Languages
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปา..ปักษ์ใต้ออกรถที่ไหนกันบ้าง???  (อ่าน 6187 ครั้ง)
supeena
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: มิถุนายน 27, 2011, 04:37:06 pm »

oooอยากทราบว่าป๋าๆในหาดใหญ่ออกรถที่ไหนกันบ้างค่ะ..... red heart red heart red heart
Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

like: 107

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2011, 04:44:28 pm »

oooอยากทราบว่าป๋าๆในหาดใหญ่ออกรถที่ไหนกันบ้างค่ะ..... red heart red heart red heart
ที่รู้ จ.วินิต คับมีเจ้าเดียวเด๋วรอป๋าหาดใหญ่มาตอบอีกทีคับ Cheesy Cheesy

มีปาพาไปหามิตร....มิตรภาพดีๆหาได้ที่นี่
www.Pajerosport-thailand.com
ปลาหิมะ No.85
Hero Member

like: 9

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2011, 06:10:25 pm »

หาดใหญ่ จ.วินิจ ผูกขาดครับ red heart red heart red heart

bigheart
ที่นี่มีแต่ความจริงใจ และมิตรภาพที่อบอุ่น
Love [email protected]
Jr. Member
**

like: 1

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2011, 11:22:30 pm »

ตอนนี้ จ.วินิต มีคู่แข่งแล้วคับ กำลังจะเปิดแถว สี่แยกคลองหวะ กำลังสร้าง อลังการมากๆๆ good
supeena
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2011, 11:28:35 am »

อยู่หาดใหญ่จะคุ้มกันมั๊ยถ้าออกรถที่ กทม..
มกรา
Newbie
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2011, 03:38:28 pm »

มิตซูบิชิกาญจณา บางใหญ่ ครับ ดอกเบี้ยต่ำ ของแถมจุใจ ติดต่อคุณสุภา 0863269231 เซลดีๆต้องแนะนำครับ
เอกเอนกประสงค์ No.32
Hero Member

like: 19

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2011, 04:00:44 pm »

อยู่หาดใหญ่จะคุ้มกันมั๊ยถ้าออกรถที่ กทม..

ผมอยู่สุราษออกที่ ศูนย์ศรีนคริน กทม. สำหรับผมคุ้มมากคับเพราะ ศูนย์ที่สุราษให้ของแถมน้อยส่วนลดก็ไม่มี

จำได้ว่าที่ศูนย์ศรีนคริน กทม.ผมได้ส่วยลด 10,000 ของแถมเพียบ  หักค่าเครื่องแล้วยังคุ้มอยู่คับ ออกรถเสิดเที่ยวต่อเลยคับ...

พีระ
Full Member

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2011, 07:50:18 pm »

หาดใหญ่ นครศรี  ผูกขาดโดย จ.วินิจ

ผมออกที่ตรัง  ตรังลีลายนต์

หลายท่านในนี้ออกที่พัทลุงครับ

ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม

ขอให้ทุกท่าน วาสนา บริวาร ศุภะ เดช รุกขา ลาภะ กดุมภะ มหัทธโณ
http://www.siamtaxaccounting.com
ปาท่องโก๋(ตัวน.) No.19
Hero Member

like: 5

ดวงตาสีทองของคืนวัน..ฉันซุกซ่อนฝันไว้ใกล้..ใกล้เธอ

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2011, 10:20:38 pm »

หาดใหญ่ นครศรี  ผูกขาดโดย จ.วินิจ

ผมออกที่ตรัง  ตรังลีลายนต์

หลายท่านในนี้ออกที่พัทลุงครับ

ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม
ผมก็ออกที่ จ.เหมือนกันแทบไม่ได้ไรเลย ถ้าไม่ลำบากลองติดต่อที่พัทลุงครับ

เธอมาจากไหน..ฉันมาจากไหน..วันหนึ่งเราเข้ากันได้  สงสัย  สงสัย.......แก๊งค์ อ่ะโต๊ยยย ปักษ์ใต้
Dr. PE No.6
Sr. Member

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2011, 12:09:06 pm »

ออกที่มิตซูพัทลุงครับ ดูแลดี ของแถมพอควร ลองเปรียบเทียบดูครับ... สาธุ

อุปสรรค ไม่ใช่ศัตรูของความสำเร็จ
แต่...เป็นส่วนหนึ่งของความสำเร็จ
auvon
ส บ า ย ดี จ า
Newbie
*

รักเธอ แต่เธอไม่รู้หลอก อิๆๆ

« ตอบ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2011, 10:54:54 pm »

Satu ขอแทรกนิดน่ะครับ แบบว่า ขอระบายนิดๆ แค้นมานาน อืม แบบว่า จ.วินิต นครศรีๆ  อ๋าย!!!!! ปัดโธ่บิ้กแต่ชื่อ รถเทสไดวร์ไม่มีสักคันเลย  สรุปต้องนั่งรถไปทดลองที่มิตซูสุราษฏธานี  Wink ไม่โอเลย เสียเซ้ลม้ากๆ แต่สุดท้ายต้องซื้อที่ จ.วินิต สาขาทุ่งสง เพราะกลัว จ.วินิต จะไม่รับประกันรถ แบบว่า ไม่ซื้อกับเค้าแล้วยังมาเคลมกับเค้า มันไม่ใช้ เครื่องใช้ไฟฟ้าที่ซื้อที่ไหนก็ได้ เคลมทั่วไทยได้หมด  อิๆๆ u

ขอสันติสุขจงมีแด่ท่านทั้งหลาย
Tham No.87
Jr. Member
**

« ตอบ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2011, 05:38:58 am »

ผมซื้อพัทลุง เคลม เฟืองท้ายกับscv ที่ จ วินิต มาแล้ว บริการดีแต่แพง ที่พัทลุงลออะไหล่ให้15% ที่จ วินิต เก็บเต็มๆเลย
ซื้อที่ไหนก็ได้คับ การให้บริการไม่มีปัญหา
พีระ
Full Member

« ตอบ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2011, 01:41:08 pm »

Satu ขอแทรกนิดน่ะครับ แบบว่า ขอระบายนิดๆ แค้นมานาน อืม แบบว่า จ.วินิต นครศรีๆ  อ๋าย!!!!! ปัดโธ่บิ้กแต่ชื่อ รถเทสไดวร์ไม่มีสักคันเลย  สรุปต้องนั่งรถไปทดลองที่มิตซูสุราษฏธานี  Wink ไม่โอเลย เสียเซ้ลม้ากๆ แต่สุดท้ายต้องซื้อที่ จ.วินิต สาขาทุ่งสง เพราะกลัว จ.วินิต จะไม่รับประกันรถ แบบว่า ไม่ซื้อกับเค้าแล้วยังมาเคลมกับเค้า มันไม่ใช้ เครื่องใช้ไฟฟ้าที่ซื้อที่ไหนก็ได้ เคลมทั่วไทยได้หมด  อิๆๆ u

จริงๆเค้ามีครับรถทดลองขับ แต่บางครั้งอาจจะอยู่หาดใหญ่บ้าง นครบ้างครับ อิอิ ช่วยแก้ตัว

เรื่องรับประกันไม่ต้องกลัวครับเข้าศูนย์ได้ทั่วประเทศ ผมออกรถที่ตรังแต่เคลมเรคพวงมาลัยที่หาดใหญ่เลยครับ

ว่าแต่ออกรถแล้วใช่มั้ย  15-16 ก.ค. 2554 นี้ไปหนุกหนานด้วยกันที่ขนอมซิครับ  haha

ขอให้ทุกท่าน วาสนา บริวาร ศุภะ เดช รุกขา ลาภะ กดุมภะ มหัทธโณ
http://www.siamtaxaccounting.com
auvon
ส บ า ย ดี จ า
Newbie
*

รักเธอ แต่เธอไม่รู้หลอก อิๆๆ

« ตอบ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2011, 07:56:45 pm »

จริงๆเค้ามีครับรถทดลองขับ แต่บางครั้งอาจจะอยู่หาดใหญ่บ้าง นครบ้างครับ อิอิ ช่วยแก้ตัว

เรื่องรับประกันไม่ต้องกลัวครับเข้าศูนย์ได้ทั่วประเทศ ผมออกรถที่ตรังแต่เคลมเรคพวงมาลัยที่หาดใหญ่เลยครับ

ว่าแต่ออกรถแล้วใช่มั้ย  15-16 ก.ค. 2554 นี้ไปหนุกหนานด้วยกันที่ขนอมซิครับ  haha

ช่วงเวลาที่ผมไปทดลองขับ ไม่มีรถจริงๆ สาบานได้  ฮือๆๆ ซุปเปอร์เซ็งเลยครับ เกือบเซ็งเป็ดด้วย อิๆๆ
ปัจจุบัน ย้ายค้ายมาซื้อที่ภูเก็ตแล้วครับ  haha คนแก่ใจร้อน อิๆๆ 34ยังแจ๋ว  big smile รอวันออกรถ 13-7-2011 แต่ดันมีคนมาทักไม่ให้ออกวันนี้
เดียวเถิดจะเดิน2เท้าตลอดชีวิตประชดคนในบ้านซ่ะเลย  Wink

ขอสันติสุขจงมีแด่ท่านทั้งหลาย
seto16(เอก)
Hero Member

like: 51

Soil Science is my life

« ตอบ #14 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2011, 01:36:49 pm »

มาตอบช้าไปหน่อยครับ

ผมอยู่สงขลา
แต่ไปออกกะคุณสุภา บางใหญ่ครับ

เพราะที่นี่ตอนนั้นไม่ให้อะไรเลย ให้แต่ประกันใบเดียว แถมเจอดอก 1.99%
ขอของแถม เจอเซลล์สวนงั้นพี่ไปซื้อที่กรุงเทพได้เลย
ที่นี่ขายเยอะแล้ว มีคนจองเพียบ

แต่โทรไปที่กรุงเทพได้เพียบ
ตอนนั้นผมได้โปร ดาวน์ 50% ผ่อน 24 งวด ดอก 0%
ได้ สปอยเลอร์หลัง สเกิร์ตรอบคัน ได้จอกกลาง  ทีวีจูนเนอร์ ได้กล้องถอย ได้ฟิล์ม มือจับ สครัฟเพลท พรมแท้

เลยจองตั๋วเครื่องบินโลดครับ
คุ้มสุดๆ

ตอนนี้รอลุ้นว่าศูนย์ใหม่คลองหวะจะเป็นไงมั่ง...

ไม่เคยคิดเอาชนะใคร แค่เอาชนะตัวเองก็พอแล้ว...
"อยากให้เกษตรกรไทย ใช้ปุ๋ยและสารเคมีอย่างถูกต้อง ไม่น้อยไปจนผลผลิตเสียหาย หรือมากไปจนผู้บริโภคอันตราย"
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์