Languages
หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ฝีมือช่างติดฟิล์มศูณย์นครสวรรค์ อย่างเก่งอะคับเก่งมากมาย(ดูผลงานคับเซ้งเลย)  (อ่าน 7164 ครั้ง)
EnGiNeEriNg No.407
Hero Member

like: 13

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 08, 2012, 11:53:11 am »

Black...
Jr. Member
**

like: 20

« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 08, 2012, 12:12:26 pm »

ผมก็จองศูนย์นครสวรรค์ครับเห็นแล้วเสียวเลย ว่าแต่ฟิล์มที่ติดให้นี่ยี่ห้อไรครับอยากทราบว่าจะเหมือนกับที่ผมจะได้ป่าวครับเนี่ย  โอ๊ยมึน โอ๊ยมึน

วันที่ผมไปดูรถที่คอนหวันเซลผู้ชายทำหน้าเหมือนไม่ค่อยอยากจะขาย ผมถามว่ามีอะไรแถมมั่งก็บอกว่าไม่มี ผมบอกจะเอา V40 มา turn ได้เท่าไหร่ เค๊าบอกเดี๋ยวเช็คกับเต๊นก่อนแล้วจะโทรกลับ ก็ไม่โทร ผมเลยไปออกรถที่ศูนย์รังสิตแทนซะเลย  ที่ศูนย์นี้มีห้องสำหรับติดฟิลม์ด้วยนะครับแล้วก็ขาย Chevy ด้วย แต่อาจจะจังหวะเจอมือใหม่เลยงานออกมาได้ไม่ดี ส่วนเรื่อง service ก็ถือว่า ok ครับ ผมเอาเข้าไปเช็ค 1,000 กม. แล้วก็เปลี่ยนน้ำมันเครื่อง ตามเข้าไปยืนคุมดูด้วยว่าขันน๊อตแน่นหรือป่าว  Cheesy เช็คน๊อตน้ำมัน power เช็คระดับน้ำมันเฟืองท้าย ...เจออะไรจาก web นี้ก็ให้เค๊าเช็คหมดเลยครับ  hi
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์