Languages
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามปัญหาครับ กำลังจะออกรถปาครับ  (อ่าน 1538 ครั้ง)
supachai
Newbie
*

like: 2

« เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2012, 06:37:28 pm »

กำลังตัดสินใจจะซื้อปาครับ ขอข้อมูลด้วยครับ
1. ได้ยินเรื่องพวงมาลัยล็อคครับ ไม่ทราบว่ามีใครเจอปัญหานี้บ้างครับ
2. อัตราดอกเบี้ยที่ไหนดีสุดครับ
3. มีใครอยู่พัทยาบ้าง ศูนย์มิซูมี 2 ที่ ใครเคยใช้บริการบ้างครับ แชร์ด้วยครับ
4. แล้วอาการเฟืองท้ายหอนนี้มันเป็นไงครับ พอดีไม่รู้เรื่องเครื่อยนต์
5. ระยะเวลารับรถนานสุดเท่าไหร่
ชายอิสระ
n
Sr. Member

like: 72

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2012, 07:47:35 pm »

กำลังตัดสินใจจะซื้อปาครับ ขอข้อมูลด้วยครับ
1. ได้ยินเรื่องพวงมาลัยล็อคครับ ไม่ทราบว่ามีใครเจอปัญหานี้บ้างครับ

ผมใช้มา 4 พันกว่ากิโลแลัวยังปกติดีครับ

2. อัตราดอกเบี้ยที่ไหนดีสุดครับ

ทุกศูนย์ ดอกเบี้ยไม่หนีกันมากอยู่ที่ดาว์นมาก-น้อยและระยะเวลาผ่อน

ดาวน์ 50%  ดอกเบี้ยประมาณ 1.55% ขึ้นไป

3. มีใครอยู่พัทยาบ้าง ศูนย์มิซูมี 2 ที่ ใครเคยใช้บริการบ้างครับ แชร์ด้วยครับ

รอป๋าๆ แถวๆนั้น..ช่วยตอบที

4. แล้วอาการเฟืองท้ายหอนนี้มันเป็นไงครับ พอดีไม่รู้เรื่องเครื่อยนต์

ส่วนตัวยังไม่เจอเหตุการณ์ลักษณะแบบนี้

5. ระยะเวลารับรถนานสุดเท่าไหร่

ตอนนี้ปาเจโรเป็นที่ต้องการมาก ยอดจองเยอะจนล้น O เลยเล่นตัว

ขอของแถมมากอาจ รอรถนานหน่อย 3-4 เดือนโดยประมาณครับ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์