Languages
หน้า: [1] 2 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เลิกทะเลาะกันซะทีนะ.......เด็ก เด็ก  (อ่าน 9076 ครั้ง)
pajerosportman
PaTu (ตู๋)
Hero Member

like: 201

« เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2012, 06:50:13 pm »

ความจริงตั้งใจไปร้านประดับยนต์เพื่อจะไปแก้ทีวี ที่ภาพหายไป 1 จอ  pleasantsupriseนึกขึ้นใด้ถึงเจ้าตัวเล็กชอบแย่งกันดู ทีวี คนนี้ก็จะดูใอ้นี่  faintคนนั้นก็จะดูใอ้นั่น แย่งกันนั่งหน้า แย่งกันนั่งหน้าจอหลัง asleep วันนี้จัดการซะเลย ไปติดจอกลางมาอีกตัง  1 ตัว  4 คน 4 จอ แยกกันดูจอใครจอมัน จะใด้เลิกทะเลาะกันซะทีนะเด็ก...เด็ก                                                                  
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 03, 2012, 08:23:25 pm โดย pajerosportman » บันทึกการเข้า
thekop07
Hero Member

like: 200

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2012, 06:54:14 pm »

สี่จอ งานนี้จัดเต็มนะครับป๋าตู๋  good
kittisak.1589
Mod
Full Member
*

like: 78

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2012, 07:08:01 pm »

โอ้โฮ...สุดยอดเลยครับ แอบบอิจฉาจังเลย
อยากทำบ้าง 

jkhiphop
ชอบอะไรที่ขาวๆ ID : 1248
Jr. Member
**

like: 32

2.5VG Turbo 4WD ขาวมุก 2012 ที่เก่าเรียกน้าต่อ ตอนนี้เป็นป๋าต่อ

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2012, 07:11:29 pm »

จะเยอะไปไหนครับ กะจะดูให้พังไปทีละจอเหรอครับป๋า   haha

จอง 12/1/55  รับ 16/5/55  125 วันแห่งการรอคอย ID : 1248
[~DREAM~]
Pajero Sport No.0777
Jr. Member
**

like: 54

♪ น้องปาไวท์ ♫ อั๊ยยะ 95 ♥

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2012, 07:20:42 pm »

มีแต่ TV หรอป๋าตู่ มี AV บ้างมั้ยย  Cheesy Cheesy

ติดจอรุ่นไหนบ้างครับป๋าตู่ คิดเหมือนกันว่าจะหาซื้อมาติดบ้าง รีวิวรุ่น บวกราคาหน่อยครับผม สนใจเหมือนกัน

I PAJEROSPORT
THAILAND
PaTu (ตู๋)
Hero Member

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2012, 07:48:40 pm »

จะเยอะไปไหนครับ กะจะดูให้พังไปทีละจอเหรอครับป๋า   haha
ก็เป็นจริงอย่างท่านว่าเลยครับ เคยไปงานมอเตอร์โชว์....มันจะติดไห้ใครดูว้า  ตั้ง4 5 ตัว  พอวันนึงเรานึกอยากติดบ้าง อ้อ เราก็บ้าเหมียนกัน    grimace         จริงๆแล้วก็แอบถามช่างอยู่เหมียนกันนะคับว่า...........น้อง น้อง  ......ถ้าพี่จะติดแบบนี้ไห้คนนั่งหลังสุดดู  จะติดได้มั๊ย. ......ช่างมองหน่าก่อนตอบว่า ..... ..เอาจริงเลยเหรอ พี่...........ตกลงน้องมันคิดกะเรายังไงเนี่ย..บ้าละมั้ง  555555 Cheesy Cheesy Cheesy
6
PaTu (ตู๋)
Hero Member

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2012, 07:58:14 pm »

มีแต่ TV หรอป๋าตู่ มี AV บ้างมั้ยย  Cheesy Cheesy

ติดจอรุ่นไหนบ้างครับป๋าตู่ คิดเหมือนกันว่าจะหาซื้อมาติดบ้าง รีวิวรุ่น บวกราคาหน่อยครับผม สนใจเหมือนกัน
หวัดดีครับท่าน  สาธุ  เดิมทีมีหัวหมอน 2 จอ และหน้า 1 ตัว ....หัวหมอนของ ซูเล็ก ดูทีวีมิใด้ครับ เพราะตั้งใจตั้งแต่แรกว่าจะไม่ดูทีวี  ติดมาโดยการเทินจอเพดานไป เพิ่มตังอีก 2000แลกกับหัวหมอน สีอาจจะเพี้ยนจากสีเบาะ แต่ใจชอบดีไซด์ เลยเอเก็เอา   ยอดเยี่ยม   แต่วันนี้ไปติดจอกลาง 9 นิ้วของ ซูเล็ค มาเช่นกัน ราคา 6000 แต่ดูทีวีใด้  eieสรุปแว่.....ถ้าจะดูทีวี ดูใด้ที่จอเพดาน กับจอหน้าเท่านั้นครับ การรับภาพทีวีก็ดูดีตอนอยู่ที่โล่ง  รับสภาพใด้ครับเพราะ ทีวีเป็นผลพลอยใด้ Smiley ถ้าจะติดดาวเทียม คงต้องคิดอีกที เพราะมันแพงจริง และแพงจัง งัง
tawaan2011
Newbie
*

like: 2

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2012, 08:17:33 pm »

หวัดดีครับท่าน  สาธุ  เดิมทีมีหัวหมอน 2 จอ และหน้า 1 ตัว ....หัวหมอนของ ซูเล็ก ดูทีวีมิใด้ครับ เพราะตั้งใจตั้งแต่แรกว่าจะไม่ดูทีวี  ติดมาโดยการเทินจอเพดานไป เพิ่มตังอีก 2000แลกกับหัวหมอน สีอาจจะเพี้ยนจากสีเบาะ แต่ใจชอบดีไซด์ เลยเอเก็เอา   ยอดเยี่ยม   แต่วันนี้ไปติดจอกลาง 9 นิ้วของ ซูเล็ค มาเช่นกัน ราคา 6000 แต่ดูทีวีใด้  eieสรุปแว่.....ถ้าจะดูทีวี ดูใด้ที่จอเพดาน กับจอหน้าเท่านั้นครับ การรับภาพทีวีก็ดูดีตอนอยู่ที่โล่ง  รับสภาพใด้ครับเพราะ ทีวีเป็นผลพลอยใด้ Smiley ถ้าจะติดดาวเทียม คงต้องคิดอีกที เพราะมันแพงจริง และแพงจัง งัง
ป๋าติดเสาอากาศทีวีรุ่นไหนคับรับภาพได้ชัดพอสมควรไหมเสาติดข้างนอกหรือข้างในมีรูปเสาปากรอบไหม. ของผมมีจอหน้ากับจอกลางเสามีไฟzulexแบบเป็นเส้นลวดดำ2เส้นคู่2ข้างดูไม่ได้เลยอ่ะภาพเป็นคลื่นมากมายว่าจะติดแบบเสาไลด์ข้างนอกรถน่าจะชัดกว่าเสียแต่งว่าไม่เกิน1-2ปีเสาน่าจะพังก่อน. แนะนำด้วยคับ
[~DREAM~]
Jr. Member
**

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2012, 08:19:00 pm »

ขอบคุณมากๆครับป๋าตู่ ผมก็กะว่าจะติดเหมือนป๋าตู่ครับ จัดเต็มไปเลย ตรงส่วนของหมอนรองคนขับ ก็ไว้สำหรับแถว2 และจอกลางกะว่าไว้สำหรับแถว3 ส่วน แถว4 และแถว 5 คงไม่ติดให้  Undecided

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับป๋าตู่ แล้วตกลงหนัง AV มีมั้ยครับ  

THAILAND
PaTu (ตู๋)
Hero Member

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2012, 08:34:58 pm »

ท่านดรีม   สาธุขอยอมรับด้วยควมสัจจริงครับว่า av มันคือ ไผเป็นไผ       เลยถามลูกชาย ทีวีที่พ่อติดมาน้าเค้าถามว่ามี av มั๊ยลูก.. .......มีซิพ่อ (ดูมันดุเราอีก)ก็ av1   av2   ไง...............ถูกอย่างที่ลูกชายผมว่ามั๊ยครับท่านดรีม   โอ๊ยมึน
ท่านตาวัน   สาธุ เสาอากาศที่ติดมาเป็รรุ่นที่ใช้กับซูเล็คเลยครับท่าน   เป็นแถบที่เป็นเหมือนสติกเกอร์ ที่ติดกระจกหน้ารถ  เพราะรุ่นที่เหมือนเสา ชัก ผมไม่ใด้ใส่คับ  โอ๊ยมึนเพราะส่วนตังไม่ชอบ ติดแล้ว ปาเจโร่ ราคาตกเลยครับ Smiley               ภาพทุกภาพที่ปรากฎใด้ ก็เพราะให้น้องชายที่อยู่โคราชเอาลงให้  อย่างที่เรียน ผมโลครอสมาก shame . กับควม ไฮเทค นะจะบอกไห้ ข้อมูลถืกบ้างผิดบ้างขออภัยด้วยครับ
ขอเพิ่มเติมท่านดรีมนะคับ  สาธุถ้าจัดเต็ม ท่านดรีมติดหลายจอเหมียนกันแล้ว อย่าลืมติดที่บังแดดให้ ผ.บ. ด้วยนะคับ แล้วก็หังหมอนคนนั่งแถว 2 จัดอีกซัก 2 จอไห้คนนั่งท้ายสุดด้วย เผื่อใว้เลยครับในเวลาเรามีลูกนั่งรถพร้อมกัน 7 คน 7 จอ เอาไปเลยคนรักครอบครัวตัวจริง ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม lala lala lala
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 03, 2012, 09:30:19 pm โดย pajerosportman » บันทึกการเข้า
xenogear
Full Member

like: 18

« ตอบ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2012, 10:22:01 pm »

โอ้โห...เวลาดูพร้อมกันเสียงไม่ตีกันยุ่งไปหมดเหรอครับ
[~DREAM~]
Jr. Member
**

« ตอบ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2012, 11:46:38 pm »

ท่านดรีม   สาธุขอยอมรับด้วยควมสัจจริงครับว่า av มันคือ ไผเป็นไผ       เลยถามลูกชาย ทีวีที่พ่อติดมาน้าเค้าถามว่ามี av มั๊ยลูก.. .......มีซิพ่อ (ดูมันดุเราอีก)ก็ av1   av2   ไง...............ถูกอย่างที่ลูกชายผมว่ามั๊ยครับท่านดรีม   โอ๊ยมึน
ท่านตาวัน   สาธุ เสาอากาศที่ติดมาเป็รรุ่นที่ใช้กับซูเล็คเลยครับท่าน   เป็นแถบที่เป็นเหมือนสติกเกอร์ ที่ติดกระจกหน้ารถ  เพราะรุ่นที่เหมือนเสา ชัก ผมไม่ใด้ใส่คับ  โอ๊ยมึนเพราะส่วนตังไม่ชอบ ติดแล้ว ปาเจโร่ ราคาตกเลยครับ Smiley               ภาพทุกภาพที่ปรากฎใด้ ก็เพราะให้น้องชายที่อยู่โคราชเอาลงให้  อย่างที่เรียน ผมโลครอสมาก shame . กับควม ไฮเทค นะจะบอกไห้ ข้อมูลถืกบ้างผิดบ้างขออภัยด้วยครับ
ขอเพิ่มเติมท่านดรีมนะคับ  สาธุถ้าจัดเต็ม ท่านดรีมติดหลายจอเหมียนกันแล้ว อย่าลืมติดที่บังแดดให้ ผ.บ. ด้วยนะคับ แล้วก็หังหมอนคนนั่งแถว 2 จัดอีกซัก 2 จอไห้คนนั่งท้ายสุดด้วย เผื่อใว้เลยครับในเวลาเรามีลูกนั่งรถพร้อมกัน 7 คน 7 จอ เอาไปเลยคนรักครอบครัวตัวจริง ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม lala lala lala

ฮ่าาาาาาาา จริงๆผมอยากติดหมดเลยจริงๆนะ 

แต่ปกติ แทบไม่ได้เปิดหนัง รึคาราโอเกะเลย  Wink Wink   ยังคิดอยู่จะติดทำไมหว่า เพราะปกติชอบฟังเพลงซ่ะส่วนใหญ่ ไม่ค่อยดู ยกเว้นเดินทางไกลประมาณนั้นครับป๋าตู่

ที่บังแดดให้ ผบ. นี่ยังไงอ่ะครับป๋า มันมีอยู่แล้วไม่ใช่หรอครับ ส่วนลูกตอนนี้ยังไม่มีครับ 55 แต่กำลังจะมีครับป๋าตู่  Cheesy Cheesy

ว่าละ ป๋าตู่ไม่เข้าใจ ป๋าลองไปหาที่อากู๋ดูครับ พิมพ์ไปเลย "หนัง av" ที่ google ครับผม แล้วไว้คุยกัน 5555555

THAILAND
jakkrit101
Newbie
*

like: 1

« ตอบ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2012, 06:45:16 am »

ผมว่านะ TV ให้เด็กๆดูไป ส่วนAV น่ะให้ผู้ใหญ่ดูก็พอใช่มั้ยครับป๋าๆ  Cheesy Cheesy

sathapat
Hero Member

like: 15

Paje Gaga

« ตอบ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2012, 07:56:19 am »

เยอะดี....
off198
Jr. Member
**

like: 14

ID No.: 2008 , สมาชิกอัยยยย่ะคันที่ 99 คร้าบบบบ

« ตอบ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2012, 08:37:38 am »

ระวังเด็กๆ อยากดูกันคนละช่องนะครับป๋า

"เอะอะอะไรๆ ก็หงษ์แดงๆ ทำไมโยมไม่เชียร์อาเซนอล" หลวงพี่เท่ง จำปีไม่ได้

ผมมันเด็กปืนคร้าบบบบบ
หน้า: [1] 2 3   ขึ้นบน
  พิมพ์