Languages
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9 ... 41   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: VVV ก๊วนแบดฯ จะตีจริงหรือแอบแฝง อิอิ ได้ทั้งนั้น ขอเชิญทางนี้ครับ VVV  (อ่าน 143662 ครั้ง)
nikpi
Newbie
*

like: 3

« เมื่อ: มีนาคม 21, 2011, 09:56:25 am »

หากท่านรัก ขน ตาข่าย ไม้  u และบรรยากาศสนุกสนานปนเหงื่อพร้อมกับสุขภาพที่แข็งแรง yes!! ดูหนุ่ม ดูสาว  ยอดเยี่ยม
เชิญทุกท่านมาร่วมเฮฮาปาร์ตี้ในแบบฉบับการออกกำลังกาย กับกีฬา แบดมินตัน กันครับ

จะนัด หรือลงชื่อวันเวลา สถานที่ ที่ท่านเล่นประจำอยู่ก็ได้เผื่อท่านสมาชิกสนใจไปร่วมแจม แล้วเจอกันครับ Cheesy

--เพียงเรามีเรา จะเดินไปทางใด ไม่หวั่น--
Blacklancer
Founder
Hero Member

like: 56

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 21, 2011, 10:07:56 am »

มาแว้ว มาแว้ว.... อิอิ...

ตีแบตกัน... ตีกันหน่อย... จัดมา.....

Smiley Smiley red heart Smiley Smiley
Jj jero
Founder
Jr. Member

like: 14

ความรู้จำเขามา ปัญญาต้องหาเอง

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 21, 2011, 10:43:32 am »

ตีแบตกัน... ตีกันหน่อย... จัดมา.....

Smiley Smiley red heart Smiley Smiley

จะตีกันเมื่อไหร่หล่ะ เมื่อวานตกปลาเช้ามาคอยังเคล็ดอยู่เลยเนี่ย  victory

หนุ่มตอนปลาย  ผู้ชายอายุน้อย
กล้องแดง
Founder
Full Member

like: 20

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 21, 2011, 10:47:15 am »

แอบแฝงมาแล้วฮ๊าฟฟฟฟฟ  ยอดเยี่ยม ยอดเยี่ยม
Blacklancer
Founder
Hero Member

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 21, 2011, 11:39:33 am »

จะตีกันเมื่อไหร่หล่ะ เมื่อวานตกปลาเช้ามาคอยังเคล็ดอยู่เลยเนี่ย  victory

ป๋าไม่ต้องเลย มาทำป๊อดๆ แถวนี้....
ป๋าnikpi DJT มักจะไปตีที่สวนผักอะป๋า.... ป๋าว่างๆ เสาร์ หรือ อาทิตย์... ช่วงบ่าย 2 ไป..น่าจะมีไปตีที่นี้กันบ้างนะป๋า....

เห็นคุณ somebear ก็ดีที่นี้นะครับ... เวลามา ผมเห็นน้องปา..จอดกัน สี่ห้าคันประจำ แต่ไม่รู้จัก.. 55   joob joob

ป๋าตี๋ ป๋าก็อยู่แถวนี้แล้วมิใช่เหรอ...ว่างๆ มาเดินเล่น วิ่งเล่น ออกกำลังกันนะป๋า.....
nikpi
Newbie
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 21, 2011, 12:51:30 pm »

ป๋าไปวันไหนกัน กริ๊งกร๊าง บอกกันด้วยน่ะครับ เผื่อตามไปได้ good
ป๋าไม่ต้องเลย มาทำป๊อดๆ แถวนี้....
ป๋าnikpi DJT มักจะไปตีที่สวนผักอะป๋า.... ป๋าว่างๆ เสาร์ หรือ อาทิตย์... ช่วงบ่าย 2 ไป..น่าจะมีไปตีที่นี้กันบ้างนะป๋า....

เห็นคุณ somebear ก็ดีที่นี้นะครับ... เวลามา ผมเห็นน้องปา..จอดกัน สี่ห้าคันประจำ แต่ไม่รู้จัก.. 55   joob joob

ป๋าตี๋ ป๋าก็อยู่แถวนี้แล้วมิใช่เหรอ...ว่างๆ มาเดินเล่น วิ่งเล่น ออกกำลังกันนะป๋า.....

--เพียงเรามีเรา จะเดินไปทางใด ไม่หวั่น--
นุ.ปาเงิน
Newbie
*

like: 0

ปาเงิน 2011

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 25, 2011, 06:05:20 pm »

ขอไปร่วมแจมด้วยคนครับ  อยากออกกำลังกายบ้าง
เพิ่งจะขึงเอ็นมาใหม่พอดี อิอิ...  Cheesy
Blacklancer
Founder
Hero Member

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 26, 2011, 02:31:52 pm »

ขอไปร่วมแจมด้วยคนครับ  อยากออกกำลังกายบ้าง
เพิ่งจะขึงเอ็นมาใหม่พอดี อิอิ...  Cheesy

ยินดีเลยครับ ป๋าอยู่แถวไหนครับ

รอป๋านิก มาแจ้งวันนัดต่อไป  อิอิ
นุ.ปาเงิน
Newbie
*

like: 0

ปาเงิน 2011

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 29, 2011, 04:49:28 pm »

ยินดีเลยครับ ป๋าอยู่แถวไหนครับ

รอป๋านิก มาแจ้งวันนัดต่อไป  อิอิ

วันธรรมดาทำงานอยู่ใน กทม. สี่แยกเพลินจิต   Tongue
วันหยุดอยู่ที่บางบัวทอง บางกรวยขไทรน้อย คร้าบผม   Wink
Blacklancer
Founder
Hero Member

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 29, 2011, 05:12:58 pm »

มีบางท่าน ประจำอยู่ที่ S29 สวนผึ่งในวันหยุดนะครับ...อิอิ
และบางท่าน ก็..เสนา..หรือ วังหิน อิอิ....
nikpi
Newbie
*

« ตอบ #10 เมื่อ: เมษายน 01, 2011, 11:12:36 am »

ป๋าวินวันอาทิตย์นี้เป็นไงครับ สวนผักหรือธนานนท์ดี ป๋าท่านอื่นมีใครจะไปบ้างครับ

jacky
Full Member

like: 26

« ตอบ #11 เมื่อ: เมษายน 01, 2011, 11:19:40 am »

มีบางท่าน ประจำอยู่ที่ S29 สวนผึ่งในวันหยุดนะครับ...อิอิ
และบางท่าน ก็..เสนา..หรือ วังหิน อิอิ....

โอ้ว พึ่งเห็นครับ S29 ผมพาลูกไปเรียนว่ายน้ำอยู่ที่นี้เหมือนกันครับ เรียน พุธ ศุกร์ แต่ช่วงนี้อากาศหนาว เลยไม่ได้ไปเลย
Blacklancer
Founder
Hero Member

« ตอบ #12 เมื่อ: เมษายน 01, 2011, 11:35:32 am »

โอ้ว พึ่งเห็นครับ S29 ผมพาลูกไปเรียนว่ายน้ำอยู่ที่นี้เหมือนกันครับ เรียน พุธ ศุกร์ แต่ช่วงนี้อากาศหนาว เลยไม่ได้ไปเลย

ป๋าคุยกะ ป๋าเป็ด จิ ไปประจำที่นั้นอะครับ Cheesy

ป๋าnikpi เสาร์อาทิตย์นี้ผมคิวเต็ม
เสาร์ motor show อาทิตย์ มอบตัว และวัดชุด น.ศ. อิอิ   Cheesy Cheesy เย็นๆ ไม่แน่ ดูเวลาก่อนป๋า...
Ped
Founder
Jr. Member

like: 27

Pajerosport - Thailand No.005

« ตอบ #13 เมื่อ: เมษายน 01, 2011, 11:49:24 am »

ป๋าวินวันอาทิตย์นี้เป็นไงครับ สวนผักหรือธนานนท์ดี ป๋าท่านอื่นมีใครจะไปบ้างครับ
ถ้าที่ S29 ซ.สวนผัก ถ้าตีเย็น ตั้งแต่ 16.00 น. ไป ต้องรีบจองคอร์ด เพราะที่นี่เต็มตลอดยันดึกๆ เลย ครับ
I am K&D เจ้าปาดำ 2.5 GT
Sr. Member

like: 6

« ตอบ #14 เมื่อ: เมษายน 01, 2011, 12:37:55 pm »

ถ้าที่ S29 ซ.สวนผัก ถ้าตีเย็น ตั้งแต่ 16.00 น. ไป ต้องรีบจองคอร์ด เพราะที่นี่เต็มตลอดยันดึกๆ เลย ครับ

คืนวันเสาร์หนัก วันอาทิตย์จะไหวเหรอป๋าๆ Cheesy

วั น ว า น ยั ง ห ว า น อ ยู่ ใ ช่ มั๊ ย Smiley
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9 ... 41   ขึ้นบน
  พิมพ์