Languages
หน้า: [1] 2 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: นครชัย...สมาชิก ปาเจโร่สปอร์ต-ไทยแลนท์ ลดค่าอะไหล่15%ครับ  (อ่าน 21286 ครั้ง)
Joe ผู้ชาย*รสส้ม*
PJS.Thai.ID.017
Hero Member

like: 50

ชิ นะ ปัญ ชะ ระ ปะ ริ ตัง มัง รัก ขะ ตุ สัพ พะ ทา

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2012, 04:33:13 pm »

ผมลองเข้าไปขอส่วนลด ทาง ผจก.0(คุณถนอมชัย)ใจดีมากๆครับ

แจ้งมาว่า ถ้าเป็นสมาชิก ปาเจโร่สปอร์ต-ไทยแลนท์(ติดสติกเกอร์คลับของเราไปยืนยัน)สถานะสมาชิก

ทาง ศูนย์...นครชัย สาขา รัตนาธิเบศธ์  มีความประสงค์ มอบส่วนลดให้ทันที 15 % ครับ

.......

พี่ๆน้องๆท่านอื่นๆ...ถ้า ศูนย์แห่งอื่นๆ มีความประสงค์ให้ส่วนลด กับสมาชิกในคลับเรา

รบกวน มาแชร์กันนะครับ...เพื่อสมาชิกในคลับเราค๊าบ พี่น้องครับ good สาธุ สาธุ สาธุ

******ช่วยกันนะครับ...ถ้าได้ทุกศูนย์ทั่วประเทศ แจ่มเลยจร้า******ลดมากกว่านี้ก็เยี่ยมเลยจร้า ยอดเยี่ยม

...จะไปเอาอะไรมากมาย..กับผู้ชาย*รสส้ม*...
Tee_Kb
Global Mod
Hero Member
*

like: 107

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2012, 04:55:35 pm »

good good good good good สาธุ สาธุ

มีปาพาไปหามิตร....มิตรภาพดีๆหาได้ที่นี่
www.Pajerosport-thailand.com
1Nongkhai
Hero Member

like: 105

PJS 0448 หนุ่มหนองคาย คนบึงกาฬ

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2012, 05:16:06 pm »

like like red heart สาธุ

ตัวอยู่ที่หนองคาย  แต่หัวใจเป็นคนบึงกาฬ 100%
thekop07
Hero Member

like: 200

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2012, 06:00:30 pm »

like like like good good good

จัดไปครับ ป๋าๆที่กำลังจะเปลี่ยนอะไหล่อะไร  Cheesy
Hero Member

ชิ นะ ปัญ ชะ ระ ปะ ริ ตัง มัง รัก ขะ ตุ สัพ พะ ทา

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2012, 09:00:27 pm »

สาธุ สาธุ สาธุช่วยกันนะค๊าบพี่น้องครับ ลดทั่วไทยจร้า haha+ good red heart red heart red heart

...จะไปเอาอะไรมากมาย..กับผู้ชาย*รสส้ม*...
PoR ลำลูกกา
No: 828
Full Member

like: 25

Love Suhr Custom Standard

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2012, 09:30:42 am »

ศูนย์ดีๆ ยังมีอยู่จริง...

เย้ๆๆๆ

ลากันที... ศูนย์ห่วยๆ...
EnGiNeEriNg No.407
Hero Member

like: 13

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2012, 11:34:32 am »

ผมลองเข้าไปขอส่วนลด ทาง ผจก.0(คุณถนอมชัย)ใจดีมากๆครับ

แจ้งมาว่า ถ้าเป็นสมาชิก ปาเจโร่สปอร์ต-ไทยแลนท์(ติดสติกเกอร์คลับของเราไปยืนยัน)สถานะสมาชิก

ทาง ศูนย์...นครชัย สาขา รัตนาธิเบศธ์  มีความประสงค์ มอบส่วนลดให้ทันที 15 % ครับ

.......

พี่ๆน้องๆท่านอื่นๆ...ถ้า ศูนย์แห่งอื่นๆ มีความประสงค์ให้ส่วนลด กับสมาชิกในคลับเรา

รบกวน มาแชร์กันนะครับ...เพื่อสมาชิกในคลับเราค๊าบ พี่น้องครับ good สาธุ สาธุ สาธุ

******ช่วยกันนะครับ...ถ้าได้ทุกศูนย์ทั่วประเทศ แจ่มเลยจร้า******ลดมากกว่านี้ก็เยี่ยมเลยจร้า ยอดเยี่ยม

มีเบอร์ผู้จัดการศูนย์ไหมป๋า ว่าจะโทรปรึกษาปัญหาซะหน่อยครับ.... Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy
Hero Member

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2012, 08:21:49 pm »

.......

มีเบอร์ผู้จัดการศูนย์ไหมป๋า ว่าจะโทรปรึกษาปัญหาซะหน่อยครับ.... Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy
เด๋วหาให้ครับป๋า ซักครู่จร้า red heart red heart red heart

Blacklancer
Founder
Hero Member

like: 56

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2012, 09:14:56 pm »

FYI

http://www.nkc-motors.com/contact.php

Smiley Smiley
นุ.ปาเงิน
Newbie
*

like: 0

ปาเงิน 2011

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2012, 11:44:28 am »

ขอบคุณที่แจ้งข่าวดีให้ทราบครับ
ผมออกรถที่ศูนย์นี้เมื่อปีที่แล้ว  เซลส์ก็นิสัยดี บริการถูกใจ  ศูนย์บริการก็เยี่ยมแถมมีลดราคาให้ด้วย  ไม่ผิดหวังจริงๆ
เดือนนี้ก็จะเอาไปเช็ค 20,000 โลอยู่พอดี  ต้องเอาอะไรไปแสดงตัวด้วยไหมครับ
ผมมีสติกเกอร์สมาชิกติดอยู่ที่กระจกหลังจะได้ส่วนลดไหมครับ
 สาธุ  สาธุ
Hero Member

« ตอบ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2012, 06:03:47 pm »

ขอบคุณที่แจ้งข่าวดีให้ทราบครับ
ผมออกรถที่ศูนย์นี้เมื่อปีที่แล้ว  เซลส์ก็นิสัยดี บริการถูกใจ  ศูนย์บริการก็เยี่ยมแถมมีลดราคาให้ด้วย  ไม่ผิดหวังจริงๆ
เดือนนี้ก็จะเอาไปเช็ค 20,000 โลอยู่พอดี  ต้องเอาอะไรไปแสดงตัวด้วยไหมครับ
ผมมีสติกเกอร์สมาชิกติดอยู่ที่กระจกหลังจะได้ส่วนลดไหมครับ
 สาธุ  สาธุ
เท่านั้นก็เพียงพอครับป๋า...เพราะตกลงกันไว้เพียงเท่านั้นจร้า

.....แต่ต้องเป็นสมาชิกของคลับเรานะครับ haha+ red heart red heart red heart

Hero Member

« ตอบ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2012, 07:00:32 pm »

สาธุ สาธุ สาธุ

LEKJALEK
Jr. Member
**

like: 4

« ตอบ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 12:34:47 pm »

ข้อมูลนี้ยังยืนยนอยู่หรือป่าวฮะป๋า

ซื้อรถแพง......กระเป๋าฉีก   ไม่มีความรู้เรื่องรถ....แต่มีความรู้ด้านกฎหมาย
ยินดีให้คำปรึกษาเรื่องกฎหมาย  วางแผนทางภาษี  ตรวจสอบบัญชีและทำบัญชี
เล็ก 0840930030
Power-ant
Hero Member

like: 33

« ตอบ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2012, 08:56:02 pm »

ป๋าโจ้ขอเบอร์ผู้จัดการให้ผมด้วยครับจะเข้าไปเคลมแกนพวงมาลัยครับ
pajerosportman
PaTu (ตู๋)
Hero Member

like: 201

« ตอบ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2012, 10:21:14 am »

10.14 น น้าซื้อ pasport จัดไป 0 รัตนา นานมั้ยครับ ...3...เดือน....อย่างน้อยคะคุณพี่ขา.... ฮือๆๆ ฮือๆๆ ฮือๆๆ
หน้า: [1] 2 3   ขึ้นบน
  พิมพ์