Languages
หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่อง TV TUNER หน่อยครับ  (อ่าน 8800 ครั้ง)
Blacklancer
Founder
Hero Member

like: 56

« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2012, 11:23:47 am »

ผมว่าจะดี ..เหมาะกับป๋าๆ ที่ชอบเดินทาง..หรือรถติด ประจำบนทางด่วน แก้เหงาได้...
แต่ถ้าเน้นๆ ในเมือง อย่าเลย..จะหงุดหงิดซะเปล่าๆ ... ต้องตัดสินใยให้ดีครับ
แพง อยุ่เหมือนกัน...
ผมตัดสินใจนานแล้ว จนเจอว่า tuner มันคบไม่ได้... เลยต้องเปลี่ยน

อีกอย่างน่าจะดี สำหรับท่านที่ เสียเงินค่า package เพิ่ม อันนี้ ช่องหนังน่ามาเหมือนกับบ้าน..

แต่ก็นะ เสียเงินเพิ่ม รายเดือน เพราะ อย่างไร สัญญานก็มาจาก True อยู่ดีครับ...
phakkhaphong
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2012, 11:29:18 am »

ไม่มีใครไปติด TV Tuner ของ ALPINE กับ GPS Module ของ ALPINE มากันเลยเหรอครับ ผมกำลังตัดสินใจว่าติดของ ALPINE เพิ่มหรือเปลี่ยนจอเป็น 2 DIN ที่มี GPS ในตัว แล้วเครื่องเสียงเดิมถอดออกไปทำอย่างอื่น ทั้งนี้ทั้งนั้นรอได้รถก่อนครับ
radiation
Newbie
*

like: 2

« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2012, 11:21:09 pm »

ติดจานแดงUBCหรือติดPSIได้ไหมครับ (เอาฮาระหว่างรอปามาเกย)  Cheesy
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์