Languages
หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าเปลี่ยนได้ อยากให้เปลี่ยนครับใน pajero sport แล้วท่านหล่ะ  (อ่าน 5841 ครั้ง)
viang
Newbie
*

like: 1

« เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2012, 11:39:46 am »

เรือนไมล์ ครับ สีแดงเพียงสีเดียว ตัวเลขดิจิตอลก็ โหล่ยโท่ยครับ เอายุคแรกของเขาทำดิจิตอลเลยครับ ขาวดำ  เรือนไมล์รถปิคอัพราคา 6-7 แสนของ IsuZu ยังดูดีกว่าเลยครับ
navamin
Newbie
*

like: 3

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2012, 12:12:18 pm »

เรือนไมล์ ครับ สีแดงเพียงสีเดียว ตัวเลขดิจิตอลก็ โหล่ยโท่ยครับ เอายุคแรกของเขาทำดิจิตอลเลยครับ ขาวดำ  เรือนไมล์รถปิคอัพราคา 6-7 แสนของ IsuZu ยังดูดีกว่าเลยครับ
like like like like อยากปรับความสว่างได้แบบยี้ห้ออื่น สีเราเลือกได้ เหลือปุ่มปรับสว่างนี้แหละ มีนะแหล่มเลย อยากเป็นไมล์เรืองแสง  อ๋าย!!!!! อ๋าย!!!!! อ๋าย!!!!!

Pajero Sport No.0948
Name = MIN 
085-8393-444 = Whatapp , Line
[email protected]
EnGiNeEriNg No.407
Hero Member

like: 13

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2012, 01:36:05 pm »

เปลี่ยนคันเลยครับ.... Smiley Smiley Smiley Smiley
nokair
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2012, 01:48:12 pm »

ถ้าไม่ชอบ ก็เปลี่ยนหลดอสีไมล์ได้นะคับ

ในห้องขายของมีคนขายอยู่คับ ลองดู
nokair
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2012, 01:54:04 pm »

ตามนี้เลยคับท่าน จขกท

http://www.pajerosport-thailand.com/forum/index.php?topic=611.0
pa srt
Jr. Member
**

like: 5

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2012, 02:15:05 pm »

ของน้องจูนสวยกว่ามากมาย.
pakala
Newbie
*

like: 2

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2012, 02:25:22 pm »

คิดไม่ผิดเลยที่เลือก pajero sport แต่สิ่งที่ผิดหวังที่สุดดดดดดดดด ก็คือเรือนไมล์นี่แหละครับ

อยากขับรถไปหาป๋าเปาวันละร้อยรอบ (แต่ติดที่ระยะทาง) ผมอยู่ภูเก็ตครับ ทุกวันนี้นั่งมองแต่เรือนไมล์ honda click

navamin
Newbie
*

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2012, 04:02:53 pm »

คิดไม่ผิดเลยที่เลือก pajero sport แต่สิ่งที่ผิดหวังที่สุดดดดดดดดด ก็คือเรือนไมล์นี่แหละครับ

อยากขับรถไปหาป๋าเปาวันละร้อยรอบ (แต่ติดที่ระยะทาง) ผมอยู่ภูเก็ตครับ ทุกวันนี้นั่งมองแต่เรือนไมล์ honda click

haha ใจเย็นครับป๋า อยากรู้เหมือนกัน Lancer EX มีไมล์เรืองแสงให้ น้องปาเราแพงกว่าอีกแต่ไม่มี คุมเครื่องเสียงอีก อยากบ้าตาย  อ๋าย!!!!! อ๋าย!!!!! อ๋าย!!!!!

Pajero Sport No.0948
Name = MIN 
085-8393-444 = Whatapp , Line
[email protected]
BigFather
Hero Member

like: 179

พงษ์ ลำลูกกา บิ๊กปาดำ940

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2012, 04:52:16 pm »

เปลี่ยนผู้บริหาร MMTH ใหม่.. Cheesy Cheesy
sdb.rayong
Jr. Member
**

like: 12

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2012, 05:24:10 pm »

Cool    like     PAJERO SPORT  red heart red heart red heart ไม่รักไม่เลือก  
viang
Newbie
*

like: 1

« ตอบ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2012, 08:09:02 pm »

ที่พูดเพราะรักนะครับ อยากให้ทางมิตซูใส่ใจบ้าง คนรุ่นหลังอาจจะได้เรือนไมล์ที่สวยขึ้น โดยไม่ต้องเสียเงินทำใหม่นะคร้าบ...
iaids
Newbie
*

« ตอบ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2012, 12:41:13 am »

oop ผมก็เป็นคนนึงครับที่ไม่ชอบสีไฟเรือนไมล์เอาซะเลยอยากเปลี่ยนมากแต่รถยังใหม่อยู่เลยยังไม่อยากรื้ออ่ะครับ(กลัวมีปัญหา)เดี๋ยวขับไปสักพักจัดแน่และที่ไม่ชอบสีแดงเพราะว่าส่วนมากสีแดงผมคิดเองนะว่าน่าจะเหมาะสำหรับเอาไว้ใช้เตือนหรือเอาไว้บอกสิ่งผิดปกติมากกว่าครับ ส่วนตัวเลขตอนแรกไม่ค่อยได้ส้งเกตุแต่พอเพื่อนผมมาขึ้นรถแล้วมันบอกทำไมทำตัวเลขโบราณจังวะผมเลยเริ่มสังเกตุว่าจริงๆด้วย 555  lala
srnw7
Full Member

like: 68

Life Is A Journey: ID No. 1166 ปาหนองคาย-ราชบุรี

« ตอบ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2012, 12:45:25 am »

ที่พูดเพราะรักนะครับ อยากให้ทางมิตซูใส่ใจบ้าง คนรุ่นหลังอาจจะได้เรือนไมล์ที่สวยขึ้น โดยไม่ต้องเสียเงินทำใหม่นะคร้าบ...

อิอิ ข้อดีก้อเยอะ ข้อห่วย ควรจะทำให้ดีขึ้น ก้อแยะ จะประหยัดงบ ไปไหน ไม่ใช่แค่เรือนไมล์ที่อนาถ ปุ่มคุมเครื่องเสียง ที่พวงมาลัย แอร์แถว 2 ( ปี 2011 ไม่มี) แป้นพักเหยียบเท้าซ้าย มือจับตรงเสา A ไว้โหนตัวขึ้นนั่ง ระบบควบคุมการทรงตัว (ยามคับขัน หรือหลุด) ระบบป้องกันล้อหมุนฟรี ลายไม้หรือเคฟล่าร์ ที่ดูดีมีระดับกว่าอลูมิเนียมธรรมดาๆ เหล่านี้ ผมติ เพื่อก่อ นะ จัดได้แบบนี้ จะขายตัวท็อป 1.5-1.6 ล้าน (ออ มีดิสก์ 4 ล้อ กะ ระบบช่วยออกตัวบนเนิน กะช่วยเบรกตอนลงเนินได้) ก้อน่าจะโอนะ ผมว่า แจ่มเลย
หรือ ปล. มีเครื่องดีเซล 3.2 VG turbo สัก 200+ แรงม้า (จากโรงงาน) รองรับ ลูกค้า ทีนหนัก ขายแพงขึ้น ผมก้อจะเอานะ อิอิ lala
black paje
Sr. Member

like: 35

หจก.วิทูลเฟอร์นิเจอร์

« ตอบ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2012, 12:58:08 am »

อิอิ ข้อดีก้อเยอะ ข้อห่วย ควรจะทำให้ดีขึ้น ก้อแยะ จะประหยัดงบ ไปไหน ไม่ใช่แค่เรือนไมล์ที่อนาถ ปุ่มคุมเครื่องเสียง ที่พวงมาลัย แอร์แถว 2 ( ปี 2011 ไม่มี) แป้นพักเหยียบเท้าซ้าย มือจับตรงเสา A ไว้โหนตัวขึ้นนั่ง ระบบควบคุมการทรงตัว (ยามคับขัน หรือหลุด) ระบบป้องกันล้อหมุนฟรี ลายไม้หรือเคฟล่าร์ ที่ดูดีมีระดับกว่าอลูมิเนียมธรรมดาๆ เหล่านี้ ผมติ เพื่อก่อ นะ จัดได้แบบนี้ จะขายตัวท็อป 1.5-1.6 ล้าน (ออ มีดิสก์ 4 ล้อ กะ ระบบช่วยออกตัวบนเนิน กะช่วยเบรกตอนลงเนินได้) ก้อน่าจะโอนะ ผมว่า แจ่มเลย
หรือ ปล. มีเครื่องดีเซล 3.2 VG turbo สัก 200+ แรงม้า (จากโรงงาน) รองรับ ลูกค้า ทีนหนัก ขายแพงขึ้น ผมก้อจะเอานะ อิอิ lala

จริงของหมอครับ MMTH มันคิดว่าคนไทยจนหรือไง
OPTION ที่ขายเมืองไทยยังน้อยกว่าฟิลิปินส์อีก เฮ้อเวล
srnw7
Full Member

like: 68

Life Is A Journey: ID No. 1166 ปาหนองคาย-ราชบุรี

« ตอบ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2012, 01:01:27 am »

จริงของหมอครับ MMTH มันคิดว่าคนไทยจนหรือไง
OPTION ที่ขายเมืองไทยยังน้อยกว่าฟิลิปินส์อีก เฮ้อเวล
LIKE LIKE LIKE good
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์