Languages
หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปา หนองคาย พาเที่ยว เขาแผงม้า วังน้ำเขียว ตลาดโรงเกลือ สัตหีบ เกาะแสมสาร ...  (อ่าน 10554 ครั้ง)
ChaiwatHD
อยู่อย่างพอเพียง และเพียงพอ เพื่อความสุข ของชีวิต ชาติหนึ่ง
Jr. Member
**

like: 2

« ตอบ #15 เมื่อ: มีนาคม 01, 2012, 01:30:49 pm »

วันที่ ผมไปเป็นวันหยุด   มีนักเรียนจาก จ.เพชรบูรณ์  ประมาณ 90 คน มาเข้าค่ายวิทย์ฯ  คนเลยน้อย  ครับ  เที่ยว สนุก ดำน้ำดูประการัง กันอย่างสนุกสนานจริงๆ

นายแบบน้อย  ประจำเกาะ  ฮ่าๆๆ

ChaiwatHD
 Pajero Nongkhai-Thailand
ChaiwatHD
อยู่อย่างพอเพียง และเพียงพอ เพื่อความสุข ของชีวิต ชาติหนึ่ง
Jr. Member
**

« ตอบ #16 เมื่อ: มีนาคม 01, 2012, 01:49:44 pm »

ภาพ บรรยากาศ บนเกาะ แสมสาร  จะลงรายละเอียด ไปเรื่อย ๆ นะครับ
  เพื่อท่านใด ต้องการไปเที่ยว จะได้ รู้แหล่ง ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 01, 2012, 02:00:20 pm โดย ChaiwatHD » บันทึกการเข้า

ChaiwatHD
puengnoi (นัน)
Hero Member

like: 86

« ตอบ #17 เมื่อ: มีนาคม 01, 2012, 04:06:55 pm »

ได้น้องปามาออกทริปเลยนะป๋าชัย   สุดยอดจริง ๆ ครับ good good good แล้วไปมิตติ้งกันป่าวครับเมษายน

IMG]http://i1082.photobucket.com/albums/j379/moyamedia/aaa.jpg[/img]
ChaiwatHD
Jr. Member
**

« ตอบ #18 เมื่อ: มีนาคม 01, 2012, 05:10:14 pm »

เมษา นี้ ยังหามิตติ้ง ไม่ได้  กะว่า จะลงหาด ทราย สวยๆ แถวริมโขง หนองคาย ลองดูครับ  กำลัง หาสถานที่อยู่เหมือกัน ครับ

ChaiwatHD
chaisomboon
ปาฝั่งโขงหนองคาย
Newbie
*

« ตอบ #19 เมื่อ: มีนาคม 08, 2012, 07:11:34 am »

เมษา นี้ ยังหามิตติ้ง ไม่ได้  กะว่า จะลงหาด ทราย สวยๆ แถวริมโขง หนองคาย ลองดูครับ  กำลัง หาสถานที่อยู่เหมือกัน ครับ

ป๋าชัยวัฒน์ ตั้งห้องมิตติ้งปาหนองคายดีไหมครับ พวกเราชาวหนองคายก็พอมีอยู่บ้างนะครับ ป๋าหนึ่งอีกคนครับ

ChaiwatHD
Jr. Member
**

« ตอบ #20 เมื่อ: มีนาคม 09, 2012, 02:59:18 pm »

ผมว่า เรามาเล่นแถวหาด  หนองกุ้ง  รัตนวาปี เป็นอย่างไร บ้าง  ครับ เพราะ น้ำสะอาด  คนมาเที่ยวกันเยอะ เล่นน้ำได้
ถ้าแถวหนองคาย  หาดจอมมณี ผมว่า น้ำไม่ค่อยจะสะอาดเท่าไหร่ ครับ
   ตรงบ้านหนองกุ้ง มีหาด และ มีสายน้ำจาก เมืองปากงึม  มา บรรจบพอดี ครับ
วันหน้า จะไปถ่ายรูป มาให้ ชม นะครับ

ChaiwatHD
chaisomboon
Newbie
*

« ตอบ #21 เมื่อ: มีนาคม 11, 2012, 11:17:19 am »

เห็นด้วยครับป๋าชัยวัฒน์ หาดที่หนองคายน้ำไม่ค่อยสะอาดเหมือนก่อนแล้วครับ ยังไงลงรูปให้ดูด้วยนะครับป๋า แล้วจะพาครอบครัวไปครับ  good

ChaiwatHD
Jr. Member
**

« ตอบ #22 เมื่อ: มีนาคม 11, 2012, 02:46:25 pm »

ได้ครับ ป๋า ชัยสมบูรณ์  เมื่อวาน โพนพิสัย ฝนตกทั้งวัน   อีกสองสามวัน จะลอง แวะไปดู หาดทราย หนองกุ้ง ก่อน  ถ้าได้ความคืบหน้าแล้ว จะ ถ่ายรูปมาวงไว้ ให้ครับ
เผื่อว่าสนใจ แล้วมาลงรายชื่อ ครับ   กินปลาเผา ส้มตำ อร่อย ๆ  ริมโขง เล่นน้ำสงกรานต์  คง ม่วน คักๆ  แน่ 

ChaiwatHD
chaisomboon
Newbie
*

« ตอบ #23 เมื่อ: มีนาคม 11, 2012, 09:49:54 pm »

ได้ครับ ป๋า ชัยสมบูรณ์  เมื่อวาน โพนพิสัย ฝนตกทั้งวัน   อีกสองสามวัน จะลอง แวะไปดู หาดทราย หนองกุ้ง ก่อน  ถ้าได้ความคืบหน้าแล้ว จะ ถ่ายรูปมาวงไว้ ให้ครับ
เผื่อว่าสนใจ แล้วมาลงรายชื่อ ครับ   กินปลาเผา ส้มตำ อร่อย ๆ  ริมโขง เล่นน้ำสงกรานต์  คง ม่วน คักๆ  แน่ 

สาธุ joob joob joob joob ยอดเยี่ยม

bak-u
Full Member

like: 20

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2012, 02:19:51 pm »

ป๋าหนึ่ง ป๋าๆ ปาหนองคายไปไหนกันหมดครับ เงียบจังเลยครับ
อาทิตย์ที่ 20 โคราช  ไปลงชื่อกันหรือยังครับ Cheesy Cheesy Cheesy
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์