Languages
หน้า: 1 ... 46 47 48 49 50 51 52 53 [54] 55 56 57 58 59 60 61 62 ... 64   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนๆท่านใดใช้ปาอยู่ในภูเก็ตรายงานตัวเลยครับเรากำลังรวมกลุ่มกันอยู่  (อ่าน 230683 ครั้ง)
ple_sticker_phuket
รถดี ไม่จำเป็นต้องขายดี   แค่ขี่แล้วมีความสุข  ก็เพียงพอแล้ว
Hero Member

like: 45

ชอบแต่งรถ แต่เพื่อครอบครัว ต้องตัดใจ ( แต่งแบบแตนๆ)

« ตอบ #795 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2012, 11:30:56 pm »

ไม่มีรูป  มีทติ้งร้านสเต็ก  เมื่อวันเสาร์เหรอ

เสียดาย ไม่ได้ไป ติดงาน น้องมาร์ช คันนี้จนค่ำเลย

tuktik
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #796 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2012, 11:41:46 pm »

ว้นนี้เอารถไปเคลมสีที่อู่กระจ่างนาคา เห็นน้องปาอยู่ในอู่หลายคัน อาการหนักฯทุกค้น มีค้นไหนเป็นสมาชิกที่นี่บ้างคร้บ  
lovepajero
เป็นไปไม่ได้...ที่จะเป็นไปไม่ได้
Newbie
*

« ตอบ #797 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2012, 11:55:49 pm »

สาธุ สาธุ สวัสดียามค่ำคืนครับ ป๋าๆ ชาว PJS PHUKET ทุกท่านครับ  สาธุ สาธุ

We never get what we want..We never want what we get..We never have what we like..We never like what we have..That's Life...That's right !!
ple_sticker_phuket
รถดี ไม่จำเป็นต้องขายดี   แค่ขี่แล้วมีความสุข  ก็เพียงพอแล้ว
Hero Member

like: 45

ชอบแต่งรถ แต่เพื่อครอบครัว ต้องตัดใจ ( แต่งแบบแตนๆ)

« ตอบ #798 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2012, 12:24:32 am »

ว้นนี้เอารถไปเคลมสีที่อู่กระจ่างนาคา เห็นน้องปาอยู่ในอู่หลายคัน อาการหนักฯทุกค้น มีค้นไหนเป็นสมาชิกที่นี่บ้างคร้บ  

มีของ ป๋าแม็กรึเปล่าน้า  ของผม  อยู่อู่มงคล  ซ่อมเสร็จเดือนมีนา

lovepajero
เป็นไปไม่ได้...ที่จะเป็นไปไม่ได้
Newbie
*

« ตอบ #799 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2012, 12:34:59 am »

lala มีป๋าๆท่านไหนที่ทำการจองทะเบียนที่ขนส่งภูเก็ตบ้างครับ มีขั้นตอนอย่างไรบ้างครับ  สาธุ สาธุ

We never get what we want..We never want what we get..We never have what we like..We never like what we have..That's Life...That's right !!
pol-phuket
Newbie
*

like: 1

ปาภูเก็ต อันดามัน

« ตอบ #800 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2012, 07:08:49 am »

lala มีป๋าๆท่านไหนที่ทำการจองทะเบียนที่ขนส่งภูเก็ตบ้างครับ มีขั้นตอนอย่างไรบ้างครับ  สาธุ สาธุ

ป๋า โอ ก็ให้เซลล์ ที่ศูนย์ ปิยะ เค้า ดำเนินการให้ดีกว่า ครับ จะจองเองทำไมครับ เสียเยอะกว่า แต่ถ้าอยากทำ pm คุยได้ แต่มีค่าใช้จ่ายมากกว่าศูนย์นะ
ปุ่น-ภูเก็ต
Hero Member

like: 236

« ตอบ #801 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2012, 07:38:00 am »

lala มีป๋าๆท่านไหนที่ทำการจองทะเบียนที่ขนส่งภูเก็ตบ้างครับ มีขั้นตอนอย่างไรบ้างครับ  สาธุ สาธุ

ป๋า โอ ก็ให้เซลล์ ที่ศูนย์ ปิยะ เค้า ดำเนินการให้ดีกว่า ครับ จะจองเองทำไมครับ เสียเยอะกว่า แต่ถ้าอยากทำ pm คุยได้ แต่มีค่าใช้จ่ายมากกว่าศูนย์นะ

น้องโอ ครับ หมายถึงหาเลขสวย หรือ รอเลข ใช่ไหมครับ (ไม่ใช่เลขประมูลนะ)  น้องโอขั้นตอน ก็ ถามที่เซลล์เลยครับ ว่าเลขทะเบียนที่ เค้า รันตามคิวมันไปถึงเลขอะไรแล้ว แล้วก็เลือก จ่ายตังค์ เท่านั้น คุยที่ศูนย์นั่นแหละครับ จบ กว่า  

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 02, 2012, 06:09:26 pm โดย pjs-p » บันทึกการเข้า
K-Nathawee ID.No.81
Jr. Member
**

like: 1

เรื่อยๆไปจนแก่

« ตอบ #802 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2012, 07:39:39 am »

หวัดดีครับปาภูเก็ตทุกท่าน ปาสงขลาแวะมาทักทายครับ มีความสุขกับการทำงานครับผม

....คิดดี ทำดี แค่นี้ก็สุขใจ......
pa phuket
Jr. Member
**

like: 2

« ตอบ #803 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2012, 08:34:45 am »

หวัดดีครับ ผมออกรถเธียรสินแจ้งเซลไว้ก่อนว่าจะไปจองเลขเองกว่าเล่มจดจะมาคาดว่าประมาณ 4-5 เดือนหลังจากถอยรถบางคันเพื่อนในกลุ่มกว่าจะได้จด 1 ปีพอดีถ้ารีบก็จดไม่รีบก็ดูเลขไปเรื่อยๆ ไปที่ขนส่งภูเก็ตครับ
1.ป้ายดำเลขสวย ขอดูเลขทะเบียนรถดูว่ารันไปถึงอักษรและเลขอะไรแล้วชอบก็จองเลยครับไม่เสียเงิน
2.ป้ายสีรูปเกาะ ประมูลครับรอรอบ ที่เธียรสินตอนนี้มีหมวด กธ เอามาขายอยู่ 6 ป้าย เริ่มต้นที่ 40,000-90,000 ถ้าสนใจลองเข้าไปถามดูครับ good
ปาเจโร่ภูเก็ต ครับผ้ม
pa phuket
Jr. Member
**

« ตอบ #804 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2012, 08:41:19 am »

hiหวัดดีครับ ใช่หลายคันอยู่ ช่วงนี้ในกลุ่มก็เจออุบัติเหตุอยู่ ป๋าเปิ้ลกับป๋าแม๊ก ที่รู้จัก เชิญพี่เข้ากลุ่มครับขอเบอร์ติดต่อด้วยครับ กลุ่มภูเก็ต good
pa phuket
Jr. Member
**

« ตอบ #805 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2012, 08:47:12 am »

หวัดดีครับปาภูเก็ตทุกท่าน ปาสงขลาแวะมาทักทายครับ มีความสุขกับการทำงานครับผม
hiหวัดดีครับปาสงขลาและปาใต้ทุกคนครับ สาธุ
eak-phuket
Newbie
*

like: 4

อั๊ยยย่ะ ปาภูเก็ต อันดามัน

« ตอบ #806 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2012, 11:34:08 am »

เล่นเลขสวยรึครับ  ป๋า ผมว่าเอาเงินมาทำช่วงล่าง หรือเปลี่ยนแม็กซืดีกว่านะ แต่ถ้าตังค์เยอะ ก็จัดไป Cheesy
lovepajero
Newbie
*

« ตอบ #807 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2012, 05:34:00 pm »

หวัดดีครับ ผมออกรถเธียรสินแจ้งเซลไว้ก่อนว่าจะไปจองเลขเองกว่าเล่มจดจะมาคาดว่าประมาณ 4-5 เดือนหลังจากถอยรถบางคันเพื่อนในกลุ่มกว่าจะได้จด 1 ปีพอดีถ้ารีบก็จดไม่รีบก็ดูเลขไปเรื่อยๆ ไปที่ขนส่งภูเก็ตครับ
1.ป้ายดำเลขสวย ขอดูเลขทะเบียนรถดูว่ารันไปถึงอักษรและเลขอะไรแล้วชอบก็จองเลยครับไม่เสียเงิน
2.ป้ายสีรูปเกาะ ประมูลครับรอรอบ ที่เธียรสินตอนนี้มีหมวด กธ เอามาขายอยู่ 6 ป้าย เริ่มต้นที่ 40,000-90,000 ถ้าสนใจลองเข้าไปถามดูครับ good
สาธุ สาธุ ขอขอบคุณ ป๋าๆ ทุกท่านครับที่ให้คำแนะนำ ผมหมายถึงป้ายดำเลขสวยน่ะครับ ไม่เสียตังดี อิอิ ส่วนป้ายประมูลที่ภูเก็ตไม่ไหวครับ แพงมากกกกกก ป๋าท่านใดพอจะทราบบ้างครับว่าตอนนี้ทะเบียนรันไปถึงหมวดอักษร และ เลข อะไรแล้วครับ PM บอกก็ได้นะครับ  สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ

ปุ่น-ภูเก็ต
Hero Member

like: 236

« ตอบ #808 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2012, 06:03:28 pm »

lala มีป๋าๆท่านไหนที่ทำการจองทะเบียนที่ขนส่งภูเก็ตบ้างครับ มีขั้นตอนอย่างไรบ้างครับ  สาธุ สาธุ
สาธุ สาธุ ขอขอบคุณ ป๋าๆ ทุกท่านครับที่ให้คำแนะนำ ผมหมายถึงป้ายดำเลขสวยน่ะครับ ไม่เสียตังดี อิอิ ส่วนป้ายประมูลที่ภูเก็ตไม่ไหวครับ แพงมากกกกกก ป๋าท่านใดพอจะทราบบ้างครับว่าตอนนี้ทะเบียนรันไปถึงหมวดอักษร และ เลข อะไรแล้วครับ PM บอกก็ได้นะครับ  สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ

น้องโอ   โทรถามฝ่ายทะเบียน ทีออกรถเลยครับ ถ้าตาม concept น้องนะ เพราะเค้าวิ่งเข้ากองทะเบียนทุกวันเค้าจะทราบเรื่องนี้ดีอยู่แล้ว แต่ทีปิยะ เค้าเอามาให้พี่เลือกถึงบ้านเลย ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 02, 2012, 06:08:31 pm โดย pjs-p » บันทึกการเข้า
lovepajero
Newbie
*

« ตอบ #809 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2012, 06:22:11 am »

สาธุ สาธุ ขอขอบคุณ ป๋าๆ ทุกท่านครับที่ให้คำแนะนำ ผมหมายถึงป้ายดำเลขสวยน่ะครับ ไม่เสียตังดี อิอิ ส่วนป้ายประมูลที่ภูเก็ตไม่ไหวครับ แพงมากกกกกก ป๋าท่านใดพอจะทราบบ้างครับว่าตอนนี้ทะเบียนรันไปถึงหมวดอักษร และ เลข อะไรแล้วครับ PM บอกก็ได้นะครับ  สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ สาธุ

น้องโอ   โทรถามฝ่ายทะเบียน ทีออกรถเลยครับ ถ้าตาม concept น้องนะ เพราะเค้าวิ่งเข้ากองทะเบียนทุกวันเค้าจะทราบเรื่องนี้ดีอยู่แล้ว แต่ทีปิยะ เค้าเอามาให้พี่เลือกถึงบ้านเลย ครับ

สาธุ สาธุ ขอบคุณครับป๋า ปุ่น เดี๋ยววันนี้ผมจะโทรไปถามดูครับ  สาธุ สาธุ

หน้า: 1 ... 46 47 48 49 50 51 52 53 [54] 55 56 57 58 59 60 61 62 ... 64   ขึ้นบน
  พิมพ์