Languages
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ?MMTH โทรมาเพื่อขอทราบคนที่จะไปวันที่ 30 มกราคมนี้ครับ  (อ่าน 36550 ครั้ง)
Chai .RY No. 495
Hero Member

like: 14

ชื่อ เล่น : ชัย จ. ระยอง

« ตอบ #30 เมื่อ: มกราคม 25, 2012, 03:58:27 pm »

เจอผู้บริหารคนไหนมารับเรื่อง อัดเสียงหรือภาพไว้ด้วย ครับ   Angry   ทำไม่ได้จะได้เอามาถล่มกันอีกรอบ
like like
  Wink Wink เห็นใจ คนไม่ได้รถจริงๆๆ ครับ  จัดหนักไปเลย และ ขอมีการบันทึกผลการประชุม ด้วย เซ็น รับรองด้วย มีระบุ ผู้รับผิดชอบ และกำหนดการแล้วเสร็จ ด้วย  พร้อมทั้ง วาระติดตาม ถ้า ไม่เป็นตามที่ประชุม  จะมีบทลงโทษ บ.และ  ให้ความช่วยเหลือ ลูกค้าอย่างไร  เอาเป็นรูปธรรม เลยครับ
    angryนำ Note book ไปพิมพ์ และ  Print out .ให้เซ็นกันซึ่งๆหน้าเลยครับ 

กล้องแดง
Founder
Full Member

like: 20

« ตอบ #31 เมื่อ: มกราคม 25, 2012, 04:23:35 pm »

เชื่อได้เลยว่า... MMTh ต้องแจกยาหอม เลี้ยงข้าว ไล่กลับบ้าน แล้ว...ปัญหาก็ยังอยู่เหมือนเดิม.....  scorn

ยังกะเคยดมยาหอมยี่ห้อ MMTH มาแล้วซะงั้น ป๋านิค

กร๊ากกก เท่าที่ได้ยินมาป๋าๆ ไปรอบนั้นได้แต่ดมตดญี่ปุ่นนี่ครับ  โอ๊ยมึน โอ๊ยมึน

เอาใจช่วยสมาชิกทุกท่านนะครับ ประวัติศาสตร์อาจไม่ซ้ำรอย
thekop07
Hero Member

like: 200

« ตอบ #32 เมื่อ: มกราคม 25, 2012, 04:43:28 pm »

เชื่อได้เลยว่า... MMTh ต้องแจกยาหอม เลี้ยงข้าว ไล่กลับบ้าน แล้ว...ปัญหาก็ยังอยู่เหมือนเดิม.....  scorn

ยังกะเคยดมยาหอมยี่ห้อ MMTH มาแล้วซะงั้น ป๋านิค

กร๊ากกก เท่าที่ได้ยินมาป๋าๆ ไปรอบนั้นได้แต่ดมตดญี่ปุ่นนี่ครับ  โอ๊ยมึน โอ๊ยมึน
เอาใจช่วยสมาชิกทุกท่านนะครับ ประวัติศาสตร์อาจไม่ซ้ำรอย

เอ่ออออ อยากทราบเพียงว่า ...
...
...
เป็นกลิ่นปลาดิบหรือป่าวครับ กร๊ากๆๆ
Liverpool(ชาติ)
Hero Member

like: 101

You'll Never Walk Alone

« ตอบ #33 เมื่อ: มกราคม 25, 2012, 04:45:05 pm »

เดี๋ยวจะลองสอบถามรายชื่อปาปทุมและใกล้ให้ว่ามีท่านใดว่างพอจะไปให้กำลังใจได้บ้าง..ส่วนตัวผมน่าจะไปแน่นอนคับ hi hi hi hi
Hero Member

« ตอบ #34 เมื่อ: มกราคม 25, 2012, 04:46:52 pm »

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 03, 2017, 03:53:38 am โดย Liverpool(ชาติ) » บันทึกการเข้า
thekop07
Hero Member

like: 200

« ตอบ #35 เมื่อ: มกราคม 25, 2012, 04:48:19 pm »

เดี๋ยวจะลองสอบถามรายชื่อปาปทุมและใกล้ให้ว่ามีท่านใดว่างพอจะไปให้กำลังใจได้บ้าง..ส่วนตัวผมน่าจะไปแน่นอนคับ hi hi hi hi

มาร่วมกันจัดหนักกันครับ ป๋าชาติ  hi hi like like Cheesy Cheesy

อย่าว่าแต่เรื่องรอรับรถ เอาเรื่องบริการ มาตรฐานศูนย์ การคิดราคาอะไหล่ ค่าแรงยังไม่ค่อยจะตรงกันเลย
Hero Member

« ตอบ #36 เมื่อ: มกราคม 25, 2012, 04:51:22 pm »

มาร่วมกันจัดหนักกันครับ ป๋าชาติ  hi hi like like Cheesy Cheesy

อย่าว่าแต่เรื่องรอรับรถ เอาเรื่องบริการ มาตรฐานศูนย์ การคิดราคาอะไหล่ ค่าแรงยังไม่ค่อยจะตรงกันเลย
ช่ายคับป๋า.. ทั้งๆที่เป็นศูนย์บริการยี่ห้อเดียวกันแต่มีมาตรฐานที่แตกต่างกันค่อนข้างมากอย่างเห็นได้ชัดเลยคับ
Nu Bright PJS 766
Newbie
*

like: 1

« ตอบ #37 เมื่อ: มกราคม 25, 2012, 05:07:20 pm »

อยู่ต่างจังหวัดไปไม่ได้เช่นกันครับ รบกวนฝากสอบถามด้วยนะครับ จองรุ่น 2.5 GT 2WD สึน้ำตาล เมื่อ 25 ต.ค. 54 ศูนย์ชลบุรีครับ
P@Kaow
ID No.0612
Jr. Member
**

like: 15

« ตอบ #38 เมื่อ: มกราคม 25, 2012, 05:07:37 pm »

อยากไปด้วยวันนั้นกำลังเดินทางกลับจากเชียงใหม่พอดี
เอาใจช่วยครับ

ปาขาว 2.5GT 4WD MY 2012 รามอินทรา กม.8
http://www.pajerosport-thailand.com/forum/index.php?topic=5807.0
คิดลบก่อน แล้วคิดบวกที่หลัง
PattySG80
Sr. Member

like: 40

ชื่อ "ป่าน" 2WD T64 ครับ

« ตอบ #39 เมื่อ: มกราคม 25, 2012, 06:19:33 pm »

เจอผู้บริหารคนไหนมารับเรื่อง อัดเสียงหรือภาพไว้ด้วย ครับ   Angry   ทำไม่ได้จะได้เอามาถล่มกันอีกรอบ
เยี่ยมเลยครับป๋า

ช่ายคับป๋า.. ทั้งๆที่เป็นศูนย์บริการยี่ห้อเดียวกันแต่มีมาตรฐานที่แตกต่างกันค่อนข้างมากอย่างเห็นได้ชัดเลยคับ

ผมก็เคยถามปัญหาเรื่องมาตรฐานราคาอะไหล่เเละค่าบริการที่ไม่เท่ากันของเเต่ละศูนย์เหมือนกันนะครับ ... เค้าบอกว่าเป็นเรื่องของเเต่ละศูนย์ที่จะกำหนด เอาราคาศูนย์เอ ไปเทียบกับศูนย์บี ไม่ได้ ...กรรม มีงี้ด้วยย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 25, 2012, 06:22:32 pm โดย pattysg80 » บันทึกการเข้า

"จะหลบหนีให้พ้นการถูกนินทา ไม่ใช่เรื่องง่าย คนที่เราคบหานั้นมีอัธยาศัยแตกต่างกันไป
เหตุอย่างหนึ่งทำให้คนหนึ่งได้รับการสรรเสริญ แต่เหตุอย่างเดียวกันนั่นแหละ กลับทำให้อีกคนหนึ่งถูกนินทา" :: ว.วชิรเมธี
doyjunghoo
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #40 เมื่อ: มกราคม 25, 2012, 06:54:44 pm »

ถ้าไม่ติดธุระอะไรผมจะตามไปด้วยครับ
A_NURU
Newbie
*

like: 0

« ตอบ #41 เมื่อ: มกราคม 25, 2012, 08:22:42 pm »

ขอขอบคุณ ป๋าทุกท่านที่เข้ามาตอบ และ โทรมาฝากเรื่องไว้นะครับ

ผมเองก็เป็นแค่ผู้บริโภคคนหนึ่ง สิ่งที่ทำไม่ได้หวังจะเด่นจะดัง หรือจะได้อะไรมากมาย

เพียงแค่อยากใช้สิทธิของตัวเองในการทวงถาม ขอคำชี้แจง จากบริษัทฯ

อย่างน้อย เราก็ได้รู้ว่า สิ่งที่ผมและป๋าๆทุกท่าน เขียนในบ้านหลังนี้ ได้รับรู้ไปถึงทาง MMTH แล้ว

จะด้วยวิธีไหน หรือ ทางไหน ทำให้บริษัทฯ รับรู้ อันนี้ผมก็ไม่ทราบ

แต่การที่เค้าโทรมานัดหมาย จะเลี้ยงข้าว ยาหอม หรืออะไร ผมไม่สน ผมสนแต่สิ่งที่เค้าจะพูดในวันนั้น

และ สิ่งที่จะเกิดขึ้นต่อไปในวันรุ่งขึ้น และ วันต่อๆไป

ผมเชื่อว่า พวกเราทุกคน ก่อนจะซื้อรถสักคัน ไม่ได้แค่เห็นปุ๊บ ซื้อปั๊บ คิดแล้วคิดอีก

ของบฯ ผบ.ที่บ้าน โน้มน้าว สารพัด เพื่อให้ได้สิ่งที่เราต้องการ

ผมหวังว่าเพื่อนๆ ป๋าๆ ท่านใด ถ้าไม่รังเกียจ มาช่วยกันนะครับ รักษาสิทธิของเราครับ

หากสิ่งใดที่ทำไปทำให้ใคร หรือ ไปล่วงเกินใครเข้า ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ
Pisit
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #42 เมื่อ: มกราคม 25, 2012, 08:56:58 pm »

ขอขอบคุณ ป๋าทุกท่านที่เข้ามาตอบ และ โทรมาฝากเรื่องไว้นะครับ

ผมเองก็เป็นแค่ผู้บริโภคคนหนึ่ง สิ่งที่ทำไม่ได้หวังจะเด่นจะดัง หรือจะได้อะไรมากมาย

เพียงแค่อยากใช้สิทธิของตัวเองในการทวงถาม ขอคำชี้แจง จากบริษัทฯ

อย่างน้อย เราก็ได้รู้ว่า สิ่งที่ผมและป๋าๆทุกท่าน เขียนในบ้านหลังนี้ ได้รับรู้ไปถึงทาง MMTH แล้ว

จะด้วยวิธีไหน หรือ ทางไหน ทำให้บริษัทฯ รับรู้ อันนี้ผมก็ไม่ทราบ

แต่การที่เค้าโทรมานัดหมาย จะเลี้ยงข้าว ยาหอม หรืออะไร ผมไม่สน ผมสนแต่สิ่งที่เค้าจะพูดในวันนั้น

และ สิ่งที่จะเกิดขึ้นต่อไปในวันรุ่งขึ้น และ วันต่อๆไป

ผมเชื่อว่า พวกเราทุกคน ก่อนจะซื้อรถสักคัน ไม่ได้แค่เห็นปุ๊บ ซื้อปั๊บ คิดแล้วคิดอีก

ของบฯ ผบ.ที่บ้าน โน้มน้าว สารพัด เพื่อให้ได้สิ่งที่เราต้องการ

ผมหวังว่าเพื่อนๆ ป๋าๆ ท่านใด ถ้าไม่รังเกียจ มาช่วยกันนะครับ รักษาสิทธิของเราครับ

หากสิ่งใดที่ทำไปทำให้ใคร หรือ ไปล่วงเกินใครเข้า ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ
ส่งใบจองไปที่อีเมลล์ไหนครับ พอดีผมอยู่ที่ทำงาน(กลางทะเล)ไม่มีสัญญาณโทรศัพท์ครับ ช่วงนี้เข้ากะกลางคืนด้วย
P@Kaow
ID No.0612
Jr. Member
**

like: 15

« ตอบ #43 เมื่อ: มกราคม 25, 2012, 09:30:16 pm »

ฝากคุณA ถามให้อีกข้อ เรื่องประกันว่า
     รถที่จองก่อนเดือน ธค.54 ได้ประกัน 3 ปี 100,000 โล  หรือ 5 ปี 150,000 โล

ปาขาว 2.5GT 4WD MY 2012 รามอินทรา กม.8
http://www.pajerosport-thailand.com/forum/index.php?topic=5807.0
คิดลบก่อน แล้วคิดบวกที่หลัง
eddSLK(เอส)
สังกัดปาปทุม
Jr. Member
**

like: 3

« ตอบ #44 เมื่อ: มกราคม 25, 2012, 09:46:58 pm »

รูปพี่แดงเทห์มากๆๆๆๆ เลยครับ  u u u

คำเตือน : การขับขี่ยานพาหนะทำให้ความสามารถในการดื่มสุราลดลง
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10   ขึ้นบน
  พิมพ์