Languages
หน้า: 1 ... 11 12 13 14 15 16 17 18 [19] 20 21 22 23 24 25 26 27 ... 29   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Re: อะโต๊ยยย ปักษ์ใต้ หนุกหนาน บายจายยยย ไปกันที่ "RANONG"  (อ่าน 119029 ครั้ง)
Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

like: 107

« ตอบ #270 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2011, 03:01:12 pm »

เอาวันไหนไปได้หมด haha haha haha

มีปาพาไปหามิตร....มิตรภาพดีๆหาได้ที่นี่
www.Pajerosport-thailand.com
ปาท่องโก๋(ตัวน.) No.19
Hero Member

like: 5

ดวงตาสีทองของคืนวัน..ฉันซุกซ่อนฝันไว้ใกล้..ใกล้เธอ

« ตอบ #271 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2011, 03:01:54 pm »

พี่เสนอตอนแรก 10-12 มิย. อากาศปลอดโปร่ง ท้องฟ้าแจ่มใสเหมาแก่การเที่ยวเป็นอย่างยิ่ง คริคริ haha haha

ฮือๆๆ ช่วงต้นเดือนของพี่หน่อยก็น่าสนใจแต่ต้นเดือน งานหญิง เยอะมากค่ะลาไม่ได้เลย  ฮือๆๆ
แหย่เล่นอ่ะจร้าน้องหญิง คริคริ red heart ช่วยให้น้องหญิงออกจากงานเร็วๆไง  55 haha

เธอมาจากไหน..ฉันมาจากไหน..วันหนึ่งเราเข้ากันได้  สงสัย  สงสัย.......แก๊งค์ อ่ะโต๊ยยย ปักษ์ใต้
Hero Member

ดวงตาสีทองของคืนวัน..ฉันซุกซ่อนฝันไว้ใกล้..ใกล้เธอ

« ตอบ #272 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2011, 03:02:26 pm »

เอาวันไหนไปได้หมด haha haha haha
55 คนไม่มีงาน สบายจริงๆๆ red heart

เธอมาจากไหน..ฉันมาจากไหน..วันหนึ่งเราเข้ากันได้  สงสัย  สงสัย.......แก๊งค์ อ่ะโต๊ยยย ปักษ์ใต้
ant_แอ้นท์ No.9
Founder
Sr. Member

like: 6

« ตอบ #273 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2011, 03:03:18 pm »

สาธุ สาธุ สาธุ
ต้องขออภัยป๋าทุกท่านด้วยนะครับ เนื่องจากวันที่ 16 มีแขกจองห้องล่วงหน้าไว้บางห้อง
ผมขอความคิดเห็นหน่อยครับว่าจะเลื่อนเป็นเดือน มิ.ย. ดีหรือเปล่าเห็นพี่หลายคนไม่สะดวกด้วยในวันดังกล่าว
ถ้าไม่สะดวกผมจะลองเปลี่ยนรีสอร์ทดู
 ฮือๆๆ ฮือๆๆ ฮือๆๆ
ป๋าน่านครับเอาเป็นแบบนี้ได้ไหมครับ เดียววันที่21นี้พวกกระผมจะไปหาดใหญ่กันอย่างที่ทราบนะครับ ผมจะขอประชุมกับป๋าๆหาดใหญ่อีกครั้งหนึ่งอะครับว่าเราจะเอาไงกันดี คืออยากให้ไปกันได้ทั้งหมดอะครับ ว่าจะเปลี่ยนรีสอทร์ หรือเลื่อนวันออกไปอีกเพื่อให้สะดวกแก่การเตรียมตัวเดินทาง  แล้วจะแจ้งรายละเอียดการประชุมวันที่22ครับ เห็นเปนไงบ้างครับป๋าน่าน  สาธุ สาธุ สาธุ
แบบนี้ วันที่ 21 ปุ๊ต้องไปด้วยใช่มั๊ยค่ะ  Cheesy
ใช่ครับต้องไปด้วยครับ ถือว่าไปตรวจร่างกายเพื่อความเตรียมพร้อมครับเจ๋ปุ๊ สาธุ

ต่อเช้าเลยดีไหมน้องบ่าว  batman

ความถี่ Stand by (ว.แดง) CH 78 (245.9625)
Ying Ying
Jr. Member
**

like: 1

« ตอบ #274 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2011, 03:05:47 pm »

ต้องขออภัยป๋าทุกท่านด้วยนะครับ เนื่องจากวันที่ 16 มีแขกจองห้องล่วงหน้าไว้บางห้อง
ผมขอความคิดเห็นหน่อยครับว่าจะเลื่อนเป็นเดือน มิ.ย. ดีหรือเปล่าเห็นพี่หลายคนไม่สะดวกด้วยในวันดังกล่าว
ถ้าไม่สะดวกผมจะลองเปลี่ยนรีสอร์ทดู
ป๋าน่านครับเอาเป็นแบบนี้ได้ไหมครับ เดียววันที่21นี้พวกกระผมจะไปหาดใหญ่กันอย่างที่ทราบนะครับ ผมจะขอประชุมกับป๋าๆหาดใหญ่อีกครั้งหนึ่งอะครับว่าเราจะเอาไงกันดี คืออยากให้ไปกันได้ทั้งหมดอะครับ ว่าจะเปลี่ยนรีสอทร์ หรือเลื่อนวันออกไปอีกเพื่อให้สะดวกแก่การเตรียมตัวเดินทาง  แล้วจะแจ้งรายละเอียดการประชุมวันที่22ครับ เห็นเปนไงบ้างครับป๋าน่าน  สาธุ สาธุ สาธุ
แบบนี้ วันที่ 21 ปุ๊ต้องไปด้วยใช่มั๊ยค่ะ  Cheesy
ใช่ครับต้องไปด้วยครับ ถือว่าไปตรวจร่างกายเพื่อความเตรียมพร้อมครับเจ๋ปุ๊ สาธุ

ต่อเช้าเลยดีไหมน้องบ่าว  batman

พี่แอนท์ กับพี่ตี้ จะตรวจร่างกายด้วยไม่ค่ะ เพราะว่าพอเสร็จจากหมอที่ป๋าธรรมแนะนำ หญิงกะป๋าเอกจะไปตรวจร่างกายต่อค่ะ จะได้ไม่เสียเที่ยว

ตรวจกับหมอสมนึกค่ะ สนใจมั๊ยค่ะ

คุยกับคนพาลใช้เวลา 1 นาทียังมากไป!! คุยกับกัลยาณมิตรใช้เวลาทั้งชีวิตยังไม่พอ !!!
Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

« ตอบ #275 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2011, 03:06:02 pm »

55 คนไม่มีงาน สบายจริงๆๆ red heart
ไอหย๊าๆๆๆๆๆ!!!มีงานคับพี่หน่อยแต่ช่วงนี้งานมันน้อยคับ... ทนไม่ได้ ทนไม่ได้

ป๋าน่านครับเอาเป็นแบบนี้ได้ไหมครับ เดียววันที่21นี้พวกกระผมจะไปหาดใหญ่กันอย่างที่ทราบนะครับ ผมจะขอประชุมกับป๋าๆหาดใหญ่อีกครั้งหนึ่งอะครับว่าเราจะเอาไงกันดี คืออยากให้ไปกันได้ทั้งหมดอะครับ ว่าจะเปลี่ยนรีสอทร์ หรือเลื่อนวันออกไปอีกเพื่อให้สะดวกแก่การเตรียมตัวเดินทาง  แล้วจะแจ้งรายละเอียดการประชุมวันที่22ครับ เห็นเปนไงบ้างครับป๋าน่าน  สาธุ สาธุ สาธุ
แบบนี้ วันที่ 21 ปุ๊ต้องไปด้วยใช่มั๊ยค่ะ  Cheesy

ป๋าน่านครับเอาเป็นแบบนี้ได้ไหมครับ เดียววันที่21นี้พวกกระผมจะไปหาดใหญ่กันอย่างที่ทราบนะครับ ผมจะขอประชุมกับป๋าๆหาดใหญ่อีกครั้งหนึ่งอะครับว่าเราจะเอาไงกันดี คืออยากให้ไปกันได้ทั้งหมดอะครับ ว่าจะเปลี่ยนรีสอทร์ หรือเลื่อนวันออกไปอีกเพื่อให้สะดวกแก่การเตรียมตัวเดินทาง  แล้วจะแจ้งรายละเอียดการประชุมวันที่22ครับ เห็นเปนไงบ้างครับป๋าน่าน  สาธุ สาธุ สาธุ
แบบนี้ วันที่ 21 ปุ๊ต้องไปด้วยใช่มั๊ยค่ะ  Cheesy

จัดมาเลยพี่บ่าว Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy

มีปาพาไปหามิตร....มิตรภาพดีๆหาได้ที่นี่
Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

« ตอบ #276 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2011, 03:08:10 pm »

ตรวจร่างกายเหรอน้อง...แต่พี่แข็งแรงนะ ตื่นเช้าทุกวันตอนคําก็ตื่นน้านนนนน batman batman batman

Founder
Sr. Member

« ตอบ #277 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2011, 03:08:55 pm »

จัดมาเลยพี่บ่าว Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy
[/quote]เดียวไปหาข้ออ้างก่อน ไปไหนดีหว่าเที่ยวนี้  yes!! เหอะ

ความถี่ Stand by (ว.แดง) CH 78 (245.9625)
Founder
Sr. Member

« ตอบ #278 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2011, 03:10:21 pm »

ตรวจร่างกายเหรอน้อง...แต่พี่แข็งแรงนะ ตื่นเช้าทุกวันตอนคําก็ตื่นน้านนนนน batman batman batman
อะไรตื่น เหรอ น้องบ่าว ตอนคลำ ก็ตื่นนิ งง  Cheesy Cheesy Cheesy Wink Wink Wink batman

Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

« ตอบ #279 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2011, 03:11:39 pm »

เดียวไปหาข้ออ้างก่อน ไปไหนดีหว่าเที่ยวนี้  yes!! เหอะ
[/quote]
บอกว่าไปบ้านญาติดิ...อิอิอิ Wink Wink Wink

อะไรตื่น เหรอ น้องบ่าว ตอนคลำ ก็ตื่นนิ งง  Cheesy Cheesy Cheesy Wink Wink Wink batman

ตื่นมาเข้าห้องนําอ่ะ... โอ๊ยมึน โอ๊ยมึน

Ying Ying
Jr. Member
**

« ตอบ #280 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2011, 03:15:01 pm »

เจ็บหัว yes!! กับพี่บ่าวสองคนจริง ๆ ตอบไม่ตรงประเด็นเรย อะไรแข็งนะพี่ตี้  Wink Wink

คุยกับคนพาลใช้เวลา 1 นาทียังมากไป!! คุยกับกัลยาณมิตรใช้เวลาทั้งชีวิตยังไม่พอ !!!
Hero Member

« ตอบ #281 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2011, 03:21:46 pm »

แล้วน้องหญิงจะมาวันไหน
ส่วนป๋าแอนท์กะป๋าตี้ ไม่ต้องรีบมาก็ได้ ให้ป๋าธรรมเช็กก่อนว่าร้านหมอเปิดกี่โมงแล้วไปลงชื่อจองไว้ก่อนก็ได้มั้ง
ถ้าถึงหาดใหญ่ 8 โมงเช้า แล้วออกจากบ้านกี่โมงล่ะเนี่ย เด๋วเหนื่อยซะก่อน อดทำกิจกรรมสนุกๆๆ   red heart

Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

« ตอบ #282 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2011, 03:23:14 pm »

เจ็บหัว yes!! กับพี่บ่าวสองคนจริง ๆ ตอบไม่ตรงประเด็นเรย อะไรแข็งนะพี่ตี้  Wink Wink
อารายแข็งอ่ะน้องญิ๋ง....พี่ งง  โอ๊ยมึน โอ๊ยมึน โอ๊ยมึนกลับบ้านดีกว่า ฟิ้วววววววววว!!

Ying Ying
Jr. Member
**

« ตอบ #283 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2011, 03:26:27 pm »

แล้วน้องหญิงจะมาวันไหน
ส่วนป๋าแอนท์กะป๋าตี้ ไม่ต้องรีบมาก็ได้ ให้ป๋าธรรมเช็กก่อนว่าร้านหมอเปิดกี่โมงแล้วไปลงชื่อจองไว้ก่อนก็ได้มั้ง
ถ้าถึงหาดใหญ่ 8 โมงเช้า แล้วออกจากบ้านกี่โมงล่ะเนี่ย เด๋วเหนื่อยซะก่อน อดทำกิจกรรมสนุกๆๆ   red heart

พอดีว่ามีคุณอาหญิงไปด้วยค่ะพี่หน่อย ต้องคุยกันก่อนว่าจะไปเสาร์เช้าหรือว่าศุกร์เย็น ตระกลูนี่มีบุตรยาก อิอิ

แล้วเด๋วจะแจ้งพี่หน่อยอีกครั้งค่ะ

Ying Ying
Jr. Member
**

« ตอบ #284 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2011, 03:35:43 pm »

พี่หน่อยค่ะที่พี่หน่อยบอกว่าพาไปเดินช๊อปแถวมาเลย์ต้องมีพาสปอตร์มั๊ยค่ะ

หน้า: 1 ... 11 12 13 14 15 16 17 18 [19] 20 21 22 23 24 25 26 27 ... 29   ขึ้นบน
  พิมพ์