Languages
หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 17 [18] 19 20 21 22 23 24 25 26 ... 35   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: PJS กำแพงเพชรรายงานตัวกันหน่อยครับ  (อ่าน 134874 ครั้ง)
focusjung1 ID.434
Jr. Member
**

like: 30

น๊อต กำแพงเพชร/ อํ๊ยย่ะ 30 ครับผม

« ตอบ #255 เมื่อ: กันยายน 07, 2012, 04:15:44 pm »

ป๋ากำแพงเพชร ล้างรถกันที่ไหน ถูกใจมากที่สุด ชี้เป้าให้หน่อยครับ อยากเจอร้านที่บริการดี ประทับใจ  good   good   good

Cheesy ป๋าเดียวเคยไปล้างและแนะนำผมว่าร้านตรงข้ามปั๊มปิโตรนัสก่อนถึงสี่แยกป้อมสีชมพู(จำชื่อร้านไม่ได้) เป็นร้านเปิดใหม่ดูภายนอกมีมาตรฐานดีมีห้องรับรองและเป็นร้านสเต็กด้วย(ร้านสเต็กไม่รู้เปิดตอนไหนนะครับ)เคยขับผ่านเห็นปาจอดในร้านอยู่2-3คัน(แต่ไม่รู้ไปทำอะไรนะครับ) ป๋าเดียวบอกว่าล้างละเอียดดีด้วยครับ วันนี้ผมกะว่าจะไปลองล้างแต่ร้านปิดอ่ะครับ ถ้ายังไงป๋าๆก็ลองไปล้างแล้วเอามาบอกต่อหน่อยนะครับว่าเป็นยังไง ราคาแรงหรือเปล่า ส่วนผมวันนี้ก็เลยต้องล้างร้านแถวๆบ้านไปก่อนอ่ะครับ  Cheesy

ป๋าเอด บริเวนไหนอ่ะ. อยากไปลองบ้าง red heart red heart
ผมก็ยังไม่เคยไปเหมือนกันนะครับป๋าเดียวบอกมาอีกทีว่าจะไปลองวันนี้ดันปิดซะอีก อยู่ตรงข้ามเยื้องๆปั๊มปิโตรนัสเลยครับถ้าขับมาจาก รพ.กำแพง ก่อนถึงสี่แยกท่ามะเขือร้านจะอยู่ซ้ายมือก่อนถึงปั๊มนิดนึงอ่ะครับ ร้านจะสีส้มๆมีป้ายอยู่ด้านหน้าเลยครับ(ถ้าจำไม่ผิดนะ อิอิ) ลองแล้วเป็นไงรายผลด้วยนะคร้าบ

ป๋าเอดนำก่อนเลย ผมอยู่ขาณุเผื่อวันไหนกับบ้านที่กำแพง จะได้ไปล้างบ้าง  Cheesy Cheesy Cheesy

ดีจ้าป๋าๆเมืองเพชร ทุกท่าน สาธุ สาธุ

หวัดดีครับป๋าเก๊ก  red heart red heart
 มาเยี่ยมบ้านปากำแพงเพชรทุกวันเลย
จัดไป  like 1 ดอก  Cheesy Cheesy Cheesy
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 07, 2012, 04:17:55 pm โดย focusjung1 ID.434 » บันทึกการเข้า
iaids
Newbie
*

like: 3

« ตอบ #256 เมื่อ: กันยายน 07, 2012, 05:47:22 pm »

ป๋ากำแพงเพชร ล้างรถกันที่ไหน ถูกใจมากที่สุด ชี้เป้าให้หน่อยครับ อยากเจอร้านที่บริการดี ประทับใจ  good   good   good

Cheesy ป๋าเดียวเคยไปล้างและแนะนำผมว่าร้านตรงข้ามปั๊มปิโตรนัสก่อนถึงสี่แยกป้อมสีชมพู(จำชื่อร้านไม่ได้) เป็นร้านเปิดใหม่ดูภายนอกมีมาตรฐานดีมีห้องรับรองและเป็นร้านสเต็กด้วย(ร้านสเต็กไม่รู้เปิดตอนไหนนะครับ)เคยขับผ่านเห็นปาจอดในร้านอยู่2-3คัน(แต่ไม่รู้ไปทำอะไรนะครับ) ป๋าเดียวบอกว่าล้างละเอียดดีด้วยครับ วันนี้ผมกะว่าจะไปลองล้างแต่ร้านปิดอ่ะครับ ถ้ายังไงป๋าๆก็ลองไปล้างแล้วเอามาบอกต่อหน่อยนะครับว่าเป็นยังไง ราคาแรงหรือเปล่า ส่วนผมวันนี้ก็เลยต้องล้างร้านแถวๆบ้านไปก่อนอ่ะครับ  Cheesy

ป๋าเอด บริเวนไหนอ่ะ. อยากไปลองบ้าง red heart red heart
ผมก็ยังไม่เคยไปเหมือนกันนะครับป๋าเดียวบอกมาอีกทีว่าจะไปลองวันนี้ดันปิดซะอีก อยู่ตรงข้ามเยื้องๆปั๊มปิโตรนัสเลยครับถ้าขับมาจาก รพ.กำแพง ก่อนถึงสี่แยกท่ามะเขือร้านจะอยู่ซ้ายมือก่อนถึงปั๊มนิดนึงอ่ะครับ ร้านจะสีส้มๆมีป้ายอยู่ด้านหน้าเลยครับ(ถ้าจำไม่ผิดนะ อิอิ) ลองแล้วเป็นไงรายผลด้วยนะคร้าบ

ป๋าเอดนำก่อนเลย ผมอยู่ขาณุเผื่อวันไหนกับบ้านที่กำแพง จะได้ไปล้างบ้าง  Cheesy Cheesy Cheesy

Cool ได้เลยครับแต่วันนี้ลองผ่านไปร้านก็ยังปิด เอ๊ะ มันยังไงกันหว่า Cheesy และวันนี้ต้องกลั้นใจเอารถออกทั้งที่พึ่งล้างมาใหม่ๆเพราะฝนตกตลอดทั้งวัน ล้างรถครั้งนึงใหม่ได้วันเดียวเอง Sad
Jr. Member
**

น๊อต กำแพงเพชร/ อํ๊ยย่ะ 30 ครับผม

« ตอบ #257 เมื่อ: กันยายน 08, 2012, 12:17:50 am »

Cool ได้เลยครับแต่วันนี้ลองผ่านไปร้านก็ยังปิด เอ๊ะ มันยังไงกันหว่า Cheesy และวันนี้ต้องกลั้นใจเอารถออกทั้งที่พึ่งล้างมาใหม่ๆเพราะฝนตกตลอดทั้งวัน ล้างรถครั้งนึงใหม่ได้วันเดียวเอง Sad

ช่วงนี้หน้าฝนต้องทำใจนิสนึง  red heart red heart
Pa_Kpp No.1051
Newbie
*

« ตอบ #258 เมื่อ: กันยายน 08, 2012, 09:48:43 am »

บ้านผมน้ำจะท่วมแล้ว
Jr. Member
**

« ตอบ #259 เมื่อ: กันยายน 08, 2012, 10:32:51 am »

อำเภอไหนครับป๋า
สู้ๆครับ   yes!! yes!!
Newbie
*

« ตอบ #260 เมื่อ: กันยายน 08, 2012, 10:59:42 am »

อ.เมือง ต.นาบ่อคำ ครับ
prapat ID 0946
Newbie
*

like: 2

« ตอบ #261 เมื่อ: กันยายน 08, 2012, 08:54:49 pm »

hi นาบ่อคำแค่จะท่วม 555  ท่าขุนรามท่วมเรียบร้อยแล้ว ป๋า iaids ไม่กลับมาดูบ้านคุณยายหน่อยหรือ  ฝั่งขวาท่วมแล้วแต่ฝั่งซ้ายยั่งไม่ท่วมแต่คืนนี้ไม่แน่ grimace
Newbie
*

« ตอบ #262 เมื่อ: กันยายน 08, 2012, 10:34:34 pm »

ถ้าฝนไม่ตกเพิ่ม น้ำคงลดแล้วครับ
Newbie
*

« ตอบ #263 เมื่อ: กันยายน 09, 2012, 10:16:21 am »

วันนี้ น้องปาน้ำตาล ผมครบ 1 ขวบพอดีเลย วันที่ 9 เดือน 9
iaids
Newbie
*

« ตอบ #264 เมื่อ: กันยายน 09, 2012, 12:00:12 pm »

hi นาบ่อคำแค่จะท่วม 555  ท่าขุนรามท่วมเรียบร้อยแล้ว ป๋า iaids ไม่กลับมาดูบ้านคุณยายหน่อยหรือ  ฝั่งขวาท่วมแล้วแต่ฝั่งซ้ายยั่งไม่ท่วมแต่คืนนี้ไม่แน่ grimace

Shocked บ้านยายผมหรอครับป๋าprapatแถวไหนอ่ะครับ ผมไม่มีบ้านญาติอยู่แถวนั้นเลยนะครับ Cheesy
iaids
Newbie
*

« ตอบ #265 เมื่อ: กันยายน 10, 2012, 12:10:48 pm »

Cheesy น้ำในกำแพงเพชรเริ่มลดแล้วนะคร้าบ หายไปไหนกันหมดเนี่ย  Cheesy เดี๋ยวปั้ด รวมตัวมิตติ้งกันซะดีมั้ง 555+
sakda
Newbie
*

like: 1

1526 ปาเจโร่กำแพงเพชร

« ตอบ #266 เมื่อ: กันยายน 10, 2012, 02:22:03 pm »

สวัดดีคับป๋าๆกำแพงเพชทุกท่าน
prapat ID 0946
Newbie
*

like: 2

« ตอบ #267 เมื่อ: กันยายน 10, 2012, 08:47:10 pm »

ปาชอบเล่นน้ำ  เจออน้องฝนเป็นไม่ได้  เปรอะไปหมด  ล้างตอนเช้าเย็นมาดูไม่ได้อีกแล้ว  เฮอ! หมดฝนเมื่อไหร่คงจะหล่อได้ครบวัน มิตติ้งกันอีกเมื่อไหร่ดี ?
Jr. Member
**

« ตอบ #268 เมื่อ: กันยายน 10, 2012, 08:51:52 pm »

ปาชอบเล่นน้ำ  เจออน้องฝนเป็นไม่ได้  เปรอะไปหมด  ล้างตอนเช้าเย็นมาดูไม่ได้อีกแล้ว  เฮอ! หมดฝนเมื่อไหร่คงจะหล่อได้ครบวัน มิตติ้งกันอีกเมื่อไหร่ดี ?

จัดเลยป๋า Cheesy Cheesy Cheesy
sakda
Newbie
*

like: 1

1526 ปาเจโร่กำแพงเพชร

« ตอบ #269 เมื่อ: กันยายน 11, 2012, 02:27:41 pm »

สวัดดีป๋าๆ ทุกท่านคับ มีข่าวดีมาบอกนะคับ สถานที่จัดมิตติ่งครั้งที่ 2 ได้ทำการปรับปรุงพื้นที่หน้าร้านให้กว้างขึ้นเพื่อรองรับ ป๋าๆปาเจ่โร่กำแพงเพชร แล้วนะคับ ครั้งนี้นั่งกันนานๆไปเลย ทุกสิ่งทุกอย่างจะสำเร็จไม่ได้ ถ้าขาดเสียงสนับสนุนจาก ป๋าๆๆ ปาเจโร่กำแพงเพชร และ ขอความคิดเห็นของป๋าๆๆ ทุกคนด้วยนะคับ คิดถึงป๋าๆทุกท่านนะคับ  "แล้วพบกันที่ร้านอาหารเสือร้องไห้ เร็วๆนี้"
หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 17 [18] 19 20 21 22 23 24 25 26 ... 35   ขึ้นบน
  พิมพ์