Languages
หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17 18 19 20 21 ... 29   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Re: อะโต๊ยยย ปักษ์ใต้ หนุกหนาน บายจายยยย ไปกันที่ "RANONG"  (อ่าน 119017 ครั้ง)
ant_แอ้นท์ No.9
Founder
Sr. Member

like: 6

« ตอบ #180 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2011, 02:14:34 pm »

พี่หนุ่มคะ............................
 สาธุ สาธุ สาธุ  รบกวนนิสสสสสสสสสสสสนึงค่ะ
ใช้เวลาเดินทางที่จะมาถึงระนอง กี่ชั่วโมงคะ อาร์มขอข้อมูลนิดนึงอะคะ เพราะว่า จะได้คำนวนเวลา และ กำหนดการนัดหหมายการเข้าระนองได้ถูกต้องคะ
ดูจากอากู๋ เข้าทางชุมพรที่หลังสวนก่อน ใช้เวลา 8-9 ชั่วโมงครับน้องอาร์ม... Shocked
ตั้ง ขบวน ออกกันมาประมาณกี่โมงคะหมอเป้ อาร์มจะได้ตั้งกำหนดการคร่าวเลยคะ
อย่างเร็วน่าจะซัก 7.30-8.00 น. จ้าน้องอาร์ม.... Satu
ไกลเหมือนกันนะเนี่ย ออกเช้าถึงโน่นเย็นเลย... u
มานอนสุราษก่อนซักคืนไหมคับ
น่าสน นอนขาไปหรือขากลับดี ซักคืน... ยอดเยี่ยม
ขาไปซิคับพี่หมอจะได้ไม่เหนื่อยมากคับเหลือแรงไปเที่ยวระนองต่อ good

ความถี่ Stand by (ว.แดง) CH 78 (245.9625)
Dr. PE No.6
Sr. Member

like: 1

« ตอบ #181 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2011, 02:15:49 pm »

1 ป๋าอ้อ        S3
2 ป๋าแอ้นท์    F1
3 ป๋าตี้          F2
4 ป๋าหนุ่ม      D3
5 ป๋าลุ้น        F3
6 ป๋าทศ        F4
ึ7 หมอเป้       F5
8 ป๋าเอก        F6
นับเล่นๆ ยังขาด
1.ปลาแป้น
2.น้องKim
3.หมอสมศักดิ์
4.พี่พีระ
5.หมอนัท
6.คุณชำนาญ
7.น้องปุ๊
8.ป๋าเปิ้ล
9.น้องอ๋อง
10.คุณคม
11.คุณเอก ปาจะนะ
bigheart

พี่หนุ่มครับ จะไปกันวันไหนครับ ถ้าไปช่วง 15-17 กค.ผมอยู่ฝั่งพอดีเลยครับ
15-17 กค.ครับป๋าคม ไปด้วยกันนะครับ... lala
ผมดูตารางงานแล้ว ขึ้นฝั่งช่วงวันที่ 9 - 23 กค.พอดี งั้นก็น่าจะไปได้ครับ เอาเป็นว่าขอลงชื่อไว้ก่อนแล้วกันนะครับป๋าเป้ คราวนี้ไม่อยากพลาดอีกด้วยประการทั้งปวงคับ yes!!
ได้เลยครับป๋าคม จองห้องได้เลยครับ... ยอดเยี่ยม
ห้อง F หมดแล้วยังคับ ขอจองด้วยห้องนึงคับ ถ้ายัง ไม่หมด

มี F6ครับป๋าคม ป๋าเอกยังไม่ลงชื่อ ให้ป๋าคมไปก่อนเลย... Wink
ขอบคุณครับป๋าเป้ สาธุ
ยินดีครับป๋าคม แล้วเจอกันครับ... lala

อุปสรรค ไม่ใช่ศัตรูของความสำเร็จ
แต่...เป็นส่วนหนึ่งของความสำเร็จ
ปาท่องโก๋(ตัวน.) No.19
Hero Member

like: 5

ดวงตาสีทองของคืนวัน..ฉันซุกซ่อนฝันไว้ใกล้..ใกล้เธอ

« ตอบ #182 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2011, 02:31:24 pm »

สวัสดีค่ะ งานนี้ครอบครัวตัว น. คงต้องบายนะคะ อยากไปแต่ไกลเกินเอื้อม
เค้าเริ่มตัน 7.30 ยังถึง 2 ทุ่ม แล้วเราต้องรอให้ลูกเรียนก่อน เหมือนคราวที่แล้ว
ออกจากหาดใหญ่ บ่ายโมงครึ่ง จะถึงกี่โมงเนี่ย
ปล.มาเลเซียไมได้หยุดยาวอ่ะคร้า...ไว้เจอกันทริปหน้านะคะ จุ๊บๆๆๆจร้า
 ฮือๆๆ red heart

ขอโทษน้องอาร์มด้วยนะจ๊ะ ที่ไปด้วยไม่ได้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 02, 2011, 02:34:59 pm โดย ปาท่องโก๋(ตัวน.) No.19 » บันทึกการเข้า

เธอมาจากไหน..ฉันมาจากไหน..วันหนึ่งเราเข้ากันได้  สงสัย  สงสัย.......แก๊งค์ อ่ะโต๊ยยย ปักษ์ใต้
ปลาหิมะ No.85
Hero Member

like: 9

« ตอบ #183 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2011, 02:49:41 pm »

สวัสดีค่ะ งานนี้ครอบครัวตัว น. คงต้องบายนะคะ อยากไปแต่ไกลเกินเอื้อม
เค้าเริ่มตัน 7.30 ยังถึง 2 ทุ่ม แล้วเราต้องรอให้ลูกเรียนก่อน เหมือนคราวที่แล้ว
ออกจากหาดใหญ่ บ่ายโมงครึ่ง จะถึงกี่โมงเนี่ย
ปล.มาเลเซียไมได้หยุดยาวอ่ะคร้า...ไว้เจอกันทริปหน้านะคะ จุ๊บๆๆๆจร้า

ขอโทษน้องอาร์มด้วยนะจ๊ะ ที่ไปด้วยไม่ได้
ถ้าคืนแรกนอนสุราษฎร์ พอไหวไหมครับ  lala lala lala

bigheart
ที่นี่มีแต่ความจริงใจ และมิตรภาพที่อบอุ่น
ปาท่องโก๋(ตัวน.) No.19
Hero Member

like: 5

ดวงตาสีทองของคืนวัน..ฉันซุกซ่อนฝันไว้ใกล้..ใกล้เธอ

« ตอบ #184 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2011, 02:51:22 pm »

ถ้าคืนแรกนอนสุราษฎร์ พอไหวไหมครับ  lala lala lala
55 หยุดแค่ 2 วันเองค่ะพี่หนุ่ม ไม่ได้หยุดยาวอ่ะ ขากลับอีก กลัวเด็กๆ เหนื่อยอ่ะค่ะ ฮือๆๆ
คราวที่แล้วจากลันตาถึงมาเล ทุ่ม เด็กๆ ยังต้องนั่งทำการบ้านต่อเลยอ่ะ

เธอมาจากไหน..ฉันมาจากไหน..วันหนึ่งเราเข้ากันได้  สงสัย  สงสัย.......แก๊งค์ อ่ะโต๊ยยย ปักษ์ใต้
armi_kikoo
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #185 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2011, 02:59:10 pm »

55 หยุดแค่ 2 วันเองค่ะพี่หนุ่ม ไม่ได้หยุดยาวอ่ะ ขากลับอีก กลัวเด็กๆ เหนื่อยอ่ะค่ะ ฮือๆๆ
คราวที่แล้วจากลันตาถึงมาเล ทุ่ม เด็กๆ ยังต้องนั่งทำการบ้านต่อเลยอ่ะ

ฮือๆๆ ฮือๆๆ ฮือๆๆ ฮือๆๆ ฮือๆๆ ฮือๆๆ ฮือๆๆ ฮือๆๆ ฮือๆๆ ฮือๆๆ ฮือๆๆ ฮือๆๆ ฮือๆๆ ฮือๆๆ

เง้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ไม่มาจริงๆเหรอคร๊าพี่หน่อย เสียงหัวเราะหายไปเยอะเลย  ฮือๆๆ ฮือๆๆ ฮือๆๆ ฮือๆๆ ฮือๆๆ ฮือๆๆ ฮือๆๆ

ครอบครัวสุขสันต์ ไปไหนไปกัน ต้อง...อะโต๊ยยยย ปักษ์ใต้ หนุกหนาน "Pajerosport Thailand"
Dr. PE No.6
Sr. Member

« ตอบ #186 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2011, 03:06:07 pm »

ฮือๆๆ ฮือๆๆ ฮือๆๆ

อุปสรรค ไม่ใช่ศัตรูของความสำเร็จ
แต่...เป็นส่วนหนึ่งของความสำเร็จ
คนไร้สังกัด
Hero Member

like: 37

« ตอบ #187 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2011, 03:13:09 pm »

ป้ำๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเงินไม่ทันแล้ว 555 ยืดหน่อยนะเจ้ เดียวต้องไปหาดใหญ่อีก อ๊าก!!! หมุ่นๆๆๆๆๆๆๆ พึ่งถอยน้อง G มาอีก  โอ๊ยมึน โอ๊ยมึน
555 ไม่เป็นไรเมื่อไหร่ก็ได้ เห็นว่าเครื่องกำลังร้อน กลัวไม่ต่อเนื่อง อิอิ
ตกลงป๋าทศไปล่องแก่งด้วยกันใช่ปะ ............. yes!!
555 พี่หน่อยเข้ามาปั่นหุ้น พอหุ้นขึ้นแล้วพี่ก็ดีดตัวจากไปปลอยให้ลูกหมูรับกำ.... 555 ล้อเล่นพี่ ขอคุยภาษาหุ้นกับเขาบ้าง อิอิ ใว้เจอกันเมือไหร่ก็ได้ครับ พี่ยังอยูกันอีกยาววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววว
 สาธุ สาธุ สาธุ

เรื่องชาวบ้านกรูไม่ยุ่ง มุ่งแต่แต่งรถ (26/10/2555 11.00)
NAN No.201
Newbie
*

« ตอบ #188 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2011, 03:21:35 pm »

1.ปลาแป้น
2.น้องKim
4.พี่พีระ
5.หมอนัท
6.คุณชำนาญ
7.น้องปุ๊
8.ป๋าเปิ้ล
9.น้องอ๋อง
10.คุณคม
bigheart

พี่หนุ่มครับ จะไปกันวันไหนครับ ถ้าไปช่วง 15-17 กค.ผมอยู่ฝั่งพอดีเลยครับ
15-17 กค.ครับป๋าคม ไปด้วยกันนะครับ... lala
ผมดูตารางงานแล้ว ขึ้นฝั่งช่วงวันที่ 9 - 23 กค.พอดี งั้นก็น่าจะไปได้ครับ เอาเป็นว่าขอลงชื่อไว้ก่อนแล้วกันนะครับป๋าเป้ คราวนี้ไม่อยากพลาดอีกด้วยประการทั้งปวงคับ yes!!
ได้เลยครับป๋าคม จองห้องได้เลยครับ... ยอดเยี่ยม
ห้อง F หมดแล้วยังคับ ขอจองด้วยห้องนึงคับ ถ้ายัง ไม่หมด

มี F6ครับป๋าคม ป๋าเอกยังไม่ลงชื่อ ให้ป๋าคมไปก่อนเลย... Wink
ยินดีครับป๋าคม แล้วเจอกันครับ... lala
ป๋าคมครับ ถ้าป๋าคมเป็นห้อง D ได้ไหมครับ พ
พอดี F6 ป๋าเอกโทรมาหลังไมค์กับผมช่วงเที่ยงๆ ไปแล้วอ่ะครับ
ขอโทษษจริงๆนะครับ
Dr. PE No.6
Sr. Member

« ตอบ #189 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2011, 03:23:38 pm »

1.ปลาแป้น
2.น้องKim
4.พี่พีระ
5.หมอนัท
6.คุณชำนาญ
7.น้องปุ๊
8.ป๋าเปิ้ล
9.น้องอ๋อง
10.คุณคม
bigheart

ป๋าคมครับ ถ้าป๋าคมเป็นห้อง D ได้ไหมครับ พ
พอดี F6 ป๋าเอกโทรมาหลังไมค์กับผมช่วงเที่ยงๆ ไปแล้วอ่ะครับ
ขอโทษษจริงๆนะครับ
ไม่เป็นไรครับป๋าน่าน เดี๋ยวผมย้ายไป D เอง ขอเป็น D2 ครับ.... hi

เอกเอนกประสงค์ No.32
Hero Member

like: 19

« ตอบ #190 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2011, 03:41:48 pm »

อ้าวพี่หน่อยไม่ไปฮือๆ ฮือๆๆ

Dr. PE No.6
Sr. Member

« ตอบ #191 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2011, 03:45:19 pm »

อ้าวพี่หน่อยไม่ไปฮือๆ ฮือๆๆ
ฮือๆๆ ฮือๆๆ ฮือๆๆ

ปาป่น-Double 6
Jr. Member
**

« ตอบ #192 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2011, 04:01:43 pm »

ทริปนี้ก็ไม่สะดวกเลยครับ   เด็กๆ เรียนหนังสือ คนโต ป.6 
ส่วนผมงานเยอะ คงเคลียร์ไม่ไหวครับ   

ขออนุญาต บายไปก่อนนะครับ   ขอโทษด้วยนะครับ   Cry Cry Cry
Dr. PE No.6
Sr. Member

« ตอบ #193 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2011, 04:06:42 pm »

ทริปนี้ก็ไม่สะดวกเลยครับ   เด็กๆ เรียนหนังสือ คนโต ป.6 
ส่วนผมงานเยอะ คงเคลียร์ไม่ไหวครับ   

ขออนุญาต บายไปก่อนนะครับ   ขอโทษด้วยนะครับ   Cry Cry Cry
ขอบายกันหมด เอาไงกับชีวิตล่ะทีนี้.... Sad Sad Sad

or.(อ้อ)No.62
Jr. Member
**

« ตอบ #194 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2011, 04:14:22 pm »

ขอบายกันหมด เอาไงกับชีวิตล่ะทีนี้.... Sad Sad Sad
ยังมีเวลาอีกเยอะคับพี่และยังมีอีกหลายท่านที่ยังไม่ตัดสินใจ joob joob

โลกใบนี้เต็มไปด้วยความมหัศจรรย์ ถ้าไม่ออกเดินทางก็ไม่มีวันค้นพบ
หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17 18 19 20 21 ... 29   ขึ้นบน
  พิมพ์