Languages
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามสมาชิกปาเจโร่ เพชรบูรณ์ครับ  (อ่าน 2995 ครั้ง)
noon
Newbie
*

like: 5

« เมื่อ: มีนาคม 16, 2012, 07:17:01 am »

ศูนย์ปาเจโร่ที่เพชรบูรณ์มีใครเข้ารับบริการแล้วเป็นยังไงบ้างครับ
แล้วจองออกรถที่ศูนย์เพชรบูรณ์ไหมครับ หรือออกที่อื่นข้อเสนอดีกว่าครับ
ขอบคุณครับ กำลังเล็งจะจองปลายเดือนครับ
wut@white pearl...3.2 gt
Jr. Member
**

like: 10

สติ มา ปัญญาเกิด

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 16, 2012, 08:05:16 am »

ยังไม่ไปเคยใช้บริการครับเห็นกำลังสร้างอาคารใหม่อยู่ไม่แน่ใจว่าเขาพร้อมให้บริการหรือยังครับ รถผมมาออกที่สระบุรีครับตอนนั้นทางเพชรบูรณ์เขาไม่พร้อมและไม่มีรถให้ดูสักคัน(ศูนย์เก่า) Cheesy Cheesy

...มือผู้ให้ย่อมสูงกว่ามือผู้รับ...
pajero-kukkuk
Newbie
*

like: 2

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 16, 2012, 08:38:45 am »

ศูนย์ยังสร้างไม่เสร็จครับ...ให้คอมเมนท์ไม่ได้เต็มที่ครับ คราวที่แล้วเข้าไปใช้บริการเชคระยะ ใช้พื้นที่ชั่วคราวข้างๆ ร้อนตับแตก...
เป็นศูนย์ที่เป็นสาขาของมิตซูหนองบัวลำภู...อันนี้ต้องถามป๋าๆที่อยู่แถวหนองลำภูช่วยออกความเห็นละกัน...ส่วนช่าง ยกทีมมาจาก
มิตซูเพชรบูรณ์ที่ปิดไป ประสบการณ์น่าจะพอใช้ได้ ส่วนตัวผมเห็นด้วยที่ควรออกรถแถวบ้าน...เพราะไม่อุดหนุนกัน ศูนย์จะอยู่ไม่ได้
ต้องลำบากวิ่งไปหาศูนย์ไกลๆ อย่างเช่นตัวอย่างศูนย์เก่าที่ปิดไป...ส่วนลดของแถมอาจจะได้น้อยกว่าที่อื่นบ้าง เป็นธรรมดา เนื่องจาก
volume จะสู้ศูนย์ใหญ่ๆใน กทม.ไม่ได้ โชคดี มีรถใหม่ขับตามปราถนาครับ... lala 
noon
Newbie
*

like: 5

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 17, 2012, 06:32:02 am »

ขอบคุณทุกท่านมากครับ
เดิมก็ตั้งใจออกศูนย์เพชรบูรณ์ครับ ใกล้และง่ายดี
แต่ไปเห็นกระทู้ที่ว่ารับรถมาแล้วทวงรถคืนเพราะให้ของแถมเยอะไป เลยรู้สึกว่าศูนย์นี้ไม่ค่อยแฟร์เท่าไร
เลยอยากทราบว่าท่านอื่นที่ออกรถกับศูนย์นี้แล้วเป็นไงกันครับ
wian
Jr. Member
**

like: 13

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 21, 2012, 07:06:19 am »

ขอบคุณทุกท่านมากครับ
เดิมก็ตั้งใจออกศูนย์เพชรบูรณ์ครับ ใกล้และง่ายดี
แต่ไปเห็นกระทู้ที่ว่ารับรถมาแล้วทวงรถคืนเพราะให้ของแถมเยอะไป เลยรู้สึกว่าศูนย์นี้ไม่ค่อยแฟร์เท่าไร
เลยอยากทราบว่าท่านอื่นที่ออกรถกับศูนย์นี้แล้วเป็นไงกันครับ

ผมไม่ได้ออก 0 นี้ แต่ถ้า  "ทวงรถคืนเพราะให้ของแถมเยอะไป" เลิกเข้าได้เลยครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์