่าง
ราคารวมอุปกรณ์มาตรฐาน 2,100 บาท(ราคาให้กับ สมช เท่านั้น)

อุปกรณ์เพิ่มเติมถ้าต้องการ
Server ราคา 200 บาท เป็นอุปกรณ์จ่ายไฟที่ใช้เสียบในรถยนต์
ไมค์นอก ราคา 350 บาท เป็นไมค์ที่ใช้สื่อสารโดยไม่ต้องคีย์จากเครื่องสะดวกต่อการขับขี่รถยนต์

และกรุณาแจ้งมาด้วยว่าต้องการอุปกรณ์เพิ่มเติมอะไรบ้าง

หน้า: 1 ... 26 27 28 29 30 31 32 33 [34] 35 36 37 38 39 40 41 42 ... 60   ขึ้นบน
  พิมพ์