Languages
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มี 0 ไหนเปิดวัน อาทิตย์บ้างคร๊าบบบ  (อ่าน 3898 ครั้ง)
pakob
Jr. Member
**

like: 2

« เมื่อ: มิถุนายน 13, 2012, 11:39:37 am »

มี 0 ไหนเปิดวัน อาทิตย์บ้างคร๊าบบบ 

ไม่ค่อยว่างวัน ธรรมดาเลย

ถ้า มีแถวๆ บางนา บางพลี  จะดีมากมาย

สาธุ

ปาโง่ๆ ณ บ้านทอถัก
BigFather
Hero Member

like: 179

พงษ์ ลำลูกกา บิ๊กปาดำ940

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2012, 11:51:16 am »

มาปูเสื่อรอฟังด้วยคนครับ..
pajerosportman
PaTu (ตู๋)
Hero Member

like: 201

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2012, 12:04:03 pm »

มี 0 ไหนเปิดวัน อาทิตย์บ้างคร๊าบบบ 

ไม่ค่อยว่างวัน ธรรมดาเลย

ถ้า มีแถวๆ บางนา บางพลี  จะดีมากมาย

สาธุ
เท่าที่ผมทราบ  pleasantsupriseมีที่ 0 นวมินทร์ 50 นะครับ joob และในเครือ วิริยะ กรุ๊ป ลองโทรถามดูครับ lala .0 นี้ผมเคยเข้าไปเสียตังไห้เค้ามาแล้วคับ ยอดเยี่ยม ดี ดี ดี  striveเสียอย่างเดียว แผนกล้างรถ ต้องคอยจับตา เดี๋ยวจะโดน ลักทั้งเป็ด ลักทั้งไก่  grimace ไม่ใด้เชีย 0 นี้เป็นการส่วนตัวนะครับ ผมไม่มีส่วน ใด้ ส่วน เสีย อะไรคับ  pleasantsupriseเพราะเค้า บวก ไห้ผม แล้ว 10 เปอร์เซน Cheesy
xenogear
Full Member

like: 18

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2012, 12:12:04 pm »

ผมออกรถที่ศูนย์ไทยยานยนต์มิตซู บางแค กทม. ครับ เซลล์แจ้งไว้ว่าศูนย์เปิดทุกวัน ทุกแผนก ครับ แต่ผมยังไม่เคยไปใช้บริการในวันอาทิตย์นะครับ เห็นว่ามีป๋าบางท่านไปใช้บริการแล้ว แต่ด้วยเพราะมันเป็นวันอาทิตย์คนใช้บริการจะเยอะมาก อาจจะต้องรอคิวนาน เพราะว่าใครๆ ก็ไม่ค่อยว่างวันธรรมดาครับ ยังไงก็ลองติดต่อดูนะครับ....
pakob
Jr. Member
**

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2012, 12:14:26 pm »

ขอบ คุณ มากครับ ป๋า

ยังไกลบ้าน อยู่พอดู

ใครมีอีก ช่วยแจ้งด้วยครับ   สาธุ สาธุ สาธุ

pajerosportman
PaTu (ตู๋)
Hero Member

like: 201

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2012, 12:26:53 pm »

ใครมีอีก ช่วยแจ้งด้วยครับ   สาธุ สาธุ สาธุ
16 นี้  smile..แจ๊คพอด เมื่อไหร่  striveผมจะไปเปิด 0 หน้าปากซอยท่านเลย  pleasantsupriseว่าแต่ เดี๋ยวขอนอนก่อน  โอ๊ยมึนจะได้ทัน 16 พอดี
pakob
Jr. Member
**

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2012, 01:40:10 pm »

16 นี้  smile..แจ๊คพอด เมื่อไหร่  striveผมจะไปเปิด 0 หน้าปากซอยท่านเลย  pleasantsupriseว่าแต่ เดี๋ยวขอนอนก่อน  โอ๊ยมึนจะได้ทัน 16 พอดี

รอเลข ด้วยคร๊าบบบ  เดี๋ยว เปิด ประดับยนต์ ข้างๆ กับไปเลย

pakob
Jr. Member
**

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2012, 10:17:25 am »

เรียบร้อย  ยอมลางาน นิดนึง เอารถ เข้า 0

เป็น 0 แถวที่ทำงาน บ่อวิน ชลบุรี แถวๆ นิคมเหมราช

ก็ บริการดี มมี wifi ใช้ มีห้องรับรอง สะอาด ใหม่เอี่ยม นั่งดู มอนิเตอร์ รถ ขณะทำได้ด้วย

พนักงาน ก็ ดูแล ดี ใช้เวลา 1 ชม เช็ค 1000 กม

ถามเรื่อง จดหมาย ดุมล้อ มิราจ ก็ ช่วยเช็ค ข้อมูลมาตอบให้ ว่าเป็นเฉพาะ บางล๊อต ถ้าเราไม่ได้รับจดหมาย ก็ ไม่มีปัญหา

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์