Languages
หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: -:-ร่วมด้วยช่วยกัน รวมวิธีขึ้นลง น้องปา กัน-:-  (อ่าน 5990 ครั้ง)
Danny
Jr. Member
**

like: 6

« เมื่อ: มิถุนายน 30, 2012, 10:29:18 am »

หลังจากรับรถมาใช้ได้ 2-3 วัน ประสบปัญหานิดหน่อย ยังหาท่าที่จะขึ้นลง  น้องปา ให้สะดวกยังไม่เจอ   

เลยมาขอความช่วยเหลือเพื่อนๆ ช่วยกันระดมความเห็นหน่อย  ถ้ามีภาพประกอบด้วยจะดีมาก

ไอ้ครั้นป๋าจะถ่ายตัวเองมา  ก็ อาย  หุ่นออกจะสมบูรณ์ไปหน่อย  แต่จะวานน้องพริตตี้ๆ มาช่วยแสดงท่าประกอบให้

ขอระดมสมองเลยนะครับ  ใครมีท่าขึ้นลงสะดวกๆ  ลงมาให้หน่อย  เดี๋ยวจะไปทำภาพประกอบให้  555

ชีวิตคือการเดินทาง  จุดหมายปลายทางไม่ใช่เรื่องหลัก  สิ่งสำคัญคือเรื่องราวระหว่างการเดินทาง
Black Angel No.181
Hero Member

like: 59

There is a will, there is a way!

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2012, 11:02:42 am »

เอารูปมาดูก่อน
Nack_Nine
Full Member

like: 65

แจ๊คครับ 2.5GT X08 ID.0842

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2012, 11:09:47 am »

ผมว่าป๋าแดนนี่ เอาน้องๆมาถ่ายรูปวิธีขึ้นลงในแบบต่างๆ
แล้วให้ป๋าๆ ในบอร์ดโหวตดีกว่าครับ ว่าวิธีไหนดีที่สุด  Cheesy

สำหรับผมตัวเล็กๆ ก้าวเท้าซ้ายเหยียบบันไดข้าง หันหลังเข้ารถ นั่ง แล้วกวาดเท้าเข้าประจำที่ อะครับ
T FAMILY
ป๊าตี๋ แม่ตา น้องต้นหอม น้องต้นกล้า
Sr. Member

like: 29

YNWA [ปาขาวประจวบ ID:NO 0561]

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2012, 11:31:07 am »

งานนี้ส่งสัยจะมีอาการ extreme sexy girl extreme sexy girl extreme sexy girl extreme sexy girl extreme sexy girl extreme sexy girl อีกเปนแน่แท้

เมืองทองเนื้อเก้า มะพร้าว สับปะรด สวยสด หาด เขา ถ้ำ งามล้ำน้ำใจ
หมี.บิ๊กเอ็ม
Jr. Member
**

like: 74

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2012, 11:32:06 am »

หลังจากรับรถมาใช้ได้ 2-3 วัน ประสบปัญหานิดหน่อย ยังหาท่าที่จะขึ้นลง  น้องปา ให้สะดวกยังไม่เจอ   

เลยมาขอความช่วยเหลือเพื่อนๆ ช่วยกันระดมความเห็นหน่อย  ถ้ามีภาพประกอบด้วยจะดีมาก

ไอ้ครั้นป๋าจะถ่ายตัวเองมา  ก็ อาย  หุ่นออกจะสมบูรณ์ไปหน่อย  แต่จะวานน้องพริตตี้ๆ มาช่วยแสดงท่าประกอบให้

ขอระดมสมองเลยนะครับ  ใครมีท่าขึ้นลงสะดวกๆ  ลงมาให้หน่อย  เดี๋ยวจะไปทำภาพประกอบให้  555
ป๋าDannyมาแล้ว...ผมไม่มีท่าอะครับว่าจะรอป๋าพาน้องๆพริตตี้มาแสดงวิธีขึ้นให้ชมหน่อย..อิอิ

หมี.บิ๊กเอ็ม
Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

like: 107

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2012, 11:35:48 am »

เอารูปมาดูก่อน
like like ยอดเยี่ยม

มีปาพาไปหามิตร....มิตรภาพดีๆหาได้ที่นี่
www.Pajerosport-thailand.com
thekop07
Hero Member

like: 200

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2012, 11:45:20 am »

ผมว่าป๋าแดนนี่ เอาน้องๆมาถ่ายรูปวิธีขึ้นลงในแบบต่างๆ
แล้วให้ป๋าๆ ในบอร์ดโหวตดีกว่าครับ ว่าวิธีไหนดีที่สุด  Cheesy

สำหรับผมตัวเล็กๆ ก้าวเท้าซ้ายเหยียบบันไดข้าง หันหลังเข้ารถ นั่ง แล้วกวาดเท้าเข้าประจำที่ อะครับ

สเต็บเดียวกันเหมือนป๋าแจ๊ค แต่ผลที่ตามมาก็คือ เบาะช่วงที่ยกสูงเพื่อกระชับขามันยับย่น  ทนไม่ได้
Black...
Jr. Member
**

like: 20

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2012, 12:50:48 pm »

แล้วให้ป๋าๆ ในบอร์ดโหวตดีกว่าครับ ว่าวิธีไหนดีที่สุด  Cheesy

ของผมใช้เท้าขวาเหยียบบันไดข้างก่อน แล้วก็ค่อยเข้าไปในรถครับ

ส่วนป๋าๆที่อยากดูน้องๆพริตตี้ ช่วงนี้มีงานเครื่องเสียง BAV Hi-End Show 2012
http://www.audiophile-videophile.com/index.htm
มีรูปน้องๆแบบ sample มาให้ดูกันครับ  Cheesy

Peck-pjs
Jr. Member
**

like: 24

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2012, 12:52:32 pm »

ดูเหมือนป๋าแดน จะต้องมีของแลกเปลี่ยนก่อนนะครับ แฟนคลับเรียกร้องมา  Cheesy Cheesy
ท่าขึ้นน้อง(ปา) ของผมคือ.. ก้าวเท้าขวา  >> เหยียบบันได>>แล้วยื่นขาซ้ายเข้าไปก่อน >> หย่นก้นลง >> ขยับเท้าขวาเข้ามา >> ปิดประตู
เป็นอันว่าเสร็จพิธีครับ

ว่าแต่..ถ้าป๋าแดนจะกรุณาเอารูปประกอบน้องๆพริ๊ตตี้ มาแสดงการขึ้น/ลง น้องปาด้วยก็จะดีไม่น้อยทีเดียวเชียว  Cheesy Cheesy Cheesy

เพราะเราคือ ส่วนหนึ่งของกันและกัน...
kp3358(ปาการัง) No.184
Full Member

like: 8

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2012, 01:04:02 pm »

Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy

มันจะไปยากอะไรละครับป๋า ก็โหลดสัก 2 นิ้ว เป็นไง รับลองขึ้นสบาย
Black Angel No.181
Hero Member

like: 59

There is a will, there is a way!

« ตอบ #10 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2012, 01:08:01 pm »

Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy

มันจะไปยากอะไรละครับป๋า ก็โหลดสัก 2 นิ้ว เป็นไง รับลองขึ้นสบาย

good good good good good เห็นด้วยขอรับ  Cheesy Cheesy Cheesy
sdps
Jr. Member
**

like: 7

« ตอบ #11 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2012, 01:13:29 pm »

ผมกำลังสงสัยว่าจะมีป๋า ๆๆ ท่านใดจะ DIY ที่จับตรงเสา A บ้างอีกหรือเปล่าครับเนี่ย 
sab-racing
ID No.1045
Hero Member

like: 89

« ตอบ #12 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2012, 04:54:25 pm »

ผมใช้วิธีถอยหลังขึ้นครับเอาตูดขึ้นไปนั่งบนเบาะก่อนแล้วค่อยยกขาขึ้นตามครับ
Pooh_PJS
Jr. Member
**

like: 16

PJS No.1515

« ตอบ #13 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2012, 05:37:39 pm »

จัดมาชมกันก่อนเลยครับ  u u u Kiss
albino
Newbie
*

like: 1

« ตอบ #14 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2012, 07:37:26 pm »

ผมยกขาก้าวขึ้นไป เอียงข้างๆเข้า ตูด(ขออภัยใช้คำไม่สุภาพ อิอิ) จะวางแหม่ะบนเบาะพอดีอ่ะครับ ไม่กล้าเหยีบบันได กลัวหักครับ ผมสูง 170 หนัก 90 อิอิ
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์