Languages
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพล ทานมื้อเย็น กับ ปา สป  (อ่าน 49524 ครั้ง)
Taikek ปาทองดำ ID 022
Hero Member

like: 39

เรื่องบางเรื่อง มีคำถาม แต่ไม่ต้องการคำตอบ มีเหตุและไม่ต้องมีผล

« ตอบ #135 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2012, 10:48:12 pm »

ถึงบ้านอาบน้ำนอนรอดูบอลแล้วครับ

ไม่มีอะไรที่เป็นไปไม่ได้
Blacklancer
Founder
Hero Member

like: 56

« ตอบ #136 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2012, 10:53:30 pm »

แวะมาบอกว่าถึงบ้านเรียบร้อยเช่นกันครับ

ขอบคุณป๋าป้อม ป๋ากิต และ เพื่อนๆ สป. . .เพื่อนๆใหม่ๆอีกหลายท่าน

เป็นงานเล็ก แต่ประชากรมากันเยอะใช้ได้เลย
ฝนตกหนักอย่างว่า เดินทางมาฟ้ารั่วเลยครับ

แต่ถึงร้านอาหาร ก็มีแต่รอยยิ้มเฮฮา

ขอบคุณมากๆครับ ไว้พบกันอีกครับ
คืนนี้ฝันดี.    ใครเชียร์บอล ก็เชียร์กันให้สนุกครับ. . 
Ped
Founder
Jr. Member

like: 27

Pajerosport - Thailand No.005

« ตอบ #137 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2012, 11:03:33 pm »

ขอบคุณ สมาชิก น้องปา สป. ทุกท่านมากนะครับ
วันนี้สนุกมาก ได้เจอเพื่อนๆ ทั้งเก่าและใหม่ ยินดีที่ได้รู้จัก ป๋าๆ ทุกท่าน ครับ
chakkaran
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #138 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2012, 11:07:22 pm »

ผมไปแล้วครับ แต่รถติดมากๆ ออกช้าไปหน่อย เด็กๆทนไม่ไหวผมเลยแวะพาราไดซ์แทน เสียดายครับ ไว้โอกาสหน้าอีกที

black paje
Sr. Member

like: 35

หจก.วิทูลเฟอร์นิเจอร์

« ตอบ #139 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2012, 11:15:46 pm »

ผมไปแล้วครับ แต่รถติดมากๆ ออกช้าไปหน่อย เด็กๆทนไม่ไหวผมเลยแวะพาราไดซ์แทน เสียดายครับ ไว้โอกาสหน้าอีกที

ส่วนผมหลงไปทางนั้น ติดต้ังแต่ 5 โมงครึ่ง ไปถึงงานทุ่มกว่าๆ รถติดเหยี่ยวเหนียวเลย
Jj jero
Founder
Jr. Member

like: 14

ความรู้จำเขามา ปัญญาต้องหาเอง

« ตอบ #140 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2012, 11:32:45 pm »

กลับถึงบ้านเรียบร้อยแล้วเหมือนกันครับ สนุกสนานเฮฮา ได้พบหน้ากันอีกครั้งทั้งท่านเก่าและท่านใหม่มีความสุขที่ได้เจอและได้รู้จัก
ทุกท่านครับ

หนุ่มตอนปลาย  ผู้ชายอายุน้อย
Na ratchada
Hero Member

like: 126

« ตอบ #141 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2012, 12:03:55 am »

ขอบคุณสมาชิก สป.  และเพื่อนสมาชิกทุกท่าน   สนุนสนานเช่นเดิม ครับ

*** จากเมนูอาหาร  ดูแล้วยังกินไม่ครบเลยอ่ะ   พอดีเพื่อนๆหลอกไปดูรถ  ชมเครื่องเสียง    กลับเข้ามาอีกที   เช็คบิลแล้ว   Sad Sad Sad Sad

แต่ก็สบายๆ  style Pajero TH ของพวกเราครับ

good สาธุ
Na ratchada
Hero Member

« ตอบ #142 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2012, 12:07:01 am »

อิ่ม อร่อย เฮฮา สนุกสนาน เป็นกันเอง อบอุ่น มากๆ เลยครับ... ยอดเยี่ยม

เจอกันครั้งหน้า  อย่าลืมครับ  ที่คุยกันไว้   ช่วยจัดต่อเลยครับ  ช่วยๆกัน

กลับถึงบ้านนานแล้ว ไม่ได้ไปไหนต่อ
ขอบคุณมากครับ ที่ได้เจอเพื่อนๆคอเดียวกัน ถึงแม้แป็ปเดียวและฝนตกหนักมาก
และก็ประทับใจในน้ำใจที่มาเจอกัน

กำลังจะเพื่อนร่วมแก๊ง.....อีกหลายป๋า
เจอกันคราวหน้า     good good good lala ยอดเยี่ยม lala ยอดเยี่ยม

ป๋าโต้ง  เรายังคุยกันไม่จบนะครับ   เลยไม่ได้ลากันเลย  เพราะหาป๋าไม่เจอแล้ว 
kinda-iji
ปามาส สป. No.0425
Full Member

like: 30

เส้นทางสีขาว.ดวงดาวสีทอง

« ตอบ #143 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2012, 12:10:08 am »

กลับถึงบ้านแล้วโดยสวัสดิภาพ มีอะไรขาดตกบกพร้องกราบขออภัยเพื่อนสมาชิกทุกท่านด้วยนะครับ สนุกสนานเฮฮาก็กด  likeให้ป๋าป่อมกันเยอะๆนะครับแกใช้ทั้งกำลังภายนอกและภายทำให้เกิดงานนี้ขึ้นมาได้

วิ่งเต้นจัดงานนี้ขึ้นมาคงเหนื่อยน่าดู และขอขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกท่านมี่มาร่วมงานครับ สาธุ
มากด  like อีก 1  เสียง ครับ  ขอบคุณป๋าป้อม ด้วยนะครับ ที่มีงานดีๆ แบบนี้ บรรยากาศแบบ กันเอง
รวมทั้งอาหารอร่อย  ได้พบปะพูดคุย เจอหน้ากันทั้งปาเก่าและปาใหม่ๆ
มีความสุขมาก ครับ และยินดีที่ได้รู้จัก ป๋า ๆ ทุกท่านครับ
Na ratchada
Hero Member

« ตอบ #144 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2012, 12:11:47 am »

กลับถึงบ้านแล้วโดยสวัสดิภาพ มีอะไรขาดตกบกพร้องกราบขออภัยเพื่อนสมาชิกทุกท่านด้วยนะครับ สนุกสนานเฮฮาก็กด  likeให้ป๋าป่อมกันเยอะๆนะครับแกใช้ทั้งกำลังภายนอกและภายทำให้เกิดงานนี้ขึ้นมาได้

วิ่งเต้นจัดงานนี้ขึ้นมาคงเหนื่อยน่าดู และขอขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกท่านมี่มาร่วมงานครับ สาธุ
มากด  like อีก 1  เสียง ครับ  ขอบคุณป๋าป้อม ด้วยนะครับ ที่มีงานดีๆ แบบนี้ บรรยากาศแบบ กันเอง
รวมทั้งอาหารอร่อย  ได้พบปะพูดคุย เจอหน้ากันทั้งปาเก่าและปาใหม่ๆ
มีความสุขมาก ครับ และยินดีที่ได้รู้จัก ป๋า ๆ ทุกท่านครับ

จำหน้าได้แล้วครับ  และจะจำไว้  อิ  อิ (ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ)
...
Full Member

like: 63

« ตอบ #145 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2012, 12:13:43 am »

เพิ่งกลับมาถึงเมื่อซักครู่ บรมราชนนีทำถนนตอนกลางคืน รดติดสุดๆๆ  Cry

สนุกเฮฮาเหมือนเดิม ขอบคุณป๋าป้อมและปา สป และป๋าๆทุกๆท่านด้วยนะคร้าบบบ...  สาธุ

lala  lala  lala
kinda-iji
ปามาส สป. No.0425
Full Member

like: 30

เส้นทางสีขาว.ดวงดาวสีทอง

« ตอบ #146 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2012, 12:14:07 am »

มารอชมถ่ายทอดสด good สาธุ

Smiley Smiley ป๋าตี๋ มารอแต่วัน เลย นะครับ !! สาธุ สาธุ
Tong
Jr. Member
**

like: 13

« ตอบ #147 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2012, 12:21:31 am »

อิ่ม อร่อย เฮฮา สนุกสนาน เป็นกันเอง อบอุ่น มากๆ เลยครับ... ยอดเยี่ยม

เจอกันครั้งหน้า  อย่าลืมครับ  ที่คุยกันไว้   ช่วยจัดต่อเลยครับ  ช่วยๆกัน

กลับถึงบ้านนานแล้ว ไม่ได้ไปไหนต่อ
ขอบคุณมากครับ ที่ได้เจอเพื่อนๆคอเดียวกัน ถึงแม้แป็ปเดียวและฝนตกหนักมาก
และก็ประทับใจในน้ำใจที่มาเจอกัน

กำลังจะเพื่อนร่วมแก๊ง.....อีกหลายป๋า
เจอกันคราวหน้า     good good good lala ยอดเยี่ยม lala ยอดเยี่ยม

ป๋าโต้ง  เรายังคุยกันไม่จบนะครับ   เลยไม่ได้ลากันเลย  เพราะหาป๋าไม่เจอแล้ว 

ผมก็หาป๋าไม่เจอเหมือนกัน เจอแต่ป๋าอ็อด วันหน้าดูรถ ต้องดุกลางวัน ดูกลางคืนมองอะไรไม่เห็น

เชิญชวน ให้เลิกสูบบุหรี่ โดยใช้ บุหรี่ไฟฟ้าแทนครับ
Na ratchada
Hero Member

« ตอบ #148 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2012, 12:31:08 am »

ผมก็หาป๋าไม่เจอเหมือนกัน เจอแต่ป๋าอ็อด วันหน้าดูรถ ต้องดุกลางวัน ดูกลางคืนมองอะไรไม่เห�

ลืมบอกป๋าไปว่า  ไอ้ที่ให้มาดูในรถต้องมาดูตอนกลางคืน  เพราะตอนกลางวันมันร้อน   น้องเขาอาจจจะไม่ถอดอ่ะ
Yo
Newbie
*

like: 19

ไปที่ไหน ก็ชื่อนี้ Yo

« ตอบ #149 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2012, 09:03:22 am »

ฝนตกหนักยังไงก็ไป

สังคมเลว เพราะคนดีท้อแท้
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13   ขึ้นบน
  พิมพ์