Languages
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 10 ... 49   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: !!!!!Pajero Sport Drag Day ครั้งที่ 1เริ่มแล้วจร้าๆๆๆๆ!!!!!  (อ่าน 170782 ครั้ง)
Spjs
Jr. Member
**

like: 6

« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2012, 01:18:29 pm »

ของผมเปลื่ยนโบแล้วต้องลงรุ่นไหนอะครับ
open คับป๋า
จะสู้เค้าใด้มั้ยเนียะ เดี๋ยวขอbracketอีกซักรุ่น

Spjs 0094 เอสครับ
Liverpool(ชาติ)
Hero Member

like: 101

You'll Never Walk Alone

« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2012, 04:46:47 pm »

ว้าววววววว แต่คงอดอีกเช่นเคย
แล้วมีกิจกรรมเสริมไรอีกมั้ยครับ เช่นแนะนำ ทดลอง กล่องต่างๆ จูนกล่อง เปิดบูสจำหน่ายสินค้า โคโยตี้ ไรพวกนี้อ่ะครับ ถ้ามีก่ยิ่งน่าสนมากๆๆๆเลยครับ ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม
ถ้าอยากรู้ต้องไปดูเองในวันงานคับป๋านุ่น งานนี้เรียกได้ว่าไม่มีค่ายไม่มีสำนักคับ ส่วนเรื่องโคโยตี้นี่..อาจจะมีเซอร์ไพรส์ในวันงานคับ
Hero Member

« ตอบ #17 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2012, 04:47:49 pm »

ลงช่ือเป็นผู้ชมด้วย. 1. คันครับผม Cheesy Cheesy
ไปด้วย
รับทราบคับป๋า
Hero Member

« ตอบ #18 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2012, 04:49:21 pm »

ของผมเปลื่ยนโบแล้วต้องลงรุ่นไหนอะครับ
open คับป๋า
จะสู้เค้าใด้มั้ยเนียะ เดี๋ยวขอbracketอีกซักรุ่น
555...ได้เสมอคับป๋าเอส
sexercise
ปล่อยวาง........
Jr. Member
**

like: 17

« ตอบ #19 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2012, 05:29:38 pm »

แล้วมีกิจกรรมเสริมไรอีกมั้ยครับ เช่นแนะนำ ทดลอง กล่องต่างๆ จูนกล่อง เปิดบูสจำหน่ายสินค้า โคโยตี้ ไรพวกนี้อ่ะครับ ถ้ามีก่ยิ่งน่าสนมากๆๆๆเลยครับ ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม
ถ้าอยากรู้ต้องไปดูเองในวันงานคับป๋านุ่น งานนี้เรียกได้ว่าไม่มีค่ายไม่มีสำนักคับ ส่วนเรื่องโคโยตี้นี่..อาจจะมีเซอร์ไพรส์ในวันงานคับ

อย่าบอกนะครับ ว่าป๋าชาติ จะเต้นเองเลย ว้าวววววววววววพลาดไม่ได้ซะแล้วววว55555

##วงการนี้นี่เดินมาก่อน บอกตรงๆ ถ้าไม่แน่จริงอยู่ไม่ได้ หมู่เชียร รถถังบอกไว้##
Hero Member

« ตอบ #20 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2012, 05:31:13 pm »

อย่าบอกนะครับ ว่าป๋าชาติ จะเต้นเองเลย ว้าวววววววววววพลาดไม่ได้ซะแล้วววว55555
แค่นั้นยังธรรมดาไปคับ...บอกแล้วว่าถ้าอยากรู้...ต้องมาดูเองๆๆๆๆๆ
sexercise
ปล่อยวาง........
Jr. Member
**

like: 17

« ตอบ #21 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2012, 05:31:48 pm »

อ่อ ขอบคุณผู้มีส่วนร่วม ในการจัดงาน ดำเนินงาน ประสานงาน ต่างๆ เพื่อที่จะให้เกิดกิจกรรมดีๆนี้ขึ้นนะครับ ขอบคุณครับ สาธุ สาธุ สาธุ

##วงการนี้นี่เดินมาก่อน บอกตรงๆ ถ้าไม่แน่จริงอยู่ไม่ได้ หมู่เชียร รถถังบอกไว้##
ModaR
Jr. Member
**

like: 12

กินลมชมวิว "ใจถึงก็ไปถึง"

« ตอบ #22 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2012, 05:36:01 pm »

ผมขอลงรุ่นเต่ากัดตูดคนแรกคร้าบ  สาธุ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 23, 2012, 05:39:07 pm โดย ModaR » บันทึกการเข้า

Hero Member

« ตอบ #23 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2012, 05:36:35 pm »

อ่อ ขอบคุณผู้มีส่วนร่วม ในการจัดงาน ดำเนินงาน ประสานงาน ต่างๆ เพื่อที่จะให้เกิดกิจกรรมดีๆนี้ขึ้นนะครับ ขอบคุณครับ สาธุ สาธุ สาธุ
ช่ายคับ ลำพังแค่ค่าเช่าสนามก็เกือบแสนแล้ว แต่ได้รับความช่วยเหลือจากป๋าๆที่ผมได้เอ่ยชื่อเอาไว้แล้ว...ช่วยให้งานนี้เราจัดกันแบบเสียค่าใช้จ่ายได้ถูกมากเลยคับผม
seto16(เอก)
Hero Member

like: 51

Soil Science is my life

« ตอบ #24 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2012, 07:37:43 pm »

ป๋าชาติครับ
เดี๋ยวผมช่วยของรางวัลเล็กๆน้อยๆได้ใหมครับป๋า....
ผมก็อาศัยบ้านนี้มานาน
ได้ความรู้มาจากที่นี่ก็เยอะ
ผมขอมีส่วนร่วมช่วยรางวัล
เป็น สมาร์ทเกจ หน้าจอสีแดง OLED พร้อมขาตั้ง สักชุดนะครับ
กติกาการแจก แล้วแต่เลยครับ
จะให้ผมส่งไปให้ผู้โชคดีเลย
หรือว่าจะให้ผมส่งไปให้ทางผู้จัดเลยก็ได้ครับ
 สาธุ สาธุ สาธุ

ไม่เคยคิดเอาชนะใคร แค่เอาชนะตัวเองก็พอแล้ว...
"อยากให้เกษตรกรไทย ใช้ปุ๋ยและสารเคมีอย่างถูกต้อง ไม่น้อยไปจนผลผลิตเสียหาย หรือมากไปจนผู้บริโภคอันตราย"
Hero Member

« ตอบ #25 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2012, 07:51:13 pm »

ป๋าชาติครับ
เดี๋ยวผมช่วยของรางวัลเล็กๆน้อยๆได้ใหมครับป๋า....
เป็น สมาร์ทเกจ หน้าจอสีแดง OLED พร้อมขาตั้ง สักชุดนะครับ
หรือว่าจะให้ผมส่งไปให้ทางผู้จัดเลยก็ได้ครับ
ขอบคุณมากเลยคับป๋า เดี๋ยวรายละเอียดผมจะ PM ไปหาคับ สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ
seto16(เอก)
Hero Member

like: 51

Soil Science is my life

« ตอบ #26 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2012, 07:54:03 pm »

ป๋าชาติครับ
ขอบคุณมากเลยคับป๋า เดี๋ยวรายละเอียดผมจะ PM ไปหาคับ สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ
ยินดีครับป๋า  สาธุ สาธุ สาธุ

ไม่เคยคิดเอาชนะใคร แค่เอาชนะตัวเองก็พอแล้ว...
"อยากให้เกษตรกรไทย ใช้ปุ๋ยและสารเคมีอย่างถูกต้อง ไม่น้อยไปจนผลผลิตเสียหาย หรือมากไปจนผู้บริโภคอันตราย"
Nakavabi
Hero Member

like: 22

« ตอบ #27 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2012, 08:53:49 pm »

open คับป๋า

ระดับป๋าเอสแล้วต้องรุ่นopenแล้วครับ โบ04
Nakavabi
Hero Member

like: 22

« ตอบ #28 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2012, 08:57:08 pm »

ขอไปเป็นผู้ชมละกันนะครับ รถไม่แรง 
ขอไปเป็นผู้ชมด้วยอีกคนครับ  Cheesy Cheesy Cheesy

like like like
งานนี้รถแรงไม่แรงไม่เกี่ยวคับป๋า เป็นการลงไปวิ่งในสนามจริงที่มีกฏกติกาอย่างถูกต้องแค่นั้นคับ ถ้าคันไม้คันมือขึ้นมาอยากลงวิ่งล่ะก็...รออยู่คับ

งานนี้ไม่จำเป็นต้องรถแรงครับ

รุ่นBracket 22 และ 20 วินาที รถเดิมๆไม่ติดกล่องก็วิ่งได้ครับ

เน้นการแม่นยำกับเวลาในแต่ละรุ่นเท่านั้นเอง
ปลาหิมะ No.85
Hero Member

like: 9

« ตอบ #29 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2012, 08:58:59 pm »

อยากไปดูด้วย red heart red heart red heart

bigheart
ที่นี่มีแต่ความจริงใจ และมิตรภาพที่อบอุ่น
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 10 ... 49   ขึ้นบน
  พิมพ์