Languages
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อย่างนี้จะเรียกศูนย์ยอดแย่ ได้หรือหรือยังครับ  (อ่าน 4817 ครั้ง)
ccck
Newbie
*

like: 0

« เมื่อ: มิถุนายน 02, 2012, 09:43:43 am »

28 เมษายน 2555   เอาน้องปา 2.4 เขาให้ช่างที่จรูญรัตน์ สระบุรีดู ช่างบอกต้องเครมของให้ (คือแอร์ดังมาก ช่างบอกหน้าคอมไม่จับ)  ดีใจมากครับ ตั้งใจจะเป้นแฟนประจำกับศูนยืนี้ 7000 โล  คิดว่าถ้าถีงหมื่นจะมาใช้บรืการ   รอมา 2 สัปดาห์โทรไปตามเรื่อง พนักงานบอกจะให้หัวหน้าช่างโทรมาบอก ผมก้ ok เพราะ แค่ 2 สัปดาห์ เงียบ  ผ่านมาอีก 2 สัปดาห์ รวม 1 เดือน โทรไปอีก โอนสายมากมาย บอกว่าผมมาตามเรื่อง  พนักงานบอกว่าจะให้คนดทรมาแจ้ง ประมาณ สักอีก  2-3 วัน ผมก็ ok  ต่นี่ผ่านมาอีก 2 สัปดาห์ก้ม่มีคำตอบ   เชื่อไหมครับทุกครั้งมันไม่เคยถามเบอร์โทรศัพท์ผม หมายเลขทะบียนรถอย่างนผมเลย  ผมจะต้องขออนุญาตบอก ภายหลังที่ศูนย์บอกว่าจะแจ้งกลับ แล้วมันรู้ได้ยังไงนะครับว่าใครโทรมาบอก  อย่างนี้เข้ามาตรฐานศูนย์ยอดแย่หรือยังครับ  กะว่าจะไม่ตามแล้วจะไปที่อื่น  แต่คงไม่ติดสติกเกอร์ปะจานมันหรอกครับ เสียของกับคนมึนอย่างนี้
pajerosportman
PaTu (ตู๋)
Hero Member

like: 201

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2012, 03:45:03 pm »

28 เมษายน 2555   เอาน้องปา 2.4 เขาให้ช่างที่จรูญรัตน์ สระบุรีดู ช่างบอกต้องเครมของให้ (คือแอร์ดังมาก ช่างบอกหน้าคอมไม่จับ)  ดีใจมากครับ ตั้งใจจะเป้นแฟนประจำกับศูนยืนี้ 7000 โล  คิดว่าถ้าถีงหมื่นจะมาใช้บรืการ   รอมา 2 สัปดาห์โทรไปตามเรื่อง พนักงานบอกจะให้หัวหน้าช่างโทรมาบอก ผมก้ ok เพราะ แค่ 2 สัปดาห์ เงียบ  ผ่านมาอีก 2 สัปดาห์ รวม 1 เดือน โทรไปอีก โอนสายมากมาย บอกว่าผมมาตามเรื่อง  พนักงานบอกว่าจะให้คนดทรมาแจ้ง ประมาณ สักอีก  2-3 วัน ผมก็ ok  ต่นี่ผ่านมาอีก 2 สัปดาห์ก้ม่มีคำตอบ   เชื่อไหมครับทุกครั้งมันไม่เคยถามเบอร์โทรศัพท์ผม หมายเลขทะบียนรถอย่างนผมเลย  ผมจะต้องขออนุญาตบอก ภายหลังที่ศูนย์บอกว่าจะแจ้งกลับ แล้วมันรู้ได้ยังไงนะครับว่าใครโทรมาบอก  อย่างนี้เข้ามาตรฐานศูนย์ยอดแย่หรือยังครับ  กะว่าจะไม่ตามแล้วจะไปที่อื่น  แต่คงไม่ติดสติกเกอร์ปะจานมันหรอกครับ เสียของกับคนมึนอย่างนี้
ควมคิดเห็นส่วนตัวผม. ...ยังไม่ถึงขั้นยอดแย่.. .....ครับ แค่ suck seed ห่วยขั้นเทพ แค่นั้นเอง
chalerm1980
ID. 1315
Newbie
*

like: 1

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2012, 06:31:15 pm »

สงสัยว่าเค้าใช้โทรจิตมากกว่าโทรศัพท์นะครับป๋า Cheesy Cheesy Cheesy

<_>
GUNT@NERY
Hero Member

like: 306

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2012, 12:44:43 pm »

ป๋า  เจอของดี ๆ สักพักจะมีฝ่ายบริการลูกค้า  โทร ติด ตาม โทรมาสอบถามเลยครับ  อย่างแรกเลยคือเบอร์เราที่เขาจะถามขาดไม่ได้  ป๋าเจอแบบนี้ก็ห่วยขั้นเทพหละครับ 555
ช้าเร็วไม่ว่า เราต้องการบริการ ความสนใจในงานบริการของคุณ เฮ้อ ....
thekop07
Hero Member

like: 200

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2012, 01:19:26 pm »

ทำงานให้ลูกค้าตาม สวดยวด  โอ๊ยมึน
Osaoka
Full Member

like: 21

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2012, 10:55:43 pm »

มันเป็นมาตราฐานของ 0มิตซูคับ

บางทีสิ่งที่เราได้มาอาจจะไม่ดีที่สุด แต่ถ้ามันดีและเหมาะสมสำหรับเรา นั่นก็คงเพียงพอแล้ว
BET
Newbie
*

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 06:40:50 pm »

ผมกะเคยมีปะสบการครับกับศูนย์มิตซูสระบุรีคนรับรถพูดจาแย่มาก ตอนเช็คระยะ1000โลและตอนให้จดเข้ารับบริการครั้งต่อไปโยนใบจดเลขกิโลไปมากัน2คนคุณเขียนสิ คุณเขียนสิเกี่ยงกันไป
เกี่ยงกันมาเห็นแล้วแย่มากครับเดียว หมื่นโลจะเปลี่ยนไปเข้าที่อื่นแล้วครับ   โอ๊ยมึน โอ๊ยมึน โอ๊ยมึน
kippy
Newbie
*

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2012, 04:38:05 pm »

ดีใจจังที่ไม่ไปเช็ค10,000โลที่นั่นเมื่อศุกร์ที่แล้ว
เพราะไป1,000โลก็ไม่ปลื้ม. แต่ก็ว่าออกที่จรูญรัตน์
ตอนนี้ตัดสินใจไปกวงไถ่เลียบด่วนแล้วจันทร์นี้
กล้องแดง
Founder
Full Member

like: 20

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2012, 07:33:40 pm »

เกือบแล้วครับ อีกนิดเดียวได้ตำแหน่งศูนย์ยอดแย่แน่นอน ขอแค่เค้าบอกกลับมาว่า ตรวจสอบแล้วครับตรงนี้ไม่อยู่ในเงื่อนไขการรับประกัน  oop
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์