Languages
หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 11 คำถามยอดฮิต เกี่ยวกับรถยนต์มิตซูบิชิเครื่องยนต์ VG Turbo  (อ่าน 6006 ครั้ง)
PJS_Chonburi
Newbie
*

like: 1

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2012, 11:09:31 pm »

11  คำถามยอดฮิต  เกี่ยวกับรถยนต์มิตซูบิชิเครื่องยนต์  VG Turbo
== พอดีไปแอบถ่ายมาจากศูนย์ เอามาฝากกันครับ อิอิ ==

lala lala
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 11, 2012, 11:13:03 pm โดย PJS_Chonburi » บันทึกการเข้า
PattySG80
Sr. Member

like: 40

ชื่อ "ป่าน" 2WD T64 ครับ

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2012, 11:19:24 pm »

like like ขอบคุณครับป๋า ... ผมเซฟเก็บไว้อ่านเลยครับ
เเหะๆ ที่ตัดสินใจซื้อเนี่ย ก็เพราะมาอ่านๆ ได้คำปรึกษาจากในเว็บเนี่ยล่ะครับ
ต่อไปต้องศึกษาข้อมูลจากผู้ผลิตซะบ้างเเล้ว จะได้รู้เรื่องรู้ราวกะเค้าบ้าง

-------------------------------------------

น่าจะเพิ่มคำถามที่ 12 ::เมื่อไหร่จะได้รถ ....
ผมว่าข้อนีัน่าจะทำเป็น FAQ ไว้เลยนะครับ 555
เพราะลูกค้าจะสงสัยมากกว่าเรื่องเครื่องยนต์ซะอีก

เเซวศูนย์นะครับ ไม่ได้เเซวป๋า _/\_

"จะหลบหนีให้พ้นการถูกนินทา ไม่ใช่เรื่องง่าย คนที่เราคบหานั้นมีอัธยาศัยแตกต่างกันไป
เหตุอย่างหนึ่งทำให้คนหนึ่งได้รับการสรรเสริญ แต่เหตุอย่างเดียวกันนั่นแหละ กลับทำให้อีกคนหนึ่งถูกนินทา" :: ว.วชิรเมธี
kanapot
Jr. Member
**

like: 5

ID : 666

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2012, 11:20:43 pm »

ขอบคุณมากครับ Good มาาก ครับ เสริมความรู้ สาธุ

Pajero Sport MY12 Brown Edition
30 December 2011
TAYONG
Full Member

like: 57

ปาเจโร่โซนตะวันตก ป๋าโย่ง คอนถมทีม 082-350-23สามห้า

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2012, 11:27:20 pm »

Cheesy ชอบระบบเกียร์ AUTO ของ MITSU นี่แหละเลยไม่เอา FORTUNER อะครับ
jimmy35
Newbie
*

like: 2

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2012, 11:29:33 pm »

like like like

PajeroSport MY12 4WD !!
Nikon D3100 ,Nikor 16-85vr ,Nikor 35/f1.8G ,Nikor 18-55
Olympus OMD EM-5 Olympus 12-50mm f/3.5-6.3 ,Olympus M.Zuiko 45 f/1.8
thekop07
Hero Member

like: 200

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2012, 01:10:54 am »

ครูค้าบบบ ขอบแปดมีแมลงค้าบบบ  ทนไม่ได้  Cheesy

เครื่อง 2.5 แต่พลังเหลือล้น แถมยังจ่ายภาษีได้ถูกกว่าคู่แข่ง
บวกกับเกียร์ห้าสปีด และมี Paddle shift ให้เล่นด้วย ปฏิเสธได้ยากจริงๆ  Cheesy
MU OUN
Jr. Member
**

like: 11

ปาเจียงฮาย 0958

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2012, 06:29:09 am »

like like ขอบคุณครับป๋า ... ผมเซฟเก็บไว้อ่านเลยครับ
เเหะๆ ที่ตัดสินใจซื้อเนี่ย ก็เพราะมาอ่านๆ ได้คำปรึกษาจากในเว็บเนี่ยล่ะครับ
ต่อไปต้องศึกษาข้อมูลจากผู้ผลิตซะบ้างเเล้ว จะได้รู้เรื่องรู้ราวกะเค้าบ้าง

-------------------------------------------

น่าจะเพิ่มคำถามที่ 12 ::เมื่อไหร่จะได้รถ ....
ผมว่าข้อนีัน่าจะทำเป็น FAQ ไว้เลยนะครับ 555
เพราะลูกค้าจะสงสัยมากกว่าเรื่องเครื่องยนต์ซะอีก

เเซวศูนย์นะครับ ไม่ได้เเซวป๋า _/\_
เห็นด้วยกับคุณป๋าป่านแฮะ

หลวงพ่อเพชรคู่เมือง ลือเลื่องปลาบึกหาดไคร้  แหล่งผ้าทอน้ำไหล ประตูใหม่สู่อินโดจีน
numheng3666
Newbie
*

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2012, 09:01:27 am »

like like like
zax_hardcore
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2012, 10:35:04 am »

ได้ความกระจายมากขึ้นเกค่ยวกับความแรง  แต่อุปกรณ์ทีสำคัญสำหรับผู้บริโภคล่ะ
โดนตัดไปเยอะมาก  ไม่เห็นมีบัญญิตแบบนี้ชางเลย ฮือๆๆ
ae77
Newbie
*

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2012, 10:43:43 am »

สงสัยจะเป็น script  เตรียมไว้ตอนงาน Press หรือ Launch ไว้ตอบกับทางสื่อใช่ไหมครับป๋า มีพูดถึงแต่สิ่งที่ดูดี้ดูดี
like  like  like
Chai .RY No. 495
Hero Member

like: 14

ชื่อ เล่น : ชัย จ. ระยอง

« ตอบ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2012, 11:43:10 am »

:oแล้ว เจ้า Mirage eco car ตัวใหม่ ที่จะออกเดือนหน้า จะแจ่ม อย่างนี้ไหมหนอ และ จะดีกว่า เจ้า มีนา  อเมร่า ปริโอ อย่างไรย้าง  Huh? Huh? จะมี 11 คำถามหรือเปล่า   ฮือๆๆ

jkhiphop
ชอบอะไรที่ขาวๆ ID : 1248
Jr. Member
**

like: 32

2.5VG Turbo 4WD ขาวมุก 2012 ที่เก่าเรียกน้าต่อ ตอนนี้เป็นป๋าต่อ

« ตอบ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2012, 12:16:46 pm »

ขอบคุณครับ สำหรับข้อมูลครับผม