Languages
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กล้องมองหลังและเซนเซอร์ถอยหลังก้อไม่ได้ช่วยอะไร สวดยอด  (อ่าน 2592 ครั้ง)
focusjung1 ID.434
Jr. Member
**

like: 30

น๊อต กำแพงเพชร/ อํ๊ยย่ะ 30 ครับผม

« เมื่อ: เมษายน 22, 2012, 02:04:46 pm »

น้องปาที่บ้านครับ มีครบทุกระบบกล้องมองหลัง เซนเซอร์ถอยหลัง วันนี้ ผบ.ขับไปตลาดขากลับ ถอยหลังชนรถที่จอดด้านหลัง เลยถามว่าไม่เห็นหรือครับผบ.   ท่านตอบว่าไม่เห็นถ้าเห็นก้อไม่ชนสิ
แป่ว จบการสนทนา  Undecided Undecided Undecided Undecided Undecided Undecided Undecided

เมื่ออาทิตย์ก่อน จอดอยู่ดีๆ ก้อมีรถพวกที่ทำงานมาเฉี่ยว เฮ้อ...
Liverpool(ชาติ)
Hero Member

like: 101

You'll Never Walk Alone

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 22, 2012, 02:25:12 pm »

ฮือๆๆ ฮือๆๆ ฮือๆๆ ฮือๆๆ ฮือๆๆ
Jr. Member
**

น๊อต กำแพงเพชร/ อํ๊ยย่ะ 30 ครับผม

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 22, 2012, 02:26:12 pm »

ฮือๆๆ ฮือๆๆ ฮือๆๆ ฮือๆๆ ฮือๆๆ

like like
Liverpool(ชาติ)
Hero Member

like: 101

You'll Never Walk Alone

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 22, 2012, 02:35:46 pm »

คนอื่นชนมีเรื่องแน่..แต่ถ้า ผบ.เอาไปชนล่ะก็...ทามจายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
Black Angel No.181
Hero Member

like: 59

There is a will, there is a way!

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 22, 2012, 02:36:04 pm »

ประโยคเดิมของป๋าท่านไหนนา.....ของมีไว้ใช้ คนมีไว้รัก  red heart
Jr. Member
**

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 22, 2012, 02:42:56 pm »

คนอื่นชนมีเรื่องแน่..แต่ถ้า ผบ.เอาไปชนล่ะก็...ทามจายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ทำใจอย่างเดียวเลยครับ ต้องนิ่ง เดี๋ยวหาว่าหือ อีก  Cry Cry

ประโยคเดิมของป๋าท่านไหนนา.....ของมีไว้ใช้ คนมีไว้รัก  red heart

อ่านผ่านเหมือนกันครับป๋ากิตติ แต่ขอรักทั้ง 2 อย่างเลยละกัน  red heart red heart
Suriya(PaC)
อั๊ยยยย่ะ..มหานคร
Hero Member

like: 598

มือถือ:๐๙๑-๗๒๙-๖๙๙๖ [สุริยา วิทยาประดิษฐ์]

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 22, 2012, 03:20:28 pm »

ผบ.ของผมขับรถไปเป็น รอดไป แต่ผมนี่ซิ เซ่อซ่า ลากราวตากผ้าไปโดนยาวซัก 2 ซม. ก็เดินไปสารภาพ มือสั่น ใจสั่น เหงื่อแตก เสียงสั่น(เหมือนกำลังไปขอแต่งงาน) แต่ ผบ.บอกว่าไม่เป็นไร เป็นอุบัติเหตุ ผมเงี้ยเหมือนถูกหวยเลย 

พูดคุยกับป๋าซีแบบ Chat Online ได้ที่ pajerosport-lovers.com
http://www.facebook.com/suriya.pajerolovers
เลือกหยิบของฟรีที่ห้องโชว์อ๊อฟ ในหัวข้อ GiftShop ป๋าซี(PaC)
Jr. Member
**

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 22, 2012, 03:23:51 pm »

ผบ.ของผมขับรถไปเป็น รอดไป แต่ผมนี่ซิ เซ่อซ่า ลากราวตากผ้าไปโดนยาวซัก 2 ซม. ก็เดินไปสารภาพ มือสั่น ใจสั่น เหงื่อแตก เสียงสั่น(เหมือนกำลังไปขอแต่งงาน) แต่ ผบ.บอกว่าไม่เป็นไร เป็นอุบัติเหตุ ผมเงี้ยเหมือนถูกหวยเลย 

อาจารย์ซี บรรยายซะเห็นภาพ เลยครับ อารมณ์ประมาณ โดนประหารแน่ๆ แต่ได้อภัยโทษ  Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy(ไม่มีเจตนาพาดพิงนะครับ )
GUNT@NERY
Hero Member

like: 306

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 22, 2012, 03:32:09 pm »

ประโยคเดิมของป๋าท่านไหนนา.....ของมีไว้ใช้ คนมีไว้รัก  red heart

ป๋า  กิตติ.....พาดพิง  กระทู้ของใครแถวนี้หรือเปล่าเนี่ย  55555  
ของผมเองครับ  ยินดีที่ได้รู้จักครับ ป๋า  กิตติ  มีแจกของมากมาย  ชื่นชมในน้ำใจครับ 

บรรยายซะเห็นภาพเลย  ไม่ได้ช่วยอะไรจริง  อุปกรณ์พวกเนี่ย  ....555.....แต่ดีหน่อย  ผบ.  ผมขับรถเก่งมาก ๆ ไม่แพ้ผมเลย.....  ผมชอบเนียน  ง่วงประจำ.....แต่สุดท้ายก็ต้องขับ 555 ...

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 23, 2012, 01:51:43 pm โดย GUNT@NERY » บันทึกการเข้า
Suriya(PaC)
อั๊ยยยย่ะ..มหานคร
Hero Member

like: 598

มือถือ:๐๙๑-๗๒๙-๖๙๙๖ [สุริยา วิทยาประดิษฐ์]

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 22, 2012, 03:34:15 pm »

อาจารย์ซี บรรยายซะเห็นภาพ เลยครับ อารมณ์ประมาณ โดนประหารแน่ๆ แต่ได้อภัยโทษ  Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy(ไม่มีเจตนาพาดพิงนะครับ )
ตอนนั้นรถเพิ่งออกได้ไม่ถึงเดือน ปิดเรื่องนี้มาหลายวัน สุดท้ายจบดีกว่าละครอีก  

พูดคุยกับป๋าซีแบบ Chat Online ได้ที่ pajerosport-lovers.com
http://www.facebook.com/suriya.pajerolovers
เลือกหยิบของฟรีที่ห้องโชว์อ๊อฟ ในหัวข้อ GiftShop ป๋าซี(PaC)
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์