Languages
หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ศูนย์ที่จ.ชลบุรีที่ใหนน่าจะดีที่สุดครับ..ผมอยู่ที่อ.ศรีราชา  (อ่าน 18547 ครั้ง)
OLE injection
Newbie
*

like: 0

« เมื่อ: มิถุนายน 02, 2012, 12:36:07 am »

Seaman_4WD
Newbie
*

like: 7

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2012, 05:25:19 pm »

เข้ารอฟังด้วยคนนะครับ ป๋าๆทั้งหลายที่อยู่เมืองชลอ่ะครับ

กวนไปเรื่อย เหนื่อยก็พัก
TANN
Jr. Member
**

like: 9

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2012, 07:16:44 pm »

พัทยาครับ ผมเข้าประจำ  แต่ถ้าใกล้บ่อวินก็มีนะครับ แต่ผมยังไมเคยเข้า ตอนนั้นว่าจะไปจองที่นั่น เห็นเซลล์บอกว่าที่พัทยานี่ใหญ่ที่สุดในชลบุรีแล้วครับ  Cheesy

Seaman_4WD
Newbie
*

like: 7

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2012, 07:35:27 pm »

อือม์,แล้วศูนย์ที่ศรีราชากับที่ห้วยกะปิติดห้างคาร์ฟูเป็นไงบ้าง,ป๋าๆท่านไหนทราบวานบอกด้วยครับ

good good

กวนไปเรื่อย เหนื่อยก็พัก
fundragon
Newbie
*

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2012, 10:08:26 am »

แยกกะทิงลาย พัทยา
skanet
Pajero Sport 2.4GLS ID: 2718
Jr. Member
**

like: 5

Happiness

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2012, 05:49:59 am »

โซนศรีราชา ศูนย์ใกล้ๆ รร.ดาราสมุทรเป็นยังไงบ้างครับ ใกล้บ้านดี แต่เท่าที่รู้ มิตซู ชลบุรีทุกสาขา เจ้าของเดียวกันหมด เงื่อนไขต่างๆ น่าจะเหมือนๆ กัน อยู่ที่ฝีมือพนักงาน กับบรรยากาศภายในศูนย์

ขอบคุณมิตรภาพดีๆ ณ.สถานที่แห่งนี้น่ะครับ
SEXY BOY
Newbie
*

like: 3

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2012, 07:54:01 am »

ผมอยู่ศรีราชาแต่ใช้บริการที่ศูนย์มิตซูระยองครับ ไกลกว่าแต่สบายใจกว่า
ส่วนที่ชลบุรีผมไม่คบด้วยเด็ดขาดเสียความรู้สึกตั้งแต่ตอนจองแล้วครับไม่ง้อลูกค้า ผมก็ไม่ง้อเหมือนกันผมเลยจัดเงินล้านซื้อที่ระยองฮิครับ
 joob joob joob
skanet
Pajero Sport 2.4GLS ID: 2718
Jr. Member
**

Happiness

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2012, 08:44:03 am »

ผมอยู่ศรีราชาแต่ใช้บริการที่ศูนย์มิตซูระยองครับ ไกลกว่าแต่สบายใจกว่า
ส่วนที่ชลบุรีผมไม่คบด้วยเด็ดขาดเสียความรู้สึกตั้งแต่ตอนจองแล้วครับไม่ง้อลูกค้า ผมก็ไม่ง้อเหมือนกันผมเลยจัดเงินล้านซื้อที่ระยองฮิครับ
 joob joob joob

สาขาชลบุรีผมก็โดนเหมือนกัน ตอนแรกกะจะจองแล้ว ต่อรองของแถมเพิ่มนิดหน่อย เซลล์บอกเดี๋ยวขอปรึกษาผู้จัดการก่อน ผ่านไปอาทิตย์นึงผมโทรถาม เค้าลืมผมไปแล้ว "น้องตุ๊กตา"

ขอบคุณมิตรภาพดีๆ ณ.สถานที่แห่งนี้น่ะครับ
araya2023
Newbie
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 17, 2013, 01:16:35 am »

ผมกำลังจะออกรถ ออกศูนย์ พัทยาดีไหมครับ หรือ รอโปรโมชั่น มอเตอร์โชว์ออกมาก่อน.......รบกวนด้วยครับพี่ๆ
boy_gls
Jr. Member
**

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 18, 2013, 09:53:18 am »

แล้วสรุปศูนย์ไหนที่วางใจได้ครับป๋า ผมอยู่แหลมฉบังก้ออยากได้ข้อมูลเหมือนกันครับ

ปาแหลมฉบัง NO.2032
Thapanapong
Newbie
*

ID.2912 Pa Chonburi

« ตอบ #10 เมื่อ: มกราคม 24, 2013, 01:01:51 pm »

รู้สึกเหมือนกันเลย ผมอยู่ศรีราชา เซลคนเดียวรับจองวันละ 30 คัน (หลายๆรุ่น) เดินเรื่องนาน กว่าจะส่งเอกสารให้ไฟแนนท์เกือบเดือน เห็นใส่ขาสั้นเสื้อยืดจองปา สายตามองยังกะเราไม่มีปัญญา เครียด ยกเลิกจองเลย ไปจองที่วิภาวดีแทน ได้รถมาจะเอาเข้าที่ 0 ศรีราชา ( ใกล้ๆอำเภอ ) จองไม่เคยได้คิว เลยเข้าที่ 0 ระยองใกล้ ศูณน์ราชการ บริการดี แต่ช่างน้อย ต้องใจเย็นๆ 0 บ่อวินพูดไม่เพราะ โทรไปจอง บอกว่าไม่มีที่จอดแล้ว ( เอ๋อกินเลย) ก็เลยสนทนากันที่ 0 ระยอง (ไม่รู้เกี่ยวข้องกันยังงัย ) ลูกค้าที่เข้า 0 บ่อวิน ต้องเอามาเข้า 0 ระยองซ้ำ ไม่รู้เกิดอะรัยขึ้นเหมือนกัน ( อันนี้อาจเป็นเฉพาะบุคคลหรือป่าว) แต่เจอมากับตัวเอง

กิจกรรมเยอะ ตับ เริ่มแข็ง(แรง)
CHINDANAI
Newbie
*

like: 2

« ตอบ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2013, 01:23:12 am »

ผมออกที่ศูนย์ ชลบุรี บายพาส คร๊าบ มิตซูคา แอน เซอร์วิส(เคยคุยกับผู้จัดการศูนย์ที่อยู่ในเมือง สุขุมวิท เค้าว่าเจ้าของเดียวกัน ยัน พัทยาเลยคร๊าบ อิอิ) แต่ ตอนเข้าไปจอง ทำอย่างกะเราไม่มีตังค์ ไปยืนหน้าตึงอยู่ตั้งนาน ไม่เคยจะอะไรกะผมเลย(ผมอาจเจอเซลล์ไม่ดีก็ได้ คิดแง่ดี)ครั้งแรกผมก็เลยกลับ ยังไม่เอา ครั้งที่สองตกลงจองตกลงทุกอย่างเสร็จ เงียบกริบ  Huh? โทรมาอีกที รถจะมาแล้วครับ(ไอ้บร้า ไฟแนนท์เป็นยังงัย ยังไม่รู้เลย ให้ผมติดต่อไฟแนนท์เอง  ดูมัน) ที่จริงไม่นาน 2 วันก็อนุมัติแล้ว แต่เซลล์ไม่เดินเรื่องซะงั้น (อยากขายมั๊ยเนี่ย) พอรับรถ ได้ของแถมไม่ครบ(ตามจนขี้เกรียจตามแล้วครับ บอกของยังไม่มาสั่งแล้ว  Huh? ) แต่ว่า การบริการ เวลาเข้าตรวจเช็คก็โอเคนะ เริ่มปรับปรุงแล้วครับ พอได้ ผมใช้ มิตซู มา 2 คัน เริ่มรู้แล้วว่าเค้าปรับปรุงการบริการแล้วนะ ความห่วยเริ่มน้อยลงแล้วครับ
nadta
Newbie
*

like: 1

« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2013, 09:34:17 am »

มี 0 มิตซูฯ เปิดใหม่ อยู่แถว โรงแรมแอมบาสเดอร์จอมเทียน อ่ะค่ะ
เพื่อนไปมา บอกว่า แจ่ม มากๆ   เนื้อที่กว้างขวาง หลายร้อยเอเคอร์กันเลยทีเดียว
เราก็ว่าถ้าครบ 2 หมื่นโล เมื่อหร่าย จะลองเข้าไปใช้บอการดูเหมือนกันค่ะ 

"Alone.....and Lost in Paradise...T_T"
sonthaya
Newbie
*

« ตอบ #13 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2013, 11:26:47 pm »

มี 0 มิตซูฯ เปิดใหม่ อยู่แถว โรงแรมแอมบาสเดอร์จอมเทียน อ่ะค่ะ
เพื่อนไปมา บอกว่า แจ่ม มากๆ   เนื้อที่กว้างขวาง หลายร้อยเอเคอร์กันเลยทีเดียว
เราก็ว่าถ้าครบ 2 หมื่นโล เมื่อหร่าย จะลองเข้าไปใช้บอการดูเหมือนกันค่ะ 

ผมเห็นอยู่เหมือนกันครับ เพิ่งเปิดใหม่น่าเข้าดีครับ ผมว่าครบ10000จะเข้าไปเช็คครับ
sonthaya
Newbie
*

« ตอบ #14 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2013, 11:31:15 pm »

ตอนแรกผมก็จะออกรถที่ศูนย์พัทยาตรงข้ามโรงแรมชลจันทร์ครับ ผมเข้าไปดูสักพัก ขอโปรชัวกะเซล ถามเรื่องดอกเบี้ยเรื่องส่วนลด ได้รับคำตอบว่า *ถ้าน้องจะซื้อจริงๆค่อยมาคุยกันใหม่*. ผมเลยไม่คุยเลยครับแล้วเดินออกเลย บริการครั้งแรกก็ประทับใจแล้ว เลยไปออกรถที่กทมเลยดีกว่าทั้งๆที่อยู่พัทยา.(ได้ดอกถูกกว่าแล้วส่วนลดเยอะกว่า) แต่ผมว่าออกศูนย์ไหนก็คล้ายๆๆกันอยู่ที่ดวงเราอีกจะเจอเซลแบบไหน. 
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์