Languages
หน้า: 1 ... 14 15 16 17 18 19 20 21 [22] 23 24 25 26 27 28 29 30 ... 87   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปาขาว....ธรรมะด๊าธรรมมะดา ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคร๊าพ  (อ่าน 313125 ครั้ง)
Suriya(PaC)
อั๊ยยยย่ะ..มหานคร
Hero Member

like: 598

มือถือ:๐๙๑-๗๒๙-๖๙๙๖ [สุริยา วิทยาประดิษฐ์]

« ตอบ #315 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2012, 08:38:12 am »

สาธุ สวัสดีครับป๋าเอก อั๊ยยยย่ะ มหานคร มาสมัครเป็นแฟนคลับ
หวัดดีครับอาจารย์ ซี  ขอคำแนะนำด้วยครับ เรื่องกล้องมองหลัง อ.แนะนำแบบใหนดีครับ  จะติดมั๊งแล้ว ตรูดบุบแย้ว  อิอิ
ของผมแถมจากศูนย์ ถ้าป๋าเอกติดดูเรื่องการใช้งานช่วงกลางวัน/กลางคืน มีเส้นบอกระยะ ภาพกลับด้าน แบบไร้สายหรือมีสาย
ผมเคยเห็นกล้องมองหลังแบบใช้จอร่วมกระจกมองหลัง ราคาประมาณ 2000 แต่ผมว่าเราจะไม่เห็นภาพด้านบนจากกระจกมองหลัง น้องปาเราสูง

นึกว่าป๋าเอกติดแล้วนะเนี่ย ... ถ้าไม่ติดถอยยากมากกกก ยังไงก็ขอให้น้องปาฯกลับมาหล่อไวๆ นะครับ  สาธุ สาธุ
ผมก็นึกว่าติดแล้ว ไม่มีกล้องมองหลังถอยยากมาก ของผมภาพมันโค้งๆแต่ก็เห็นมุมกันชนสองข้างชัดเจน

พูดคุยกับป๋าซีแบบ Chat Online ได้ที่ pajerosport-lovers.com
http://www.facebook.com/suriya.pajerolovers
เลือกหยิบของฟรีที่ห้องโชว์อ๊อฟ ในหัวข้อ GiftShop ป๋าซี(PaC)
Ake_MiNi
Hero Member

like: 85

ID 0880

« ตอบ #316 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2012, 08:45:51 am »

สาธุ สวัสดีครับป๋าเอก อั๊ยยยย่ะ มหานคร มาสมัครเป็นแฟนคลับ
หวัดดีครับอาจารย์ ซี  ขอคำแนะนำด้วยครับ เรื่องกล้องมองหลัง อ.แนะนำแบบใหนดีครับ  จะติดมั๊งแล้ว ตรูดบุบแย้ว  อิอิ
ของผมแถมจากศูนย์ ถ้าป๋าเอกติดดูเรื่องการใช้งานช่วงกลางวัน/กลางคืน มีเส้นบอกระยะ ภาพกลับด้าน แบบไร้สายหรือมีสาย
ผมเคยเห็นกล้องมองหลังแบบใช้จอร่วมกระจกมองหลัง ราคาประมาณ 2000 แต่ผมว่าเราจะไม่เห็นภาพด้านบนจากกระจกมองหลัง น้องปาเราสูง

นึกว่าป๋าเอกติดแล้วนะเนี่ย ... ถ้าไม่ติดถอยยากมากกกก ยังไงก็ขอให้น้องปาฯกลับมาหล่อไวๆ นะครับ  สาธุ สาธุ
ผมก็นึกว่าติดแล้ว ไม่มีกล้องมองหลังถอยยากมาก ของผมภาพมันโค้งๆแต่ก็เห็นมุมกันชนสองข้างชัดเจน
ตอนนั้นรีบออกรถอะครับ ของแถมไม่ต้องติดอะไรแล้ว รถมาห้าทุ่มเช้าเก้าโมงรับรถเลยอะครับป่ม  แต่ได้ของแถมตามหลังพวกเครื่องใหม่ สรุปรอนานกว่าเดิมซะอีก
wut@white pearl...3.2 gt
Jr. Member
**

like: 10

สติ มา ปัญญาเกิด

« ตอบ #317 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2012, 09:14:17 am »

หวัดดีครับอาจารย์ ซี  ขอคำแนะนำด้วยครับ เรื่องกล้องมองหลัง อ.แนะนำแบบใหนดีครับ  จะติดมั๊งแล้ว ตรูดบุบแย้ว  อิอิ

ตอนนั้นรีบออกรถอะครับ ของแถมไม่ต้องติดอะไรแล้ว รถมาห้าทุ่มเช้าเก้าโมงรับรถเลยอะครับป่ม  แต่ได้ของแถมตามหลังพวกเครื่องใหม่ สรุปรอนานกว่าเดิมซะอีก

...มือผู้ให้ย่อมสูงกว่ามือผู้รับ...
GUNT@NERY
Hero Member

like: 306

« ตอบ #318 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2012, 09:24:37 am »

สวัสดีตอนเช้า มาแจก like ให้ป๋าเอกสุดหล่อครับ 
Suriya(PaC)
Hero Member

มือถือ:๐๙๑-๗๒๙-๖๙๙๖ [สุริยา วิทยาประดิษฐ์]

« ตอบ #319 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2012, 09:25:47 am »

ป๋าเอกได้เครื่องใหม่ หมายเดิมใช่มั้ย แล้วเป็นเครื่องญี่ปุ่น เลยหรือเปล่าครับ

พูดคุยกับป๋าซีแบบ Chat Online ได้ที่ pajerosport-lovers.com
http://www.facebook.com/suriya.pajerolovers
เลือกหยิบของฟรีที่ห้องโชว์อ๊อฟ ในหัวข้อ GiftShop ป๋าซี(PaC)
Ake_MiNi
Hero Member

ID 0880

« ตอบ #320 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2012, 09:29:33 am »

ตอนนั้นรีบออกรถอะครับ ของแถมไม่ต้องติดอะไรแล้ว รถมาห้าทุ่มเช้าเก้าโมงรับรถเลยอะครับป่ม   แต่ได้ของแถมตามหลังพวกเครื่องใหม่ สรุปรอนานกว่าเดิมซะอีก
ป๋าเอกได้เครื่องใหม่ หมายเดิมใช่มั้ย แล้วเป็นเครื่องญี่ปุ่น เลยหรือเปล่าครับ
หมายเลยใหม่ครับ แต่ดีที่ยังไม่ได้จดทะเบียน ศูนย์เลย เปลี่ยนและจดใหม่แจ้งไฟแนซ์ครับ ยกเครื่องเปลี่ยนเลยครับ ศูนย์แจ้งเป็นเครื่องตัวใหม่ยกมาจากโน้น  จริงแท้งัยไม่แน่นอนอะครับ ไม่ค่อยอยากเชื่อ MMTH เลย 555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 09, 2012, 09:33:02 am โดย Ake_MiNi » บันทึกการเข้า
Ake_MiNi
Hero Member

ID 0880

« ตอบ #321 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2012, 09:46:06 am »

อัฟรูปจร้า ID 0678 เดิม ให้ปา น้ำตาลสระบุรีพี่ชายไปแล้วครับ ID 0880 เป็น ID ใหม่จร้า แวะทักทายกันได้นะครับ

ส่วนภายในเดินสาย 7 เส้นจร้า(รูปก่อนถอดกล่องออกนะจ๊ะ  ตอนนี้ไร้กล่องแย้ว)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 09, 2012, 09:50:08 am โดย Ake_MiNi » บันทึกการเข้า
Suriya(PaC)
Hero Member

« ตอบ #322 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2012, 09:54:10 am »

เมื่อไหร่จะมีเงินแต่งเหมือนกับคนอื่นเค้าบ้างนะ 
ผมออกมาจากศูนย์แบบไหนก็ยังเหมือนเดิม นอกจากพวก DIY แล้ว มีเพิ่มแค่สติกเกอร์ของบ้านนี้เท่านั้น  Sad

Ake_MiNi
Hero Member

ID 0880

« ตอบ #323 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2012, 09:56:56 am »

เมื่อไหร่จะมีเงินแต่งเหมือนกับคนอื่นเค้าบ้างนะ  
ผมออกมาจากศูนย์แบบไหนก็ยังเหมือนเดิม นอกจากพวก DIY แล้ว มีเพิ่มแค่สติกเกอร์ของบ้านนี้เท่านั้น  Sad
อันนี้ค่อยๆทำเหมือนกันครับอาจารย์ ต้องรอว่างจริงๆ ราคาที่ได้ก้อไม่แพง แบบเอาไป2 คันเป็นแพ็คคู่อะครับ อิอิ  
ส่วนอาจารย์มีฝีมือ DIY พวกผมมีแต่ฝีปากไว้ต่อราคา  อิอิ  

ส่วนสเต็ปต่อไป เป็นช่วงล่างชุดใหม่ครับเป็นเทคโนโลยี่ใหม่ในเมืองไทย ตอนนี้ในกลุ่มเทสอยู่ 2-3 คันแล้วครับอาจารย์ รอได้รถมาก่อนเดี๊ยวมารีวิวให้ทราบครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 09, 2012, 10:00:04 am โดย Ake_MiNi » บันทึกการเข้า
thekop07
Hero Member

like: 200

« ตอบ #324 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2012, 10:08:36 am »

ผมออกมาจากศูนย์แบบไหนก็ยังเหมือนเดิม นอกจากพวก DIY แล้ว มีเพิ่มแค่สติกเกอร์ของบ้านนี้เท่านั้น  Sad
อันนี้ค่อยๆทำเหมือนกันครับอาจารย์ ต้องรอว่างจริงๆ ราคาที่ได้ก้อไม่แพง แบบเอาไป2 คันเป็นแพ็คคู่อะครับ อิอิ  
ส่วนอาจารย์มีฝีมือ DIY พวกผมมีแต่ฝีปากไว้ต่อราคา  อิอิ  

ส่วนสเต็ปต่อไป เป็นช่วงล่างชุดใหม่ครับเป็นเทคโนโลยี่ใหม่ในเมืองไทย ตอนนี้ในกลุ่มเทสอยู่ 2-3 คันแล้วครับอาจารย์ รอได้รถมาก่อนเดี๊ยวมารีวิวให้ทราบครับ

อิอิ อยากไปนั่งลองด้วยจังเลย  u u u
Suriya(PaC)
Hero Member

« ตอบ #325 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2012, 10:10:14 am »

ตอนนั้นรีบออกรถอะครับ ของแถมไม่ต้องติดอะไรแล้ว รถมาห้าทุ่มเช้าเก้าโมงรับรถเลยอะครับป่ม   แต่ได้ของแถมตามหลังพวกเครื่องใหม่ สรุปรอนานกว่าเดิมซะอีก
หมายเลยใหม่ครับ แต่ดีที่ยังไม่ได้จดทะเบียน ศูนย์เลย เปลี่ยนและจดใหม่แจ้งไฟแนซ์ครับ ยกเครื่องเปลี่ยนเลยครับ ศูนย์แจ้งเป็นเครื่องตัวใหม่ยกมาจากโน้น  จริงแท้งัยไม่แน่นอนอะครับ ไม่ค่อยอยากเชื่อ MMTH เลย 555
ผมเคยเห็นป๋าเปิ้ลภูเก็ต ทำรีวิวมิราจ เกี่ยวกับเครื่องนอก ไม่รู้ว่าใช้วิธีเดียวกับปาได้หรือเปล่า

Ake_MiNi
Hero Member

ID 0880

« ตอบ #326 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2012, 10:21:38 am »

ผมเคยเห็นป๋าเปิ้ลภูเก็ต ทำรีวิวมิราจ เกี่ยวกับเครื่องนอก ไม่รู้ว่าใช้วิธีเดียวกับปาได้หรือเปล่า
555  คงไม๊ใช่หรอกครับแบบผม เรียกว่าแจ๊คพอตแตก  ส่วนที่มารีวิวให้ทราบเป็นตัวโช๊คระบบใหม่ครับ ตอนนี้หาคนเทสหนักๆ ในเมืองไทยได้แล้วเป็นปาเจโร 3.2 และ 2.5 ครับ มีซับแทงค์ปรับได้เองเทคโนโลยี่ ohlins ครับได้ทั้ง รีบาวล์และคอมเพรส ได้ด้วยตัวเองครับ รอซักระยะนะครับ  ตอนนี้ป๋าๆที่เอาไปเทส ลองได้ระยะนึงแล้ว เดีียวรถผมมาจะเอาไปติดแต่เป็นชุดโหลดอะครับ  เหลือเหยื่อที่เป็นยกสูง  สนใจหลังไมค์ได้นะครับ
GUNT@NERY
Hero Member

like: 306

« ตอบ #327 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2012, 10:22:06 am »

รถงามไดอีกครับป๋าเอก 
srnw7
Full Member

like: 68

Life Is A Journey: ID No. 1166 ปาหนองคาย-ราชบุรี

« ตอบ #328 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2012, 10:31:21 am »

อัฟรูปจร้า ID 0678 เดิม ให้ปา น้ำตาลสระบุรีพี่ชายไปแล้วครับ ID 0880 เป็น ID ใหม่จร้า แวะทักทายกันได้นะครับ

ส่วนภายในเดินสาย 7 เส้นจร้า(รูปก่อนถอดกล่องออกนะจ๊ะ  ตอนนี้ไร้กล่องแย้ว)

สวยจริง อะไรจริง คริคริ
Ake_MiNi
Hero Member

ID 0880

« ตอบ #329 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2012, 10:34:54 am »

สวยจริง อะไรจริง คริคริ
ผมสนใจอินเตอร์กะท่อไอดี ที่หมอเป้ ติดมานะครับ  ได้แต่สวยแต่ไม่แรงอะ
หน้า: 1 ... 14 15 16 17 18 19 20 21 [22] 23 24 25 26 27 28 29 30 ... 87   ขึ้นบน
  พิมพ์