Languages
หน้า: 1 ... 31 32 33 34 35 36 37 38 [39] 40 41 42 43 44 45 46 47 ... 52   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ^^^รวมภาพทริป แก็งค์อ่ะโต๊ยยย@Trang คิดถึ๊งคิดถึง^^^  (อ่าน 196172 ครั้ง)
ปุ่น-ภูเก็ต
Hero Member

like: 236

« ตอบ #570 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2012, 10:14:22 am »

กลุ่ม ภูเก็ต ขอขอบพระคุณ กลุ่มรวมปาใต้ทุกท่าน ที่ทำให้งานมึตติ้งครั้งนี้ หนุกหนาน และ พวกเราจะรอทริปต่อไป

ขอขอบพระคุณทุกท่านที่เอ่ยนามและไม่ได้เอ่ยนามดังต่อไปนี้

1. ขอขอบคุณ (พี่หนุ่ม ประธานปาใต้ )+ป๋าเดี่ยว ที่ให้ความรู้เรื่อง ยาง ผมฟังจนผมเคลิ้ม และปิ๊งไอเดีย มากมาย  สาธุ

2. ขอขอบคุณ( เจ้าบ้าน )  ป๋าแป้น+ทีมงาน มากๆ ครับ ที่สละเวลา จัดเตรียมทุกสิ่งทุกอย่าง จนพวกเรารู้ว่า ป๋าแป้น เหนื่อยมาก  สาธุ

3. ขอขอบคุณ(คุณหมอสมศักดิ์ ) ที่จัดซื้อ และเอา ขนมเค๊กเมืองตรังที่แสนอร่อยมาฝาก  สาธุ

4. ขอขอบคุณ (พี่พีระ ) ที่เอาของฝากจากแดนใกล้ มาฝาก เสียดายเวลาน้อย เลยไม่ได้ ล้อมวง คุยกัน   สาธุ

5.ขอขอบคุณ (ป๋าตี้ ) ที่มีอีก 1 พรสวรรค์ ของการเป็นมาแชล ทุกครั้ง ทำให้ผมและพวกเราปลอดภัยในการเดินทาง  สาธุ

6. ดีใจและปลื้มมากๆ กับความหวานของครอบครัว ป๋าชำนาญ ทำให้บรรยากาศงานเลี้ยงในวันนั้น อบอวลไปด้วย ความรัก จากเมารัก กลายเป็น เมาไวน์ สาธุ

7.ขอขอบคุณ พี่น้อง ปาภูเก็ตทุกท่าน ที่สละเวลามางานมีตติ้ง รวมถึงท่านที่พลาดโอกาส  เอาไว้ทริปหน้ามีตติ้งกลุ่มปาใต้ ใครว่างก็ค่อยไปเฮฮากันใหม่ สาธุ

8. ขอขอบคุณทุกท่านและ วงดนตรี นักดนตรี นักร้อง ที่ ร้องเพลงเพราะๆให้เราฟัง(เสียดายไม่ได้ฟัง โปรเบ็นซ์+ ป๋าแอ้นท์ ขึ้นเวทีเล่นดนตรี สาธุ

9. สุดท้าย ดีใจ ที่ได้เจอ น้องเอก สุดหล่อ ที่ไม่ยอม ถอดแว่น กับหมวกออกเลย / และ ผบ. ของทุกๆท่าน  สาธุ

ปล. ขอบคุณ โปรเบ๊นซ์ ล่วงหน้า สำหรับ รูปสวยๆ ( ดูจากผลงาน ถ่ายรูปได้ระดับเทพมากๆ )

สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ

Pajerosport-Thailand No.0011
Founder
Hero Member

like: 67

.......1 Tonn.......

« ตอบ #571 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2012, 10:23:03 am »

สาธุ...สนุกสนานกันเช่นเคย...ปาปักษ์ใต้บ้านเรา...

รอชมภาพความสนุกสนาน...และความอบอุ่นคร๊าบบบบบบ...

..."กัมมุนา วตตีโลโก"..."สัตว์โลก ย่อมเป็นไปตามกรรม"...
Na ratchada
Hero Member

like: 126

« ตอบ #572 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2012, 10:26:20 am »

กลุ่ม ภูเก็ต ขอขอบพระคุณ กลุ่มรวมปาใต้ทุกท่าน ที่ทำให้งานมึตติ้งครั้งนี้ หนุกหนาน และ พวกเราจะรอทริปต่อไป

สนุกสนานกันมากเลย  น่าสนใจอย่างยิ่งครับ    ดูภาพกิจกรรมแล้วมีความสุขจังครับ Cheesy
Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

like: 107

« ตอบ #573 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2012, 02:10:01 pm »

ขอขอบพระคุณทุกท่านที่เอ่ยนามและไม่ได้เอ่ยนามดังต่อไปนี้

1. ขอขอบคุณ (พี่หนุ่ม ประธานปาใต้ )+ป๋าเดี่ยว ที่ให้ความรู้เรื่อง ยาง ผมฟังจนผมเคลิ้ม และปิ๊งไอเดีย มากมาย  สาธุ

2. ขอขอบคุณ( เจ้าบ้าน )  ป๋าแป้น+ทีมงาน มากๆ ครับ ที่สละเวลา จัดเตรียมทุกสิ่งทุกอย่าง จนพวกเรารู้ว่า ป๋าแป้น เหนื่อยมาก  สาธุ

3. ขอขอบคุณ(คุณหมอสมศักดิ์ ) ที่จัดซื้อ และเอา ขนมเค๊กเมืองตรังที่แสนอร่อยมาฝาก  สาธุ

4. ขอขอบคุณ (พี่พีระ ) ที่เอาของฝากจากแดนใกล้ มาฝาก เสียดายเวลาน้อย เลยไม่ได้ ล้อมวง คุยกัน   สาธุ

5.ขอขอบคุณ (ป๋าตี้ ) ที่มีอีก 1 พรสวรรค์ ของการเป็นมาแชล ทุกครั้ง ทำให้ผมและพวกเราปลอดภัยในการเดินทาง  สาธุ

6. ดีใจและปลื้มมากๆ กับความหวานของครอบครัว ป๋าชำนาญ ทำให้บรรยากาศงานเลี้ยงในวันนั้น อบอวลไปด้วย ความรัก จากเมารัก กลายเป็น เมาไวน์ สาธุ

7.ขอขอบคุณ พี่น้อง ปาภูเก็ตทุกท่าน ที่สละเวลามางานมีตติ้ง รวมถึงท่านที่พลาดโอกาส  เอาไว้ทริปหน้ามีตติ้งกลุ่มปาใต้ ใครว่างก็ค่อยไปเฮฮากันใหม่ สาธุ

8. ขอขอบคุณทุกท่านและ วงดนตรี นักดนตรี นักร้อง ที่ ร้องเพลงเพราะๆให้เราฟัง(เสียดายไม่ได้ฟัง โปรเบ็นซ์+ ป๋าแอ้นท์ ขึ้นเวทีเล่นดนตรี สาธุ

9. สุดท้าย ดีใจ ที่ได้เจอ น้องเอก สุดหล่อ ที่ไม่ยอม ถอดแว่น กับหมวกออกเลย / และ ผบ. ของทุกๆท่าน  สาธุ

ปล. ขอบคุณ โปรเบ๊นซ์ ล่วงหน้า สำหรับ รูปสวยๆ ( ดูจากผลงาน ถ่ายรูปได้ระดับเทพมากๆ )

like สาธุ

มีปาพาไปหามิตร....มิตรภาพดีๆหาได้ที่นี่
www.Pajerosport-thailand.com
Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

« ตอบ #574 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2012, 02:13:16 pm »

สาธุ...สนุกสนานกันเช่นเคย...ปาปักษ์ใต้บ้านเรา...

รอชมภาพความสนุกสนาน...และความอบอุ่นคร๊าบบบบบบ...
เมื่อไรป๋าต้นจะอีก :Dหรือว่าจะไปเจอกันทริปหน้าบ้านกรูดคับ

สนุกสนานกันมากเลย  น่าสนใจอย่างยิ่งครับ    ดูภาพกิจกรรมแล้วมีความสุขจังครับ Cheesy
ทริปหน้าคับป๋านะ...ท่านประธานปาใต้(ป๋าหนุ่ม)แนะนำบ้านกรูด ประจวบคับรอนิดนึงคับ Cheesy good

มีปาพาไปหามิตร....มิตรภาพดีๆหาได้ที่นี่
เอกเอนกประสงค์ No.32
Hero Member

like: 19

« ตอบ #575 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2012, 02:27:33 pm »

1. ขอขอบคุณ (พี่หนุ่ม ประธานปาใต้ )+ป๋าเดี่ยว ที่ให้ความรู้เรื่อง ยาง ผมฟังจนผมเคลิ้ม และปิ๊งไอเดีย มากมาย  สาธุ

2. ขอขอบคุณ( เจ้าบ้าน )  ป๋าแป้น+ทีมงาน มากๆ ครับ ที่สละเวลา จัดเตรียมทุกสิ่งทุกอย่าง จนพวกเรารู้ว่า ป๋าแป้น เหนื่อยมาก  สาธุ

3. ขอขอบคุณ(คุณหมอสมศักดิ์ ) ที่จัดซื้อ และเอา ขนมเค๊กเมืองตรังที่แสนอร่อยมาฝาก  สาธุ

4. ขอขอบคุณ (พี่พีระ ) ที่เอาของฝากจากแดนใกล้ มาฝาก เสียดายเวลาน้อย เลยไม่ได้ ล้อมวง คุยกัน   สาธุ

5.ขอขอบคุณ (ป๋าตี้ ) ที่มีอีก 1 พรสวรรค์ ของการเป็นมาแชล ทุกครั้ง ทำให้ผมและพวกเราปลอดภัยในการเดินทาง  สาธุ

7.ขอขอบคุณ พี่น้อง ปาภูเก็ตทุกท่าน ที่สละเวลามางานมีตติ้ง รวมถึงท่านที่พลาดโอกาส  เอาไว้ทริปหน้ามีตติ้งกลุ่มปาใต้ ใครว่างก็ค่อยไปเฮฮากันใหม่ สาธุ

9. สุดท้าย ดีใจ ที่ได้เจอ น้องเอก สุดหล่อ ที่ไม่ยอม ถอดแว่น กับหมวกออกเลย / และ ผบ. ของทุกๆท่าน  สาธุ

สาธุ ขอบคุณป๋าปุ่น สำหรับมิตรภาพดีๆที่มีให้...

ปาป่น-Double 6
Jr. Member
**

like: 0

« ตอบ #576 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2012, 05:41:07 pm »

Jr. Member
**

« ตอบ #577 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2012, 05:46:44 pm »

Jr. Member
**

« ตอบ #578 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2012, 05:49:48 pm »

Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

« ตอบ #579 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2012, 05:51:06 pm »

like like like like 3heart 3heart

Jr. Member
**

« ตอบ #580 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2012, 05:54:00 pm »

Jr. Member
**

« ตอบ #581 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2012, 05:57:28 pm »

Jr. Member
**

« ตอบ #582 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2012, 06:00:20 pm »

Jr. Member
**

« ตอบ #583 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2012, 06:02:51 pm »

ว่างแล้วจะมาอัพให้ดูอีกทีนะครับ  ตอนนีไม่ว่างแล้ว   ฮือๆๆ

Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

« ตอบ #584 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2012, 06:12:26 pm »

เอาอีกคับป๋าปาป่น good good good

หน้า: 1 ... 31 32 33 34 35 36 37 38 [39] 40 41 42 43 44 45 46 47 ... 52   ขึ้นบน
  พิมพ์